Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeసాధారణభారత్ vs దక్షిణాఫ్రికా 1వ టెస్టు, 4వ రోజు లైవ్ స్కోర్ అప్‌డేట్‌లు: లంచ్ సమయానికి...

భారత్ vs దక్షిణాఫ్రికా 1వ టెస్టు, 4వ రోజు లైవ్ స్కోర్ అప్‌డేట్‌లు: లంచ్ సమయానికి భారత్ 209 పరుగుల ఆధిక్యంలో ఉంది.

భారత్ vs సౌత్ ఆఫ్రికా మ్యాచ్ లైవ్ స్కోర్:

భారత్ vs సౌతాఫ్రికా 1వ టెస్ట్, 4వ రోజు లైవ్ స్కోర్: దక్షిణాఫ్రికాను ఔట్ చేయడానికి 55 పరుగులకే ఏడు వికెట్లు కోల్పోయిన బ్యాటింగ్ నుండి తిరిగి పుంజుకోవడం ద్వారా మంగళవారం తొలి టెస్టులో భారత్ ఓడిపోయి మళ్లీ నియంత్రణ సాధించింది. మూడో రోజు 197 పరుగులకు. అది విరాట్ కోహ్లి జట్టుకు మొదట 130 పరుగులను అందించింది- ఇన్నింగ్స్ ఆధిక్యం. 18 వికెట్లు పడిపోయిన ఒక రోజున దాని రెండవ ఇన్నింగ్స్‌లో 16/1కి చేరుకోవడం ద్వారా అది 146కి చేరుకుంది – అన్నీ ఫాస్ట్ బౌలర్‌లకే – మరియు కారణంగా అభిమానులను అక్కడకు అనుమతించలేదు. కోవిడ్ 19.

పరీక్ష యొక్క రెండవ రోజు మొత్తం వర్షం కారణంగా ఓడిపోయింది, అయితే వాతావరణం కారణంగా కోల్పోయిన సమయం మరియు ఓవర్‌లను భర్తీ చేయడానికి పొడిగించిన మూడవ రోజు తర్వాత మ్యాచ్ సెంచూరియన్‌లో వేగంగా కొనసాగింది. దాని ముగింపులో, భారతదేశం ఒక సిరీస్ ఆధిక్యం కోసం ఒక స్థానంలో ఉంది, ఇది అగ్రశ్రేణి టెస్ట్ జట్టుకు దక్షిణాఫ్రికాలో సుదీర్ఘకాలంగా ఎదురుచూస్తున్న మొదటి టెస్ట్ సిరీస్ విజయం కోసం ప్రేరణనిస్తుంది.

ఇండియా ప్లేయింగ్ XI: KL రాహుల్, మయాంక్ అగర్వాల్, చెతేశ్వర్ పుజారా, అజింక్యా రహానే, విరాట్ కోహ్లీ (c), రిషబ్ పంత్ (వారం), రవిచంద్రన్ అశ్విన్, శార్దూల్ ఠాకూర్,

మహమ్మద్ షమీ, జస్ప్రీత్ బుమ్రా, మహమ్మద్ సిరాజ్

దక్షిణాఫ్రికా ప్లేయింగ్ XI: డీన్ ఎల్గర్ (సి), ఐడెన్ మార్క్రామ్, కీగన్ పీటర్సన్, రాస్సీ వాన్ డెర్ డుస్సెన్, టెంబా బావుమా, క్వింటన్ డి కాక్ (wk), వియాన్ ముల్డర్, మార్కో జాన్సెన్, కేశవ్ మహారాజ్,

కగిసో రబడ, లుంగీ ంగిడి

లైవ్ బ్లాగ్

ఇండియా vs సౌత్ ఆఫ్రికా లైవ్ అప్‌డేట్‌లు: క్యాచ్ విరాట్ కోహ్లీ నేతృత్వంలోని సెంచూరియన్‌లోని సూపర్‌స్పోర్ట్ పార్క్ నుండి లైవ్ యాక్షన్ అంతా భారత్‌తో టెంబా బావుమా నేతృత్వంలోని దక్షిణాఫ్రికాతో తలపడుతుంది.

భారత బౌలర్ మహమ్మద్ షమీ కెరీర్‌లో 200వ టెస్టు వికెట్లు తీసిన తర్వాత స్పందించాడు. (AP ఫోటో)

స్వచ్ఛమైన ఫాస్ట్ బౌలింగ్ స్వచ్ఛమైన థ్రిల్. బౌలర్లు కేకలు వేస్తారు, బంతి వారి అరచేతుల నుండి పగిలిపోతుంది, బ్యాట్స్‌మెన్ యొక్క ఆశ్చర్యకరమైన కళ్లను దాటి డెక్ నుండి దూసుకుపోతుంది మరియు ‘కీపర్స్ గ్లోవ్స్‌లోకి చొచ్చుకుపోతుంది. బ్యాట్స్‌మెన్ ఊపిరి పీల్చుకున్నారు, ప్రేక్షకులు ఉలిక్కిపడ్డారు. గేమ్‌లోని కొన్ని కళ్లద్దాలు సహజంగానే పల్స్ రైజింగ్ మరియు హెయిర్ స్టాండ్‌ను ఒక ఫాస్ట్ బౌలర్‌గా తన పీక్‌లో ఆపరేట్ చేయగలవు. మంగళవారం సూపర్‌స్పోర్ట్ పార్క్‌లో ఇది సాధారణ దృశ్యం. సిరీస్ యొక్క ప్రధాన కథనం రెండు అత్యున్నత ఫాస్ట్-బౌలింగ్ జట్ల ద్వంద్వ పోరాటం చుట్టూ నిర్మించబడింది మరియు బ్యాట్స్‌మెన్-సెంట్రిక్ మొదటి రోజు తర్వాత, రెండు వైపులా హై-క్లాస్ ఫాస్ట్ బౌలింగ్ ప్యాక్‌లు సెంటర్-స్టేజ్‌గా మారాయి. 18 వికెట్లు పడగా, వాటన్నింటికీ పేసర్లే కారణమయ్యారు. ( పూర్తి కథనాన్ని చదవండి)

© IE ఆన్‌లైన్ మీడియా సర్వీసెస్ ప్రైవేట్ లిమిటెడ్

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments