Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeవినోదంజైన్ ఇమామ్ ఫనా-ఇష్క్ మే మర్జావాన్‌ని తీయడంపై: నా మంచి అబ్బాయి ఇమేజ్‌ని వదులుకోవడం గురించి...

జైన్ ఇమామ్ ఫనా-ఇష్క్ మే మర్జావాన్‌ని తీయడంపై: నా మంచి అబ్బాయి ఇమేజ్‌ని వదులుకోవడం గురించి నేను భయపడను

bredcrumb

bredcrumb

|

జైన్ ఇమామ్, తో ఇంటి పేరుగా మారారు తషాన్-ఇ-ఇష్క్

, చివరిగా కనిపించింది

ఏక్ భ్రమ్-సర్వగుణ సంపన్న

. దాదాపు రెండేళ్ల నుంచి ఆయన పునరాగమనం కోసం అభిమానులు ఎదురుచూస్తున్నారు. నటుడు ఎట్టకేలకు ఫనా-ఇష్క్ మే మార్జావాన్‌తో తిరిగి వచ్చాడు, ఇందులో అతను మునుపెన్నడూ చూడని అవతార్‌లో కనిపిస్తాడు.

ఇటీవల, జైన్ TOIకి వెల్లడించారు ఆ పాత్రే తనను ఈ ప్రదర్శనలో పాల్గొనేలా చేసింది. తన మంచి కుర్రాడి ఇమేజ్‌ని త్రోసిపుచ్చడానికి తాను భయపడడం లేదని మరియు ఘాటైన పాత్రలు చేయడం తనకు ఇష్టమని కూడా చెప్పాడు.

షోలో తన పాత్ర గురించి మాట్లాడుతూ, “నేను ధనవంతుడు మరియు తెలివిగల అగస్త్య అనే యాంటీ-హీరోగా నటిస్తున్నాను. అతను పాఖీ (రీమ్ షేక్)తో అబ్సెసివ్‌గా ప్రేమలో ఉన్నాడు మరియు ఎంతకైనా వెళ్ళగలడు. వారి మధ్య వచ్చిన వారిని వదిలించుకోవడానికి. నాకు లేయర్డ్ క్యారెక్టర్‌లు చేయడం ఇష్టం. మీరు పాజిటివ్ క్యారెక్టర్‌ని ప్లే చేస్తున్నప్పుడు మీరు ఎక్కువగా అన్వేషించలేరు. అయితే, విరోధిగా, మీరు పాత్రతో ఆడతారు మరియు స్వేచ్ఛను ఆనందిస్తారు. డైలాగులు మరియు ప్రవర్తనను మెరుగుపరుచుకోవడం. నెగెటివ్‌గా నటించడం ఎప్పుడూ సరదాగా ఉంటుంది మరియు ఘాటైన పాత్రలు చేయడం నాకు చాలా ఇష్టం. కాబట్టి, నా ‘మంచి అబ్బాయి’ ఇమేజ్‌ని వదులుకోవడానికి నేను భయపడను. నేను కొంతకాలం చేశాను మరియు కొన్నిసార్లు చెడుగా ఉండటం మంచిది. , కానీ ఒక సూక్ష్మ మార్గంలో.”

విరామం గురించి అడిగినప్పుడు, “నాకు మంచి ఆఫర్లు వస్తున్నాయి, కానీ టీవీ నుండి స్వీయ విరామంలో ఉన్నాను. ఓవర్ ఎక్స్‌పోజ్ కాకుండా ఉండేందుకు నేను అలా చేశాను . నేను విభిన్నంగా మరియు కొత్తగా ప్రయత్నించాలనుకున్నాను. కాబట్టి, నేను నా దృష్టిని OTT వైపు మళ్లించాను. వెబ్ సిరీస్ అంటే 30-రోజుల నిబద్ధత లాంటిది. మీరు ఒక కొత్త పాత్రను ఎంచుకున్న తర్వాత మీరు ఒక కొత్త పాత్రను ఎంచుకుంటారు. అంతేకాకుండా, టీవీ షోలో పని చేయడం వల్ల మార్పు రావచ్చు. . ఒక కథ దాని కోర్సు ముగిసిన తర్వాత లాగబడడాన్ని నేను అభినందించను. ఫనాలోని ఉత్తమమైన భాగం అది బౌండ్ స్క్రిప్ట్.”

Fanaa-Ishq Mein Marjawan's Zain Imam Shares NEW Promo: Agastya Crosses All Limits To Prove His Love For Pakhi ఫనా-ఇష్క్ మే మార్జవాన్ యొక్క జైన్ ఇమామ్ కొత్త ప్రోమోను పంచుకున్నారు: అగస్త్య తన ప్రేమను నిరూపించుకోవడానికి అన్ని పరిమితులను దాటాడు పాఖీ కోసంFanaa-Ishq Mein Marjawan's Zain Imam Shares NEW Promo: Agastya Crosses All Limits To Prove His Love For Pakhi

2021లో వీక్షకులను ఆకట్టుకున్న సిద్ధార్థ్ శుక్లా, హర్షద్ చోప్డా, షహీర్ షేక్, ధీరజ్ ధూపర్ & ఇతరులు

నటుడు విరామం తీసుకోవడం గురించి కొంచెం భయపడుతున్నానని మరియు అతను బాగా చేస్తున్నప్పుడు కూడా ఒక అడుగు వెనక్కి తీసుకోవడం ప్రమాదకర నిర్ణయమని భావించాడు. కొన్ని ఆఫర్‌లను వదులుకోవడం అంత సులభం కాదని, కానీ చింతించనని ఆయన అన్నారు. టీవీ తన కాలింగ్ కార్డ్ అని, తనకు గొప్ప కాన్సెప్ట్‌లు అందించినప్పుడల్లా తిరిగి వస్తానని చెప్పాడు. అయినప్పటికీ, అతను చలనచిత్రాలు మరియు OTTలోకి ప్రవేశించాలనుకుంటున్నట్లు చెప్పడం ద్వారా ముగించాడు.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: బుధవారం , డిసెంబర్ 29, 2021, 17:26

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments