Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeసాధారణ8-1 తర్వాత ఈటన్ ఎల్దార్-టైమ్ హై

8-1 తర్వాత ఈటన్ ఎల్దార్-టైమ్ హై

అమ్మకానికి గృహాల కొరత మరియు అభివృద్ధి చెందుతున్న లేబర్ మార్కెట్ UKలో హౌసింగ్ మార్కెట్‌కు మద్దతునిస్తుంది, ఎందుకంటే చాలా మంది వినియోగదారులు పెరుగుతున్న ద్రవ్యోల్బణం మరియు అధిక వడ్డీ రేట్లు

)

లండన్, యునైటెడ్ కింగ్‌డమ్ డిసెంబర్ 27, 2021 (Issuewire.com) – అక్టోబరులో మాత్రమే, సగటు UK ఇంటి ధర 0.9 శాతం పెరిగి US$365,000 ఆల్-టైమ్ గరిష్ట స్థాయికి చేరుకుంది. EEH వెంచర్స్ వ్యవస్థాపకుడు మరియు CEO అయిన ఈటన్ ఎల్డార్ ప్రకారం, “హౌసింగ్ మార్కెట్ ప్రస్తుతం గరిష్ట స్థాయికి చేరుకుంది మరియు అంచనా వేసిన చర్యలు పెరుగుతున్న వడ్డీ రేట్లు తనఖా ధరలను ప్రభావితం చేస్తాయి, అవి కూడా పెరుగుతాయని భావిస్తున్నారు. ఇది మార్కెట్ మరియు డిమాండ్‌ను స్థిరంగా ప్రభావితం చేస్తుంది కానీ నాటకీయంగా కాదు, ఎందుకంటే వడ్డీ రేటును పెంచడం తనఖా ధరను కూడా ప్రభావితం చేస్తుంది మరియు ఈ రోజు రుణాల నిబంధనలు మరింత అనుకూలంగా ఉండాలి.” ఫలితంగా, హౌసింగ్ విలువ గత సంవత్సరం కంటే 8.1 శాతం ఎక్కువ, జూన్ నుండి అత్యంత వేగవంతమైన రికార్డు వార్షిక లాభంతో. ప్రభుత్వం ప్రారంభించిన కొనుగోళ్లపై తాత్కాలిక పన్ను తగ్గింపు ని నిలిపివేసినప్పటికీ, గత నెలలో ఆస్తికి డిమాండ్ చాలా బలంగా ఉంది. 2020లో. దీనితో, హౌస్ హంటర్‌లు నగరాల వెలుపల అపార్ట్‌మెంట్‌ల కోసం వెతకడానికి ఇతర ముఖ్యమైన కారకాలు ఉండటం గమనార్హం. ఈటాన్ ఎల్డార్ కొనసాగిస్తున్నాడు: “ఈ ట్రెండ్ ఆశించిన వడ్డీ రేటును పెంచిన తర్వాత మరియు గృహాల కొనుగోలును ప్రోత్సహించే సహాయం మరియు ప్రయోజనాలను నిలిపివేసిన తర్వాత కూడా కొనసాగుతుందని భావిస్తున్నారు. బలమైన ఆర్థిక వ్యవస్థ, ఉపాధి మరియు కోవిడ్‌తో సహా హౌసింగ్ మార్కెట్‌ను బలోపేతం చేసే మరియు ప్రభావితం చేసే వివిధ అంశాల కారణంగా UK హౌసింగ్ మార్కెట్ డిమాండ్ ఉత్సాహంగా ఉంది. చాలా మంది హౌస్ హంటర్‌లు రద్దీగా ఉండే సిటీ సెంటర్‌ల వెలుపల తమ కుటుంబాల కోసం ఇళ్లను కూడా వెతుకుతారు.” ద్రవ్యోల్బణ ప్రమాదాలను అధిగమించేందుకు ప్రణాళికలు ఇళ్ల ధరలు ఇప్పటికే జీవన ప్రమాణాలను గణనీయంగా ప్రభావితం చేస్తున్నందున మార్కెట్ ఊపందుకునే అవకాశం ఎక్కువగా ఉంది. బ్యాంక్ ఆఫ్ ఇంగ్లండ్ ప్రస్తుతం ద్రవ్యోల్బణ ప్రమాదాలను పెంచడానికి ఒక సాధనాన్ని అంచనా వేస్తోంది, రాబోయే నెల నుండి ప్రతిపాదిత పెరిగిన రేటుతో తదుపరి 12 నెలల్లో మరింత పెరుగుదల ఉంటుంది. ఈ ద్రవ్యోల్బణ ప్రమాదాల పెరుగుదల రుణ ఖర్చులు పెరగడం వల్ల గృహ డిమాండ్‌పై రుద్దుతుందని అంచనా వేయబడింది. రుణ ఖర్చులు పెరిగినప్పటికీ, చారిత్రక ప్రమాణాల ప్రకారం అవి ఇంకా తక్కువగానే ఉంటాయి. డిపాజిట్‌ను పెంచడం అనేది చాలా మందికి వారి ఎంపిక ఆస్తిని పొందేందుకు ప్రాథమిక అడ్డంకిగా మిగిలిపోతుంది, మార్కెట్‌లో అందుబాటులో ఉన్న ఆస్తుల పరిమిత సరఫరా కూడా ఆస్తి ధరలను ప్రభావితం చేస్తుంది. సెంట్రల్ బ్యాంక్ ప్రకారం, వడ్డీ రేట్లు పెరుగుతూనే ఉన్నందున ఏప్రిల్ 2022 నాటికి ద్రవ్యోల్బణం రేటు 5 శాతానికి పెరుగుతుందని అంచనా వేయబడింది. ఇవి మరియు ద్రవ్యోల్బణ ప్రమాదాలకు దోహదపడే ఇతర కారకాలు ఎక్కువగా కుటుంబ బడ్జెట్‌లపై ఒత్తిడిని పెంచుతాయి, దీని వలన గృహ ధరల ద్రవ్యోల్బణం ఐదు నెలల ఆల్-టైమ్ గరిష్ట స్థాయి 9.2 శాతానికి చేరుకుంటుంది. ఈటన్ ఎల్దార్ ముగించారు: “హౌసింగ్ మార్కెట్ ఒక స్థాయిలో ఉన్నప్పుడు ఈ రోజు నివాస లేదా పెట్టుబడి అపార్ట్‌మెంట్‌ను కొనుగోలు చేయడం విలువైనదేనని నా అభిప్రాయం పెరుగుతున్న ధరల నుండి మార్కెట్ యొక్క ఖచ్చితత్వాన్ని అరికట్టే ప్రయత్నంలో కదలికలు జరుగుతున్న క్లిష్ట పాయింట్. అంతేకాకుండా, విదేశీ పెట్టుబడిదారులు ఇప్పటికే UKలో పెట్టుబడులు పెట్టేందుకు తిరిగి వస్తున్నారు.” మీడియా సంప్రదింపు ఈటన్ ఎల్దార్ @gmail.com +44 20 3475 8360 14 బర్కిలీ సెయింట్, లండన్ W1J 8DX https://www.eitaneldar.net/

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments