Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeఆరోగ్యంహబ్లాట్ మరియు సృజనాత్మక సహకారాల కళ

హబ్లాట్ మరియు సృజనాత్మక సహకారాల కళ

మీరు హుబ్లాట్‌ని వర్ణిస్తే, మీ మనసులో వచ్చే పదాలు ఏమిటి? ఆవిష్కరణ? ప్రత్యేకత? లేక అత్యాధునికమైనదా? నాకు, ఇది ఎల్లప్పుడూ “ఫ్యూజన్”. ‘ది ఆర్ట్ ఆఫ్ ఫ్యూజన్’ బ్రాండ్ యొక్క ఫిలాసఫీ ఎల్లప్పుడూ నాకు అత్యంత ఆకర్షణీయమైన అంశాలలో ఒకటి. క్లాసిక్ ఒరిజినల్‌లో 1980లో మొదటిసారిగా బంగారాన్ని రబ్బరుతో కలిపిన ప్రారంభ ప్రయోగం నుండి ఇటీవలి బిగ్ బ్యాంగ్ పునరావృతాల వరకు పూర్తిగా రంగు నీలమణి క్రిస్టల్‌తో తయారు చేయబడింది, ఫ్యూజన్ కళ విషయానికి వస్తే హబ్లాట్ ముందుంది.

ఇటీవల, ‘ది ఆర్ట్ ఆఫ్ ఫ్యూజన్’ యొక్క ఈ తత్వశాస్త్రం నైపుణ్యం మరియు రాజీలేని సమకాలీన సౌందర్యం నుండి ప్రతిభావంతులైన కళాకారులు మరియు విభిన్న రంగాలకు చెందిన ప్రముఖ సృష్టికర్తలతో కలిసి కొత్త ప్రపంచానికి అభివృద్ధి చెందింది.

దీన్ని దృష్టిలో ఉంచుకుని, మేము హబ్లోట్ యొక్క అత్యుత్తమ కళాత్మక సహకారాల తగ్గింపును మీకు అందిస్తున్నాము:

హబ్లాట్ మరియు తకాషి మురకామి

జపనీస్ కళాకారుడు మరియు శిల్పి తకాషి మురకామితో హబ్లోట్ యొక్క ఇటీవలి సహకారం. ఈ భాగస్వామ్యం ఫలితంగా రెండు అద్భుతమైన హారాలజీకి దారితీసింది: క్లాసిక్ ఫ్యూజన్ తకాషి మురకామి ఆల్ బ్లాక్ మరియు క్లాసిక్ ఫ్యూజన్ తకాషి మురకామి సఫైర్ రెయిన్‌బో. మునుపటిది కళాకారుని చిరునవ్వుతో కూడిన పుష్పం రూపకల్పనకు పూర్తిగా నలుపు రంగులో ఉండే యానిమేటెడ్, రెండోది “పారదర్శకత మరియు రంగుల సుడి” ద్వారా పూయబడిన పుష్పం యొక్క బ్లింగ్ వెర్షన్.

MurakamiMurakami
హబ్లోట్ వద్ద తకాషి మురకామి

మురకామి జపనీస్ సంప్రదాయం మరియు పాప్ సంస్కృతిని సూక్ష్మంగా ప్రతిబింబించే దృశ్యపరంగా ఆధునిక శైలులకు ప్రసిద్ధి చెందాడు. అతను ప్రారంభించిన కళాత్మక ఉద్యమానికి “సూపర్‌ఫ్లాట్” అనే పదాన్ని ఉపయోగించాడు. ఈ పదం జపాన్ యొక్క “ఫ్లాట్ ఆర్ట్” యొక్క సుదీర్ఘ చరిత్రపై ఆధారపడింది మరియు మాంగా మరియు అనిమేలో కనిపించే 2D చిత్రాలచే ప్రభావితమైంది. దీని ముఖ్య లక్షణాలు బోల్డ్ కార్టూనీ రూపురేఖలు మరియు వాస్తవిక దృక్పథం లేదా డెప్త్ ఎలిమెంట్స్ లేని రంగుల ఫ్లాట్ ప్లేన్‌లను కలిగి ఉంటాయి.

హబ్లోట్ మరియు మురకామి మధ్య భాగస్వామ్యంలో ఉన్న రెండు గడియారాలు విభిన్న సౌందర్యంలో కళాకారుడి సంతకం పుష్పాన్ని కలిగి ఉంటాయి. ఆల్ బ్లాక్ (కుడివైపున ఉన్న చిత్రం) 45mm శాటిన్-ఫినిష్డ్ మరియు పాలిష్ చేసిన బ్లాక్ సిరామిక్ కేస్‌లో వస్తుంది. బ్లాక్ లక్క డయల్ సెట్ నల్ల వజ్రాలతో తిరిగే నవ్వుతున్న పువ్వును పొందుతుంది. యునికో క్యాలిబర్ 1214 ఆటోమేటిక్ మూమెంట్ వాచ్ మరియు గడియారాలను 72 గంటల పవర్ రిజర్వ్‌లో నడుపుతుంది. 200 ముక్కలకు పరిమితం చేయబడింది, క్లాసిక్ ఫ్యూజన్ తకాషి మురకామి ఆల్ బ్లాక్ బ్లాక్ రబ్బరు పట్టీలో అందుబాటులో ఉంది.

the Classic Fusion Takashi Murakami All Black and the Classic Fusion Takashi Murakami Sapphire Rainbow

తాజా పరిమిత-ఎడిషన్ క్లాసిక్ ఫ్యూజన్ తకాషి మురకామి సఫైర్ రెయిన్‌బో పారదర్శక ప్రభావాలతో రంగుల సౌందర్యంతో సెట్ చేయబడింది. 45 మిమీ పూర్తి నీలమణి కేస్‌లో రూపొందించబడింది, డయల్‌లో డయల్ నుండి ఉద్భవించే త్రీ-డైమెన్షనల్ ముఖంపై కొంటె చిరునవ్వుతో బ్లింగి నవ్వుతున్న పువ్వు ఉంటుంది. ఇంద్రధనస్సు యొక్క రంగులను సూచించే కెంపులు, గులాబీ నీలమణి, అమెథిస్ట్‌లు, నీలి నీలమణి, సావోరైట్‌లు, పసుపు మరియు నారింజ నీలమణి వంటి 487 రాళ్లతో నిండిన 12 రంగురంగుల రేకులతో పుష్పం సెట్ చేయబడింది. ఇవి పుష్పం యొక్క ముఖం చుట్టూ తిరుగుతాయి, ఇది పువ్వుకు జీవం పోసే బహువర్ణ ప్రభావాన్ని ఇస్తుంది. నీలమణి రెయిన్బో 100 ముక్కలకు పరిమితం చేయబడింది.

హబ్లాట్ మరియు DJ స్నేక్

హబ్లాట్ మరియు DJ మధ్య భాగస్వామ్యం 2018లో రష్యాలో జరిగిన FIFA వరల్డ్ కప్ ముగింపు వేడుకలో కళాకారుడు ప్రదర్శన ఇచ్చినప్పుడు స్నేక్ స్థాపించబడింది. అప్పటి నుండి, ఇది ప్రపంచంలోనే అత్యధికంగా ప్రసారం చేయబడిన ఫ్రెంచ్ కళాకారుడు బిగ్ బ్యాంగ్ DJ స్నేక్‌తో తన మొదటి సహకార టైమ్‌పీస్‌ను విడుదల చేయడానికి హుబ్లాట్‌గా మారింది.

DJ స్నేక్ చాలా ఒకటి ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రసిద్ధ ఫ్రెంచ్ DJలు. ప్రపంచ సంగీత నటుడు, అతను 2017లో ఆర్క్ డి ట్రియోంఫ్ పైభాగంలో ఆడాడు, ప్రతి ఖండంలో కచేరీలు చేశాడు, అత్యంత ప్రముఖమైన అంతర్జాతీయ ఉత్సవాలకు హాజరయ్యాడు మరియు అనేక ప్రపంచ హిట్‌లను సాధించాడు. అతని మొదటి ఆల్బమ్ ఫ్రాన్స్‌లో ప్లాటినమ్ సర్టిఫికేట్ పొందింది మరియు అమెరికన్ టాప్ ఆల్బమ్‌ల చార్ట్‌లో ఎనిమిదో స్థానంలో నిలిచింది.

బిగ్ బ్యాంగ్ DJ స్నేక్ టైమ్‌పీస్ అనేది అనేక కోణాలను కలిగి ఉన్న ఒక గడియారం, దానిని ప్రేరేపించిన ప్రతిభావంతులైన కళాకారుడు . “హ్యూబ్లాట్‌తో నా భాగస్వామ్యాన్ని ప్రారంభించినప్పటి నుండి నా వ్యక్తిత్వాన్ని ప్రతిబింబించే ఒక గడియారాన్ని ధరించడం – మరియు నా అభిమానులను కూడా అందించడం నాకు చాలా ముఖ్యమైన విషయం. ఈ స్విస్ బ్రాండ్‌లోని అద్భుతమైన వాచ్‌మేకర్‌లు మరియు టెక్నీషియన్‌ల నైపుణ్యంతో నా స్ఫూర్తిని మిళితం చేయగలుగుతున్నందుకు నేను సంతోషిస్తున్నాను” అని DJ స్నేక్ సహకారం గురించి చెప్పారు.

45mm బిగ్ బ్యాంగ్ DJ స్నేక్ ఫీచర్లు నీలం మరియు ఊదా రంగులతో iridescent polish తో నొక్కు మరియు కేస్. శాటిన్-ఫినిష్డ్ టైటానియం ఒక ప్రత్యేక సాంకేతికతతో చికిత్స చేయబడుతుంది, ఇది ఆప్టికల్ ప్రభావాన్ని అందిస్తుంది, ఇక్కడ రంగులు కాంతిని బట్టి మారుతాయి లేదా వివిధ కోణాల ద్వారా వీక్షించబడతాయి.

Big Bang DJ Snake

కళాకారుడు గడియారం రూపకల్పన ప్రక్రియలో నిమగ్నమై ఉన్నాడు, ముఖ్యంగా నొక్కు వెలుపలి అంచున ఉన్న కట్-అవుట్‌లు . నీలమణి డయల్ యొక్క ఎగువ ముఖం ఎలక్ట్రానిక్ సంగీత నక్షత్రం యొక్క సంతకాన్ని సూచించే సందర్భంలో అదే రంగులలో ఒక భూగోళాన్ని కలిగి ఉంటుంది. గడియారాన్ని తిప్పండి మరియు సెమీ-ట్రాన్స్‌పరెంట్ కేస్ బ్యాక్ మీకు ఫ్లైబ్యాక్ క్రోనోగ్రాఫ్ ఫంక్షన్ మరియు 72 గంటల పవర్ రిజర్వ్‌ను అందించే ప్రసిద్ధ HUB1242 యునికో మూవ్‌మెంట్ యొక్క స్పష్టమైన వీక్షణను అందిస్తుంది. ప్రపంచవ్యాప్తంగా కేవలం 100 ముక్కలకే పరిమితం చేయబడింది, బిగ్ బ్యాంగ్ DJ స్నేక్ రెండు రబ్బరు పట్టీల ఎంపికలలో అందుబాటులో ఉంది: వాచ్ కేస్‌పై అసంఖ్యాక రంగులను ప్రతిధ్వనించే బూడిద, నలుపు మరియు ఊదా రంగు మభ్యపెట్టే నమూనా మరియు నలుపు రిబ్బడ్ పట్టీ.

హబ్లాట్ మరియు షెపర్డ్ ఫెయిరీ

క్లాసిక్ ఫ్యూజన్ షెపర్డ్ ఫెయిరీ టైమ్‌పీస్ అనేది హుబ్లాట్ మరియు బ్రిలియంట్ అమెరికన్ ఆర్టిస్ట్ షెపర్డ్ ఫెయిరీ మధ్య సహకారం యొక్క రెండవ విడత. 2018లో హబ్లాట్ బిగ్ బ్యాంగ్ మెకా-10 షెపర్డ్ ఫెయిరీని ప్రారంభించినప్పుడు మొదటి భాగస్వామ్యం ఏర్పడింది. అసోసియేషన్ హబ్లాట్ లవ్స్ ఆర్ట్ Hublot and Shepard Fairey సిరీస్‌కు అత్యంత ప్రముఖమైన జోడింపులలో ఒకటి. .

Hublot and Shepard FaireyHublot and Shepard FaireyHublot and Shepard Fairey కళాకారుడు సరికొత్త క్లాసిక్ ఫ్యూజన్ క్రోనోగ్రాఫ్ షెపర్డ్ ఫెయిరీని ధరించి కనిపించాడు; బిగ్ బ్యాంగ్ మెకా-10 షెపర్డ్ ఫెయిరీthe Classic Fusion Takashi Murakami All Black and the Classic Fusion Takashi Murakami Sapphire Rainbowthe Classic Fusion Takashi Murakami All Black and the Classic Fusion Takashi Murakami Sapphire Rainbow

పెయింటర్, గ్రాఫిక్ డిజైనర్, DJ, ఇలస్ట్రేటర్, స్ట్రీట్ ఆర్టిస్ట్, స్కేట్‌బోర్డర్ మరియు OBEY క్లోతింగ్ కంపెనీ స్థాపకుడు, షెపర్డ్ ఫెయిరీ అతని తరంలో అత్యంత రాజకీయంగా ప్రభావవంతమైన కళాకారులలో ఒకరు. అతని మారుపేరు ఓబే అని కూడా పిలుస్తారు, అతని అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన పనిలో ప్రసిద్ధ “ఒబామా హోప్” పోస్టర్ మరియు “లిబర్టే, ఎగలైట్, ఫ్రాటర్నిటే” అనే శీర్షిక ఉన్నాయి, దీనిని అతను 2015 పారిస్‌లో ఉగ్రవాద దాడుల తర్వాత ఆశకు చిహ్నంగా సృష్టించాడు.

2021 క్లాసిక్ ఫ్యూజన్ క్రోనోగ్రాఫ్ షెపర్డ్ ఫెయిరీలో సామరస్యం, జీవిత చక్రం మరియు మూలకాలు మరియు మనస్సులో సమయం యొక్క విలువైన స్వభావాన్ని సూచించే మండలా ఉంది. ఈ చిహ్నం లేదా నమూనాను టైటానియంలో చెక్కడం ద్వారా జీవం పోశారు – వాచ్ యొక్క నొక్కు మరియు 45 మిమీ కేస్‌ను రూపొందించడానికి ఉపయోగించే అదే పదార్థం. ఈ నమూనా వాచ్ యొక్క డయల్‌లో కొనసాగుతుంది, క్రోనోగ్రాఫ్ కదలిక కాలిబర్ HUB1155 పని చేస్తుందని మెత్తగా కత్తిరించండి. డయల్ మధ్యలో ఫెయిరీ సంతకం “స్టార్ గేర్” గుర్తును ప్రదర్శించే చేతులు ఉన్నాయి. ప్రస్తుతం పరిమిత ఎడిషన్, టైమ్‌పీస్ అమ్నెస్టీ ఇంటర్నేషనల్ కోసం నిధులను సేకరించడంలో సహాయపడుతుంది — 150 దేశాలలో 10 మిలియన్లకు పైగా ప్రజలతో ఏర్పడిన NGO, ఇది వాచ్‌లోని డిజైన్ ద్వారా ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న ప్రపంచ సామరస్యం యొక్క థీమ్ ప్రకారం మానవ హక్కుల ఉల్లంఘనలను అంతం చేయడానికి ప్రచారం చేస్తుంది.

హబ్లాట్ మరియు ఓర్లిన్స్కి

రిచర్డ్ ఓర్లిన్స్కీ యొక్క సంకేత అంచులు, కోణాలు మరియు బెవెల్‌లు 2017 నుండి హబ్లోట్ వాచీలలో భాగంగా ఉన్నాయి అప్పటి నుండి, స్విస్ వాచ్ తయారీదారు విడుదల చేసిన ప్రతి కొత్త టైమ్‌పీస్ లేదా వాచ్ మెటీరియల్‌లో కళాకారుడి సింబాలిక్ మరియు మాస్టర్‌ఫుల్ ఫేస్టింగ్ పొందుపరచబడింది.

ఓర్లిన్‌స్కీ ఫ్రెంచ్ అత్యుత్తమంగా అమ్ముడవుతున్న సమకాలీన కళాకారుడు మరియు శిల్పి. ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రసిద్ధి చెందింది. “నియమాలను ఉల్లంఘించే శిల్పి” అని కూడా పిలుస్తారు, ఆర్లిన్స్కి ప్రాచీన ప్రవృత్తి మరియు నాగరిక భావోద్వేగాల మధ్య సంబంధాన్ని బహిర్గతం చేయడానికి తన వాస్తవిక సంస్కరణను ముందుకు తెచ్చాడు. కళాకారుడు తన పనిని ఉచితంగా ప్రదర్శించడంలో ప్రసిద్ది చెందాడు, కాబట్టి మీరు అతని ముదురు రంగుల పాప్-ఆర్ట్ స్టైల్ బహుముఖ జంతువులను ఇంతకు ముందు ఎక్కడైనా చూసే అవకాశం ఉంది.

Hublot and Orlinski

ఈ దీర్ఘకాల భాగస్వామ్యంలో విడుదల చేసిన తాజా టైమ్‌పీస్ 2021 క్లాసిక్ ఫ్యూజన్ ఓర్లిన్‌స్కీ 40 మిమీ , ఇప్పుడు పూర్తిగా సిరామిక్‌లో (పట్టీ మరియు కిరీటం కాకుండా) తయారు చేయబడిన రెండు ఎడిషన్‌లలో మోనోక్రోమ్ మోడ్‌లో అందుబాటులో ఉంది. కొత్త ఎడిషన్‌లు వివిడ్ బ్లూ మరియు గ్లోస్ బ్లాక్ కలర్స్‌లో వస్తాయి, ఇవి ఓర్లిన్స్కీ యొక్క XXL బెస్టియరీలో ఉపయోగించిన కలర్ కోడ్‌లను గుర్తుకు తెస్తాయి. సిరామిక్ ఉపయోగం కళాకారుడి శిల్పాల యొక్క బహుముఖ త్రిమితీయ మడతలను హైలైట్ చేయడానికి వాచ్‌ని అనుమతిస్తుంది.

“క్లాసిక్ ఫ్యూజన్ ఓర్లిన్స్‌కి యొక్క రెండు కొత్త వెర్షన్‌లను ఆవిష్కరించడం నాకు చాలా ఆనందంగా ఉంది. ఈ రెండు మోనోక్రోమ్ ఎడిషన్‌లు మన రెండు ప్రపంచాల కలయిక యొక్క DNAకి సరిగ్గా సరిపోతాయి, ఇది హౌస్ ఆఫ్ హుబ్లోట్, ఇది విలువైన వస్తువులను ఆకృతి చేస్తుంది మరియు అసాధారణమైన ఉత్పత్తులను మరియు నాది పాప్ మరియు రంగుల ప్రపంచం, “అని ఒర్లిన్‌స్కి చెప్పారు.

హబ్లాట్ మరియు సాంగ్ బ్లూ

బ్రాండ్ అంబాసిడర్ మాక్సిమ్ ప్లెసియా-బుచి మరియు అతని లండన్ ఆధారిత టాటూతో హబ్లోట్ భాగస్వామ్యం studio Sang Bleu అనేది పురాతన సృజనాత్మక సహకారాలలో ఒకటి. 2016 నుండి, సహకారం రెండు బ్రాండ్‌ల DNAని సూచించే అనేక టైమ్‌పీస్‌లను ఉత్పత్తి చేస్తోంది. హుబ్లోట్ వలె, మాక్సిమ్ ప్లెసియా-బుచి కూడా ప్రాథమికంగా భిన్నమైన ప్రపంచాలను ఒకచోట చేర్చడానికి కళలను విలీనం చేయడంలో ఆసక్తిని కలిగి ఉన్నాడు.

మాక్సిమ్ ప్లెసియా-బుచీ కాన్యే వెస్ట్ వంటి సంగీత తారలతో కలిసి పనిచేసిన ప్రపంచ ప్రఖ్యాత టాటూ ఆర్టిస్ట్. , FKA కొమ్మలు మరియు ఆడమ్ లాంబెర్ట్.

Big Bang Sang Bleu II

2021లో, రెండు పేర్ల మధ్య సహకారం బిగ్ బ్యాంగ్ సాంగ్ బ్లూ IIను రూపొందించడానికి దారితీసింది – సిరామిక్‌లో రంగురంగుల గడియారాల త్రయం. నీలం, బూడిద మరియు తెలుపు రంగులలో అందుబాటులో ఉంది, కొత్త మోడల్‌లు సంప్రదాయాన్ని ధిక్కరిస్తూనే కొత్త వాచ్ ఆర్కిటెక్చర్‌ను ఆవిష్కరించాయి. పదునైన కోణాలు, స్ట్రక్చరల్ కేస్ మరియు బహుళ కోణాలు, బిగ్ బ్యాంగ్ సాంగ్ బ్లూ II టాటూ ఆర్టిస్ట్ యొక్క సృజనాత్మకతను మరియు హుబ్లోట్ యొక్క వాచ్ తయారీ నైపుణ్యాన్ని మిళితం చేస్తుంది. కేస్, నొక్కు, కేస్ మిడిల్, స్ట్రాప్ మరియు డయల్ జ్యామితితో నిర్మించబడ్డాయి మరియు అవి సజావుగా కలిసి ఉంటాయి.

గ్రే వెర్షన్ సిరామిక్ స్టీల్, టైటానియం మరియు అల్యూమినియంలను ప్రకాశిస్తుంది. నీలి రంగు సిరామిక్ వెర్షన్ చారిత్రక సాహిత్యంలో వంశం యొక్క గొప్పతనాన్ని సూచించడానికి ఉపయోగించే “బ్లూ బ్లడ్” (సాంగ్ బ్లూ) ప్రతిధ్వనిస్తుంది. వైట్ సిరామిక్‌లోని మూడవ వెర్షన్ గత సంవత్సరం విడుదలైన ఆల్-బ్లాక్ ఎడిషన్ యొక్క సమస్యాత్మకమైన మరియు సరళమైన సంస్కరణను సూచిస్తుంది. ప్రతి రంగు వైవిధ్యంలో కేవలం 200 ముక్కలకు మాత్రమే పరిమితం చేయబడింది, కొత్తగా విడుదల చేసిన మోడల్‌లు మూడు రోజుల పవర్ రిజర్వ్‌లో ఉండే యూనికో తయారీ ఆటోమేటిక్ క్రోనోగ్రాఫ్‌తో హైటెక్ సిరామిక్‌తో తయారు చేసిన 45 మిమీ కేస్‌ను పంచుకుంటాయి. ప్రతి ముక్క హబ్లోట్ యొక్క వన్-క్లిక్ సిస్టమ్‌తో సంబంధిత రబ్బరు పట్టీలో వస్తుంది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments