Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeవినోదంబిగ్ బాస్ 15 ప్రోమో: దేవోలీనా భట్టాచార్జీ అభిజిత్ బిచుకలేను కుక్క అని పిలిచారు, తరువాతి...

బిగ్ బాస్ 15 ప్రోమో: దేవోలీనా భట్టాచార్జీ అభిజిత్ బిచుకలేను కుక్క అని పిలిచారు, తరువాతి వ్యక్తి వస్తువులను విసరడం ప్రారంభించాడు

bredcrumb

bredcrumb

|

లో విషయాలు వేడెక్కుతున్నట్లు కనిపిస్తున్నాయి బిగ్ బాస్ 15

హౌస్ షో ముగింపుకు కేవలం రెండు వారాల సమయం మాత్రమే ఉంది. మేకర్స్ పంచుకున్న తాజా ప్రోమోలో, హౌస్‌మేట్స్ మరో టాస్క్‌ను రద్దు చేయడానికి ప్రయత్నించారని బిగ్ బాస్ ఎత్తి చూపిన తర్వాత దేవోలీనా భట్టాచార్జీ కోపంగా ఉన్నారు. అభిజిత్ బిచ్చుకలే అలా ప్రయత్నిస్తున్నప్పుడు తనపై నమ్మకం ఉంచుకోనందుకు ఆమె తన ప్రశాంతతను కోల్పోతుంది.

స్నీక్ పీక్‌లో, నటి అభిజిత్ వద్దకు వెళ్లి కోపంగా అరిచింది, “అగర్ టాస్క్ రాడ్ కర్నా దట్ తో ముఝే బోలా క్యూ నహీ ముఝే నహీ ఫరక్ పడ్తా బాకీ చారో సే. హిమ్మత్ హై తో మచ్ పె బోల్ కే ఖేల్ (మీరు టాస్క్‌ని రద్దు చేయాలనుకుంటే నాకు ఎందుకు చెప్పలేదు? మిగిలిన నలుగురి గురించి నేను పట్టించుకోను, మీకు ధైర్యం ఉంటే బహిరంగంగా ఆడండి).” “క్యా కరేగీ, మారేగీ ముఝే (ఇప్పుడు నన్ను కొడతావా)?

అంటూ అభిజిత్ ప్రతీకారం తీర్చుకుంటాడు. Bigg Boss 15 December 27 Highlights: Karan And Tejasswi Argue; Rashami, Abhijeet Get Nominated For Eliminationబిగ్ బాస్ 15 డిసెంబర్ 27 ముఖ్యాంశాలు: కరణ్ మరియు తేజస్వి వాదనలు; రష్మీ, అభిజీత్ ఎలిమినేషన్‌కు నామినేట్ అయ్యారు

దేవోలీనా తిరిగి వాదించి పిలిచినప్పుడు అతనొక కుక్క.ఆమె, “తు క్యా కరేగా కుట్టే (నువ్వు ఏమి చేస్తావు కుక్క) అభిజిత్ తన స్థైర్యాన్ని కోల్పోతాడు మరియు కోపంతో ఏదో విసరడం ప్రారంభించాడు. అభిజిత్ కూడా టాస్క్‌లో ‘షాప్‌కీపర్’ వలె అన్ని ఉత్పత్తులను రద్దు చేస్తూ కనిపిస్తాడు, అతని చర్యతో దేవోలీనాకు తీవ్ర కోపం వచ్చింది.

BB15: Shamita Finds Support From Raqesh Bapat, Rajiv Adatia, Shilpa Shetty After Rakhi Makes Fun Of Her Injury
BB15: రాఖీ తన గాయాన్ని ఎగతాళి చేసిన తర్వాత షమిత రాకేశ్ బాపట్, రాజీవ్ అదాతియా, శిల్పా శెట్టి నుండి మద్దతు పొందిందిBB15: Shamita Finds Support From Raqesh Bapat, Rajiv Adatia, Shilpa Shetty After Rakhi Makes Fun Of Her Injury

పైన పేర్కొన్న ప్రోమో కింది శీర్షికతో కలర్స్ టీవీ అధికారిక సోషల్ మీడియా హ్యాండిల్స్‌లో షేర్ చేయబడింది: “టాస్క్ రాద్ హోనే కే కరణ్ ఘర్వాలోన్ కో ఫేస్ కర్ణ పద కథోర్ పరిణామం. ఐసా క్యా హువా జిస్సే దేవోలీనా హో గయీ అభిజిత్ బిచుకలే పర్ ఇత్నీ ఆక్రమక్? జానే కే లియే దేఖియే #BiggBoss15 టునైట్ 10:30 PMకి #రంగులలో మాత్రమే . @vootselectలో టీవీకి ముందు క్యాచ్ చేయండి. #BB15 #BiggBoss @Voot” దిగువ ప్రోమోను చూడండి:

ఇది తప్పనిసరిగా గమనించాలి. అభిజిత్ మరియు దేవోలీనా షోలో అంతకుముందు ఒక అగ్లీ షోడౌన్ కలిగి ఉన్నారు, మాజీ ఆమె నిరాకరించినప్పటికీ ముద్దుల కోసం ఆమెను పదే పదే అడిగారు.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: మంగళవారం, డిసెంబర్ 28, 2021, 19:19

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments