Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeవినోదంది ఇరిడెసెంట్ వరల్డ్ ఆఫ్ రాడ్ మ్యూజియం

ది ఇరిడెసెంట్ వరల్డ్ ఆఫ్ రాడ్ మ్యూజియం

నిర్మాత-గేయరచయిత దక్షిణ కొరియాలో ప్రత్యామ్నాయ శైలిని మరియు భారతీయ ప్రకటనలపై అతని

ప్రేమను ప్రాచుర్యంలోకి తెచ్చిన అతని ప్రత్యేకమైన కళాత్మకతను చర్చిస్తారు. కళాకారుడి రంగస్థల పేరు యొక్క అర్ధాన్ని కనుగొనడం అనేది మీరు ఆవిష్కరించే వారి కళాత్మకత యొక్క మొదటి అంశం, వారి సృజనాత్మక వ్యక్తిత్వం గురించి మీకు అవగాహన కల్పిస్తుంది. కానీ దక్షిణ కొరియా సంగీతకారుడు రాడ్ మ్యూజియం విషయంలో, మేము గట్టిగా కూర్చోవాలి మరియు మా ఊహలను కొంచెం ఎక్కువసేపు ఉంచాలి. “నా స్టూడియో ఆల్బమ్ మరియు చిత్రాలు విడుదలైనప్పుడు మీరు దాని గురించి (అర్థం) కనుగొనగలరని నేను భావిస్తున్నాను” అని అతను ఆటపట్టించాడు. సో జే-హూన్‌గా జన్మించిన రాడ్ మ్యూజియం యొక్క సంగీతం అతని మోనికర్ వలె ప్రత్యేకమైనది. అతని కళాత్మకత యొక్క అత్యంత మెచ్చుకోదగిన అంశాలలో ఒకటి, తన పరిసరాలను మూడు నిమిషాల పద్యాలు మరియు ప్రవాహాల కూర్పులో చిత్రీకరించడానికి అతని సుముఖత. కాబట్టి నేను అతని ఆగస్ట్ 2021 విడుదలైన “ఎయిర్‌డ్రాప్”కి తక్షణమే ఎందుకు ఆకర్షితుడయ్యాననేది అర్థం కాని విషయం. విడుదలైన తర్వాత అనువదించబడిన సాహిత్యం లేనప్పటికీ (మరియు కొరియన్ భాషలో ప్రావీణ్యం సంపాదించాలనే నా స్వంత నిబద్ధత) నేను విడుదల యొక్క విస్తృతమైన థీమ్- ‘ది ఫ్యూచర్ ఈజ్ ఆల్రెడీ హియర్’ వైపు ఆకర్షితుడయ్యాను. నా వ్యాఖ్యానం అతని దృష్టికి దూరంగా ఉన్నప్పటికీ-ఇప్పుడు అనువదించబడిన సాహిత్యానికి స్పష్టమైన ధన్యవాదాలు- వాస్తవ-ప్రపంచ సంఘటనల ఆధారంగా భాగాన్ని వివరించే స్వేచ్ఛను కలిగి ఉండటం ఆనందకరమైన అనుభవం. కళా ప్రక్రియలోని చాలా మంది సంగీతకారుల మాదిరిగానే, రాడ్ మ్యూజియం అనేక మంది కళాకారుల కూర్పులు మరియు సాహిత్యాన్ని మెచ్చుకుంటూ R&B చుట్టూ పెరిగింది. కొత్త స్వరాలను కనుగొనడం, వినడం మరియు గ్రహించడం త్వరలో అతని దినచర్యలో భాగమైంది, సంగీతాన్ని అతని “ప్రధమ ప్రాధాన్యత”గా మార్చింది. తరచుగా సంభవించే ప్రేరణతో సృజనాత్మకంగా ఆవేశంతో, గాయకుడు-గేయరచయిత గ్రాఫిక్ డిజైనింగ్ ద్వారా తన సృజనాత్మకత యొక్క క్షితిజాలను విస్తరించాడు. “నేను మొదట గ్రాఫిక్ డిజైన్‌లో ప్రావీణ్యం సంపాదించాను మరియు నేను You.Will.Knovv (అతని లేబుల్)లో నా స్నేహితులను కలుసుకున్న తర్వాత తీవ్రంగా సంగీతం చేయడం ప్రారంభించాను.”

“నా విదేశీ పర్యటనల సమయంలో నేను అందుకున్న ఇన్‌పుట్‌లు గతం నాపై సానుకూల ప్రభావం చూపింది. అలాగే, నేను ప్రగతిశీల వ్యక్తిని కాబట్టి నా దృష్టి ప్రతి క్షణం మారుతుంది మరియు అభివృద్ధి చెందుతుంది. ”- రాడ్ మ్యూజియం. ఫోటో: మీ సౌజన్యంతో.Will.Knoww

దక్షిణ కొరియా ప్రత్యామ్నాయ R&B గాయకుడు-గేయరచయిత, రాపర్ మరియు రికార్డ్ ప్రొడ్యూసర్, DEAN ద్వారా 2017లో స్థాపించబడింది, You.Will.Knovv అనేది ప్రస్తుతం దక్షిణ కొరియా గాయకుడు మిసో, రాడ్ మ్యూజియం, DEAN మరియు దక్షిణ కొరియా రాపర్ టాబెర్‌లకు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న స్వతంత్ర లేబుల్. లేబుల్. అసలు త్రయం (డీన్, మిసో మరియు రాడ్ మ్యూజియం,) వారి కథ వారు క్లబ్ ఎస్కిమో అనే సంగీత బృందంలో కలిసి గడిపిన కాలం నాటిది. రాడ్ మ్యూజియం కోసం, You.Will.Knovvని అతని కొత్త ఇల్లుగా ప్రకటించడం పెద్ద ఆలోచన కాదు. మీ లేబుల్‌ను ఎంచుకోవడానికి తరచుగా చాలా ఆలోచనలు మరియు ఆలోచనలు ఉంటాయి మరియు ఎందుకు ఉండకూడదు? అన్నింటికంటే, సరైన ఏజెన్సీని కనుగొనడం కళాకారుడిగా మీ ఎదుగుదలను నిర్ణయిస్తుంది. మీ బలాన్ని పెంపొందించుకోవడానికి మీకు శక్తినిచ్చే వ్యవస్థలో మీరు మునిగిపోవాలి. రాడ్ మ్యూజియం విషయంలో ఇదే జరిగింది, అయితే ఈ లేబుల్‌ని మొదట్లో అతనికి DEAN సిఫార్సు చేసింది. అతను శక్తివంతమైన కనెక్షన్ లేబుల్ సభ్యుల భాగస్వామ్యాన్ని కనుగొన్న తర్వాత రోస్టర్‌లో చేరడానికి అంగీకరించాడు. “బృంద సభ్యులు (మిసో, టాబెర్ మరియు DEAN) ఒకరికొకరు చాలా సన్నిహితంగా ఉంటారు కాబట్టి ఎటువంటి వివరణ అవసరం లేదు” అని అతను చెప్పాడు.” లేబుల్‌లో చేరిన తర్వాత, కళాకారుడు తన తొలి EP దృశ్యాన్ని అక్టోబర్ 26, 2017న విడుదల చేశాడు, (యాదృచ్ఛికంగా, EP యొక్క వ్యవధి 26 నిమిషాల నిడివితో ఉంటుంది.) అతను తన “కథలు మరియు విలువలను తన పనిలో ఉంచడానికి ప్రయత్నించాడు. సాధ్యమే,” ఏడు-ట్రాక్ EP ఎక్కువగా అతని ఊహపై ఆధారపడింది, ఇది ట్రాక్‌ల నేపథ్యంతో పాటు ఆల్బమ్ కవర్ ద్వారా అనుభవించబడింది. ఒక చమత్కారమైన విధానాన్ని తీసుకొని, రాడ్ మ్యూజియం బైబిల్ నుండి ఒక పద్యం ఎంచుకొని తన చేతివ్రాతలో వ్రాసింది. “ప్రస్తుత కష్ట సమయాలు మరియు రాబోయే మంచి సమయాల మధ్య ఎటువంటి పోలిక లేదని నేను అనుకోను.” ఇది ప్రత్యేకంగా రిఫ్రెష్ చేసే విధానం, శ్రోతలు ఆలోచించడానికి మరియు ఆలోచించడానికి అదనపు ఏదో ఇస్తుంది. తన తొలి EP విడుదలను “అత్యంత సంతృప్తికరమైన సవాలు”గా పరిగణిస్తూ, అతను మనకు కష్టాలపై చాలా అవసరమైన తాజా దృక్పథాన్ని పరిచయం చేశాడు. “ఇది (తొలి EP) నేను చాలా సంతోషంగా సాధించిన ఒక సవాలు యొక్క ఫలితం, ఈ ప్రక్రియలో నేను ఎదుర్కొన్న పోరాటాల గురించి నన్ను మరచిపోయేలా చేసింది.” రాడ్ మ్యూజియం SCENEలో ధ్వనించే ఆనందాన్ని కలిగించే స్థితిని సృష్టించడానికి వర్షపాతం యొక్క మృదువైన పిట్టర్-ప్యాటర్ మరియు ఉల్లాసమైన పక్షుల కిలకిలాలు వంటి సహజంగా సంభవించే శబ్దాల ఆకర్షణను ఉపయోగించడంలో అద్భుతమైన పని చేస్తుంది. ఆల్టర్నేటివ్ రాక్, లో-ఫై, డ్రీమీ సింథ్ మరియు నియో-జాజ్ వంటి కళా ప్రక్రియల శ్రేణిని అన్వేషిస్తూ, అతను తన శ్రోతల అంచనాలను అధిగమించి వాటిని అద్భుతమైన అనుభవంతో అందించాడు.

రాడ్ మ్యూజియం యొక్క తొలి EP కళాకృతి. ఫోటో: మీ సౌజన్యంతో.Will.Knoww

అతని భవిష్యత్ ప్రాజెక్ట్‌ల గురించి మాట్లాడుతూ, రాడ్ మ్యూజియం అతని రాబోయే ఆల్బమ్ చుట్టూ అస్పష్టతను కలిగి ఉంది, R&B మేధావి నుండి మనం ఏమి ఆశించవచ్చో పాక్షికంగా సూచిస్తుంది. “నా మొదటి స్టూడియో ఆల్బమ్‌లో ఇప్పటికే విడుదలైన రెండు డబుల్ సింగిల్స్, సింక్ మరియు బ్రెయిన్‌స్టార్మ్ ఉన్నాయి. రెండవ డబుల్ సింగిల్ వచ్చినప్పుడు, స్టూడియో ఆల్బమ్ కోసం ట్రాక్‌లిస్ట్ ఇప్పటికే సెట్ చేయబడింది కాబట్టి మీరు రెండు డబుల్ సింగిల్స్‌ని వినడం ద్వారా ఆల్బమ్ యొక్క వైవిధ్యాన్ని ఊహించవచ్చు.”” తన రాబోయే ప్రాజెక్ట్‌ల గురించి మాట్లాడుతూ, అతను తన కళాత్మక విధానం మరియు ప్రణాళికల గురించి మాకు తెలియజేస్తాడు. “ఈ రోజుల్లో, నేను ఒకే సమయంలో పాటల రచన మరియు సాహిత్యంపై పని చేస్తాను,” అని అతను పంచుకున్నాడు. అతను తన ఖాళీ సమయంలో వినియోగించే సంగీతం విషయానికొస్తే, కళాకారుడు హఠాత్తుగా వినియోగ పద్ధతిని ప్రదర్శిస్తాడు. “నేను సాధారణంగా నేను చేస్తున్న సంగీతాన్ని పర్యవేక్షిస్తాను లేదా ఎంచుకుంటాను మరియు సమయం, ప్రదేశం మరియు మానసిక స్థితికి సరిపోయే పాటలను వింటాను.” కొత్త సంగీతాన్ని కనుగొనడం మరియు అన్వేషించడం అతని ధోరణి కారణంగా, అతను భారతదేశానికి చెందిన ఎవరైనా కళాకారుడిని చూశారా లేదా అని తెలుసుకోవాలని నేను ఆసక్తిగా ఉన్నాను మరియు అతని ప్రతిస్పందన సంతోషకరమైన ఆశ్చర్యాన్ని కలిగిస్తుంది. “నేను భారతీయ ప్రకటనలను ఇష్టపడుతున్నాను,” అతను ఒప్పుకున్నాడు. “నేను డిజైన్‌లో మేజర్‌గా ఉన్నప్పుడు మరియు అడ్వర్టైజ్‌మెంట్ డిజైన్‌ను అధ్యయనం చేస్తున్నప్పుడు నేను భారతీయ టీవీ ప్రకటనలను చూశాను. వారి ప్రత్యేకమైన ఆలోచనలు మరియు దృశ్యం చాలా ఆకట్టుకునేలా ఉన్నాయి. ” అతని పెద్ద లక్ష్యాల విషయానికొస్తే, రాడ్ మ్యూజియం కొరియాలో అతని శైలిని ప్రాచుర్యం పొందాలని కోరుకుంటుంది-ప్రస్తుతం ప్రధాన స్రవంతిలో R&B యొక్క వైవిధ్యాలలోకి ప్రవేశించని దృశ్యం. “Apple మరియు Spotify వంటి కొరియన్ మ్యూజిక్ స్ట్రీమింగ్ సర్వీస్‌లలో జానర్ కేటగిరీలలో ‘ప్రత్యామ్నాయం’ ఒక ఎంపికగా అందుబాటులోకి వస్తుందని నేను ఆశిస్తున్నాను.” అతని శ్రోతలకు, అతను ఆశ మరియు ఓదార్పు సందేశాన్ని కలిగి ఉన్నాడు. “కోవిడ్ -19 కారణంగా మనమందరం చాలా కష్టాలను ఎదుర్కొంటున్నాము, అయితే ఇది వర్తమానంపై దృష్టి పెట్టడానికి మరియు చిన్న విషయాలకు కృతజ్ఞతతో ఉండటానికి ఇది ఒక సమయం అని నేను ఆశిస్తున్నాను” అని అతను చెప్పాడు. “మేము వీలైనంత త్వరగా కలిసి ఈ విపత్తును అధిగమించగలమని మరియు పర్యటనలు మరియు ప్రదర్శనల ద్వారా మిమ్మల్ని ఆఫ్‌లైన్‌లో చూడగలమని నేను ఆశిస్తున్నాను.”

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments