Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeసాధారణడిఫెన్సివ్ స్టాక్స్ యూరోపియన్ షేర్లను ప్రోత్సహిస్తాయి

డిఫెన్సివ్ స్టాక్స్ యూరోపియన్ షేర్లను ప్రోత్సహిస్తాయి

యూరోపియన్ షేర్లు మంగళవారం ఐదు వారాల గరిష్ట స్థాయికి చేరుకున్నాయి, వాల్ స్ట్రీట్ నుండి రాత్రికి రాత్రే రికార్డు గరిష్టాలను తాకింది, ఓమిక్రాన్ కూడా ఫ్రాన్స్ నియంత్రణలను కఠినతరం చేయడం మరియు స్పెయిన్ మరియు బ్రిటన్‌లలో పెరుగుతున్న COVID-19 కేసులతో ఆందోళనలు అలాగే ఉన్నాయి.

పాన్-యూరోపియన్ STOXX 600 మునుపటి సెషన్‌లో 0.6% జోడించిన తర్వాత 0822 GMT నాటికి 0.3% పెరిగి ఒక నెల కంటే ఎక్కువ గరిష్ట స్థాయికి చేరుకుంది.

హెల్త్‌కేర్ మరియు ఇండస్ట్రియల్స్‌తో సహా డిఫెన్సివ్ స్టాక్‌లు లాభాలకు దారితీశాయి, దాదాపు అన్ని రంగాలు సానుకూలంగా ట్రేడవుతున్నాయి.

స్పెయిన్ యొక్క కరోనావైరస్ ఇన్‌ఫెక్షన్ రేటు సోమవారం నాడు మొదటిసారిగా 100,000 మంది వ్యక్తులకు 1,000 కేసులను అధిగమించింది, ఇది వేగంగా వ్యాప్తి చెందుతున్న ఓమిక్రాన్ వేరియంట్‌తో ప్రేరేపించబడింది.

2021 ముగిసేలోపు ఇంగ్లండ్ కొత్త COVID-19 పరిమితులను పొందనప్పటికీ, నూతన సంవత్సర వేడుకలకు కర్ఫ్యూ లేనప్పటికీ, ఫ్రెంచ్ ప్రభుత్వం చర్యలను కఠినతరం చేస్తుందని తెలిపింది. బ్లూ-చిప్ CAC 40 ప్రారంభ ట్రేడ్‌లో 0.2% పెరిగింది.

స్విస్ స్పెషాలిటీ కెమికల్స్ తయారీదారు క్లారియంట్ ఉత్తర అమెరికాలోని జర్మన్ పోటీదారు BASF నుండి $60 మిలియన్ల ఒప్పందంలో దాని స్థిరమైన వ్యాపారాన్ని వృద్ధి చేయడంలో సహాయపడే ఆస్తులను కొనుగోలు చేయనున్నట్లు తెలిపారు. BASF మరియు Clarian షేర్లు ఒక్కొక్కటి 0.3% పెరిగాయి.

టెలికాం ఇటాలియా షేర్లు కూడా 0.3% పెరిగాయి, ఇటాలియన్ మంత్రిత్వ శాఖ ఒక కన్సార్టియం సమర్పించిన ప్రతిపాదనను ఉపయోగిస్తుందని చెప్పడంతో 2022 మొదటి వారాల్లో ప్రారంభించాలని యోచిస్తున్న జాతీయ క్లౌడ్ టెండర్‌లో కంపెనీని బ్లూప్రింట్‌గా చేర్చింది.

(ఏం కదులుతోంది సెన్సెక్స్ మరియు నిఫ్టీ ట్రాక్ తాజా మార్కెట్ వార్తలు, స్టాక్ చిట్కాలు మరియు నిపుణుడు సలహాపై ETMarkets. అలాగే, ETMarkets.com ఇప్పుడు టెలిగ్రామ్‌లో ఉంది. వేగవంతమైన వార్తల హెచ్చరికల కోసం ఆర్థిక మార్కెట్లు, పెట్టుబడి వ్యూహాలు మరియు స్టాక్స్ హెచ్చరికలు, మా టెలిగ్రామ్ ఫీడ్‌లకు సబ్‌స్క్రైబ్ చేయండి.)

డైలీ మార్కెట్ అప్‌డేట్‌లు & లైవ్ బిజినెస్ న్యూస్‌లను పొందడానికి ఎకనామిక్ టైమ్స్ న్యూస్ యాప్ని డౌన్‌లోడ్ చేసుకోండి ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments