Homeవినోదంఇయర్ ఎండర్! సీక్వెల్‌కు అర్హమైన టీవీ షోలు అకస్మాత్తుగా ముగిశాయి

ఇయర్ ఎండర్! సీక్వెల్‌కు అర్హమైన టీవీ షోలు అకస్మాత్తుగా ముగిశాయి

వార్తలు

2021 సంవత్సరంలో వచ్చిన అనేక టీవీ షోలు వీక్షకుల మధ్య హిట్ అయ్యాయి కానీ తక్కువ TRPS మరియు ఇతర కారణాల వల్ల, షోలు అకస్మాత్తుగా ముగుస్తుంది.

Shruti Sampat's picture

28 డిసెంబర్ 2021 07:13 PM

ముంబై

ముంబయి: టెల్లీచక్కర్ మరో అప్‌డేట్‌తో తిరిగి వచ్చాడు ఎంటర్టైన్మెంట్ యూనివర్స్.

ఇంకా చదవండి: ఎక్స్‌క్లూజివ్! ‘నేను అభిరా కోసం రూట్ చేస్తున్నాను’ నిహారిక చౌక్సే యే రిష్తా క్యా కెహ్లతా హై, తమాషా సంఘటనలు మరియు మరిన్ని

సరే, ప్రతి సంవత్సరం కొన్ని ఆసక్తికరమైన విషయాలు ఉంటాయి. అంతటా జరిగే సంఘటనలు. మేము 2021 సంవత్సరంలో చాలా టీవీ షోలను చూశాము, అవి ప్రేక్షకులలో విజయవంతమయ్యాయి, కానీ తక్కువ TRPS మరియు ఇతర కారణాల వల్ల, షోలు అకస్మాత్తుగా ముగించవలసి వచ్చింది. ఆ షోలలో కొన్ని చాలా సందడి చేస్తున్నాయి మరియు అభిమానులు వాటి సీక్వెల్ కోసం ఇప్పటికే ఈ జాబితాను చూడండి:

ఆప్కీ నజ్రోన్ నే సంఝా: విజయేంద్ర కుమేరియా మరియు రిచా రాథోడ్ అన్ని రకాల ప్రేమను స్పెల్లింగ్ చేశారు షోలో వారి ప్రేమ కథ, కానీ అది అకస్మాత్తుగా ముగియవలసి వచ్చింది, షో సీక్వెల్ కోసం అభిమానులు ఎదురు చూస్తున్నారు.

శౌర్య ఔర్ అనోఖి కి కహానీ: కరణ్‌వీర్ మరియు దేబట్టామా వారి కెమిస్ట్రీతో అభిమానులను ఆశ్చర్యపరిచారు మరియు ఇప్పుడు కలిసి రెండు మ్యూజిక్ వీడియోలతో అభిమానులు వీలైనంత త్వరగా షో సీక్వెల్‌ని చూడాలని ఆశిస్తున్నారు.

బారిస్టర్ బాబు: మన దేశంలో చాలా మందికి సాధారణంగా అనిపించే సామాజిక సమస్యల గురించి ప్రేక్షకులకు అవగాహన కల్పించే సామర్థ్యంతో ఈ ప్రదర్శన ప్రజాదరణ పొందింది. వారు సమస్యను హైలైట్ చేయడమే కాకుండా వాటికి సమర్థవంతమైన పరిష్కారాలను అందిస్తారు మరియు సరైన మరియు తప్పుల గురించి ప్రజలకు అవగాహన కల్పిస్తారు.

ఇష్క్ పర్ జోర్ నహీ: ఇష్కీ మరియు అహాన్‌లు సరైన జంటగా పేర్కొనబడ్డారు. వారి ప్రేమ మరియు ద్వేషం రెండూ విపరీతమైనవి. ఇష్కాన్, పరమ మరియు అక్షిత అని ముద్దుగా పిలుచుకునే వారు మిలియన్ల హృదయాలను గెలుచుకున్నారు. ఇష్కీ ప్రభావం ఇంకా కొనసాగుతోంది, ఈ సూపర్ హిట్ షోకి సీక్వెల్ కోసం అభిమానులు వేచి ఉండగలరు. మీ అందరి సంగతేంటి?

క్యూన్ ఉత్తే దిల్ చోడ్ ఆయే: ఈ కార్యక్రమం టెలివిజన్‌లో అత్యంత ప్రసిద్ధ షోలలో ఒకటిగా మారింది. ప్రదర్శన హృదయాలను తాకడమే కాదు, చాలా మందికి వారి గతాన్ని గుర్తు చేసింది. భయంకరమైన విభజనను సజీవ జ్ఞాపకం వలె చిత్రీకరించడానికి తారాగణం ఎటువంటి రాయిని వదిలిపెట్టలేదు. అమ్ధీర్ ప్రేమ చరిత్ర యొక్క వేడిలో ఓదార్పు గాలి అయితే, వాష్మయ్ సంబంధం మార్పు యొక్క కొత్త గాలి.

ఇది కూడా చదవండి: కపిల్ శర్మ షో: వావ్! దర్శకధీరుడు SS రాజమౌళి ఈ చిత్రానికి RRR

ఏ సీక్వెల్ కోసం వెయిట్ చేస్తున్నారు?

మరిన్ని ఉత్తేజకరమైన అప్‌డేట్‌ల కోసం, Tellychakkar.com

తో ఉండండి

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments