రణ్‌వీర్ సింగ్ యొక్క 83 డిసెంబర్ 25 క్రిస్మస్ రోజున రూ. 16 కోట్లను రాబట్టగలిగింది. కబీర్ ఖాన్ చిత్రం డిసెంబర్ 24న థియేటర్లలో విడుదలైంది.

రణ్‌వీర్ సింగ్ 83 క్రిస్మస్ సందర్భంగా రూ. 16 కోట్లు రాబట్టింది.

చాలా నిరీక్షణ తర్వాత, రణవీర్ సింగ్-నటించిన 83 డిసెంబర్ 24న విడుదలైంది. చిత్రం క్రిస్మస్ సందర్భంగా అనూహ్యంగా ప్రదర్శన ఇస్తుందని అంచనా. అయితే స్పోర్ట్స్ డ్రామా తక్కువగా ఉండి రూ.16 కోట్లు రాబట్టగలిగింది. 83 టోటల్ కలెక్షన్ ఇప్పుడు రూ.28 కోట్లు. దీపికా పదుకొణె కూడా నటించిన ఈ చిత్రం, భారత క్రికెట్‌లోని అత్యంత అద్భుతమైన అధ్యాయం, 1983 ప్రపంచ కప్ ఆధారంగా రూపొందించబడింది.

2వ రోజున 83 RS 16 కోట్లు సంపాదిస్తుంది

రణవీర్ సింగ్ మరియు దీపికా పదుకొణె-నటించిన 83 ఈ సంవత్సరం అత్యంత ఎదురుచూస్తున్న చిత్రాలలో ఒకటి, డిసెంబర్ 24, శుక్రవారం నాడు రూ. 13-14 కోట్ల అంచనాల కలెక్షన్లతో థియేటర్లలో ప్రారంభమైంది. 2వ రోజు, ఈ చిత్రం భారీ వృద్ధిని చూపలేదు మరియు దాదాపు రూ. 16 కోట్లు వసూలు చేసింది. బాక్స్ ఆఫీస్ ఇండియా యొక్క నివేదికలో.

“83 (హిందీ) రెండవ రోజు దాదాపు 16 కోట్ల నికర వసూలు చేసింది, దాని రెండు రోజులను 28 కోట్ల నెట్‌కు తీసుకువెళ్లింది, రెండవ రోజు వృద్ధిని నిర్ణయించింది. 30-35% ప్రాంతంలో. ప్రారంభ రోజు తక్కువగా వచ్చినందున, ముఖ్యంగా క్రిస్మస్‌కు జాతీయ సెలవుదినం అయినందున ఈ చిత్రం మరింత వృద్ధి చెంది ఉండాలి” అని బాక్స్ ఆఫీస్ ఇండియా నివేదికను చదవండి.

క్రిస్మస్ నాడు, డిసెంబర్ 25న, రణవీర్ సింగ్ సేవ్ ది చిల్డ్రన్ ఫౌండేషన్‌లోని ఆరాధ్య పిల్లలతో తన రోజు గడిపాడు. ముంబైలోని జుహులోని థియేటర్‌లో వారితో కలిసి అతను తన తాజా విహారయాత్ర 83ని వీక్షించాడు. సినిమా హాలు బయట పిల్లలతో కలిసి కేక్ కట్ చేస్తూ రణవీర్ కనిపించాడు. ఒకసారి చూడు:

సుమారు 83

83 తారలు రణవీర్ సింగ్, దీపికా పదుకొనే, తాహిర్ రాజ్ భాసిన్, సాకిబ్ సలీమ్, చిరాగ్ పాటిల్, హార్డీ సంధు, అమీ విర్క్ మరియు పంకజ్ త్రిపాఠి తదితరులు ఉన్నారు. 1983లో టీమ్ ఇండియా తన ప్రపంచకప్ కలను ఎలా ఛేదించి విజయం సాధించిందో ఇందులో తెలియజేస్తుంది. ఈ చిత్రం 3డిలో డిసెంబర్ 24న థియేటర్లలోకి వచ్చింది.

ఇంకా చదవండి| 83 బాక్సాఫీస్ కలెక్షన్ డే 1: రణవీర్ సింగ్, దీపికా పదుకొణెల చిత్రం సానుకూల స్పందనతో ప్రారంభమైంది

ఇంకా చదవండి| రణవీర్ సింగ్ నుండి మలైకా అరోరా, అర్జున్ కపూర్, బి-టౌన్ క్రిస్మస్ వేడుకలను ఎలా జరుపుకున్నారో ఇక్కడ చూడండి

IndiaToday.in కోసం ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి కరోనా వైరస్ మహమ్మారి పూర్తి కవరేజీ.