Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeసాంకేతికం2021 యొక్క ఉత్తమ టాబ్లెట్‌లు

2021 యొక్క ఉత్తమ టాబ్లెట్‌లు

పని చేయడం, చదువుకోవడం మరియు ఇంట్లో మునుపెన్నడూ లేనంత ఎక్కువ సమయం గడపడం కొన్ని ఊహించని మార్కెట్ ట్రెండ్‌లకు దారి తీస్తుంది. టాబ్లెట్ మార్కెట్ కొన్నేళ్లుగా నిద్రాణంగా ఉంది, ఆపిల్ పోటీదారులపై అసమానమైన ఆధిక్యాన్ని కలిగి ఉంది, అయితే 2020లో మార్పులు రావడం ప్రారంభించిన తర్వాత.

Android తయారీదారులు ఒకప్పుడు మరచిపోయిన టాబ్లెట్ గోళంలో తమ ప్రయత్నాలను మళ్లీ నొక్కిచెప్పారు మరియు మేము గత పన్నెండు నెలల్లో అన్ని ధరల పాయింట్లలో చాలా ఆసక్తికరమైన ఎంపికలను పొందింది. ఆపిల్ దాని రిఫ్రెష్ చేయబడిన మినీ మరియు హై-ఎండ్ ప్రో మోడల్‌లతో దాని స్వంత ఐప్యాడ్‌లను కూడా మెరుగుపరుస్తుంది. మేము 2021 యొక్క ఉత్తమ టాబ్లెట్‌ల కోసం మా అగ్ర ఎంపికల సమూహాన్ని సేకరించాము మరియు వాటిని నిర్దిష్ట క్రమంలో ప్రదర్శిస్తున్నాము.

iPad mini (2021)

జాబితాను ప్రారంభించడం అనేది అతి చిన్న ఎంపిక – Apple యొక్క ఆరవ తరం iPad mini. దాని చివరి మినీ టాబ్లెట్‌ని రెండు సంవత్సరాల తర్వాత, Apple చివరకు 8-అంగుళాల స్లేట్‌కు ఆధునికీకరించిన మేక్‌ఓవర్‌ను అందించే సమయం ఆసన్నమైంది. సొగసైన ఏకరీతి బెజెల్స్ మరియు ఫిజికల్ హోమ్ బటన్ లేని ఐప్యాడ్ ప్రో మరియు ఎయిర్ మోడల్‌ల ద్వారా డిజైన్ భాష స్పష్టంగా ప్రేరణ పొందింది. ఐఫోన్ 13 సిరీస్‌లో కనిపించే అదే A15 బయోనిక్ చిప్ కూడా బోర్డులో ఉంది మరియు మరింత ఆకర్షణీయంగా ఆపిల్ తన లెగసీ లైటింగ్ కనెక్టర్‌ను మరింత సామర్థ్యం గల USB టైప్-C వన్‌తో భర్తీ చేసింది.

Best tablets of 2021

నాలుగు రంగు ఎంపికలను జోడించండి, రెండవ తరం Apple పెన్సిల్‌కు మద్దతు మరియు పుష్కలమైన బ్యాటరీ జీవితం మరియు మినీ లుక్స్ సంవత్సరంలో అత్యుత్తమ చిన్న టాబ్లెట్ లాగా. అధిక రిఫ్రెష్ రేట్ లేకపోవడం, అప్రసిద్ధమైన జెల్లీ స్క్రోల్ ప్రభావం మరియు HDR ప్లేబ్యాక్ లేకపోవడం వంటి కొన్ని నష్టాలు మాకు ఉన్నాయి. గత సంవత్సరాల కంటే అనంతంగా మెరుగ్గా ఉన్నప్పటికీ, iPadOS 15 ఇప్పటికీ దాని పరిమితులను కలిగి ఉంది (ఫైల్ మేనేజ్‌మెంట్ ప్రత్యేకంగా) మీరు Apple పర్యావరణ వ్యవస్థలో ఎక్కువగా పెట్టుబడి పెట్టనట్లయితే ఇది కేవలం డీల్ బ్రేకర్ కావచ్చు.

iPad Pro 12.9 (2021)

నిస్సందేహంగా చెప్పాలంటే Apple యొక్క 12.9-అంగుళాల iPad Pro (2021) డబ్బు కొనుగోలు చేయగల అత్యుత్తమ టాబ్లెట్‌గా చూడవచ్చు. Apple యొక్క అంతర్గత M1 చిప్‌సెట్ మాత్రమే ఈ పరికరాన్ని టాబ్లెట్ వినియోగానికి ఆప్టిమైజ్ చేయనప్పటికీ దానిని లెక్కించడానికి శక్తివంతంగా చేస్తుంది. చిప్‌సెట్ నుండి వచ్చే రా పవర్ వేగంగా 4K వీడియో ఎగుమతులు, ఉత్పాదకత టాస్క్‌లు మరియు మొబైల్ గేమింగ్‌ను అత్యధిక సెట్టింగ్‌లలో స్లిమ్ డిజైన్‌లో పుష్కలంగా బ్యాటరీ లైఫ్‌తో మెరుస్తూ అనుమతిస్తుంది. 1TB మరియు అంతకంటే ఎక్కువ మోడల్‌లు 16GB RAMతో వస్తాయి. నవీకరించబడిన థండర్‌బోల్ట్ పోర్ట్ మరియు ఆన్-బోర్డ్ 5G కనెక్టివిటీని జోడించండి మరియు మీరు ఆచరణీయమైన ల్యాప్‌టాప్ రీప్లేస్‌మెంట్‌ని పొందారు.

Best tablets of 2021

మరో పెద్ద జోడింపు మినీ LED డిస్‌ప్లే, ఇది గత ఐప్యాడ్‌ల కంటే దాని లోతైన నల్లజాతీయులతో 2,500 ఇండిపెండెంట్ డిమ్మింగ్ జోన్‌లకు ధన్యవాదాలు. ప్యానెల్ 1,000 నిట్‌ల కంటే ఎక్కువ ప్రకాశాన్ని కూడా పొందవచ్చు. ఇది iPadOS గురించి మీ అభిప్రాయాలను బట్టి మరియు మీ బడ్జెట్ ఎంత వరకు సాగుతుంది అనేదానిపై ఆధారపడి ఎటువంటి రాజీలు లేని నిజంగా అద్భుతమైన టాబ్లెట్. పెద్ద బ్యాటరీతో కూడిన హై-ఎండ్ పరికరంలో 18W ఛార్జింగ్ ఇప్పటికీ నిరుత్సాహకరంగా ఉందని మేము గమనించాలనుకుంటున్నాము.

Samsung Galaxy Tab S7+

M1 iPad Pro 12.9 Apple యొక్క పర్యావరణ వ్యవస్థకు సంబంధించింది, Galaxy Tab S7+ ఆండ్రాయిడ్ ప్రపంచం. ఇది ఇప్పటి వరకు Samsung యొక్క అతిపెద్ద స్క్రీన్ ఫ్లాగ్‌షిప్ టాబ్లెట్ మరియు మీరు ఎప్పుడైనా కోరుకునే అన్ని ఫీచర్‌లను అందిస్తుంది. దీని 12.4-అంగుళాల 120Hz AMOLED ప్యానెల్ మీడియాను ఆస్వాదించడానికి ఉత్తమ మార్గాలలో ఒకటి. క్వాడ్ స్పీకర్లు బిగ్గరగా ఉంటాయి, బెజెల్స్ అన్ని వైపులా స్లిమ్ మరియు ఏకరీతిగా ఉంటాయి మరియు బ్రష్ చేయబడిన మెటల్ డిజైన్ ప్రీమియంగా కనిపిస్తుంది మరియు అనిపిస్తుంది.

Best tablets of 2021

ఇతర సామ్‌సంగ్ పరికరాల మాదిరిగానే, వైర్‌లెస్ DeX దాని డెస్క్‌టాప్-వంటి UIతో ఉత్పాదకత గేమ్-ఛేంజర్ మరియు ప్యాకేజీలో చేర్చబడిన S పెన్ను కూడా మేము అభినందించాము. పరికరం వెనుక భాగంలో దాని ఛార్జింగ్ ప్లేస్‌మెంట్ అనువైనది కాదు. మీరు పరికరం 45W స్పీడ్‌కు మద్దతు ఇస్తున్నప్పుడు స్లో 15W ఛార్జర్‌లను బండిల్ చేయడం మంచిది కాదు మరియు Samsung Apple యొక్క క్లాస్-లీడింగ్ సాఫ్ట్‌వేర్ మద్దతుతో సరిపోలుతుందా లేదా అనేది మేము ఇంకా చూడలేదు. మీరు Apple యొక్క iPad లైన్ వెలుపల అత్యుత్తమ టాబ్లెట్ అనుభవాన్ని పొందుతున్నట్లయితే, ఆ ప్రతికూలతలు ఇప్పటికీ Tab S7+ని సిఫార్సు చేయకుండా మమ్మల్ని నిరోధించవు.

Samsung Galaxy Tab S7 FE

టాప్-ఆఫ్-ది-లైన్ iPad Pro 12.9 మరియు Galaxy Tab S7+ మార్కెట్‌లోని ప్రముఖ పెద్ద-స్క్రీన్ టాబ్లెట్‌లు అయితే వాటి ప్రారంభ ధర పాయింట్లు కొంతమంది వినియోగదారులను నిరోధించగలవు. వారి అన్ని ప్రీమియం ఫీచర్‌ల కోసం వినియోగ సందర్భాలు లేవు. “ఫ్యాన్ ఎడిషన్” పేరుకు కట్టుబడి ఉండటం, Galaxy Tab S7 FE కొన్ని మూలలను తగ్గించినప్పటికీ, ఇప్పటికీ ప్రీమియం బిల్డ్‌ను తెస్తుంది మరియు ఒక విశాలమైన 12.4-అంగుళాల స్క్రీన్. ఖచ్చితంగా ఇది ట్యాబ్ S7+లో గ్లోరియస్ AMOLEDకి బదులుగా ఒక LCD కానీ, మరోవైపు, ఇది ఇప్పటికీ ఉత్పాదకత పనులు, మీడియా వినియోగం, గేమింగ్, డ్రాయింగ్ మరియు నోట్-టేకింగ్‌లకు అనువైన భారీ పోర్టబుల్ స్క్రీన్, ఇది S పెన్ సపోర్ట్‌తో వస్తుంది.

Best tablets of 2021

వైర్‌లెస్ DeX మోడ్ ఒక మద్దతు ఉన్న Samsung పరికరాలను ప్యాక్ నుండి వేరు చేసే మార్క్యూ ఫీచర్ మరియు ట్యాబ్ S7 FE వంటి టాబ్లెట్‌లను ఆచరణీయ ల్యాప్‌టాప్ రీప్లేస్‌మెంట్‌లను చేస్తుంది, ఇది మీకు వర్క్‌లోడ్ టెక్స్ట్ ఎడిటింగ్, లైట్ ఫోటో టచ్-అప్‌లు, ఇమెయిల్‌లు మరియు బ్రౌజర్ టాస్క్‌ల చుట్టూ తిరుగుతుంది. భారీ 10,090 mAh సెల్ నుండి బ్యాటరీ జీవితం పెద్ద పవర్-డ్రెయినింగ్ స్క్రీన్ అందించినది. పనితీరు కొంచెం కావలసినదిగా ఉంటుంది మరియు మీరు Wi-Fi-మాత్రమే మోడల్ (స్నాప్‌డ్రాగన్ 778G 5G) మరియు పాత Snapdragon 750G 5G SoCని కలిగి ఉన్న 5G మోడల్‌తో వెళితే మీరు విభిన్న చిప్‌సెట్‌లను పొందుతున్నారని గుర్తుంచుకోండి.

Xiaomi Pad 5

ప్రీమియం అల్యూమినియం బిల్డ్, లాభదాయకమైన స్పెక్స్, యాక్టివ్ స్టైలస్ సపోర్ట్‌తో నో కాంప్రమైజ్ టాబ్లెట్ కావాలా మీ వాలెట్ పొడిగా లేకుండా? Xiaomi Pad 5 ‘హాయ్’ అని చెప్పింది. చాలా కాలం తర్వాత Xiaomi యొక్క మొదటి టాబ్లెట్ స్పెక్స్ యొక్క మనోహరమైన మిశ్రమాన్ని తీసుకువస్తుంది: 120Hz రిఫ్రెష్ రేట్‌తో కూడిన 11-అంగుళాల IPS LCD, అద్భుతమైన క్వాడ్ స్పీకర్లు, ఫ్లాగ్‌షిప్-గ్రేడ్ స్నాప్‌డ్రాగన్ 860 చిప్‌సెట్, మృదువైన MIUI 12.5 Android 22.5 పైన మరియు ఒక లేదా మీ ప్రాంతాన్ని బట్టి 33W ఫాస్ట్ ఛార్జర్

Xiaomi ప్యాడ్ 5 యొక్క 11-అంగుళాల డిస్‌ప్లే టీవీ షోలు, యూట్యూబ్ వీడియోలు లేదా స్పోర్ట్స్ మ్యాచ్‌లకు ఆనందాన్ని ఇస్తుంది. ప్యానెల్ HDR10 మరియు డాల్బీ విజన్ సామర్థ్యాలను రెండింటినీ అందిస్తుంది మరియు మీకు అవసరమైతే మంచి ప్రకాశాన్ని పొందుతుంది. బ్యాటరీ జీవితం మీకు 14 గంటల పాటు వెబ్ బ్రౌజింగ్ లేదా వీడియో వీక్షించే వరకు ఉంటుంది, SD 860 నుండి నిరంతర పనితీరు అద్భుతంగా ఉంది మరియు మీకు అవసరమైతే ఆశ్చర్యకరంగా అందంగా కనిపించే ఫోటోలు మరియు వీడియోలను కూడా తీసుకుంటుంది. Xiaomi ఇక్కడ కొన్ని మూలలను తగ్గించవలసి వచ్చింది మరియు మేము విస్తరించదగిన నిల్వ లేకపోవడం, వేలిముద్ర రీడర్ మరియు ఆన్‌బోర్డ్ GPS మాడ్యూల్ లేకపోవడం గురించి ప్రస్తావించాలి.

Realme Pad

Realme యొక్క మొదటి టాబ్లెట్ ప్రవేశం ప్రాథమిక టాబ్లెట్ అవసరాలకు సంబంధించినది – మీ మల్టీమీడియా, బ్రౌజింగ్ మరియు తేలికపాటి గేమింగ్ అవసరాలను ఆస్వాదించడానికి తగినంత పెద్ద స్క్రీన్, తగిన బ్యాటరీ లైఫ్‌తో స్లిమ్ మరియు లైట్ ప్యాకేజీలో. Realme Pad ఒక మంచి 10.4-అంగుళాల IPS LCDని కలిగి ఉంది, ఇది చాలా బిగ్గరగా మరియు చిందరవందరగా ఉండే క్వాడ్ స్పీకర్లు- ఉచిత Android 11 ఇంటర్‌ఫేస్. మైక్రో SD కార్డ్ స్లాట్, హెడ్‌ఫోన్ జాక్, ఐచ్ఛిక డ్యూయల్ సిమ్ LTE కనెక్టివిటీ మరియు సరసమైన ధరలో జోడించండి.

Best tablets of 2021

చిప్‌సెట్ ఎంపిక (12 nm MediaTek Helio G80), బేర్-బోన్స్ 32GB స్టోరేజ్ మరియు బేసిక్ వంటి రంగాలలో ధర తగ్గింపులను మీరు గమనించారు ముందు మరియు వెనుక 8MP స్నాపర్లు. మీరు మీ ప్రాధాన్యతలను నేరుగా కలిగి ఉంటే మరియు ఈ పరిమితులతో జీవించగలిగితే, దాని ధరకు Realme ప్యాడ్ ఒక గొప్ప ఎంపిక.

Huawei MatePad Pro 12.6

మీరు Apple జట్టు అయితే లేదా Google సేవలపై ఎక్కువగా ఆధారపడినట్లయితే ఏ టాబ్లెట్‌ని పొందాలనే దానిపై మేము ఇప్పటికే బ్రష్ చేసాము, అయితే Huawei మరియు తో మూడవ క్యాంప్ కూడా ఉంది MatePad Pro 12.6 అనేది ఆ దిశలో అంతిమ స్లేట్. మీరు HarmonyOS మరియు దాని పరిమితులతో జీవించగలరా అనేది ప్రశ్న. మాకు సమాధానం అవును కానీ కొన్ని క్యాచ్‌లు ఉన్నాయి మరియు మీరు Google లేదా Apple వైపు ఉపయోగించిన నిర్దిష్ట యాప్‌లను మీరు కనుగొనలేకపోవచ్చు.

Best tablets of 2021

అది ఇప్పటికీ మేట్‌ప్యాడ్‌ను అత్యంత సామర్థ్యం గల కొన్ని హార్డ్‌వేర్‌లను అమలు చేయకుండా ఆపలేదు అక్కడ. పదునైన 2,560 x 1,600 px రిజల్యూషన్‌తో 12.6-అంగుళాల OLED పాదచారుల 60Hz రేటుతో రిఫ్రెష్ అయినప్పటికీ అద్భుతమైనది. Kirin 9000E 5G నుండి వస్తున్న పనితీరు పాయింట్‌లో ఉంది మరియు అన్ని టాస్క్‌లను సులభంగా మార్చింది మరియు ఇక్కడ క్వాడ్ స్పీకర్లు అద్భుతమైనవి. కేవలం 6.7mm సన్నగా ఉన్నప్పటికీ, MatePad 12.6 మా పరీక్షలలో అద్భుతమైన ఓర్పు స్కోర్‌లతో భారీ 10,090 mAh బ్యాటరీని కలిగి ఉంది మరియు బాక్స్‌లో 40W వేగవంతమైన ఛార్జింగ్‌తో వస్తుంది. కెమెరాలు సామర్థ్యం కలిగి ఉంటాయి మరియు ఐచ్ఛిక M-పెన్ స్టైలస్ Samsung యొక్క S పెన్‌కి తగిన ప్రత్యర్థి.

అదే విధంగా, మేము HarmonyOS ప్రశ్నకు పూర్తి వృత్తానికి వచ్చాము – భవిష్యత్ సాఫ్ట్‌వేర్ నవీకరణలకు సంబంధించి అనిశ్చితి భావన ఉంది మరియు యాప్ గ్యాలరీ కేటలాగ్ ఇంకా పెరగడానికి స్థలం ఉంది. మీరు వేరే ఏదైనా ప్రయత్నించాలనుకుంటే మరియు అలా చేయడానికి అగ్రశ్రేణి స్పెక్స్ అవసరమైతే, MatePad Pro 12.6 మీరు కవర్ చేసారు.

గౌరవనీయమైన ప్రస్తావన – Lenovo Yoga Tab 13

పోర్టబుల్ మానిటర్‌గా రెట్టింపు చేయగల ఆండ్రాయిడ్ టాబ్లెట్ – ఇది మీరు ప్రతిరోజూ చూడనిది. Lenovo యొక్క Best tablets of 2021 యోగా ట్యాబ్ 13 ఈ సంవత్సరం విడుదల కానున్న ప్రత్యేకమైన టాబ్లెట్‌లలో ఒకటి మరియు ఇదంతా పెద్ద స్క్రీన్ అనుభవం గురించి. మీరు 2,160 x 1,350 px రిజల్యూషన్ మరియు 16:10 యాస్పెక్ట్ రేషియోతో 13″ LTPS LCD ప్యానెల్‌ను పొందుతారు, అయితే మ్యాజిక్ దాని బారెల్ ఆకారంలో ఒక వైపు USB-C మరియు మరొక వైపు మైక్రో-HDMI పోర్ట్‌తో జరుగుతుంది.

Best tablets of 2021

మీరు కిక్‌స్టాండ్/హ్యాండిల్‌ను కూడా పొందుతారు మరియు పరికరం వెనుక భాగం అల్కాంటారాతో పూత పూయబడి ఉంటుంది కాబట్టి ఫ్లాట్‌గా ఉంచినట్లయితే అది కదలదు. కానీ ఇది కేవలం బాహ్య మానిటర్ మాత్రమే కాదు, యోగా ప్యాడ్ 13 అనేది స్నాప్‌డ్రాగన్ 870 చిప్‌సెట్ 8GB LPDDR5 RAM మరియు 256GB వరకు UFS 3.0 స్టోరేజ్‌తో కూడిన హై-ఎండ్ టాబ్లెట్. 10,200 mAh బ్యాటరీ ఉంది, ఇది 12 గంటల కంటే ఎక్కువ వీడియో ప్లేబ్యాక్ లేదా డిస్‌ప్లే మోడ్‌లో 8.5 గంటల పనితో రేట్ చేయబడింది. ఇది సాధారణ Android 11ని అమలు చేస్తుంది మరియు ఐచ్ఛిక ఒత్తిడి-సెన్సిటివ్ స్టైలస్‌కు మద్దతు ఇస్తుంది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments