Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeవినోదంమధ్యప్రదేశ్ పాఠశాల GK పరీక్షలో కరీనా కపూర్ ఖాన్ మరియు సైఫ్ అలీ ఖాన్ కొడుకు...

మధ్యప్రదేశ్ పాఠశాల GK పరీక్షలో కరీనా కపూర్ ఖాన్ మరియు సైఫ్ అలీ ఖాన్ కొడుకు పేరును అడుగుతుంది; ఫిర్యాదు దాఖలైంది

నటులు మరెవ్వరూ లేనంతగా స్టార్‌డమ్‌ని ఆస్వాదించే దేశంలో మనం జీవిస్తున్నాం. మన దేశంలో బాలీవుడ్ నటీనటులు ఎంతగానో ప్రాచుర్యం పొందారు, ప్రతి ఒక్కరూ వారి జీవితంలో ఏమి జరుగుతుందో తెలుసుకోవడానికి ఆసక్తిగా మరియు ఆసక్తిగా ఉంటారు. ఇటీవల, మధ్యప్రదేశ్‌లోని ఒక పాఠశాల నుండి ఒక ప్రశ్నపత్రం సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అయ్యింది, అది ఒక ప్రముఖుడి కొడుకు పేరు చెప్పమని కోరింది.

మధ్యప్రదేశ్‌లోని ఖాండ్వాలోని ఒక పాఠశాల తన 6వ తరగతి విద్యార్థులను కరెంట్ అఫైర్స్ పరీక్షలో కరీనా కపూర్ ఖాన్ మరియు సైఫ్ అలీ ఖాన్ కొడుకుల పేర్లు పెట్టమని కోరింది. ప్రశ్న “బాలీవుడ్ జంట కరీనా కపూర్ మరియు సైఫ్ అలీ ఖాన్ కొడుకు పూర్తి పేరు ఏమిటి?”

ఇది పిల్లల తల్లిదండ్రులకు మింగుడు పడకపోవడంతో ఇప్పుడు పాఠశాల యాజమాన్యంపై కఠిన చర్యలు తీసుకోవాలని విద్యాశాఖకు ఫిర్యాదు చేశారు.

తీవ్రత ఈ విషయంపై ఖాండ్వా జిల్లా విద్యాశాఖ అధికారి (డీఈవో) సంజీవ్ భలేరావు మాట్లాడుతూ ఈ విషయం గురువారం తన దృష్టికి వచ్చిందని తెలిపారు. పాఠశాలకు షోకాజ్ నోటీసు జారీ చేస్తామని, పాఠశాల స్పందన ఆధారంగా తగిన చర్యలు తీసుకుంటామని తెలిపారు. అలాంటి ప్రశ్న ‘తల్లిదండ్రుల మనోభావాలను దెబ్బతీస్తుందని’ తాను కూడా భావించానని, పరీక్షలో అడగకూడదని భలేరావు పేర్కొన్నాడు.

ఇంకా చదవండి:కరీనా కపూర్ ఖాన్ కోవిడ్-19 పరీక్షలు నెగెటివ్; ఓపికగా హోటల్ గదిలో బంధించినందుకు భర్త సైఫ్ అలీ ఖాన్ ధన్యవాదాలు

బాలీవుడ్ వార్తలు – ప్రత్యక్ష నవీకరణలు

తాజా

కోసం మమ్మల్ని సంప్రదించండి బాలీవుడ్ వార్తలుకొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలుబాక్సాఫీస్ కలెక్షన్కొత్త సినిమాల విడుదల బాలీవుడ్ వార్తలు హిందీవినోద వార్తలుబాలీవుడ్ లైవ్ న్యూస్ టుడేరాబోయే సినిమాలు 2021 మరియు బాలీవుడ్ హంగామాలో మాత్రమే తాజా హిందీ చిత్రాలతో అప్‌డేట్ అవ్వండి.
ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments