Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeవినోదంతప్పక చదవండి: విక్కీ జైన్ ఎవరు? అంకితా లోఖండే భర్త మరియు బహుళ వ్యాపారాలు,...

తప్పక చదవండి: విక్కీ జైన్ ఎవరు? అంకితా లోఖండే భర్త మరియు బహుళ వ్యాపారాలు, ఆస్తులు మరియు కార్ ఔత్సాహికుల యజమాని!

అంకితా లోఖండే భర్త విక్కీ జైన్ భారీ వ్యాపార సామ్రాజ్యాన్ని కలిగి ఉన్నారు; వివిధ పరిశ్రమలలో విస్తరించి ఉన్న అతని కుటుంబ వ్యాపారాలు, కార్ల సేకరణ మరియు మరిన్ని

ముంబయి: డిసెంబర్ 14న అంకిత లోఖండే మరియు బిలాస్‌పూర్‌కు చెందిన వ్యాపారవేత్త విక్కీ జైన్ వివాహం చేసుకున్నారు. మూడు నాలుగు రోజుల పాటు సుదీర్ఘమైన సంబరాలతో వారు అంగరంగ వైభవంగా పెళ్లి చేసుకున్నారు. ఇంకా చదవండి: వావ్: అంకితా లోఖండే అత్తమామలు నూతన వధువును గ్రహ ప్రవేశ ఆచారాలతో స్వాగతించారు!
ఈ జంట పెళ్లి మొత్తంలో, ప్రతి ఫంక్షన్ రాయల్టీని వెదజల్లుతుంది, దీని ధర ఎంత అని అందరూ ఆశ్చర్యపోతున్నారు. అంకితా భర్త విక్కీ జైన్ ఎవరో, ఆమె గురించి, ఆమె చేసే పని గురించి తెలిసినప్పటికీ, ఆమె ఎవరో తెలియడం లేదు. విక్కీ జైన్ గురించి కొన్ని ఆసక్తికరమైన విషయాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి: స్వస్థలం మరియు విద్య: విక్కీ ఛత్తీస్‌గఢ్‌లోని రాయ్‌పూర్‌కు చెందిన సంపన్న వ్యాపార కుటుంబానికి చెందిన కుమారుడు. అతని తల్లిదండ్రులు వినోద్ కుమార్ జైన్ మరియు రంజన జైన్ ఇద్దరూ వ్యాపార యజమానులు. విక్కీ జైన్ సావిత్రిబాయి ఫూలే పూణే విశ్వవిద్యాలయం నుండి ఆర్థికశాస్త్రంలో పట్టా పొందారు. తరువాత, అతను జమ్నాలాల్ బజాజ్ ఇనిస్టిట్యూట్ ఆఫ్ మేనేజ్‌మెంట్ స్టడీస్ (JBIMS) నుండి MBA సంపాదించాడు. తన MBA డిగ్రీ పూర్తి చేసిన తర్వాత, విక్కీ తన కుటుంబం యొక్క బొగ్గు వ్యాపారంలో చేరాడు, ఇందులో చెక్క బొగ్గు, PIT బొగ్గు మరియు బిటుమినస్ బొగ్గు ఉన్నాయి. అతను మహావీర్ ఇన్‌స్పైర్ గ్రూప్ డైరెక్టర్, బొగ్గు వ్యాపారం, వాషరీ, లాజిస్టిక్స్, పవర్ ప్లాంట్లు, రియల్ ఎస్టేట్ మరియు డైమండ్స్‌లో ప్రముఖ వ్యాపార సంస్థ. మహావీర్ బిల్డర్స్ మరియు ప్రమోటర్స్ అతని కుటుంబ రియల్ ఎస్టేట్ వ్యాపారంలో భాగం. ఇంకా, జైన్ కుటుంబానికి బిలాస్‌పూర్‌లో ఫర్నిచర్ షోరూమ్‌లు ఉన్నాయని నివేదికలు సూచిస్తున్నాయి. నివేదికల ప్రకారం, విక్కీ కుటుంబం కూడా చదువులో నిమగ్నమై ఉంది. దంతవైద్యంపై ఆసక్తి ఉన్న వినోద్ జైన్, బిలాస్‌పూర్‌లోని డెంటల్ ఇన్‌స్టిట్యూట్ వ్యవస్థాపకులలో ఒకరు మరియు అతను ప్రీ-స్కూల్‌లో కూడా పెట్టుబడిదారుడు.అతని వ్యక్తిగత అభిరుచులు మరియు ఆసక్తులు: విక్కీ స్పోర్ట్స్ ఔత్సాహికుడని, ఫీల్డ్‌పై అతనికి ఉన్న ఆసక్తి అతనిని కూడా అందులో పెట్టుబడి పెట్టేలా చేసింది. ముంబై టైగర్స్, బాక్స్ క్రికెట్ లీగ్ (BCL) జట్టు అతని యాజమాన్యంలో ఉన్నట్లు నివేదించబడింది. అతని వినోద సంబంధాలు అక్కడ కూడా ప్రసిద్ధి చెందాయి. విక్కీ కూడా కారు ప్రియుడే. అతని కార్ల సేకరణలో ల్యాండ్ క్రూయిజర్ మరియు మెర్సిడెస్-బెంజ్ ఉన్నాయి. జాగ్వార్ XF కాకుండా, అంకిత పోర్స్చే 718ని కలిగి ఉంది.ఉమ్మడి లక్షణాలు: ముంబైలో అంకితా లోఖండేకి 3bhk అపార్ట్మెంట్ ఉంది. ఆమె మరియు ఆమె భర్త విక్కీ జైన్ ముంబై శివారులో 8bhk ఆస్తిలో పెట్టుబడి పెట్టినట్లు నివేదించబడింది. ఈ జంట త్వరలో వారి కొత్త ఇంటికి మారనున్నారు.మిస్టర్ మరియు మిసెస్ జైన్ ఖచ్చితంగా చాలా వ్యాపార అవగాహన ఉన్న వ్యక్తులు.మరిన్ని వినోద వార్తల కోసం, TellyChakkar.comతో ఉండండి!క్రెడిట్స్: టైమ్స్ ఆఫ్ ఇండియాఇంకా చదవండి:
ఎలా రొమాంటిక్: విక్కీ జైన్ భార్య అంకితా లోఖండే యొక్క మొదటి పుట్టినరోజును వివాహానంతరం ‘ప్రత్యేకమైనది’గా మార్చాడు!

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments