Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeసాధారణఉత్తమ మరియు చౌకైన ఆస్ట్రేలియా

ఉత్తమ మరియు చౌకైన ఆస్ట్రేలియా

Linux, Windows, SSD, PayPal, Bitcoin, Unmetered లేదా Unlimited Bandwidth, Bare Metal Server మరియు గేమ్ హోస్టింగ్ కోసం కేప్ టౌన్, అడిలైడ్, న్యూకాజిల్ ఆధారిత IP మరియు డేటా సెంటర్‌తో విశ్వసనీయమైన ఆస్ట్రేలియన్ డెడికేటెడ్ సర్వర్ హోస్టింగ్ ప్లాన్‌లను సులభంగా కొనుగోలు చేయండి

న్యూఢిల్లీ, ఢిల్లీ డిసెంబర్ 25, 2021 (Issuewire.com)బెస్ట్ ఆస్ట్రేలియా డెడికేటెడ్ సర్వర్ హోస్టింగ్ ప్రొవైడర్ గురించి: TheServerHostని పరిచయం చేస్తున్నాము TheServerHost ఆస్ట్రేలియా డెడికేటెడ్ సర్వర్ హోస్టింగ్ యొక్క ప్రముఖ ప్రొవైడర్. ) TheServerHost మీ వెబ్‌సైట్‌ను నిర్వహించడానికి నియంత్రణ ప్యానెల్‌ను కలిగి ఉంది. ఇది మీ సర్వర్ వనరులు మరియు నెట్‌వర్క్ ఆరోగ్యాన్ని పర్యవేక్షించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. బ్యాండ్‌విడ్త్, DNS, ఇమెయిల్, FTP మరియు వెబ్‌మెయిల్‌తో సహా అనేక లక్షణాలను అనుకూలీకరించడానికి కూడా ఈ ప్యానెల్ మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. అధిక ట్రాఫిక్ ఉన్న సైట్‌ల కోసం, అనుకూల వెబ్‌మెయిల్ ఎంపిక ప్రత్యేకంగా ఉపయోగపడుతుంది. మీరు స్పామ్ ఫిల్టర్ వంటి భద్రతా చర్యలను కూడా ఇన్‌స్టాల్ చేయవచ్చు. మీ వెబ్‌సైట్‌ను అన్ని వేళలా కొనసాగించడంలో మరియు అమలు చేయడంలో మీకు సహాయం చేయడానికి, TheServerHost దాని క్లయింట్‌లకు ఉచిత సాంకేతిక మద్దతును అందిస్తుంది. TheServerHost గొప్ప సాంకేతిక మద్దతు బృందాన్ని అందిస్తుంది. మీ ఖాతా గురించి ప్రశ్నలు అడగడానికి మీరు వారికి గంటల తరబడి కాల్ చేయవచ్చు. మీ సర్వర్‌తో మీకు సమస్య ఉంటే, వారి సాంకేతికతలు దానిని త్వరగా పరిష్కరిస్తాయి. వారు మీ సర్వర్ సరిగ్గా పని చేసేలా కాన్ఫిగర్ చేయడంలో కూడా మీకు సహాయపడగలరు. ఉదాహరణకు, మీరు సాఫ్ట్‌వేర్ సమస్య కారణంగా పనికిరాని సమయాన్ని ఎదుర్కొంటుంటే, వారు మీ కోసం వెంటనే దాన్ని పరిష్కరించగలరు. TheServerHost దాని వినియోగదారులందరికీ అత్యుత్తమ సాంకేతిక మద్దతును అందిస్తుంది. TheServerHost సర్వర్‌లు ఎంటర్‌ప్రైజ్-గ్రేడ్ ఎక్విప్‌మెంట్‌తో మద్దతునిస్తాయి మరియు వాటిని మీరే నిర్వహించడం గురించి మీరు చింతించాల్సిన అవసరం లేదు. మీరు సాంకేతిక సమస్యలను ఎదుర్కొంటే, మీరు నిమిషాల్లో ప్రతిస్పందనను ఆశించవచ్చు. TheServerHost మద్దతు సిబ్బంది రోజుకు ఇరవై నాలుగు గంటలు, వారంలో ఏడు రోజులు అందుబాటులో ఉంటారు. వారు తమ వెబ్‌సైట్‌లో అందుబాటులో ఉన్న అనేక విభిన్న పద్ధతుల ద్వారా మీ ప్రశ్నలకు సమాధానం ఇవ్వడం కూడా సంతోషంగా ఉంది. TheServerHost Windows మరియు Linux ప్లాట్‌ఫారమ్‌లు రెండింటిపై ఆధారపడి ఉంటుంది మరియు సరసమైన ధరలకు అధిక బ్యాండ్‌విడ్త్‌ను అందిస్తుంది. ఇది సర్వర్ మరియు మీ వెబ్‌సైట్‌ను నిర్వహించడానికి నియంత్రణ ప్యానెల్‌ను కూడా అందిస్తుంది. ఇది ఒక కంప్యూటర్ నుండి బహుళ సర్వర్‌లను నిర్వహించడం సులభం చేస్తుంది. మీరు మీ డొమైన్ పేరును అనుకూలీకరించవచ్చు మరియు మీ ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్‌ను కూడా ఇన్‌స్టాల్ చేయవచ్చు. ప్రారంభకులకు ఇది గొప్ప ఎంపిక. మరియు మరింత అధునాతన వినియోగదారుల కోసం, ఉన్నత-స్థాయి ఖాతాకు అప్‌గ్రేడ్ చేయడానికి ఇది గొప్ప ప్రదేశం. TheServerHost అపరిమిత బ్యాండ్‌విడ్త్ మరియు డిస్క్ స్థలాన్ని అందిస్తుంది. ఆన్‌లైన్‌లో ఉండటానికి వ్యాపారాలు పెద్ద మొత్తంలో డేటాపై ఆధారపడతాయి కాబట్టి ఈ రెండు సేవలు ఏ వ్యాపారానికైనా అవసరం. అదనంగా, TheServerHost అన్ని ప్లాన్‌లకు సమయ సమయానికి హామీ ఇస్తుంది. దాని ఆధారపడదగిన హార్డ్‌వేర్ మరియు మంచి కస్టమర్ సేవ మృదువైన మరియు విశ్వసనీయ వెబ్‌సైట్ కార్యకలాపాలను నిర్ధారిస్తాయి. మీరు మీ అవసరాలకు అనుగుణంగా హోస్టింగ్ ప్లాన్ రకాన్ని కూడా ఎంచుకోవచ్చు. TheServerHostతో, మీరు మీ ఆన్‌లైన్ ఉనికికి అవసరమైన అన్ని వనరులను కలిగి ఉండవచ్చు. TheServerHost అనేది వ్యాపారాలకు మంచి వెబ్ హోస్ట్. వాటికి మీటర్ లేని బ్యాండ్‌విడ్త్ మరియు డిస్క్ స్పేస్ ఉన్నాయి. అంతేకాకుండా, మీరు షేర్డ్ మరియు డెడికేటెడ్ హోస్టింగ్ ప్లాన్‌ల నుండి ఎంచుకోవచ్చు. TheServerHost 24/7 ప్రత్యక్ష చాట్ మరియు సాంకేతిక మద్దతును అందిస్తుంది. దాచిన రుసుములు లేవు, కనిష్టాలు లేవు మరియు అపరిమిత బ్యాండ్‌విడ్త్ మరియు డిస్క్ స్థలం. మీరు నమ్మదగిన వెబ్ హోస్ట్ కోసం చూస్తున్నట్లయితే, ఇది మీకు అద్భుతమైన ఎంపిక. దీని అంకితమైన సర్వర్లు నమ్మదగినవి మరియు అనువైనవి. TheServerHost వివిధ రకాల వ్యాపారాలకు సరిపోయే విభిన్న వ్యాపార హోస్టింగ్ ప్లాన్‌లను అందిస్తుంది. ఈ ప్లాన్‌లు అన్‌మీటర్డ్ డిస్క్ స్పేస్ మరియు బ్యాండ్‌విడ్త్‌ను అందిస్తాయి మరియు కంపెనీ ద్వారా హామీ ఇవ్వబడుతుంది. వ్యాపారాలకు ముఖ్యమైన 100% సమయ సమయాన్ని అందించే కొన్ని వెబ్ హోస్ట్‌లలో ఇవి కూడా ఒకటి. సాలిడ్ సపోర్ట్ టీమ్ మద్దతు ఉన్నంత వరకు, సర్వర్‌ని కొనుగోలు చేయవలసిన అవసరం లేదు. అంకితమైన IP చిరునామా గరిష్ట సమయ మరియు భద్రతను నిర్ధారిస్తుంది.ఆస్ట్రేలియా డెడికేటెడ్ సర్వర్ హోస్టింగ్ అంటే ఏమిటి మరియు దాని ఉపయోగం ఏమిటి: అంకితమైన సర్వర్ గురించి? ఆస్ట్రేలియా డెడికేటెడ్ సర్వర్ హోస్టింగ్ దీనికి సరైన ఎంపిక అధిక-పనితీరు గల వెబ్ సర్వర్ అవసరమయ్యే ఏదైనా వ్యాపారం. ERP అమలులు మరియు కార్పొరేట్ వెబ్‌సైట్‌ల వంటి మిషన్-క్రిటికల్ డేటాకు కూడా ఈ రకమైన హోస్టింగ్ అనువైనది. అయితే, ఈ రకమైన హోస్టింగ్ అన్ని రకాల వ్యాపారాలకు తగినది కాదు. ప్రామాణిక ఉపయోగాలు కాకుండా, గేమ్ మరియు యాప్ సర్వర్‌ల కోసం అంకితమైన సర్వర్‌లు ఉపయోగించబడతాయి. అంకితమైన సర్వర్ హోస్టింగ్ యొక్క కొన్ని ప్రయోజనాలు క్రిందివి. వివిధ హోస్టింగ్ ప్రొవైడర్లు అందించే ఫీచర్లను బ్రౌజ్ చేయడం ద్వారా మీరు మీ అవసరాలకు ఉత్తమమైన ప్లాన్‌ను ఎంచుకోవచ్చు. భాగస్వామ్య హోస్టింగ్ ప్లాన్‌ల కంటే అంకితమైన సర్వర్‌లు ఎక్కువ సౌలభ్యం మరియు శక్తిని కలిగి ఉంటాయి. మీ వెబ్‌సైట్‌కి హై-ఎండ్ హార్డ్‌వేర్ మరియు భద్రత అవసరమైతే, అంకితమైన సర్వర్ మీకు ఎక్కువ స్వేచ్ఛను అందిస్తుంది. మీరు మీ అవసరాలకు అనుగుణంగా వేలాది సెట్టింగ్‌లను అనుకూలీకరించవచ్చు. అంతేకాకుండా, అవసరమైనప్పుడు దాని హార్డ్‌వేర్‌ను అప్‌గ్రేడ్ చేయడానికి మరియు మార్చడానికి అంకితమైన సర్వర్ మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. మీ అవసరాలు పెరిగే కొద్దీ మీరు మీ సైట్‌ని స్కేల్ చేయగలరు. మరియు మీ వెబ్‌సైట్ అంకితమైన సర్వర్‌లో హోస్ట్ చేయబడినందున, దాని వృద్ధికి పరిమితులు లేవు. అంకితమైన సర్వర్లు మరింత నియంత్రణను అందిస్తాయి. మీరు సర్వర్‌లోని వనరులకు 100% ప్రాప్యతను కలిగి ఉంటారు. మీ వెబ్‌సైట్ పనితీరును ప్రభావితం చేసే ఇతర క్లయింట్లు లేదా సర్వర్‌ల గురించి మీరు ఆందోళన చెందాల్సిన అవసరం లేదు. అంకితమైన సర్వర్లు 100% వినియోగం మరియు విశ్వసనీయతను అందిస్తాయి. వారు అత్యుత్తమ పనితీరు మరియు భద్రతను కూడా అందిస్తారు. పెద్ద వెబ్‌సైట్‌లు మరియు వ్యాపారాలకు అంకితమైన సర్వర్ అద్భుతమైన ఎంపిక. కాబట్టి, మీరు ఉత్తమమైన ప్రణాళికను ఎలా ఎంచుకుంటారు? అంకితమైన సర్వర్ కోసం చూస్తున్నప్పుడు పరిగణించవలసిన కొన్ని విషయాలు ఇక్కడ ఉన్నాయి: అంకితమైన సర్వర్ హోస్టింగ్ హైపర్‌వైజర్ టెక్నాలజీ అవసరాన్ని తొలగిస్తుంది. వర్చువలైజేషన్ కోసం రెండోది చాలా అవసరం అయితే, ఇది భద్రతా ప్రమాదాన్ని కూడా సృష్టిస్తుంది. దాడి ఉపరితలం పెద్దది, ఉల్లంఘన సంభావ్యత ఎక్కువగా ఉంటుంది. మీరు హార్డ్‌వేర్‌ను ఎంచుకోవచ్చు మరియు మీ అవసరాలు మారినప్పుడు మీ సిస్టమ్‌ను అప్‌గ్రేడ్ చేయవచ్చు. అంకితమైన సర్వర్‌ని కలిగి ఉండటం వలన మీ వెబ్‌సైట్ వేగంగా మరియు అధిక పనితీరుతో అభివృద్ధి చెందుతుంది. మీకు ఏమి కావాలో మీకు తెలియకుంటే, TheServerHostని చూడండి. పెద్ద-స్థాయి వెబ్‌సైట్‌లకు అంకితమైన సర్వర్లు ఉత్తమ ఎంపిక. ఈ రకమైన హోస్టింగ్ మీ అవసరాలకు సరిపోయే హార్డ్‌వేర్‌ను ఎంచుకునే స్వేచ్ఛను ఇస్తుంది. నెట్‌వర్క్ కనెక్షన్‌పై మీకు పూర్తి నియంత్రణ ఉంటుంది, ఇది పెద్ద-స్థాయి వెబ్‌సైట్‌ల విషయానికి వస్తే ఇది కీలకం. మరొక క్లయింట్‌తో సర్వర్‌ను భాగస్వామ్యం చేయడం గురించి మీరు చింతించాల్సిన అవసరం లేదని దీని అర్థం. మీ వెబ్‌సైట్ ఎలా నడుస్తుందనే దానిపై మీకు మరింత నియంత్రణ ఉన్నందున మీ వ్యాపారానికి అంకితమైన సర్వర్‌లు ఉత్తమమైనవి.TheServerHost అందించే ఫీచర్ మరియు ప్రయోజనాలు A ఆస్ట్రేలియా అంకితమైన సర్వర్ అనేది ఒకే కంప్యూటర్. హోస్టింగ్ కంపెనీ యొక్క డేటా సెంటర్‌లో లీజుకు ఇవ్వబడింది మరియు నిల్వ చేయబడుతుంది. ఇది ఆపరేటింగ్ సిస్టమ్, వెబ్ సర్వర్ మరియు సంబంధిత సాఫ్ట్‌వేర్ మరియు ఇంటర్నెట్ కనెక్షన్‌ని కలిగి ఉంటుంది. ఈ రకమైన సర్వర్‌ను అధిక మొత్తంలో ట్రాఫిక్ ఉన్న కంపెనీలు ఉపయోగిస్తాయి. ఈ సర్వర్‌లను ఇతర కంపెనీలతో భాగస్వామ్యం చేయడం సాధ్యం కాదు, కాబట్టి వారు పెరిగిన ట్రాఫిక్ లేదా పెరిగిన డేటా రిసెప్షన్ కోసం తమ పనితీరును సులభంగా సర్దుబాటు చేయవచ్చు. భాగస్వామ్య సర్వర్‌ల కంటే అంకితమైన సర్వర్‌లు ఖరీదైనవి, కానీ అవి అత్యంత సౌలభ్యాన్ని అందిస్తాయి. పూర్తి నియంత్రణ: ఇది మరింత భద్రత మరియు వేగాన్ని కలిగి ఉంది. భాగస్వామ్య సర్వర్‌లతో పోలిస్తే, అంకితమైన సర్వర్ పూర్తిగా ఒక వెబ్‌సైట్‌కు అంకితం చేయబడింది. అంకితమైన సర్వర్ హార్డ్‌వేర్ మరియు సాఫ్ట్‌వేర్‌పై పూర్తి నియంత్రణను కూడా అందిస్తుంది. మీ వెబ్‌సైట్ వేగంగా మరియు మరింత విశ్వసనీయంగా ఉంటుందని దీని అర్థం. ఇది షేర్డ్ సర్వర్ కంటే మరింత సురక్షితంగా ఉంటుంది. కాబట్టి, వ్యాపారాలకు అంకితమైన సర్వర్ హోస్టింగ్ మంచి ఎంపిక. సున్నితమైన లావాదేవీలను నిర్వహించే వ్యాపారాలకు ఈ సేవ అనువైనది. ఫ్లెక్సిబుల్: అంకితమైన సర్వర్ హోస్టింగ్ మీకు అధిక స్థాయి సౌలభ్యాన్ని అందిస్తుంది. మీరు మీ వెబ్‌సైట్‌కు అవసరమైన వనరులు మరియు భద్రతను ఉపయోగించవచ్చు. అంకితమైన సర్వర్ అత్యంత సురక్షితమైన ఎంపిక. అంతేకాకుండా, సాఫ్ట్‌వేర్ మరియు గేమ్‌లను ఇన్‌స్టాల్ చేయడానికి మరియు అమలు చేయడానికి ఇది మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. దీని పెరిగిన భద్రత వ్యాపారాలకు సురక్షితమైనదని అర్థం. మీరు మీ స్వంత వెబ్‌సైట్‌ను అమలు చేయాలని ప్లాన్ చేస్తే, అది షేర్డ్ సర్వర్‌ల కంటే వేగంగా ఉంటుంది. అంకితమైన సర్వర్‌లతో భద్రత మరియు పనితీరు సమస్యల గురించి ఆందోళన చెందాల్సిన అవసరం లేదు. పెద్ద వెబ్‌సైట్: పెద్ద-స్థాయి వెబ్‌సైట్‌లకు అంకితమైన సర్వర్లు అనువైనవి. వారు షేర్డ్ లేదా VPS సర్వర్‌ల కంటే ఎక్కువ వనరులు మరియు భద్రతను అందిస్తారు. ఈ రకమైన వెబ్‌సైట్‌లకు అంకితమైన సర్వర్‌లను ఉపయోగించడం ఉత్తమ ఎంపిక. ఇది మీ స్వంత హార్డ్‌వేర్‌ను ఎంచుకోవడానికి మరియు మీకు అవసరమైతే మీ సిస్టమ్‌ను అప్‌గ్రేడ్ చేయడానికి కూడా మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. దీనికి అదనంగా, వారు మరింత నమ్మదగినవి మరియు భారీ కార్యక్రమాలను నిర్వహించగలరు. అంకితమైన సర్వర్‌ల పెర్క్‌లను అతిగా చెప్పలేము. ఉత్తమ వెబ్‌సైట్ హోస్టింగ్ ప్లాన్‌లు మీ వెబ్‌సైట్ దాని గరిష్ట సామర్థ్యంతో పని చేయడానికి అనుమతిస్తాయని నిరూపించబడింది. సెక్యూర్డ్:

ఆస్ట్రేలియా డెడికేటెడ్ సర్వర్లు మరింత నియంత్రణ మరియు భద్రతను అందిస్తాయి. ప్రతి సర్వర్ ఒకే కస్టమర్‌కు అంకితం చేయబడినందున, మీరు ఇతర కస్టమర్‌లతో సర్వర్‌ను భాగస్వామ్యం చేయవలసిన అవసరం లేదు. ఇంకా, అంకితమైన సర్వర్లు మరింత సురక్షితమైనవి మరియు నమ్మదగినవిగా ఉంటాయి, మీ వెబ్‌సైట్ పనితీరుపై దృష్టి పెట్టడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. అధిక ట్రాఫిక్ వాల్యూమ్‌లు ఉన్న వెబ్‌సైట్‌లకు ఇది ఉత్తమ ఎంపిక మరియు అదనపు భద్రత అవసరం. ఇది ఇతర వినియోగదారుల వెబ్‌సైట్‌లు మరియు మీ సైట్ పనితీరు గురించి ఆందోళన చెందాల్సిన అవసరం లేదు. రూట్ యాక్సెస్: డెడికేటెడ్ సర్వర్‌ను ఎంచుకున్నప్పుడు, పూర్తి రూట్ యాక్సెస్‌ను అందించే దాన్ని ఎంచుకున్నారని నిర్ధారించుకోండి. రూట్ యాక్సెస్‌లో రెండు రకాలు ఉన్నాయి – RDP మరియు పూర్తి రూట్ SSH. రెండు ఎంపికలు సర్వర్ యొక్క అడ్మినిస్ట్రేటివ్ స్థాయికి లాగిన్ చేయడానికి మరియు కొత్త సాఫ్ట్‌వేర్ మరియు మూడవ పక్ష అనువర్తనాలను ఇన్‌స్టాల్ చేయడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తాయి. దానికి అదనంగా, అంకితమైన సర్వర్ బ్యాకప్ మరియు భద్రతా సాఫ్ట్‌వేర్‌తో రావాలి. మీరు మీ సర్వర్‌ని ఎక్కువ కాలం ఉపయోగించాలని ప్లాన్ చేస్తే ఇది ముఖ్యం. తక్కువ నిర్వహణ ఖర్చు: అంకితమైన సర్వర్‌లకు తక్కువ నిర్వహణ ఖర్చులు ఉంటాయి. హోస్టింగ్ ప్రొవైడర్ మీ కోసం నెట్‌వర్క్ లేయర్, కాషింగ్ సాఫ్ట్‌వేర్ మరియు ఇతర సర్వర్ నిర్వహణను నిర్వహిస్తారు. మీరు మీ వెబ్‌సైట్ యొక్క కంటెంట్ మరియు కార్యాచరణపై దృష్టి పెట్టవచ్చు. అంకితమైన సర్వర్‌లు సురక్షితమైనవి మరియు ఎంటర్‌ప్రైజ్-స్థాయి సాంకేతికత ద్వారా రక్షించబడతాయి. అవి అనవసరమైన శక్తి మరియు చుట్టూ-ది-క్లాక్ పర్యవేక్షణ ద్వారా రక్షించబడతాయి. అవి కూడా చాలా స్కేలబుల్, మరియు ఉత్తమ ప్రొవైడర్లు అవసరమైతే హై-ఎండ్ హార్డ్‌వేర్‌కి అప్‌గ్రేడ్ చేయగల సామర్థ్యాన్ని కలిగి ఉంటారు. వ్యాపారానికి అనువైనది: అంకితమైన సర్వర్‌లు వ్యాపారాలకు అనువైనవి, ఎందుకంటే అవి వాటి కోసం ప్రత్యేకంగా నిర్మించబడ్డాయి. మీ వ్యాపార అవసరాలకు అనుగుణంగా వాటిని స్కేల్ చేయవచ్చని దీని అర్థం. మీరు శాశ్వత మరియు తాత్కాలిక డేటా నిల్వ కోసం మీ సర్వర్‌ని ఉపయోగించవచ్చు మరియు మీరు మీ అన్ని సేవల మధ్య వనరులను సమర్థవంతంగా విభజించగలరు. మీరు ఒకటి కంటే ఎక్కువ ప్రయోజనాల కోసం మీ అంకితమైన సర్వర్‌ని కూడా ఉపయోగించవచ్చు, ఇది చిన్న వ్యాపార వెబ్‌సైట్‌లకు గొప్ప ప్రయోజనం. అదనంగా, మీరు థర్డ్-పార్టీ మేనేజ్‌మెంట్ సర్వీస్‌ల నుండి ప్రయోజనం పొందుతారు, ఇవి ప్రొఫెషనల్ సపోర్ట్‌ను అందిస్తాయి మరియు సురక్షితమైన సర్వర్‌ని నిర్ధారిస్తాయి. ఈ విధంగా, మీరు పనికిరాని సమయాన్ని తగ్గించవచ్చు మరియు మీ ఉత్పాదకతను పెంచుకోవచ్చు. అత్యధిక పనితీరు:

ఆస్ట్రేలియాకు అనేక ప్రయోజనాలు ఉన్నాయి మీ వ్యాపారం కోసం సర్వర్

. పీక్ సమయాల్లో మీ వ్యాపార పనితీరును పెంచగల సామర్థ్యం మొదటి వాటిలో ఒకటి. మరొకటి ఏమిటంటే, మీరు మీ ప్రాధాన్యత ప్రకారం సెట్టింగ్‌లు మరియు సర్వర్ లాగ్‌లను కాన్ఫిగర్ చేయగలరు. అంకితమైన సర్వర్ మీ అవసరాలకు అనువైనది మరియు అనుకూలీకరించదగినది. ఇంకా, మీరు పరికరాలు, IT నిర్వహణ లేదా సాఫ్ట్‌వేర్‌పై ఎక్కువ డబ్బు ఖర్చు చేయనవసరం లేదు. మీరు మీ అవసరాలకు అనుగుణంగా సిస్టమ్‌లో మార్పులు కూడా చేయవచ్చు. అధిక ట్రాఫిక్: మీ వ్యాపారం వృద్ధి చెందుతున్నట్లయితే, షేర్డ్ సర్వర్‌లు సరిపోకపోవచ్చు. మీ ట్రాఫిక్ వాల్యూమ్ పెరిగితే మీరు మీ సర్వర్‌ని కూడా అప్‌గ్రేడ్ చేయాల్సి ఉంటుంది. అంకితమైన సర్వర్‌లు మరింత ట్రాఫిక్‌ను నిర్వహించగలవు, ఇది మీ వ్యాపారానికి ప్రయోజనం. ప్రత్యేకమైన సర్వర్‌ని కలిగి ఉండటం వలన మీ పెరుగుతున్న అవసరాలకు అనుగుణంగా మీ వెబ్‌సైట్ కాన్ఫిగరేషన్‌లను నవీకరించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. ఇది మీ సందర్శకులకు మృదువైన మరియు అంతరాయం లేని అనుభవాన్ని కూడా నిర్ధారిస్తుంది. ఆపై, మీరు ఆన్‌లైన్ గేమ్‌ల కోసం ప్రత్యేక సర్వర్‌ని ఉపయోగించవచ్చు.TheServerHost అందించే నిర్వహించబడే సేవలు సర్వర్ నిర్వహణ: మీ నెట్‌వర్క్ సరైన ఆపరేషన్ కోసం సరైన సర్వర్ నిర్వహణను నిర్వహించడం చాలా అవసరం. సర్వర్‌లు ఎల్లప్పుడూ రన్ అవుతూ మరియు మిలియన్ల కొద్దీ క్లయింట్‌లకు సేవలందిస్తున్నందున, వారి భౌతిక అరుగుదల చాలా తక్కువగా ఉంటుంది. కానీ వారి సాఫ్ట్‌వేర్‌లో దుస్తులు మరియు కన్నీటిని జోడించవచ్చు, సాధారణ సంరక్షణ మరియు పర్యవేక్షణ అవసరం. సరైన సర్వర్ నిర్వహణలో ప్రాథమిక దశలు: భాగాలను శుభ్రపరచడం, తనిఖీ చేయడం మరియు నిర్వహించడం మరియు నెట్‌వర్క్‌ను నిర్వహించడం. ఇక్కడ చాలా ముఖ్యమైన చిట్కాలు ఉన్నాయి: – డిస్క్ మరియు హార్‌ను శుభ్రం చేయండి d డ్రైవ్: మీ అన్ని సర్వర్‌లు డేటా మరియు అప్లికేషన్‌ల కోసం చాలా స్థలాన్ని కలిగి ఉన్నాయని నిర్ధారించుకోండి. సర్వర్ మానిటరింగ్: సర్వర్ పనితీరు మరియు హార్డ్‌వేర్‌ను పర్యవేక్షించండి. ప్రభావవంతమైన సర్వర్ నిర్వహణ ప్రణాళిక సర్వర్ పనితీరు మరియు సమయ వ్యవధిని పర్యవేక్షించడానికి మీకు సహాయపడుతుంది. రిమోట్ పర్యవేక్షణలో ఈవెంట్ లాగ్‌లు, పనితీరు, అప్లికేషన్ మరియు అంతర్గత ఆడిట్ నివేదికలు మరియు ఆస్తి నిర్వహణ ఉంటాయి. సిస్టమ్ సమస్యలను నివారించడానికి మరియు అధిక స్థాయి ఉత్పాదకతను నిర్ధారించడానికి ఈ చర్యలు అవసరం. దీనితో పాటు, మీరు నెట్‌వర్క్ సంబంధిత సమస్యల గురించి కూడా తెలుసుకోవాలి. సమగ్ర సర్వర్ నిర్వహణ ప్రణాళిక మీ వ్యాపార సమయాన్ని మరియు డబ్బును ఆదా చేస్తుంది. DDOS రక్షణ: DDoS దాడులు అనేక రూపాల్లో ఉంటాయి. వాల్యూమెట్రిక్ దాడులు, ఉదాహరణకు, బాట్‌నెట్‌లు మరియు ICMP వరద వ్యూహంపై ఆధారపడతాయి. అందుబాటులో ఉన్న అన్ని బ్యాండ్‌విడ్త్‌లను వినియోగించే పెద్ద ట్రాఫిక్ స్పైక్‌లను కలిగించడానికి ఈ వ్యూహాలు మాల్వేర్-సోకిన పరికరాలను ఉపయోగిస్తాయి. DDoS దాడుల ప్రభావాన్ని తగ్గించడానికి అనేక క్రియాశీల చర్యలు తీసుకోవచ్చు. DDoS ప్రభావాన్ని తగ్గించడానికి, మీరు మీ మిషన్-క్రిటికల్ సిస్టమ్‌లన్నింటినీ జాబితా చేసి, ఆపై DDOS రక్షణ పరిష్కారాన్ని అమలు చేయాలి. దాడి యొక్క స్వభావాన్ని బట్టి, వివిధ రక్షణ పద్ధతులు అందుబాటులో ఉన్నాయి. అత్యంత సాధారణ మరియు ప్రభావవంతమైనది సరిహద్దు గేట్‌వే ప్రోటోకాల్, ఇది సబ్‌నెట్‌ను రక్షిస్తుంది. ఇది డిమాండ్‌పై మాత్రమే పని చేస్తుంది మరియు దాడి జరిగినప్పుడు మాన్యువల్ యాక్టివేషన్ అవసరం. ఈ పద్ధతి పరిమిత సంఖ్యలో దాడులకు మాత్రమే ప్రభావవంతంగా ఉంటుంది. ఇది అధిక ధరను కలిగి ఉంది, కానీ ఇన్స్టాల్ చేయడం సులభం. ఇది నెట్‌వర్క్ లేయర్‌ను రక్షిస్తుంది మరియు అప్లికేషన్-లేయర్ దాడులను నివారిస్తుంది. ఇది ఇన్-లైన్ ఉపశమనాలను కూడా అందిస్తుంది మరియు అద్భుతమైన కస్టమర్ అనుభవాన్ని నిర్ధారిస్తుంది. రోజువారీ బ్యాకప్: మీ డేటాను రక్షించడానికి రోజువారీ బ్యాకప్ సేవలు కీలకం. మీ సిస్టమ్ ఏదైనా సమస్యను ఎదుర్కొంటే అవి ఆటోమేటిక్ డేటా రికవరీని అందిస్తాయి. మానవ తప్పిదాలు, విద్యుత్ పెరుగుదలలు, తాజా వైరస్ విడుదల మరియు ప్రకృతి వైపరీత్యాలతో సహా అనేక అంశాలు మీ డేటా అదృశ్యం కావడానికి కారణం కావచ్చు. మీ వద్ద అత్యుత్తమ హార్డ్‌వేర్ ఉన్నప్పటికీ, మీ డేటా ఎప్పటికీ కోల్పోదని మీరు హామీ ఇవ్వలేరు. రోజువారీ బ్యాకప్ సేవతో, మీ సర్వర్‌కు ఏదైనా జరిగితే మీరు మీ సమాచారాన్ని తిరిగి పొందగలుగుతారు. డేటా సెంటర్ ఇన్‌ఫ్రాస్ట్రక్చర్: డేటా సెంటర్‌లకు పవర్ సబ్‌సిస్టమ్‌లు, నిరంతర విద్యుత్ సరఫరాలు (UPSలు), బ్యాకప్ జనరేటర్లు, శీతలీకరణ పరికరాలు, ఫైర్ సప్రెషన్ వంటి బలమైన మద్దతు మౌలిక సదుపాయాలు అవసరం. వ్యవస్థలు మరియు భద్రతా వ్యవస్థలను నిర్మించడం. అనేక రకాల డేటా సెంటర్ ఇన్‌ఫ్రాస్ట్రక్చర్‌లు ఉన్నాయి, కానీ అత్యంత సాధారణమైనది టైర్ I. ఈ రకమైన మౌలిక సదుపాయాలు ఒకే అంతస్తుపై ఆధారపడి ఉంటాయి మరియు UPSలు అవసరం. టైర్ II మరియు టైర్ III డేటా సెంటర్‌లు కూడా అనవసరమైన శక్తిని మరియు శీతలీకరణను ఉపయోగిస్తాయి, అయితే టైర్ IV డేటా సెంటర్‌లు అనేక పొరల రక్షణను కలిగి ఉంటాయి మరియు దోషాలను తట్టుకోగలవు. సరైన డేటా సెంటర్ అవస్థాపన రిడెండెన్సీ మరియు ఫాల్ట్ టాలరెన్స్‌ని అందిస్తుంది. సదుపాయం యొక్క సజావుగా పనితీరును నిర్ధారించడానికి తాజా సాంకేతికత మరియు ప్రమాణాలకు అనుగుణంగా ఉండటం చాలా అవసరం. ఏదైనా క్లౌడ్ కంప్యూటింగ్ వ్యాపారం విజయవంతం కావడానికి అధిక పనితీరు గల డేటా సెంటర్ కీలకం. డేటా సెంటర్‌తో, ఇది ఏ పరిస్థితిలోనైనా సురక్షితంగా మరియు స్థితిస్థాపకంగా ఉంటుందని మీరు నిర్ధారించుకోవచ్చు. అధిక పనితీరు గల మౌలిక సదుపాయాలను నిర్మించడం వల్ల అనేక ప్రయోజనాలు కూడా ఉన్నాయి. ఇప్పటికే ఇన్‌స్టాల్ చేయబడిన మరియు పనిచేసే సేవను ఉపయోగించడం ప్రారంభించడం సులభం. SSD డ్రైవ్: SSD డ్రైవ్ అనేది సమాచారాన్ని నిల్వ చేయడానికి సెమీకండక్టర్ల సమూహాన్ని ఉపయోగించే కంప్యూటర్ నిల్వ పరికరం. ఇది డేటాను నిల్వ చేయడానికి స్పిన్నింగ్ డిస్క్‌లను లేదా కదిలే భాగాలను ఉపయోగించదు. అదనపు ప్రయోజనంగా, SSDలు ఎక్కువ కాలం ఉంటాయి. హార్డ్ డ్రైవ్‌లతో పోలిస్తే, SSDలు ఉష్ణోగ్రతలో తగ్గుదలని తట్టుకునే అవకాశం ఉంది. అవి కదిలే భాగాలను కలిగి ఉండవు కాబట్టి, అవి మరింత మన్నికైనవి మరియు కఠినమైన చికిత్సను కూడా నిర్వహించగలవు. హార్డ్ డిస్క్‌ల కంటే చౌకగా ఉండటమే కాకుండా, అవి మరింత విశ్వసనీయంగా కూడా ఉంటాయి. మీ కంప్యూటర్ కోసం SSDని ఎంచుకోవడం దాని వేగం మరియు పనితీరును పెంచడానికి ఒక గొప్ప మార్గం. అనేక రకాల SSDలు అందుబాటులో ఉన్నాయి. అత్యధిక రైట్ సైకిల్ కౌంట్ ఉన్నవి బహుశా ఉత్తమ ఎంపిక. ముగింపులు: A

ఆస్ట్రేలియా అంకితమైన సర్వర్ అనేది అనేక వ్యాపారాలు మరియు వ్యక్తులకు గొప్ప ఎంపిక. సరైన రకమైన సర్వర్‌తో, మీరు మీ అవసరాలకు సరిపోయేలా ప్రతిదీ అనుకూలీకరించవచ్చు. ఈ రకమైన హోస్టింగ్‌తో, మీరు సర్వర్‌లో మార్పులు చేయగలరు మరియు సులభంగా నిర్వహించగలరు. డెడికేటెడ్ సర్వర్లు కస్టమర్లచే అత్యంత విశ్వసనీయమైనవి. మీ వెబ్‌సైట్ ఉత్తమంగా పని చేయడానికి అవసరమైన అన్ని వనరులను వారు కలిగి ఉన్నారు. వారి వెబ్‌సైట్‌లకు అత్యధిక భద్రత మరియు పనితీరు అవసరమయ్యే దీర్ఘకాలిక వ్యాపారాలు మరియు పెద్ద సంస్థలకు అంకితమైన సర్వర్‌ను ఎంచుకోవడం ఉత్తమం. అనేక వెబ్‌సైట్‌లతో కూడిన వ్యాపారాలకు అంకితమైన సర్వర్లు సరైనవి. ఈ సర్వర్లు పెద్ద వెబ్‌సైట్‌ల కోసం రూపొందించబడ్డాయి. అందువల్ల, వారు షేర్డ్ సర్వర్‌ల కంటే ఎక్కువ RAM మరియు CPU శక్తిని కలిగి ఉంటారు. అవి హై-ఎండ్ అప్లికేషన్‌ల కోసం మెరుగ్గా ఆప్టిమైజ్ చేయబడ్డాయి మరియు తక్కువ సర్వర్ ఎర్రర్‌లను కలిగి ఉంటాయి. వారు వృత్తిపరమైన మద్దతును కూడా అందిస్తారు. ఇవి కాకుండా, అంకితమైన సర్వర్ మీకు ఖరీదైన పనికిరాని సమయాన్ని నివారించడానికి మరియు ఉత్పాదకతను పెంచడంలో మీకు సహాయపడుతుంది. మీరు ఒకదాన్ని కొనుగోలు చేసే ముందు అంకితమైన సర్వర్ యొక్క అన్ని ప్రయోజనాలను పరిగణనలోకి తీసుకోవడం చాలా అవసరం.ఆస్ట్రేలియా కోసం VPS సర్వర్‌ని సందర్శించండి ఆస్ట్రేలియా VPS సర్వర్ హోస్టింగ్ ప్రొవైడర్ మీడియా సంప్రదింపు

TheServerHost

support@theserverhost.com

https://theserverhost.com Tags :
ఉత్తమ ,
చౌక
, ఆస్ట్రేలియా , అంకితమైన , సర్వర్
,
హోస్టింగ్
, ప్రొవైడర్
, TheServerHost
ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments