Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeఆరోగ్యంWFH లాంజ్‌వేర్‌ను ఎలా హాట్ ఫేవరెట్‌గా మార్చింది

WFH లాంజ్‌వేర్‌ను ఎలా హాట్ ఫేవరెట్‌గా మార్చింది

లోపల ఉండే ఆనందం పరిశ్రమ ఇప్పటివరకు చూసిన అత్యంత తిరుగులేని ఫ్యాషన్ ట్రెండ్‌లలో ఒకదానికి జన్మనిచ్చింది — కిక్ యాస్ లాంజ్‌వేర్. లాంజ్‌వేర్ యొక్క భవిష్యత్తు ఏమిటి మరియు ట్రెండ్ ఎక్కడికి వెళుతుంది? మేము కనుగొన్నాము.

అవసరమే అన్ని ఆవిష్కరణలకు తల్లి, మహమ్మారి చూపింది. అనవసరంగా బయటకు వెళ్లడం కంటే లోపల ఉండడం చాలా మంచిదని లాక్‌డౌన్‌లు రుజువు చేశాయి. ఫ్యాషన్ పరిశ్రమకు ఇది చెడ్డ వార్తలా అనిపించవచ్చు, కానీ లాంజ్‌వేర్‌ల పెరుగుదల సక్రమం.

lounge wear

లాంజ్‌వేర్‌ల విజృంభణ అనేది సుదీర్ఘమైన పని నుండి ఇంటి సమావేశాలు, విపరీతమైన టీవీ షోలు మరియు DIY ప్రతిదానికీ హాజరవుతున్నప్పుడు నిరాడంబరమైన జంట జాగర్‌లు కంఫర్ట్ దుస్తులలో ఎలా భాగమయ్యారు అనే కథనం తప్ప మరొకటి కాదు. సర్వం కోల్పోయే అంచున ఉన్న బ్రాండ్‌లు ఈ విజృంభణ అవకాశాన్ని క్యాష్ చేసుకోవడానికి కలెక్షన్లతో తిరిగి వచ్చాయి. అప్పటి నుండి, లాంజ్‌వేర్ వక్రత పైకి మాత్రమే కదులుతోంది.

“మహమ్మారి ప్రజలు తమ ఇళ్ల సౌలభ్యం నుండి షాపింగ్ చేసే ఆనందాన్ని మళ్లీ కనుగొనేలా చేసింది. ఇది లాంజ్‌వేర్ విభాగంలో డిమాండ్ పెరుగుదలను వేగవంతం చేసింది. ఆవశ్యక ఫ్యాషన్ విభాగంలో భాగమైన ఈ వర్గం గత సంవత్సరంలో 300 శాతం వృద్ధి చెందింది మరియు మరింత ఆవిరిని సేకరిస్తామని హామీ ఇచ్చింది. ఇది మహమ్మారి నుండి ఈ విభాగాలలో బలమైన వినియోగదారు ఉద్దేశాన్ని సూచిస్తుంది. సౌకర్యవంతమైన, ధరించడానికి సులభమైన, మన్నికైన మరియు బహుళ ప్రయోజన యుటిలిటీ కలిగిన ఉత్పత్తులు ప్రాధాన్యతను సంతరించుకున్నాయి. కో-ఆర్డ్ సెట్స్ కలర్ బ్లాక్‌లు, సాలిడ్ టేపర్డ్ లాంజ్ ప్యాంట్‌లు, ఫ్లేర్డ్ బాటమ్స్ మరియు సైడ్ స్ట్రిప్స్ వంటి ట్రెండ్‌లు ఈ వృద్ధిని పెంచుతున్నాయి. మెరుగైన పరిశుభ్రత మరియు సౌలభ్యం కోసం విలువ-ఆధారిత ముగింపుల కోసం డిమాండ్ కూడా పెరిగింది” అని మైంత్రా ప్రతినిధి చెప్పారు.

erl

XYXX అపెరల్స్ వ్యవస్థాపకుడు మరియు CEO అయిన యోగేష్ కబ్రా ఇలా అనుకుంటున్నారు, “ప్రీ పాండమిక్ అయినప్పటికీ, లాంజ్‌వేర్ వర్గం అభివృద్ధి చెందుతోంది, ఎక్కువ మంది వ్యక్తులు సౌకర్యం మరియు శ్రమలేని దుస్తులను ఎంచుకున్నారు. గిగ్ ఎకానమీ వలె WFH ధోరణి పుంజుకుంది. మహమ్మారి వర్గం పురాణ నిష్పత్తిలో పెరగడానికి సహాయపడింది. మహమ్మారి డ్రెస్సింగ్ మరియు ఉత్పాదకత పరంగా కూడా గణనీయమైన ప్రవర్తన మార్పును చూసింది. వర్క్ ఫ్రమ్ హోమ్‌తో, CEOల నుండి ఎగ్జిక్యూటివ్‌ల వరకు తమ లివింగ్ రూమ్‌ల నుండి వ్యాపారాన్ని నిర్వహిస్తున్నారు, stuffy బంధాలు మరియు బ్లేజర్‌లు మరియు సాంప్రదాయ కార్యాలయ డిమాండ్‌లు లేవు. లాంజ్‌వేర్ అనేది ఆడటానికి పనికి వెళ్లే వేషధారణగా మారింది, బోర్డ్ మీటింగ్‌ల నుండి కిరాణా సామాగ్రిని నడిపిస్తుంది మరియు ఇప్పుడు జీవన విధానంగా మారింది. XYXX గత సంవత్సరంలో లాంజ్‌వేర్ కేటగిరీ నుండి ఆదాయంలో 300 శాతం వృద్ధిని సాధించింది మరియు వినియోగ విధానాలలో చాలా ముఖ్యమైన మార్పును సాధించింది.”

లాంజ్‌వేర్ ఎల్లప్పుడూ ఔటర్‌వేర్‌లో ఒక భాగం మహిళల దుస్తులలో ప్రసిద్ధ పాప్-సంస్కృతి అంశం, ప్రపంచంలోని హిల్టన్స్ మరియు కర్దాషియన్‌లకు ధన్యవాదాలు. వెలోర్ జ్యూసీ కోచర్ బెజ్వెల్డ్ ట్రాక్‌సూట్‌ల ప్రారంభ ’00ల శకాన్ని నమోదు చేయండి. ఏది ఏమైనప్పటికీ, పురుషుల దుస్తులు చాలా కాలం తర్వాత ట్రెండ్ పెరిగాయి, ఇప్పుడు అందులో ఉండడం వల్ల డిమాండ్ పెరిగింది.

Astrid Andersen

మార్క్స్ & స్పెన్సర్ వద్ద ఒక ప్రతినిధి ఇలా అన్నారు, “మార్క్స్ & స్పెన్సర్ వద్ద, మేము రెండు లింగాల కోసం కంఫర్ట్ వేర్ షాపింగ్‌లో సమాన వృద్ధిని చూశాము. ఇంట్లో ఉండే దుస్తులకు ఖచ్చితంగా డిమాండ్ పెరుగుతుంది. మహిళల దుస్తుల కోసం, మా లినెన్ బాటమ్స్‌తో పాటు టీ-షర్టులు, సాధారణ బ్లౌజ్‌లు మరియు టాప్‌లు ఎక్కువగా కోరుకునే వస్తువులు. పురుషుల దుస్తులలో, కస్టమర్‌లు మా రోజువారీ శ్రేణి టీ-షర్టులు, కాటన్ మరియు లినెన్ షార్ట్‌లు, క్యాజువల్ షార్ట్‌లు మరియు ముఖ్యంగా మా హాట్ సెల్లర్, సూపర్‌సాఫ్ట్ సుపీమా కాటన్ ఆటోగ్రాఫ్ కలెక్షన్ టీ-షర్టులు & PJ బాటమ్‌లను భారీగా కొనుగోలు చేయడం చూశాము. మహమ్మారి మా సరఫరా గొలుసుపై మరియు మా కొత్త ఫ్లాగ్‌షిప్ వెబ్‌సైట్‌లో పురుషులు, మహిళలు మరియు కిడ్స్‌వేర్ శ్రేణులలో స్టైల్స్, రంగులు, పరిమాణాల యొక్క సాధారణ అప్‌డేట్‌లను ఎనేబుల్ చేయడం కోసం కష్టపడి పనిచేయడానికి మమ్మల్ని పురికొల్పింది. లాంజ్‌వేర్‌లో ప్రీ-పాండమిక్ సంవత్సరంలో (ఇప్పటి వరకు AW’19 సీజన్‌లో AW’21) 62 శాతం వృద్ధిని చూశాము.”

erl

పురుషుల దుస్తులలో కంఫర్ట్ దుస్తులకు డిమాండ్ వృద్ధి చెందుతోంది, బ్రాండ్‌లు స్టైల్స్ మరియు ప్రాధాన్యతలకు అనుగుణంగా ఉంటాయి. “పురుషుల దుస్తులు లేబుల్‌గా, మేము లాంజ్‌వేర్‌లకు డిమాండ్‌లో భారీ పెరుగుదలను చూశాము. జీవితంలోని అన్ని వర్గాల నుండి పురుషులు, డెనిమ్ వంటి సాంప్రదాయ సాధారణ దుస్తులకు పరిమితులు లేకుండా తమ రోజును గడపడానికి అనుమతించే సౌకర్యవంతమైన రెండవ చర్మం వలె లాంజ్‌వేర్‌ను ఎంచుకుంటున్నారు. క్లాసిక్ టీ-షర్టులు, పైజామాలు, జాగర్‌లు, లాంజ్ ప్యాంట్‌లు మరియు షార్ట్‌లు ఎక్కువగా ఇష్టపడుతున్నారు మరియు ప్రపంచం తెరుచుకుంటున్నప్పటికీ, ఈ ట్రెండ్ కొనసాగుతోంది” అని కాబ్రా అభిప్రాయపడ్డారు.

సంయుక్త నాయర్ ఆహార మరియు ఫ్యాషన్ వ్యాపారవేత్త, మరియు లాంజ్‌వేర్ బ్రాండ్ డాండెలైన్ యొక్క CEO మరియు వ్యవస్థాపకుడు. లాంజ్‌వేర్‌లో ప్రత్యేకత కలిగిన బ్రాండ్‌గా, వర్క్ ఫ్రమ్ హోమ్ దృష్టాంతం మార్కెట్‌లోకి ప్రవేశించినప్పుడు లేబుల్ చేసిన మార్పులను నాయర్ వివరించారు. “నిజాయితీగా చెప్పాలంటే, మనం పెద్దగా మారాల్సిన అవసరం లేదు. మేము ఎల్లప్పుడూ భారతీయ వాతావరణానికి అనుకూలమైన రిలాక్స్డ్ స్టైల్స్ మరియు బ్రీతబుల్ కాటన్ ఫాబ్రిక్‌పై దృష్టి పెడతాము. మేము 2020 ప్రారంభంలో పరమ సాహిబ్‌తో మా మాగ్జిమలిస్ట్ లాంజ్‌వేర్ సేకరణను హుర్రే హిందుస్థాన్‌ని కూడా పరిచయం చేసాము, ఇది శక్తివంతమైన, బోల్డ్ ప్రింట్‌లు మరియు కొత్త స్టైల్‌లను కలిగి ఉంది. ప్రేక్షకులు కొత్త దిశ వైపు ఆకర్షితులవడాన్ని చూడటం ఒక లేబుల్‌గా మాకు అంతర్దృష్టి మరియు ఉత్తేజకరమైనది.”

మహమ్మారి ముందు, కంపెనీలు దుస్తుల కోడ్‌లను సడలించాయి మరియు కార్యాలయాలు చాలా సాధారణం అవుతున్నాయి. ఇప్పుడు మనలో చాలా మంది ఇంటి నుండి పని చేసేటప్పుడు సౌకర్యం మరియు బహుముఖ ప్రజ్ఞకు అలవాటు పడ్డారు, ఆ ఆసక్తులను దృష్టిలో ఉంచుకుని వర్క్ ఫ్యాషన్ కొనసాగుతుంది. “ఆఫీస్‌కు తిరిగి వెళ్లడం ఆనవాయితీలో ఉన్నా, ఇంటి నుండి పని ఇక్కడే ఉండిపోతుంది లేదా రెండింటిలో కొంత మేళవింపు బిజినెస్ క్యాజువల్‌ను భర్తీ చేస్తుందని భావిస్తున్నారు, మా వర్క్ వార్డ్‌రోబ్‌లలోకి మరిన్ని అథ్లెటిక్ మరియు క్యాజువల్ ముక్కలు వస్తాయి. నేటి వినియోగదారుల ప్రాధాన్యతలను దృష్టిలో ఉంచుకుని, మేము మరింత రిలాక్స్‌డ్, బహుముఖ మరియు స్థిరమైన AM నుండి PM వార్డ్‌రోబ్‌పై దృష్టి పెడుతున్నాము. మా 2021 ఫాల్ & వింటర్ శ్రేణి మా కొత్త పనిదినాల కోసం వర్క్‌వేర్‌లను అందజేస్తుంది మరియు సౌకర్యంపై రాజీపడకుండా లాంజ్‌వేర్‌లను కలిగి ఉంటుంది, ”అని UNIQLO ఇండియా ప్రతినిధి వివరించారు.

భవిష్యత్తు గురించి అడిగినప్పుడు లాంజ్‌వేర్, డిజైనర్ పాయల్ సింఘాల్ ఇలా అనుకుంటారు, “ఇది ఇక్కడే ఉండడానికి నేను భావిస్తున్నాను. గత కొన్ని సంవత్సరాలుగా, ట్విన్ సెట్‌లు మరియు అథ్లెయిజర్‌తో కంఫర్ట్ వేర్ వైపు కదులుతున్న ట్రెండ్‌ని మేము చూశాము, కాబట్టి ఇది మహమ్మారి దెబ్బకు ముందే తయారైంది. మరియు ఇప్పుడు, ఎవరూ అధికారికంగా అన్ని సమయాలలో దుస్తులు ధరించాలని కోరుకోవడం లేదు. ఇంటి నుండి పని చేయడం మరియు ఎక్కడి నుంచైనా పని చేయడం వలన మనం ముందుకు సాగే విధానంలో పెద్ద మార్పు, లాంజ్‌వేర్ ప్రతి ఒక్కరి ప్రధాన వార్డ్‌రోబ్‌లో భాగం అవుతుంది. పాయల్ సింఘాల్ వద్ద, మేము మా కమ్యూనిటీకి పని చేసే ఉత్పత్తులను తయారు చేయడానికి వారితో కలిసి పని చేస్తున్నాము మరియు మేము కొన్ని సంవత్సరాలుగా PS ప్రెట్ మరియు PS అథ్లీషర్‌లో పని చేస్తున్నాము.”

UNIQLO MEN Pile Lined Sweat Long Sleeve Full-Zip HoodieAstrid Andersen

ఆమె కొనసాగుతుంది, “మీరు సుఖాల విషయంలో రాజీ పడాల్సిన అవసరం లేదని ప్రజలు గ్రహించారు. ఫ్యాషన్‌లో ఉండటం సులభం. లాంజ్‌వేర్ ఒక ప్రత్యేక కేటగిరీగా చెక్కబడింది మరియు సౌకర్యవంతమైన ఇంకా స్టైలిష్ దుస్తులు కోసం వినియోగదారుల యొక్క మారుతున్న ప్రాధాన్యతలను ప్రతి ఒక్కరూ స్వీకరించారు.”

UNIQLO భారతదేశం ప్రయాసలేని శైలి ఇప్పుడు ప్రధాన స్రవంతి అని భావిస్తుంది ఎందుకంటే మధ్య సరిహద్దులు ఇల్లు మరియు పని లేదా చదువుకునే స్థలాలు అస్పష్టంగా ఉన్నాయి, ఈ రోజు సౌకర్యాన్ని మరింత ముఖ్యమైనదిగా మార్చింది. ట్రెండ్ కంటే ఎక్కువగా, ఇది ఇప్పుడు జీవనశైలి మరియు ఇది ఇక్కడే ఉంది.

మొత్తానికి, లాంజ్‌వేర్ మంచి కోసం ఇక్కడ ఉందని మేము ఇప్పుడు నిశ్చయించుకున్నాము.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments