Friday, December 24, 2021
Homeఆరోగ్యంభారత్ వర్సెస్ సౌతాఫ్రికా: మేము గొప్ప ఆరంభాన్ని పొందుతామని ఆశిస్తున్నాము
ఆరోగ్యం

భారత్ వర్సెస్ సౌతాఫ్రికా: మేము గొప్ప ఆరంభాన్ని పొందుతామని ఆశిస్తున్నాము

కర్ణాటక ద్వయం KL రాహుల్ మరియు మయాంక్ అగర్వాల్ రాబోయే బాక్సింగ్ డే టెస్ట్‌లో భారత్‌కు ఇన్నింగ్స్‌ను ప్రారంభించే అవకాశాన్ని పొందుతారని మరియు దక్షిణాఫ్రికా సిరీస్ ప్రారంభ మ్యాచ్‌లో పర్యాటకులకు గొప్ప ప్రారంభాన్ని అందించగలరని ఆశాభావం వ్యక్తం చేశారు.

రోహిత్ శర్మ మరియు శుభ్‌మాన్ గిల్ గాయాలు రాహుల్ మరియు అగర్వాల్‌లకు సెంటర్ స్టేజ్‌ని తీసుకోవడానికి మార్గం సుగమం చేశాయి మరియు ఈ ద్వయం ఖచ్చితంగా దక్షిణాఫ్రికాలో ఇన్నింగ్స్‌ను ప్రారంభిస్తుంది. ఇద్దరు కర్ణాటక బ్యాట్స్‌మెన్‌లు గొప్ప స్నేహాన్ని పంచుకున్నారు మరియు వారి స్నేహం 2010లో అండర్-19 ప్రపంచ కప్‌లో ఉంది, వారు అశోక్ మెనారియా నేతృత్వంలోని భారత జట్టులో భాగంగా ఉన్నారు.

మయాంక్, రాహుల్ సరదా చాట్‌లో

భారత క్రికెట్ నియంత్రణ మండలి (BCCI) శుక్రవారం ఒక వీడియోను పోస్ట్ చేసింది, ఇది వారు ఎదురు చూస్తున్నారని స్పష్టంగా సూచించింది. బ్యాటింగ్‌ను తెరవడం సవాలుతో కూడుకున్న పని.

— BCCI (@BCCI) డిసెంబర్ 24, 2021

“నేను మరియు మీరు (మయాంక్) డిసెంబర్ 26న అక్కడికి వెళ్లి మా జట్టును గొప్పగా ప్రారంభించి, గొప్ప సిరీస్‌ని అందుకోగలరని ఆశిస్తున్నాము” అని భారత వైస్ చెప్పాడు. -కెప్టెన్ రాహుల్, టీమ్ మేనేజ్‌మెంట్ ద్వారా ఎంపిక జరిగిందని సూచిస్తూ.

ఇద్దరు క్రికెటర్లు అద్భుతమైన ప్రయాణాన్ని ఆస్వాదించారు, ఇద్దరు కలిసి దేశం కోసం ఆడతారని తాను ఎప్పుడూ అనుకోలేదని రాహుల్ చెప్పాడు.

“మా ఇద్దరికీ ఇది అద్భుతమైన ప్రయాణం. మేం కలలో కూడా ఊహించలేదు లేదా దేశం కోసం కలిసి ఆడతామని అనుకోలేదు. ఆస్ట్రేలియాలో (గత సంవత్సరం) బాక్సింగ్ డే గేమ్‌లో ఆడారు, అది గొప్పగా సాగలేదు. మీతో జరిగిన బాక్సింగ్ డే గేమ్‌లో నేను నా స్థానాన్ని కోల్పోయాను, ఇది మీకు (మయాంక్) చాలా సంతోషంగా ఉంది” అని రాహుల్ స్వదేశంలో న్యూజిలాండ్‌తో జరిగిన చివరి సిరీస్‌లో అద్భుతమైన స్కోరర్‌తో అన్నాడు.

వీరిద్దరూ బహుశా భారత ఓపెనింగ్ తికమక పెట్టే సమస్యను పరిష్కరించారు, అనుభవజ్ఞులైన ఛెతేశ్వర్ పుజారా మరియు అజింక్యా రహానే లేదా ఇటీవలే విజయవంతమైన అరంగేట్ర ఆటగాడు శ్రేయాస్ అయ్యర్‌లను ఆడటానికి కాల్ చేయవలసి వచ్చినప్పుడు భారతదేశం ఎదుర్కొంటున్న అసలు సమస్య తలెత్తుతుంది.

రాహుల్ టెస్ట్ వైస్ కెప్టెన్సీని ప్రతిబింబించాడు

KL రాహుల్, దక్షిణాఫ్రికా పర్యటనలో టెస్ట్ జట్టుకు వైస్ కెప్టెన్‌గా నియమితులయ్యారు , అతను ఒక సంవత్సరం క్రితం టెస్ట్ వైపు తిరిగి రావాలని కూడా అనుకోలేదని చెప్పాడు.

“6-7 నెలల ముందు లేదా ఒక సంవత్సరం క్రితం, నేను భారతదేశం కోసం మరొక టెస్ట్ ఆడాలని ఎప్పుడూ అనుకోలేదు. పరిస్థితులు త్వరగా మారిపోయాయి మరియు ఈ పర్యటన కోసం వైస్-కెప్టెన్‌గా నాకు ఇచ్చిన ఇంత పెద్ద బాధ్యతకు నేను చాలా సంతోషంగా ఉన్నాను మరియు కృతజ్ఞతతో ఉన్నాను. నా అత్యుత్తమ ప్రదర్శన కోసం ఎదురు చూస్తున్నాను” అని BCCI వీడియోలో రాహుల్ పేర్కొన్నాడు.

“బాక్సింగ్ డే నుండి నాకు చేదు-తీపి జ్ఞాపకాలు ఉన్నాయి. నేను ఆస్ట్రేలియాలో బాక్సింగ్ డే టెస్టులో అరంగేట్రం చేశాను, కానీ అది సరిగ్గా జరగలేదు. నేను మళ్లీ నా స్థానాన్ని కోల్పోయాను. అది నాకు ముగింపు అని నేను భావించాను.”

“ఆట పట్ల నా విధానంలో నేను మరింత సమతుల్యతతో ఉన్నానని భావిస్తున్నాను. 2014లో నేను అరంగేట్రం చేసినప్పుడు మరియు 2018లో ఆడిన దానికంటే నేను చాలా మారిపోయాను” అని రాహుల్ జోడించారు.


ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

Most Popular

Recent Comments