Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeసాధారణవెస్టన్స్ థాయ్-ఆస్ట్రియన్ గ్రూప్‌కు ఐకానిక్ సెల్ఫ్రిడ్జ్ గొలుసును విక్రయిస్తుంది

వెస్టన్స్ థాయ్-ఆస్ట్రియన్ గ్రూప్‌కు ఐకానిక్ సెల్ఫ్రిడ్జ్ గొలుసును విక్రయిస్తుంది

సెంట్రల్ మరియు సిగ్నా 50-50 భాగస్వామ్యంతో గొలుసును కలిగి ఉంటాయి, గురువారం ఆలస్యంగా లండన్ సమయం ఒక ప్రకటన ప్రకారం.

టాపిక్స్

సముపార్జన | రిటైల్

సెల్ఫ్రిడ్జెస్ & కో వెనుక ఉన్న బిలియనీర్ రాజవంశం బ్రిటిష్ డిపార్ట్‌మెంట్ స్టోర్ ఆపరేటర్‌ను థాయ్ సమ్మేళనం నేతృత్వంలోని కన్సార్టియంకు విక్రయించింది అతిపెద్ద UK

రిటైల్ లో సెంట్రల్ గ్రూప్ కొన్నేళ్లుగా డీల్ చేస్తోంది.

ఆసియాలోని అత్యంత సంపన్న కుటుంబాలలో ఒకటైన చిరాతివాట్స్ యాజమాన్యంలోని సెంట్రల్ గ్రూప్ మరియు ఆస్ట్రియాకు చెందిన సిగ్నా హోల్డింగ్
ని కొనుగోలు చేసేందుకు జాయింట్ వెంచర్‌ను ఏర్పాటు చేసినట్లు వెస్టన్ కుటుంబం తెలిపింది. రిటైల్

సమూహం. సెంట్రల్ మరియు సిగ్నా 50-50 భాగస్వామ్యంతో గొలుసును కలిగి ఉంటాయని గురువారం ఆలస్యంగా లండన్ కాలమానం ప్రకారం ఒక ప్రకటన తెలిపింది.

ధర ఏదీ వెల్లడించలేదు కానీ బ్లూమ్‌బెర్గ్ గతంలో వెస్టన్ కుటుంబం 4 బిలియన్-పౌండ్ ($5.4 బిలియన్) విధానాన్ని పరిశీలిస్తున్నట్లు నివేదించింది మరియు క్రెడిట్ సూయిస్‌ను ఒక వ్యక్తిగా నియమించింది. జూన్‌లో సలహాదారు.

1908లో హ్యారీ గోర్డాన్ సెల్‌ఫ్రిడ్జ్ చేత స్థాపించబడిన సెల్ఫ్‌రిడ్జ్‌లు, లండన్‌లోని ఆక్స్‌ఫర్డ్ స్ట్రీట్‌లోని జెయింట్ స్టోర్‌కు ప్రసిద్ధి చెందాయి. ఫ్యాషన్ ప్రియులకు మక్కా. మాంచెస్టర్ మరియు బర్మింగ్‌హామ్‌లలో సెల్ఫ్‌రిడ్జ్ స్టోర్‌లు కూడా ఉన్నాయి.

ఈ వ్యాపారాన్ని కెనడియన్ వ్యాపారవేత్త గాలెన్ వెస్టన్ 2003లో దాదాపు 600 మిలియన్ పౌండ్‌లకు కొనుగోలు చేశారు మరియు అప్పటి నుండి ఐర్లాండ్‌లోని ఆర్నోట్స్ మరియు బ్రౌన్ థామస్, కెనడాలోని హోల్ట్ రెన్‌ఫ్రూ మరియు నెదర్లాండ్స్‌లోని డి బిజెన్‌కార్ఫ్‌లతో సహా ఇతర డిపార్ట్‌మెంట్ స్టోర్ చెయిన్‌లను చేర్చడానికి విస్తరించబడింది.

సెంట్రల్ మరియు సిగ్నాలో హోల్ట్ రెన్‌ఫ్రూ చేర్చబడలేదు, ఇది వెస్టన్ కుటుంబంతోనే ఉంటుంది.

సెంట్రల్ గ్రూప్ అనేది హోస్ట్‌లో పాల్గొన్న కుటుంబ యాజమాన్య సంస్థ రియల్ ఎస్టేట్ మరియు రిటైలింగ్ నుండి హాస్పిటాలిటీ మరియు రెస్టారెంట్ల వరకు పరిశ్రమలు. నవంబర్ 2020లో బ్లూమ్‌బెర్గ్ న్యూస్ సంకలనం చేసిన ర్యాంకింగ్ ప్రకారం, చిరతివత్ కుటుంబం ఆసియాలో 20వ అతిపెద్ద సంపదను కలిగి ఉంది, దీని విలువ $12.9 బిలియన్లు.

ప్రసిద్ధ ఆస్తులు

సిగ్నాను

రిటైల్ మరియు రియల్ ఎస్టేట్ వ్యవస్థాపకుడు రెనే బెంకో, న్యూయార్క్‌లోని క్రిస్లర్ భవనంతో సహా ప్రపంచంలోని అత్యంత ప్రసిద్ధ ఆస్తులలో కొన్నింటిని కలిగి ఉన్నారు లేదా వాటాలు కలిగి ఉన్నారు.

ట్రోఫీ ఆస్తులు ప్రధాన షాపింగ్ వీధుల్లో రిటైల్ వ్యాపారం దెబ్బతింటున్నప్పటికీ UK ఆసక్తిని ఆకర్షించింది. ఇటీవలి సంవత్సరాలలో రిటైల్ ప్రాపర్టీ విలువలు క్షీణించాయి మరియు పరిశ్రమ మహమ్మారి మరియు ఆన్‌లైన్ షాపింగ్‌కు మారడం వల్ల దెబ్బతిన్నాయి.

సెల్ఫ్‌రిడ్జ్‌లు ప్రపంచంలోనే అత్యధికంగా ఉన్నాయి ప్రసిద్ధ డిపార్ట్‌మెంట్ స్టోర్‌లు మరియు మహమ్మారిని బాగా ఎదుర్కొన్నాయి. ఆస్తి విలువలో గణనీయమైన భాగం ఆక్స్‌ఫర్డ్ స్ట్రీట్‌లో లండన్ రియల్ ఎస్టేట్‌కు చెందిన ముఖ్యమైన భాగం.

కంపెనీ 18 డిపార్ట్‌మెంట్ స్టోర్‌లను నిర్వహిస్తోంది మరియు ఒక ప్రపంచవ్యాప్తంగా దాని ఐదు బ్రాండ్‌లలో మొత్తం 25 స్టోర్‌లు ఉన్నాయి.

సెల్ఫ్‌రిడ్జెస్ గ్రూప్ రినాసెంట్‌ని కలిగి ఉన్న లగ్జరీ డిపార్ట్‌మెంట్ స్టోర్‌ల సంయుక్త సెంట్రల్ మరియు సిగ్నా పోర్ట్‌ఫోలియోలో భాగం అవుతుంది. ఇటలీలో, డెన్మార్క్‌లోని ఇలమ్, స్విట్జర్లాండ్‌లోని గ్లోబస్ మరియు జర్మనీ మరియు ఆస్ట్రియాలో పనిచేస్తున్న KaDeWe గ్రూప్ (2024లో ప్రారంభమవుతుంది).

సెల్ఫ్‌రిడ్జెస్ వ్యవస్థాపకుడు ITV స్టూడియోస్ మరియు PBS నుండి 2016 వరకు నాలుగు సీజన్‌ల పాటు ప్రసారమైన TV సిరీస్ యొక్క అంశం. “మిస్టర్ సెల్ఫ్రిడ్జ్” అని పిలవబడే ఈ సిరీస్ కంపెనీని ప్రారంభించి జెరెమీ పివెన్ నటించిన అమెరికన్ నిజ జీవిత కథపై దృష్టి సారించింది.

ప్రియమైన రీడర్,

బిజినెస్ స్టాండర్డ్ మీకు ఆసక్తి కలిగించే మరియు దేశం మరియు ప్రపంచానికి విస్తృత రాజకీయ మరియు ఆర్థికపరమైన చిక్కులను కలిగి ఉన్న తాజా సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాలను అందించడానికి ఎల్లప్పుడూ తీవ్రంగా కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాల పట్ల మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలపరిచాయి. కోవిడ్-19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ కష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక వీక్షణలు మరియు ఔచిత్యంతో కూడిన సమయోచిత సమస్యలపై చురుకైన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు తెలియజేయడానికి మరియు అప్‌డేట్ చేయడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది.

మహమ్మారి యొక్క ఆర్థిక ప్రభావంతో మేము పోరాడుతున్నప్పుడు, మాకు మీ మద్దతు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడాన్ని కొనసాగించగలము. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు సభ్యత్వం పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా సబ్‌స్క్రిప్షన్ మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత సభ్యత్వం పొందడం వలన మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాత్రమే మాకు సహాయపడుతుంది. మేము స్వేచ్ఛా, న్యాయమైన మరియు విశ్వసనీయమైన జర్నలిజాన్ని విశ్వసిస్తాము. మరిన్ని సబ్‌స్క్రిప్షన్‌ల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని ఆచరించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది.

నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్

కి సభ్యత్వం పొందండి.

డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments