Thursday, January 20, 2022
spot_img
Homeఆరోగ్యంక్రిస్మస్ 2021: క్షీణించిన క్రిస్మస్ ట్రీట్‌ల నుండి విలాసవంతమైన ఉపకరణాల వరకు, ఈ సీజన్‌కు సరైన...

క్రిస్మస్ 2021: క్షీణించిన క్రిస్మస్ ట్రీట్‌ల నుండి విలాసవంతమైన ఉపకరణాల వరకు, ఈ సీజన్‌కు సరైన బహుమతులు

క్రిస్మస్‌కి కొద్ది రోజుల దూరంలో ఉంది మరియు మీ స్నేహితులు మరియు కుటుంబ సభ్యులకు ఏమి బహుమతి ఇవ్వాలో మీకు ఇంకా తెలియకపోతే, మేము మీకు సహాయం చేయడానికి ఇక్కడ ఉన్నాము. రిచ్ క్రిస్మస్ ట్రీట్‌ల నుండి విలాసవంతమైన యాక్సెసరీల వరకు, మీ ప్రియమైనవారిలో ఖచ్చితంగా హిట్ అయ్యే విషయాల జాబితాను మేము రూపొందించాము. నేరుగా అందులోకి వెళ్దాం:

SILLY Bombay

Christmas

సిల్లీ బాంబే తన 15,000 మంది వినియోగదారుల కోసం సిల్లీ ‘మాస్ విత్ సీక్రెట్ శాంటాను నిర్వహిస్తోంది. అందమైన సుందరమైన రాయల్ క్రిస్మస్ గార్డెన్ మధ్య ప్రత్యేక క్రిస్మస్ విందు ఏర్పాటు చేయబడింది, అది ఖచ్చితంగా రోజును మరింత మెరుగుపరుస్తుంది. సందర్శకుల కోరికల కోసం శాంటా మెయిల్‌బాక్స్‌తో మిరుమిట్లు గొలిపే క్రిస్మస్ చెట్టు ఏర్పాటు చేయబడింది. ప్రత్యేకమైన క్రిస్మస్ నేపథ్యంతో కూడిన కంఫర్ట్ ఫుడ్ మరియు కాక్‌టెయిల్ మెను హాలిడే సీజన్ కోసం మీ మూడ్‌ని తక్షణమే సెట్ చేస్తుంది.

ChristmasANGLO INDIAN CAFE & BISTRO

Christmas

ఈ క్రిస్మస్, ఆంగ్లో-ఇండియన్ కేఫ్ నుండి ఉత్తమమైన రుచికరమైన వంటకాలను ఆస్వాదించండి మరియు లోనావాలా కొండల దృశ్యంతో బిస్ట్రో. క్రిస్మస్ స్పెషల్‌ల శ్రేణితో, వారు తమ ప్రత్యేకతలను ప్లేట్‌లో ఖచ్చితంగా క్రిస్మస్ లాగా రుచి చూసేందుకు సిద్ధంగా ఉన్నారు.

Christmasబాంబే స్వీట్ షాప్

Christmas

బాంబే స్వీట్ షాప్ తన సరికొత్త, ఉత్తేజకరమైన క్రిస్మస్‌ను అందిస్తోంది సేకరణ, మరియు ఎంపికలు ఖచ్చితంగా ఉన్నాయి. వారి చాక్లెట్ రమ్మీ బాల్స్, స్పైస్డ్ క్రిస్మస్ వాల్‌నట్ ఫడ్జ్, వర్క్-లేస్డ్ నానాస్ కోకోనట్ ఐస్ తప్పక ప్రయత్నించాలి. ఒక బాక్స్ ఆఫ్ జాయ్ లేదా సీక్రెట్ శాంటా క్రిస్మస్ హాంపర్‌ని పొందండి మరియు మీ హాలిడే సీజన్‌ను చాలా అద్భుతంగా చేయండి.

COCOCART

Christmas

కోకోకార్ట్ మీకు చక్కటి చాక్లెట్‌లు మరియు మిఠాయిల యొక్క అత్యంత ప్రీమియం ఎంపికను అందిస్తుంది. వారి క్రిస్మస్ స్పెషల్‌లో కోకో యొక్క క్రిస్మస్ ప్రీమియం ఐశ్వర్యం, కోకో యొక్క క్రిస్మస్ అసోర్టెడ్ ఐశ్వర్యం, కోకో యొక్క క్రిస్మస్ ట్రయాడ్ ఉన్నాయి మరియు ఇది ఎంపికలలో ఒక చిన్న భాగం మాత్రమే. మీరు ఎంపిక చేసుకున్న గూడీస్‌తో మీ స్వంత క్రిస్మస్ హాంపర్‌ని అనుకూలీకరించుకునే అవకాశం కూడా ఉంది.

COFFEEZA

Christmas

మీ అన్ని కాఫీ అవసరాలను తీర్చడానికి కాఫీజా ఇక్కడ ఉంది. ఈ హాలిడే సీజన్‌లో మీ ప్రియమైన వారికి కాఫీజా మెషీన్‌లను ఉపయోగించి వారు తయారు చేయగల ఖచ్చితమైన కప్పు కాఫీని బహుమతిగా ఇవ్వండి. మీరు కాఫీ క్యాప్సూల్స్‌ను కూడా తీసుకోవచ్చు లేదా కాఫీని పోయవచ్చు. వారి ఉదారమైన బహుమతుల శ్రేణి తమ ప్రియమైన వారిని ప్రీమియం-ఇంకా సౌకర్యవంతమైన కాఫీ అనుభవానికి పరిచయం చేయాలనుకునే వారికి ఖచ్చితంగా సరిపోతుంది. బహుశా మీరు 2021ని ముగియడానికి మీ కోసం ఒకదాన్ని కూడా ఎంచుకోవచ్చు.

ది పార్క్ హోటల్ చెన్నై

Christmas

ది పార్క్ హోటల్ చెన్నైలోని మిఠాయి బృందం ఒక అద్భుతమైన ప్లం కేక్‌ను పరిచయం చేసింది. ఈ క్రిస్మస్ సీజన్ కోసం. ఎగ్జిక్యూటివ్ చెఫ్ అశుతోష్ నేర్లేకర్ నేతృత్వంలో, స్వీట్ ట్రీట్ అత్యంత ప్రీమియం పదార్థాలు, మద్యం, గోధుమ పిండిని ఉపయోగించి తయారు చేయబడింది మరియు 24 క్యారెట్ల బంగారు ఆకుతో అగ్రస్థానంలో ఉంది. ప్రత్యేకతను ఉంచడానికి, హోటల్‌లో కేవలం 12 కేక్‌లు మాత్రమే అమ్మకానికి ఉన్నాయి.

FOODHALL

Christmas

క్రిస్మస్ విల్లేతో ఫుడ్‌హాల్‌లో పండుగ ఆనందం ప్రపంచంలోకి ప్రవేశించండి – ఒక నెల రోజుల పాటు జరుపుకునే వేడుక సంవత్సరంలో అత్యంత అద్భుత సమయాన్ని గుర్తించండి. అత్యంత మధురమైన హాలిడే స్వీట్లు మరియు విందులు, మిమ్మల్ని వెచ్చగా ఉంచడానికి వింటర్ బ్రూలు, మీ పార్టీల కోసం చీజ్ ప్లేటర్‌లు, ఈ సీజన్‌లో బహుమతులు మరియు విరాళాల కోసం ప్రత్యేకంగా క్యూరేటెడ్ ఫెస్టివ్ హాంపర్‌లు మరియు విలాసవంతమైన సరికొత్త ట్రఫుల్ మెనూని ఫుడ్‌హాల్ ద్వారా ది కేఫ్‌లో అన్వేషించండి. ది క్లాసిక్ క్రిస్మస్ ట్రీట్స్ గిఫ్ట్ హాంపర్, క్రిస్మస్ మార్నింగ్ ఎసెన్షియల్స్ గిఫ్ట్ బాక్స్, హాలిడే సింఫనీ వంటి వాటి హాంపర్‌లు ఖచ్చితమైన బహుమతి విషయానికి వస్తే స్పాట్‌ను తాకాయి.

SOUFFLE S’IL VOUS PLAIT

Christmas

Soufflé S’il Vous Plaît ఈ పండుగ సీజన్‌లో వారి అందమైన బౌలేవార్డ్‌లో సరికొత్త కాక్‌టెయిల్ వింటర్ మెనూని అందిస్తోంది మరియు డిసెంబర్ 5 నుండి 31, 2021 వరకు అందుబాటులో ఉంటుంది. ప్రతి ఒక్కరి కోసం ఏదో ఒకదానితో పాటు, బూజీ క్రిస్మస్ మెనూ ఆఫర్‌లో ఉంది. వైన్‌లు, వోడ్కాలు, బీర్లు మరియు లిక్కర్‌ల పెద్ద జాబితా.

గ్లెన్‌మోరాంగీ

Christmas

పండుగ సీజన్ కోసం గ్లెన్‌మోరాంగీ యొక్క ప్రత్యేకమైన గిఫ్ట్ ప్యాక్‌లు మద్యం ప్రియులకు గొప్పవి. ఈ పండుగ ఎడిషన్ ప్యాక్‌లు మీకు గ్లెన్‌మోరంగీ యొక్క రుచికరమైన మరియు సాంకేతిక ప్రపంచాన్ని సరికొత్త అవతార్‌లో అందిస్తాయి. గ్లెన్‌మోరాంగీ ది ఒరిజినల్‌తో కూడిన శక్తివంతమైన రంగురంగుల బాటిల్ స్లీవ్ మరియు అద్భుతమైన ఆశ్చర్యకరమైన బహుమతి అన్ని పండుగల వెలుగులో మీ ఇంటి వద్ద మద్యపాన అనుభవాన్ని మెరుగుపరుస్తుంది.

హెన్నెస్సీ

Christmas

ది హెన్నెస్సీ వెరీ స్పెషల్ అనేది Eaux-de-vie యొక్క మిశ్రమం, ఇది ఆహ్లాదకరమైన ఓకీ నోట్లతో తీవ్రమైన మరియు ఫలవంతమైన పాత్రను అందిస్తుంది. ఆస్వాదించినప్పుడు, శక్తివంతమైన రుచులు కాల్చిన బాదంపప్పులను సూచిస్తాయి, తాజా ద్రాక్షను గుర్తుకు తెచ్చే లైవ్లీ నోట్స్ మద్దతు ఇస్తాయి. మంచి క్రిస్మస్ పానీయం ఉంటుందా?

బాస్టియన్

Christmas

బాస్టియన్ (బాంద్రా మరియు వర్లి) వద్ద ఉన్న à లా కార్టే క్రిస్మస్ బ్రంచ్ మీకు బాతులాగా క్రిస్మస్ ప్రత్యేకతలను అందిస్తుంది కాన్ఫిట్ డక్ స్టఫ్డ్ పాసిల్లా చిలీ, కాల్చిన ముక్కలు చేసిన మాగ్రెట్ కొబ్బరి ఆధారిత కూరతో పళ్ళెం; డక్ టాకో, కాన్ఫిట్ డక్, పాన్-సీర్డ్ డక్ బ్రెస్ట్, పిండి టోర్టిల్లాలు, ఊరగాయలు, స్లావ్, ప్లం గ్లేజ్. బాస్టియన్స్ బ్రంచ్ మెనూలో డెజర్ట్ బఫే కూడా ఉంటుంది. క్రిస్మస్ బ్రంచ్ మెను ‘సాల్ట్’ మరియు ‘సాల్ట్ + షుగర్’ వంటి మూడు విభాగాలుగా విభజించబడింది, చిన్న తినుబండారాలు మరియు రిఫ్రెష్ కాక్‌టెయిల్‌లు. అద్భుతమైన బఫే స్ప్రెడ్ కంటే మెరుగైన బహుమతి లేదు.

TRES, ఢిల్లీ

Christmas

TRES ఢిల్లీ వారి క్రిస్మస్ సందర్భంగా ఈ క్రిస్మస్‌కు అదనపు ఆనందాన్ని అందించడానికి సిద్ధంగా ఉంది విందు. మెనులో సేజ్ & యాపిల్-వాల్‌నట్ స్టఫ్డ్, సౌస్-వైడ్ వండిన రోస్ట్ టర్కీ, హెర్బ్ రోస్టెడ్ బంగాళాదుంపలు, హనీ గ్లేజ్డ్ క్యారెట్‌లు, కాల్చిన కాలే, క్రాన్‌బెర్రీ గ్లేజ్ మరియు హౌస్-స్పెషల్ ఫ్రెష్‌గా బేక్ చేసిన బ్రెడ్‌లు వంటి రుచికరమైన వంటకాలు ఉన్నాయి. బ్రాందీ సాస్‌తో కూడిన క్రిస్మస్ ప్లం కేక్ ఈ విలాసవంతమైన విందును తీపి నోట్‌తో ముగించేలా చేస్తుంది.

కేఫ్ పనామా

Christmas

క్రిస్మస్ కోసం ప్రణాళికలు లేవా? శనివారం (డిసెంబర్ 25) మరియు ఆదివారం (డిసెంబర్ 26) ప్రత్యేక క్రిస్మస్ బ్రంచ్ కోసం కేఫ్ పనామాకు వెళ్లండి. లాటిన్ అమెరికన్ మెనూ మరియు కేఫ్ పనామా యొక్క సంతకం సమ్మేళనాల నుండి మేత పట్టికలు మరియు హాలిడే స్పెషల్స్‌లో మునిగిపోండి. పండుగ రుచికరమైన వంటకాల్లో మునిగితేలుతున్నప్పుడు ప్రసిద్ధ పాటలు మరియు క్లాసిక్‌లతో మిమ్మల్ని సెరినేడ్ చేయడానికి లైవ్ బ్యాండ్ కూడా ఉంటుంది.

ChristmasGUESS

Christmas

మీరు వెతుకుతున్నట్లయితే చివరి నిమిషంలో బహుమతి ఎంపిక, గెస్ ఎంచుకోవడానికి విస్తృత శ్రేణి సేకరణలను కలిగి ఉంది. అధునాతన ఉపకరణాల నుండి దుస్తులు వరకు, ఈ క్రిస్మస్-క్యూరేటెడ్ బహుమతి ఎంపికలతో మీ ప్రియమైన వారిని విలాసపరచడానికి ఇది సమయం.

ChristmasGUCCI

Christmas 2021

గూచీ విస్తృతంగా పరిచయం చేసింది రంగురంగుల రేఖాగణిత థీమ్‌తో కూడిన వివిధ రకాల ఉపకరణాలు, సర్కిల్‌లు, చెక్‌లు మరియు చారలు అలాగే గుర్రపు పందాలలో కనిపించే బ్యానర్‌లకు విలక్షణమైన ఆమోదం తెలిపే అంచులతో సహా. ఈ ముక్కల యొక్క శక్తివంతమైన శక్తితో మీ ప్రియమైన వారిని పాడు చేసుకోండి.

YEEZY

మీ స్నీకర్‌హెడ్ స్నేహితుడికి బహుమతిగా ఇవ్వడం ద్వారా ఉత్సాహాన్ని పొందండి YeezyChristmas 2021 500 బూడిద బూడిద. రోజువారీ ఉపయోగం కోసం పర్ఫెక్ట్, ఇది పూర్తి-ధాన్యం తోలు మరియు స్వెడ్ ఓవర్‌లేలతో కూడిన పైభాగాన్ని కలిగి ఉంటుంది, ఇది ప్రీమియం ముగింపు, మృదువైన చేతి అనుభూతిని అందిస్తుంది, అయితే మన్నికైనది. మిడ్‌సోల్‌తో పాటు రబ్బరు చుట్టు మద్దతు మరియు రాపిడి నిరోధకతను అందిస్తుంది. అడిప్రెన్+ కుషనింగ్ ప్రభావాన్ని గ్రహిస్తుంది మరియు రీబౌండ్‌ని ఆప్టిమైజ్ చేస్తుంది, అయితే లైట్ రబ్బర్ అవుట్‌సోల్ ట్రాక్షన్‌ను అందిస్తుంది.

ChristmasONITSUKA TIGER

ఒక ప్రకటన ఔట్‌వేర్ ముక్క ఈ క్రిస్మస్‌కు తగిన బహుమతి ఎంపికను చేస్తుంది. ఇది Christmas 2021 ఒనిట్సుకాChristmas 2021 పులి x నౌవార్ట్ షార్ట్ డౌన్ జాకెట్ దృష్టిని ఆకర్షించే పూల ముద్రణను కలిగి ఉంది. దీని చిన్న పొడవు మరియు సూక్ష్మంగా డిజైన్ చేయబడిన వివరాలు (సైడ్ పాకెట్స్‌లో ఉపయోగించే స్నాప్‌లపై కూడా) ఇది గొప్ప డ్రెస్సీ ముక్కగా చేస్తుంది. అప్రయత్నంగా వెచ్చగా ఉండండి మరియు డబుల్ డ్యూటీ స్టాండ్-అప్ కాలర్‌తో చలికాలం చల్లగా ఉండేందుకు సహాయం చేయండి.

ChristmasCOACH

Christmas 2021

ఎ లగ్జరీ బూట్లు, బ్యాగులు లేదా చల్లని ఎండలు, మీకు తెలుసా Christmas 2021 కోచ్ Christmas 2021 మీరు దాని ఎంపికల శ్రేణితో కవర్ చేసారు. విలాసవంతమైన దుస్తులు నుండి ఉపకరణాల వరకు, బ్రాండ్ ఈ సీజన్‌లో బహుమతిగా అందించడానికి మీ వేలికొనలకు వివిధ ఎంపికలను అందిస్తుంది.

ChristmasUNIQLO

Christmas 2021

మీరు ఈ క్రిస్మస్‌లో ఉంటున్నా లేదా బయటకు వెళ్లినా, మీరు మరియు మీ ప్రియమైనవారు సరికొత్త Christmas సెలవు ఎంపికలతో వెచ్చగా మరియు స్టైలిష్‌గా ఉండేలా చూసుకోండి UniqloChristmas 2021 x JW ఆండర్సన్. ఈ ఫ్లీస్ జాకెట్ మీ రోజువారీ ప్రాథమిక అంశాలకు బాగా సరిపోయే ఒక ఆదర్శవంతమైన లేయరింగ్ ఎంపికను చేస్తుంది.

ChristmasL’OCCITANE

Christmas 2021

ఎల్ ‘ఆక్సిటేన్ ఈ సంతోషకరమైన సీజన్ కోసం పరిమిత-ఎడిషన్ హాలిడే గిఫ్ట్ సెట్‌లతో ముందుకు వచ్చింది. అడ్వెంట్ క్యాలెండర్ నుండి షియా శ్రేణి వరకు, మీరు మీ ప్రియమైన వారికి వారి స్వీయ-సంరక్షణ గురించి శ్రద్ధ వహిస్తారని చెప్పడానికి మీరు చాలా మార్గాలను కనుగొనవచ్చు.

ChristmasDYSON

మీ ప్రియమైన వారికి Christmas 2021 డైసన్ తో ఆలోచనాత్మకమైన బహుమతిని మరియు మరపురాని అనుభవాన్ని అందించండి. . ది Christmas 2021 డైసన్Christmas 2021 ఎయిర్‌వ్రాప్ కోండా ప్రభావాన్ని ఏరోడైనమిక్ దృగ్విషయంగా ఉపయోగిస్తుంది. గాలి, సరైన వేగంతో మరియు పీడనంతో ముందుకు నడిచినప్పుడు, సహజంగా ప్రక్కనే ఉన్న ఉపరితలాన్ని అనుసరిస్తుంది, చుట్టుపక్కల గాలిని ప్రవేశిస్తుంది. ఇది మీ జుట్టును అప్రయత్నంగా స్టైల్ చేయడంలో సహాయపడే బారెల్ చుట్టూ గాలిని ఆకర్షిస్తూ, చుట్టి, వంకరగా తిప్పే గాలిని సృష్టిస్తుంది.

ChristmasGLUTAWEIS

Gలుటావీస్’ తో తీవ్రమైన పోషణలో మీ చర్మాన్ని పాంపర్ చేయండి 21 రోజుల్లో డి-పిగ్మెంటెడ్, హైడ్రేటెడ్ మరియు ప్రకాశవంతమైన చర్మానికి హామీ ఇచ్చే గ్లుటాతియోన్ ఇంటెన్స్ రిపేర్ గిఫ్ట్ సెట్ + రిపేర్. ఇది కాంపాక్ట్ రొటీన్‌లో మీ చర్మానికి అనేక ప్రయోజనాలను అందిస్తుంది. ప్రతి ఉత్పత్తి చక్కగా పొదిగించబడింది మరియు వాడుకలో సౌలభ్యం, పరిశుభ్రత మరియు సున్నా వ్యర్థం కోసం అద్భుతంగా టూల్ చేయబడింది.

ChristmasFILA

ఫిలా నుండి ఈ పరిమిత-ఎడిషన్ స్నీకర్‌లతో మీ ప్రియమైన వారిని ఆకర్షించండి. ఇది ఏదైనా శీతాకాలపు దుస్తులతో జతచేయబడుతుంది. గ్రాంట్ హిల్ వారసత్వాన్ని పురస్కరించుకుని, బ్రాండ్ పురుషుల గ్రాంట్ హిల్ 2 25వ వార్షికోత్సవ షూను పరిచయం చేసింది, ఇది బాస్కెట్‌బాల్ మరియు స్టైల్ యొక్క దీర్ఘకాల చరిత్రను స్మరించుకోవడానికి పునరుద్ధరించబడింది. ఇది గ్రాంట్ హిల్ యొక్క సంతకం, 25వ వార్షికోత్సవ ఎంబ్రాయిడరీ మరియు ఫ్రంట్ బంపర్ మార్కింగ్ యొక్క కాపీని కలిగి ఉంది మరియు కొన్ని కీలక చేర్పులతో నలుపు మరియు తెలుపు రంగులలో అందుబాటులో ఉంటుంది. చాలా బాగుంది, మేము భావిస్తున్నాము.

జిమ్మీ చూ

జిమ్మీChristmas 2021 చూChristmas 2021 దాని శరదృతువు-శీతాకాల సేకరణను పరిచయం చేసింది. సేకరణలోని ఈ ముక్కలు మీ జీవితంలోని మహిళలకు స్టైలిష్ ఎంపిక చేస్తాయి. ఆకర్షణీయమైన హీల్స్ నుండి మోకాళ్ల వరకు ఎత్తైన బూట్ల వరకు, అవి అన్ని పార్టీలకు ధరించడానికి సరైనవి. ASICS

Asics మీ ప్రియమైన వారి కోసం పర్ఫెక్ట్ స్నీకర్లను కలిగి ఉంది, ప్రత్యేకించి వారు సౌకర్యం కోసం చూస్తున్నట్లయితే లేదా ఫిట్‌గా ఉండాలంటే. ది Christmas 2021 జెల్-క్వాంటమ్ 360 6 RE Christmas 2021 స్నీకర్స్ Christmas స్పీడ్-లేసింగ్ సిస్టమ్‌లు, టెక్నికల్ మెష్ ఫ్యాబ్రిక్స్ మరియు మోనో-సాక్ అప్పర్స్‌తో సహా విభిన్న యుటిలిటీతో తిరిగి ఊహించబడింది. అధునాతన కుషనింగ్ మరియు రోజువారీ సౌకర్యాల కోసం షూ యొక్క టూలింగ్‌పై అల్లిన పైభాగం జీనుగా ఉంటుంది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments