Monday, January 17, 2022
spot_img
Homeవ్యాపారంఈ హాలిడే సీజన్‌లో మీ ఇంటికి పండుగ స్పర్శను అందించే ఆలోచనలు!

ఈ హాలిడే సీజన్‌లో మీ ఇంటికి పండుగ స్పర్శను అందించే ఆలోచనలు!

క్రిస్మస్ ఉత్సవాలు దగ్గరలోనే ఉన్నాయి, ప్రజలు మరో అద్భుతమైన సంవత్సరం గడిచినందుకు ఆనందించడానికి మరియు జరుపుకోవడానికి ఒక చేతన ప్రయత్నం చేస్తున్నారు. ఈ సమయంలో సంతోషకరమైన ప్రకంపనలు స్నేహితులు మరియు కుటుంబ సభ్యులతో కలుసుకోవడానికి గొప్ప సందర్భాన్ని కలిగిస్తాయి.

అటువంటి సమయాల్లో క్రిస్మస్ ట్రీలు, మిస్టేల్టోయ్, పుష్పగుచ్ఛము — మీ ఇంటిని పర్ఫెక్ట్ క్రిస్మస్ పార్టీని నిర్వహించేందుకు సర్వోత్కృష్టమైన గృహాలంకరణ. మీ ఇంటికి పండుగ వైబ్‌లను అందించడానికి క్రింద కొన్ని క్రిస్మస్ అలంకరణల ఆలోచనలు ఉన్నాయి.

1. క్రిస్మస్ చెట్టుక్రిస్మస్ చెట్టు యేసు జన్మదినాన్ని జరుపుకునే పండుగ యొక్క జీవనాడి. క్రీస్తు. ఇది ఫిర్ లేదా పైన్ వంటి సతత హరిత చెట్టు, సాధారణంగా గదిలో ఉంచబడుతుంది. చెట్టును అలంకరించకుండా క్రిస్మస్ జరుపుకోవడం ఊహించలేము.

క్రిస్మస్ చెట్ల విషయంలో పిల్లలు మరింత ఉత్సాహంగా ఉంటారు. చెట్టును ఆభరణాలు, లైట్లు, మిఠాయిలు మరియు బహుమతులతో అలంకరించడం ద్వారా ఈ సందర్భాన్ని గుర్తుచేసుకోవడానికి వారు ప్రతి సంవత్సరం డిసెంబర్ 25వ తేదీ వరకు ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తారు. మార్కెట్ నుండి క్రిస్మస్ చెట్లను సులభంగా పొందవచ్చు. మార్కెట్‌లో క్రిస్మస్ ట్రీలు చిన్నవి నుండి పెద్దవి వరకు వివిధ సైజుల్లో లభిస్తాయి.

మరియు మీరు DIY వ్యక్తి అయితే, మీ స్వంత చేతితో తయారు చేసిన క్రిస్మస్ చెట్టుతో ముందుకు రావడానికి అనేక ఎంపికలు ఉన్నాయి.

DIY X-Mas చెట్టును తయారు చేసే మార్గాల గురించి మాట్లాడుతూ, సూరజ్ భాన్ DAV పబ్లిక్ స్కూల్ PRT జనరల్ తనూ అక్షిత్ లాంబా మాట్లాడుతూ, “X-Mas చెట్టును రూపొందించడానికి సులభమైన మార్గాలలో ఒకటి ఆకుపచ్చ రంగు రిబ్బన్‌ను ఉపయోగించడం. మీరు కూడా చేయవచ్చు. కాగితపు కప్పులను తీసుకొని వాటికి ఆకుపచ్చ రంగు వేసి, ఆపై వాటిని తలక్రిందులుగా ఉంచండి.పేపర్ కోన్ కూడా క్రిస్మస్ చెట్టుకు ప్రత్యామ్నాయంగా పనిచేస్తుంది.నేను నా విద్యార్థులకు DIY క్రిస్మస్ చెట్లను తయారు చేయడం కూడా నేర్పించాను.ఇటువంటి కార్యకలాపాలు కూడా మహమ్మారి మధ్య విద్యార్థులను ఇంట్లో బిజీగా ఉంచుతున్నాయి. .”

కాబట్టి, క్రిస్మస్ చెట్టుతో మీ ఇంటిని అలంకరించడాన్ని మిస్ చేయవద్దు, ఎందుకంటే ఇది మీ ఇంటి అలంకరణను మెరుగుపరచడమే కాకుండా క్రిస్మస్ వేడుకలలో ముఖ్యమైన భాగాన్ని ఏర్పరుస్తుంది ఎందుకంటే ఇది ఆశ మరియు పునరుద్ధరణను సూచిస్తుంది.

2. క్రిస్మస్ చెట్టు ఉపకరణాలు క్రిస్మస్ చెట్టు యొక్క ప్రధాన అంశం దాని పైన ఉండే నక్షత్రం. ఇది ముగ్గురు రాజులను యేసు జన్మస్థలానికి నడిపించిన ‘స్టార్ ఆఫ్ బెత్లెహెమ్’ని సూచిస్తుంది. అలాగే, ఇది మానవత్వాన్ని సూచిస్తుంది.

క్రిస్మస్ స్టార్ కాకుండా, ప్రజలు క్రిస్మస్ చెట్లను ‘మెర్రీ క్రిస్మస్’ బ్యానర్‌లు, బాబుల్స్, క్రిస్టోఫెల్, బెల్స్ మరియు మినీ శాంటా ఆభరణాలను ఉపయోగించి అలంకరిస్తారు. మీరు మీ క్రిస్మస్ చెట్టు యొక్క ఆధారాన్ని చుట్టడానికి చెట్టు స్కర్ట్‌ను కూడా ఉపయోగించవచ్చు.

ఇద్దరు పసిబిడ్డలకు తల్లి అయిన మాధురి వర్మ, తమ ఇంటిలో అలంకరించబడిన క్రిస్మస్ చెట్టును చూసిన తర్వాత తన పిల్లలు ఎంత సంతోషంగా ఉన్నారో పంచుకున్నారు.

“నా చిన్న కొడుకు యువన్‌కి క్రిస్మస్ ట్రీలో కొత్త స్నేహితుడు దొరికాడు. ప్రస్తుతం క్రిస్మస్ ట్రీ చుట్టూ తిరుగుతూ డెకర్ వస్తువులతో ఆడుకోవడం అతని ఫేవరెట్ యాక్టివిటీ. నేను 25వ తేదీ కోసం ఎదురు చూస్తున్నాను. నా పిల్లలు,” ఆమె పంచుకుంది.

అలాగే, క్రిస్మస్ సందర్భంగా ఫెయిరీ లైట్లను ఉపయోగించడం ద్వారా తమ ఇంటిని మరింత ఆకర్షణీయంగా మార్చుకోవచ్చు. వారు ఖచ్చితంగా మీ ఇంటిని మంచి ఉల్లాసంతో ప్రకాశవంతం చేస్తారు. ఒక వెచ్చని పసుపు టోన్ అలంకరణ కాంతి కోసం ఒక ఆదర్శ ఎంపిక.

3. పుష్పగుచ్ఛము క్రిస్మస్ చెట్టు వలె, క్రిస్మస్ పుష్పగుచ్ఛము అత్యంత ముఖ్యమైన డెకర్ వస్తువులలో ఒకటిగా పరిగణించబడుతుంది. ఇది వృత్తాకార అలంకరణ, ఇది వారు ఉంచిన ఏదైనా తలుపును ధరించడానికి సహాయపడుతుంది. దండలు సాధారణంగా సతతహరిత, బెర్రీలు లేదా ఇతర సహజ పదార్థాలతో తయారు చేయబడతాయి.

4. క్రిస్మస్ నేపథ్య పెయింటింగ్స్ గోడలపై క్రిస్మస్ నేపథ్య పెయింటింగ్‌లను ఉంచడం ద్వారా మీ ఇంటిలో కళాత్మక వైబ్‌లను పొందుపరచండి. స్నోమాన్ నుండి పైన్ చెట్లు మరియు రెయిన్ డీర్ వరకు, ఈ కళాత్మక క్రియేషన్స్‌తో తమ ఇంటిని అలంకరించుకోవచ్చు. అలాగే, మీ స్వంత చిన్న స్నోమాన్‌ని సృష్టించడం ద్వారా తాజాగా కురిసిన మంచు అనుభూతిని అనుభవించండి.

5. కొవ్వొత్తులు మీరు క్రిస్మస్‌ను మరింత ప్రత్యేకంగా చేయాలనుకుంటే, వెంటనే కొన్ని కొవ్వొత్తులను కొనండి. అవి ఆనందం మరియు వెచ్చదనాన్ని పంచే పరిపూర్ణ అలంకరణ వస్తువులు. ఒక సంతోషకరమైన సెలవు సువాసనతో గాలిని నింపడానికి సువాసన గల కొవ్వొత్తులను కూడా కొనుగోలు చేయవచ్చు. పొడవైన, ప్రకాశవంతమైన విందు కొవ్వొత్తులను జోడించడాన్ని మనం ఎలా మరచిపోగలం? వారు ఖచ్చితంగా మీ ఇంటిలో డైనింగ్ టేబుల్‌ను ఎలివేట్ చేస్తారు.

ఈ డెకర్ హక్స్‌తో, మీరు ఖచ్చితంగా ఈ క్రిస్మస్ సీజన్‌లో మీ ఇంటిని ప్రకాశవంతంగా మార్చుకోవచ్చు. క్రిస్మస్ శుభాకాంక్షలు!

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments