HomeHealthఅంతర్జాతీయ స్నేహ దినోత్సవం 2021: మన కోసం మనం కోరుకునే ఆన్-స్క్రీన్ స్నేహం

అంతర్జాతీయ స్నేహ దినోత్సవం 2021: మన కోసం మనం కోరుకునే ఆన్-స్క్రీన్ స్నేహం

“కాబట్టి జీవితం ఈ విధంగా ఉంటుందని ఎవరూ మీకు చెప్పలేదు. మీ ఉద్యోగం ఒక జోక్, మీరు విరిగిపోయారు, మీ ప్రేమ జీవితం యొక్క DOA. మీరు ఎల్లప్పుడూ సెకండ్ గేర్‌లో చిక్కుకున్నట్లే. ఇది మీ రోజు, మీ వారం, మీ నెల లేదా మీ సంవత్సరం కానప్పుడు, కానీ నేను మీ కోసం అక్కడ ఉంటాను … (వర్షం కురిసినప్పుడు), నేను మీ కోసం అక్కడ ఉంటాను … (నా లాంటిది) నేను ఇంతకు ముందు ఉన్నాను), నేను మీ కోసం అక్కడ ఉంటాను … (‘మీరు నా కోసం కూడా ఉన్నారు)’ ‘అలాగే, ఫ్రెండ్‌షిప్ డే మూడ్‌లోకి రావడానికి మీరు నాతో పాట పాడారని నేను ఆశిస్తున్నాను. ఇంటర్నేషనల్ ఫ్రెండ్‌షిప్ డే 2021 మన జీవితంలోని మూర్ఖులను మన జీవితాలను మెరుగుపరుచుకోవడానికి మరియు గౌరవించడానికి జరుపుకుంటారు. 2021 – మీ BFF ల కోసం అల్టిమేట్ గిఫ్ట్ గైడ్

సినిమాలు తరచుగా స్నేహ లక్ష్యాలకు మూలంగా ఉన్నాయి. కరీనా కపూర్ ఖాన్ వీరే డి వెడ్డింగ్ లో తన అమ్మాయిలతో చిల్లింగ్ చేస్తున్నా, లేదా ఇందులో నటీనటులు ) స్నేహితులు ప్రతి విజయాన్ని జరుపుకుంటూ మరియు ప్రతి సమస్యను ఒకరితో ఒకరు పంచుకుంటూ, మన జీవితంలో కూడా వారిలాంటి స్నేహితులను కోరుకుంటున్నాము. ఈరోజు 2021 అంతర్జాతీయ స్నేహ దినోత్సవం సందర్భంగా, మన కోసం మనం కోరుకునే కొన్ని ఆన్-స్క్రీన్ స్నేహాలను చూద్దాం.

జేక్ పెరాల్టా & చార్లెస్ బాయిల్ ( బ్రూక్లిన్ నైన్ నైన్ )

అవి వ్యక్తిగత ఇష్టమైనవి. పెరాల్టా (కొన్నిసార్లు చాలా ఎక్కువ) కోసం చార్లెస్ శ్రద్ధ వహించే విధానం మరియు పెరాల్టా ఒప్పుకోకపోయినా అతడిని ఎంతగా ప్రేమిస్తుందనేది సాధారణ లక్ష్యాలు. ఇద్దరూ కలిసి పనిచేసేటప్పుడు అద్భుతమైనవారు మరియు ఒకరికొకరు త్యాగం చేసేటప్పుడు తమ గురించి ఎప్పుడూ ఆలోచించరు.

Jake Peralta and Charles Boyle

లూసిఫర్ మార్నింగ్‌స్టార్ & లిండా మార్టిన్ ( లూసిఫర్ () అతను తనను ఇబ్బంది పెట్టే ప్రతి దాని గురించి మరియు ఏదైనా గురించి మాట్లాడేవాడు మరియు స్థిరమైన ప్రాతిపదికన ఆమె సలహాను కోరాడు. క్లోయ్ డెకర్ లేదా అతని కుటుంబంతో అతని వ్యక్తిగత సమస్యలు అయినా, లూసిఫర్ ఎల్లప్పుడూ సలహా కోసం ఆమె వద్దకు వెళ్లేవాడు. మనందరికీ ఆమె లాంటి స్నేహితురాలు కావాలి.

Lucifer Morningstar & Linda Martin

ప్రొఫెసర్ & టోక్యో ( మనీ హీస్ట్ )

మీరు కుటుంబంగా మారిన స్నేహం కంటే గొప్ప స్నేహం మరొకటి లేదు. ప్రొఫెసర్ మరియు టోక్యో ఒక తండ్రి/కుమార్తె సంబంధాన్ని పంచుకున్నారు, అక్కడ ఆమె ప్రొఫెసర్‌ను తన గార్డియన్ ఏంజెల్‌గా చూసింది. అతను మాత్రమే టోక్యోను నిజంగా అర్థం చేసుకున్నాడు మరియు ఆమె అడవి వ్యక్తిత్వాన్ని కలిగి ఉంటాడు. వారు ఎల్లప్పుడూ ఒకరి వెనుక ఒకరు ఉండేవారు మరియు స్నేహం అంటే ఇదేనని మేము భావిస్తున్నాము.

Professor & Tokyo

శ్రీకాంత్ తివారీ & JK ( ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ )

శ్రీకాంత్ మరియు జెకె ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ రెండు సీజన్లలో అనేక స్నేహ లక్ష్యాలను నిర్దేశించుకున్నారు. పరిస్థితి ఎంత కఠినంగా ఉన్నా సరైన సలహా ఇవ్వడం వరకు, అవి నిజంగా స్నేహ లక్ష్యాలు. వారు పంచుకున్న స్నేహభావం ఎంతో ప్రతిష్టాత్మకంగా ఉంది.

Srikant Tiwari & JK

మాధవ్ మిశ్రా & నిఖత్ హుస్సేన్ ( క్రిమినల్ జస్టిస్ 2 )

మాధవ్ మిశ్రా & నిఖత్ హుస్సేన్ కలిసి ఒక కేసును దర్యాప్తు చేస్తారు మరియు ఒకరితో ఒకరు మంచి సంబంధాన్ని ఏర్పరుచుకుంటారు. వారు ఎలా పని చేస్తారో అర్థం చేసుకోవడం మొదలుపెడతారు మరియు ఒకరికొకరు అపారమైన గౌరవం కలిగి ఉంటారు. విజయవంతమైన స్నేహంలో పరస్పర అవగాహన మరియు గౌరవం చాలా ముఖ్యమని మేము భావిస్తున్నాము మరియు ఈ రెండు ఎందుకు మాకు చూపించాయి.

Madhav Mishra & Nikhat Hussain

ప్రతి ఒక్కరికీ స్నేహ దినోత్సవ శుభాకాంక్షలు. మీ స్నేహితులతో స్నేహం చుట్టూ తిరిగే షోలు మరియు సినిమాల మారథాన్‌కు ఈ రోజు మంచి రోజు. కాబట్టి త్వరపడండి మరియు మీ స్నేహితులను తక్షణమే రాత్రిపూట చూసేందుకు కాల్ చేయండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleత్వరలో IPO పేపర్‌లను ఫైల్ చేయడానికి Nykaa సెట్ చేయబడింది
Next articleమల్లికా షెరావత్ మరోసారి బిగ్ బాస్ నుండి తప్పుకుందా?
RELATED ARTICLES

ఒలింపిక్స్‌లో ఆధిపత్యం వహించిన ఈ 5 దేశాల నుండి భారతదేశం నేర్చుకోవచ్చు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Recent Comments