Wednesday, August 4, 2021
HomeGeneralదళిత బంధు ఎన్నికలకు కాదు: కెసిఆర్ ప్రతిపక్షాలను దూషించారు

దళిత బంధు ఎన్నికలకు కాదు: కెసిఆర్ ప్రతిపక్షాలను దూషించారు

హైదరాబాద్ : ఎన్నికలు చుట్టుముట్టేటప్పుడు మాత్రమే తాను కొత్త పథకాలను ప్రారంభిస్తున్నానని విమర్శించినందుకు తెలంగాణ రాష్ట్ర సమితి (టిఆర్ఎస్) అధ్యక్షుడు, ముఖ్యమంత్రి కె. చంద్రశేఖర్ రావు ప్రత్యర్థులపై విరుచుకుపడ్డారు. మూల. “దానిలో తప్పేంటి? ప్రజాస్వామ్యంలో, ప్రతి పార్టీ ఓట్లు సంపాదించి అధికారంలోకి రావాలని కోరుకుంటుంది. టిఆర్ఎస్ ఒక రాజకీయ పార్టీ. ఇది అన్నింటినీ త్యజించిన సన్యాసుల పార్టీ కాదు. మేము హిమాలయాలలో నివసించడం లేదు. ఒక పాలక పార్టీ ఖచ్చితంగా కొన్ని ప్రయోజనాలు ఉన్నాయి మరియు ఎన్నికలలో విజయం సాధించడానికి మరియు అధికారాన్ని నిలుపుకోవటానికి ఇది ఖచ్చితంగా దోపిడీ చేస్తుంది “అని రావు వ్యాఖ్యానించారు, బుధవారం తెలంగాణ భవన్లో జరిగిన సమావేశంలో హుజురాబాద్ మాజీ కాంగ్రెస్ నాయకుడు పాడి కౌశిక్ రెడ్డి మరియు అతని అనుచరులను టిఆర్ఎస్ లోకి అధికారికంగా చేర్చిన తరువాత ప్రసంగించారు.

కౌశిక్ రెడ్డి మరియు అతని అనుచరులు మరెవరూ లేనందున ఉత్సాహంగా ఉన్నారు పార్టీ చీఫ్ కె. చంద్రశేకర్ రావు కంటే వారి చేరే కార్యక్రమంలో. సాధారణంగా, టిఆర్‌ఎస్‌లో చేరిన నాయకులు సీనియర్-ఎక్కువ లేదా అతని సమకాలీనులుగా ఉన్నప్పుడు ముఖ్యమంత్రి ఇటువంటి కార్యక్రమాలకు హాజరవుతారు.

36 సంవత్సరాల యువకుడు కౌశిక్ రెడ్డికి ప్రాధాన్యత ఇస్తున్నట్లు పార్టీ వర్గాలు చెబుతున్నాయి. నాయకుడు, ఇప్పటివరకు ఎమ్మెల్యే కూడా కాదు, చంద్రశేఖర్ రావు, కౌశిక్ రెడ్డి టిఆర్ఎస్ లోనే కాదు, తెలంగాణ రాజకీయాల్లో కూడా సెంటర్ స్టేజ్ తీసుకున్నారని సూచిస్తుంది.

కౌశిక్ రెడ్డిని టిఆర్ఎస్ లోకి స్వాగతించడం రెట్టింపు, చంద్రశేఖర్ రావు టిఆర్ఎస్ లో తనకు ‘ఉజ్వలమైన రాజకీయ భవిష్యత్తు’ ఇస్తానని హామీ ఇచ్చారు, త్వరలోనే నియోజకవర్గం స్థాయి నుండి రాష్ట్ర స్థాయికి రాజకీయ నిచ్చెన ఎక్కుతానని చెప్పారు.

చంద్రశేకర్ రావు ఏప్రిల్ 2001 లో టిఆర్ఎస్ ప్రారంభించిన వెంటనే పార్టీ మొదటి బహిరంగ సభ (సింహగర్జన) ను ఉద్దేశించి కరీంనగర్ జిల్లా తనకు ‘సెంటిమెంట్ విలువ’ ఉందని తాను స్పష్టంగా చెప్పానని, ఇది తెలంగాణకు రాష్ట్ర హోదాను సాధించాలనే ఒకే పాయింట్ ఎజెండాతో ఉందని, ఇది ఒకదిగా మారింది 2014 లో రియాలిటీ మరియు ఆ కారణంగా అతను కరీంనగర్ జిల్లా మరియు హుజురాబాద్లను ఎంచుకున్నాడు దళితా బంధును అతను రితు బీమా మరియు రితు బంధులను ప్రారంభించిన ప్రదేశం నుండి ప్రారంభించటానికి, అది కూడా చాలా పెద్ద విజయాన్ని సాధించింది.

“బైపుల్ పై దృష్టితో హుజురాబాద్లో దళిత బంధును ప్రారంభించినందుకు కొందరు నన్ను విమర్శిస్తున్నారు. . వారికి, నా సమాధానం అవును మరియు దానిలో తప్పేంటి అని వారిని అడగండి? అయితే గత ఏడు సంవత్సరాలుగా నేను ప్రారంభించిన సంక్షేమ పథకాల ఉద్దేశ్యం సమాజంలోని అన్ని వర్గాల సంక్షేమం కోసమేనని మరోసారి స్పష్టం చేయాలనుకుంటున్నాను. నేను ప్రతి సమస్యను ఎన్నికలు మరియు ఓట్లతో అనుసంధానించను. రాష్ట్రంలో అధికార మార్పు కోసం నిజమైన ఎన్నికలు రెండేళ్ల తర్వాత జరుగుతాయి. నేను మిషన్ భాగీరథ, కెసిఆర్ కిట్స్, ధరణి మొదలైనవి ప్రారంభించినప్పుడు ఎన్నికలు ఎక్కడ జరిగాయి. అవి ప్రజల మంచి కోసమే జరిగాయి. ప్రతిపక్ష పార్టీలు ఏమీ చేయకుండా ఎన్నికలలో రాజకీయ ప్రయోజనాలను పొందాలనుకున్నప్పుడు, అధికార పార్టీగా మనం ఎందుకు చేయకూడదు? చంద్రశేకర్ రావు అడిగాడు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments