Sunday, July 25, 2021
HomeSportsఅవెష్ ఖాన్ ఇంగ్లాండ్ పర్యటన నుండి తప్ప

అవెష్ ఖాన్ ఇంగ్లాండ్ పర్యటన నుండి తప్ప

వార్తలు

కౌంటీ సెలెక్ట్ XI

తో జరిగిన భారతీయుల సన్నాహక మ్యాచ్‌లో బౌలర్ ఎడమ బొటనవేలు విరిగింది.

Story Image

కౌంటీ సెలెక్ట్ XI కోసం బౌలింగ్ చేస్తున్నప్పుడు అవేష్ ఖాన్ గాయపడ్డాడు. జెట్టి ఇమేజెస్

అవేష్ ఖాన్ మధ్యప్రదేశ్ ఫాస్ట్ బౌలర్ తన ఎడమ బొటనవేలులో పగులుతో బాధపడ్డాడని ESPNcricinfo తెలుసుకున్నందున ఇంగ్లాండ్ పర్యటన ముగిసే అవకాశం ఉంది, మంగళవారం చెస్టర్-లే-స్ట్రీట్‌లో భారతీయులు మరియు కౌంటీ సెలెక్ట్ ఎలెవన్‌ల మధ్య సన్నాహక మ్యాచ్ మొదటి రోజు. ఈ వారం ఖాన్ రెండు స్కాన్లు మరియు పరీక్షలకు లోనవుతాడని అర్ధం, ఆ తర్వాత అతను Delhi ిల్లీ రాజధానులకు ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్న ఐపిఎల్ కోసం కోలుకోవడానికి భారతదేశానికి తిరిగి వస్తాడు. ఐపిఎల్ 2021 మొదటి భాగంలో ఖాన్ రాజధానులలో కీలక భాగం, 14 వికెట్లు, ఇప్పటివరకు పోటీలో ఉమ్మడి రెండవ అత్యధికం.

ఖాన్ కౌంటీ సెలెక్ట్ XI కి ప్రాతినిధ్యం వహిస్తున్నాడు, మరియు మంగళవారం మధ్యాహ్నం భోజనం చేసిన వెంటనే, అతను నుండి పంచ్ డ్రైవ్‌ను విజయవంతంగా అడ్డుకున్నాడు. హనుమా విహారీ , కానీ నొప్పితో గెలిచారు. కొద్ది నిమిషాల తరువాత అతను భారతీయ ఫిజియోథెరపిస్ట్‌తో పాటు, ఎడమ బొటనవేలుతో బయలుదేరాడు.

భారతీయులు మొదటి రోజు ఆటను 9 వికెట్లకు 306 పరుగులతో ముగించారు, కెఎల్ రాహుల్ సెంచరీ (101), రవీంద్ర జడేజా 75 పరుగులు చేశారు.

బుధవారం, ది సన్నాహక మ్యాచ్‌లో తాను ఇకపై పాల్గొనబోనని, అతను “పరిశీలనలో ఉన్నాడు” అని బిసిసిఐ మీడియా బృందం ఖాన్ పై ఒక నవీకరణ పంపింది. ఖాన్ మరియు వాషింగ్టన్ సుందర్ ఇద్దరినీ భారత జట్టు యాజమాన్యం అనుమతించింది కౌంటీ సెలెక్ట్ XI, జేమ్స్ బ్రేసీ మరియు జాక్ చాపెల్ జత అందుబాటులో లేనందున రెండు ఖాళీ స్లాట్లు ఉన్నాయి. బ్రేసీని కోవిడ్ -19 పాజిటివ్ కేసుతో సంబంధం ఉన్నట్లు గుర్తించారు మరియు జట్టు నుండి తప్పించవలసి వచ్చింది, మంగళవారం ఉదయం చాపెల్ గాయంతో బాధపడ్డాడు.

ఖాన్ ఐదుగురిలో ఒకరిగా పేరు పెట్టారు మేలో ప్రకటించిన 25 మంది సభ్యుల జట్టులో భారత సెలెక్టర్లు నిల్వలు. షుబ్మాన్ గిల్ తరువాత, అతను రెండవ ఆటగాడిగా అవుతాడు సిరీస్. గిల్ గాయం యొక్క వివరాలను బిసిసిఐ ఇంకా వెల్లడించలేదు, కాని జూన్లో జరిగిన ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్ తర్వాత వచ్చిన అతని ఎడమ కాలు యొక్క దిగువ భాగంలో ఒక పిడికిలితో ఓపెనింగ్ బ్యాటర్ దెబ్బతిన్నట్లు తెలిసింది.

నెట్స్‌లో విరాట్ కోహ్లీ గబ్బిలాలు

బిసిసిఐ చెప్పిన ఒక రోజు తర్వాత విరాట్ కోహ్లీ మూడు రోజుల సన్నాహక మ్యాచ్ కోసం విశ్రాంతి తీసుకుంటున్నందున, భారత కెప్టెన్ నెట్స్‌లో బ్యాట్ చేయండి. డర్హామ్లో 2 వ రోజు భోజనంలో, కోహ్లీ భారత బ్యాటింగ్ కోచ్ విక్రమ్ రాథౌర్ నుండి త్రోడౌన్లు తీసుకున్నాడు, భారత ప్రధాన కోచ్ రవిశాస్త్రి దూరం నుండి గమనిస్తున్నాడు. ఈ అభివృద్ధి భారతీయులకు స్వాగతించదగినది, వీరు కెప్టెన్ అజింక్య రహానె యొక్క ఫిట్నెస్ గురించి ఆందోళన చెందుతున్నారు, అతను వాపు స్నాయువు కలిగి ఉన్నాడు. ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ ఫైనల్ చివరి రోజున అతను ఎంచుకున్న చేతి గాయం నుండి బౌన్స్ అయిన భారత సీనియర్ ఫాస్ట్ బౌలర్ ఇషాంత్ శర్మ కూడా నెట్స్‌లో భాగం. శర్మ తన బౌలింగ్ చేతిలో కుట్లు అందుకున్నాడు.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments