Tuesday, August 3, 2021
HomeGeneralహైకమాండ్ నిర్ణయానికి నేను కట్టుబడి ఉండాల్సి ఉంటుంది: సిఎం యెడియరప్ప నిష్క్రమణ వద్ద సూచనలు

హైకమాండ్ నిర్ణయానికి నేను కట్టుబడి ఉండాల్సి ఉంటుంది: సిఎం యెడియరప్ప నిష్క్రమణ వద్ద సూచనలు

. , నాయకత్వ మార్పు కార్డులపై ఉందనే ulation హాగానాలకు కొంత విశ్వసనీయతను ఇస్తుంది.

అయితే, యెడియరప్పను ముఖ్యమంత్రిగా తొలగించినట్లయితే కర్ణాటకలో బిజెపికి రాజకీయ పతనం జరుగుతుందని ఈ మతాధికారులు హెచ్చరించారు. .

“ఈ విషయంపై తాను ఏమీ మాట్లాడలేని స్థితిలో ఉన్నానని, హైకమాండ్ నిర్ణయానికి కట్టుబడి ఉండాల్సి వస్తుందని యడియురప్ప మాత్రమే చెప్పాడు. అతను మరేమీ చెప్పలేదు,” బాలెహోసూర్

సమావేశం తరువాత విలేకరులతో మాట్లాడిన మట్ యొక్క దింగలేశ్వర్ స్వామి మాట్లాడుతూ, “యెడియరప్పను నిజంగా ఏమి జరిగిందని మేము ప్రశ్నించినప్పుడు, తాను వ్యాఖ్యానించనని చెప్పారు మరియు హైకమాండ్ నిర్ణయం అంతిమమైనది. అతను మరేమీ చెప్పలేదు. “

” పోప్టీఫ్ల యొక్క ఏకగ్రీవ అభిప్రాయం ఏమిటంటే- భర్తీ చేయవద్దు యడియురప్ప. ఇది పూర్తయితే, మీరు (బిజెపి) రాబోయే రోజుల్లో చెడు పరిణామాలను ఎదుర్కొంటారు. మార్పు అవసరం ఏమిటి? కొత్త నాయకులను పెంపొందించడానికి మేము వ్యతిరేకం కాదు, “అని స్వామీజీ అన్నారు.

“భవిష్యత్ కార్యాచరణ తీరు” గురించి చర్చించడానికి రెండు రోజుల్లో 300-400 మంది మతాధికారులు బెంగళూరులో సమావేశమవుతారని వర్గాలు తెలిపాయి. .

యెడియరప్పను తొలగించవద్దని వారి డిమాండ్ అతను లింగాయత్ అయినందువల్ల కాదని, స్వామీజీ మాట్లాడుతూ, అతను మంచి నాయకుడు కాబట్టి, రాష్ట్రం కోసం తీవ్రంగా ప్రయత్నించాడు మరియు అనుమతించబడాలి అందరి సహకారంతో పరిపాలించడానికి.

యడియురప్ప మరియు అతని సహచరుల కృషి వల్లనే కర్ణాటకలో బిజెపి అధికారంలోకి రాగలిగింది.

కర్ణాటకలో బిజెపిని అట్టడుగు స్థాయి నుండి నిర్మించి అధికారంలోకి తెచ్చిన యెడియరప్ప కాదు, పోప్టీఫ్‌లు, రాష్ట్ర ప్రజలలో నొప్పి అనుభూతి ఉందని ఆయన అన్నారు. గతంలో పూర్తి కాలానికి పరిపాలనను నడపడానికి అనుమతించబడింది మరియు అదే విషయం మరోసారి పునరావృతమవుతోంది.

“ఏ పరిస్థితిలోనైనా యడియరప్ప స్థానంలో ఉంటే, బిజెపి బహుశా కర్ణాటకలో క్షీణించిపోతుంది . ఇది మా అభిప్రాయం మాత్రమే కాదు, రాష్ట్రంలోని మెజారిటీ ప్రజల అభిప్రాయం మాత్రమే. “అని ఆయన అన్నారు. ఇతర పార్టీల నుండి 17 మంది ఎమ్మెల్యేలను “తీసుకురావడం” ద్వారా వరదలు మరియు కోవిడ్ పరిస్థితులను సమర్థవంతంగా నిర్వహించడం ద్వారా ప్రభుత్వాన్ని ఏర్పాటు చేసిన 78 ఏళ్ల నాయకుడు.

యేడియరప్ప, రెండేళ్ళు పూర్తి చేస్తారు జూలై 26 న కార్యాలయం, గత వారం Delhi ిల్లీ సందర్శించారు, ప్రధానమంత్రి నరేంద్ర మోడీ, హోంమంత్రి అమిత్ షా, రక్షణ మంత్రి రాజ్ నాథ్ సింగ్ మరియు బిజెపి అధ్యక్షుడు జెపి నడ్డాతో సమావేశమయ్యారు. పార్టీ ఇప్పుడు వారసత్వ ప్రణాళికను రూపొందిస్తుందో లేదో.

అయితే, యెడియరప్ప బిజెపి శాసనసభ భాగాన్ని సమావేశపరిచినందున అతని భర్తీ గురించి ulation హాగానాలు చనిపోవడానికి నిరాకరించాయి. y సమావేశం జూలై 26 న, పదవిలో రెండు సంవత్సరాలు పూర్తయిన సందర్భంగా.

యెడియరప్ప నిష్క్రమణ కార్డులపై ఉందని పాలక బిజెపి వర్గాలలోని ఒక విభాగంలో తీవ్ర సందడి మధ్య, ప్రముఖ వీరశైవ-లింగాయత్ రాజకీయ నాయకులు మరియు సమాజంలోని దర్శకులు అతని బరువును అతని వెనుకకు విసిరేయడంతో కమ్యూనిటీ కారకం కూడా తెరపైకి వచ్చినట్లు కనిపిస్తోంది.

కాంగ్రెస్ నాయకులు షమనూర్ శివశంకరప్ప మరియు ఎంబి పాటిల్, చిత్రదుర్గ ఆధారిత శ్రీ జగద్గురు మురుగరాజేంద్ర మఠం అధిపతి శివమూర్తి మురుగ శరణారు, బలేహోన్నూర్ యొక్క రంభపురి పీఠానికి చెందిన శ్రీ వీర సోమేశ్వర శివచార్య స్వామి

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments