Wednesday, August 4, 2021
HomeSportsకెఎల్ రాహుల్ 101 పరుగులతో టెస్ట్ కేసును, ఇంగ్లండ్ టెస్టుకు ముందు రవీంద్ర జడేజా సన్నాహక...

కెఎల్ రాహుల్ 101 పరుగులతో టెస్ట్ కేసును, ఇంగ్లండ్ టెస్టుకు ముందు రవీంద్ర జడేజా సన్నాహక మ్యాచ్‌లో 75 పరుగులు చేశాడు

రిపోర్ట్

ఫిట్‌నెస్ ఆందోళనల తరువాత విరాట్ కోహ్లీ మరియు అజింక్య రహానె ఇద్దరూ ఫిక్చర్ కోసం విశ్రాంతి తీసుకున్నారు

భారతీయులు 306 9 కోసం (రాహుల్ 101 రిటైర్డ్, జడేజా 75, మైల్స్ 3-42) vs కౌంటీ సెలెక్ట్ XI

KL రాహుల్ తన కేసును చెస్టర్-లే-స్ట్రీట్లో కౌంటీ సెలెక్ట్ XI కి వ్యతిరేకంగా భారతదేశం యొక్క సన్నాహక పోటీ యొక్క మొదటి రోజున పాలిష్ సెంచరీతో టెస్ట్ రిటర్న్ కోసం. మార్చి 2020 నుండి రాహుల్ తన మొట్టమొదటి రెడ్-బాల్ గేమ్ మరియు ఏ ఫార్మాట్‌లోనైనా కనిపించినప్పటి నుండి తుప్పు పట్టాడు ఈ సంవత్సరం మేలో తీవ్రమైన అపెండిసైటిస్ కు శస్త్రచికిత్స.

మధ్యాహ్నం సెషన్‌లో రాహుల్ 4 వికెట్లకు 107 పరుగులు చేశాడు మరియు చివరి సెషన్‌లో 101 పరుగుల నుండి రిటైర్ అవ్వమని అడిగే వరకు బడ్జె చేయలేదు. అతను రవీంద్ర జడేజా తో 127 పరుగుల ఐదవ వికెట్ భాగస్వామ్యాన్ని సృష్టించాడు, అతని 75 పరుగులు కూడా భారతీయుల పునరుద్ధరణకు కేంద్రంగా ఉన్నాయి.

ప్రారంభ మార్పిడిలో, బౌన్స్ వేరియబుల్ అయినప్పుడు మరియు కౌంటీ XI దాడి రాహుల్ తన శరీరానికి దగ్గరగా మరియు మృదువైన చేతులతో ఆడుకుంటుంది.

అప్పుడు అతను మరింత నిష్ణాతుడయ్యాడు. వార్విక్‌షైర్ సీమర్ క్రెయిగ్ మైల్స్ అతన్ని ఒక చిన్న డెలివరీతో ఇరుక్కున్నప్పుడు, వెలుపల నుండి దూసుకెళ్లినప్పుడు, రాహుల్ బంతి పైనకు చేరుకుని, గల్లీకి నాలుగు పరుగులు చేశాడు. అప్పుడు, మైల్స్ తన పొడవును సరిదిద్దినప్పుడు, రాహుల్ నమ్మకంగా తన ముందు పాదాన్ని ముందుకు నాటాడు మరియు అతనిని నేరుగా నేలమీద నాలుగుకు తగ్గించాడు. కోవిడ్-పాజిటివ్ కేసు యొక్క పరిచయంగా గుర్తించిన జేమ్స్ బ్రేసీ, మరియు గాయపడిన జాక్ చాపెల్ జట్టు నుండి వైదొలిగిన తరువాత, ఆల్‌రౌండర్ వాషింగ్టన్ సుందర్‌తో పాటు కౌంటీ సెలెక్ట్ ఎలెవన్‌కు రాహుల్ అగ్రస్థానంలో నిలిచాడు. . చివరి నిమిషంలో సిబ్బంది షఫుల్ ఉన్నప్పటికీ ఈ ఆట ఫస్ట్-క్లాస్ హోదాను కలిగి ఉంది.

. అయితే, రాహుల్ 75 బంతుల్లో తన యాభై పరుగులు చేశాడు, జడేజా తన స్లిప్‌స్ట్రీమ్‌లో ప్రయాణించడం సంతోషంగా ఉంది.

పిచ్‌లోకి రెగ్యులర్ ట్రిప్పులు తీసుకొని రాహుల్ స్పిన్నర్లకు అంతరాయం కలిగించాడు. లియామ్ ప్యాటర్సన్-వైట్ మిడ్-ఆఫ్లో బెల్ట్ చేయగా, జాక్ కార్సన్ మిడ్ వికెట్ పైకి ఎత్తారు. అతను కార్సన్ యొక్క మరొక డౌన్-ది-ట్రాక్ బిఫ్తో తొంభైలలోకి ప్రవేశించాడు మరియు ప్యాటర్సన్-వైట్ యొక్క డార్ట్-ఇట్-లెఫ్ట్-ఆర్మ్ ఫింగర్‌పిన్‌తో కొరడాతో నాలుగు పరుగులతో 149 బంతుల్లో సెంచరీ సాధించాడు.

కెప్టెన్‌తో విరాట్ కోహ్లీ మరియు అతని డిప్యూటీ అజింక్య రహానే భారతదేశానికి ఫిట్నెస్ ఆందోళనలు , మరియు మయాంక్ అగర్వాల్ కదిలే బంతికి వ్యతిరేకంగా ఇంకా తెలివిగా ఉండటంతో, మంచి దాడికి వ్యతిరేకంగా రాహుల్ నిర్మలమైన విధానం జట్టు నిర్వహణకు ప్రోత్సాహకరమైన సంకేతంగా ఉంది ఆగస్టు 4 న ట్రెంట్ బ్రిడ్జ్‌లో ఇంగ్లాండ్‌తో టెస్ట్ సిరీస్ ఓపెనర్.

రాహుల్ రిటైర్ అయిన తరువాత, జడేజా తన సొంత యాభైకి చేరుకున్నాడు మరియు అతను అధిక గేర్‌లోకి అడుగు పెట్టడానికి సిద్ధంగా ఉన్నట్లు అనిపించినప్పుడు, అతను రెండవ కొత్త బంతికి లోతైన వెనుకబడిన స్క్వేర్ లెగ్‌కు దూసుకెళ్లాడు. భారతీయులు తమ చివరి నాలుగు వికెట్లను 20 వికెట్లకు కోల్పోయి, రోజుకు 9 వికెట్లకు 306 పరుగులు చేశారు.

టాప్ ఆర్డర్ ఉదయం ఇలాంటి చలనం ఎదుర్కొంది. చాలా మేఘావృతమైన స్కైస్ కింద మార్క్ నుండి బయటపడటానికి పది బంతులు తీసుకున్న తరువాత, తన 100 వ ఫస్ట్-క్లాస్ గేమ్‌లో పాల్గొన్న స్టాండ్-ఇన్ కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ, 33 బంతుల్లో 9 పరుగులకు అవుటయ్యాడు. అగర్వాల్ తన బలహీనమైన రక్షణ ద్వారా ఒక ఇన్వింజర్ పేలినప్పుడు తెలిసిన పద్ధతిలో పడిపోయాడు. అతను బ్యాక్‌ని అధిక బ్యాక్‌లిఫ్ట్ నుండి దించే ముందు బంతి అతని మధ్య మరియు లెగ్ స్టంప్స్‌లోకి దూసుకెళ్లింది. ట్రెంట్ బౌల్ట్, పాట్ కమ్మిన్స్ మరియు మిచెల్ స్టార్క్ వంటివారు భారతదేశపు ఇటీవలి పర్యటనలలో ఇలాంటి ఇన్కమింగ్ డెలివరీలతో అతనికి ఉత్తమంగా నిలిచారు.

చేతేశ్వర్ పుజారా తన మొత్తం వృత్తి జీవితంలో రెండవ సారి మాత్రమే స్టంపింగ్‌కు గురయ్యాడు, కార్సన్ మ్యాజిక్ ట్రిక్ చేసి తన 50 వ ఫస్ట్ క్లాస్ బాధితుడిని తీసుకున్నాడు. 4 వ స్థానంలో నిలిచిన విహారీ, సహనం అయిపోయే ముందు దాదాపు 90 నిమిషాలు తవ్వి, ప్యాటర్సన్-వైట్‌ను 24 పరుగులకు అదనపు కవర్‌గా మార్చాడు. రాహుల్ మరియు జడేజా ఆ తర్వాత బాధ్యతలు స్వీకరించారు.

ఆసక్తికరంగా, సుందర్ ఒక్క ఓవర్ కూడా బౌలింగ్ చేయలేదు మరియు రోజు ఫీల్డింగ్‌ను మిడ్-ఆన్ లేదా మిడ్-ఆఫ్. గత వారం సర్రే తరఫున ఆడుతున్న ఘనమైన వ్యాయామం ఉన్న సీనియర్ ఆఫ్‌స్పిన్నర్ ఆర్ అశ్విన్ ఈ ఆట కోసం విశ్రాంతి తీసుకున్నాడు .

దివరాయన్ ముత్తు ESPNcricinfo

లో సబ్ ఎడిటర్ ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments