Tuesday, August 3, 2021
HomeGeneral'అడ్డంకుల కోసం విఘాతం కలిగించే వారి నివేదిక': పెగసాస్ కుంభకోణంపై అమిత్ షా

'అడ్డంకుల కోసం విఘాతం కలిగించే వారి నివేదిక': పెగసాస్ కుంభకోణంపై అమిత్ షా

త్వరిత హెచ్చరికల కోసం

ఇప్పుడు సభ్యత్వాన్ని పొందండి

త్వరిత హెచ్చరికల కోసం

నోటిఫికేషన్‌లను అనుమతించు

|

న్యూ Delhi ిల్లీ, జూలై 19: పెగాసస్ స్నూపింగ్ వరుసపై హోంమంత్రి అమిత్ షా సోమవారం స్పందించారు, అంతరాయాలు మరియు అడ్డంకులు వారి కుట్రల ద్వారా భారతదేశం యొక్క అభివృద్ధి పథాన్ని పట్టాలు తప్పదు.

Amit Shah
అమిత్ షా

ఒక ప్రకటన జారీ చేస్తూ, హైమ్ మంత్రి చెప్పారు “మొత్తం వాస్తవాలు చూడటానికి సంఘటనల వాస్తవాలు మరియు క్రమం. ఈ రోజు పార్లమెంటు రుతుపవనాల సమావేశం ప్రారంభమైంది. ఖచ్చితమైన క్యూ లాగా అనిపించిన దానిలో, నిన్న సాయంత్రం చివరిలో మేము ఒకే ఒక లక్ష్యంతో కొన్ని విభాగాల ద్వారా విస్తరించబడిన ఒక నివేదికను చూశాము – సాధ్యమైనంతవరకు చేయటానికి మరియు ప్రపంచ వేదికపై భారతదేశాన్ని అవమానించడానికి, మన దేశం గురించి అదే పాత కథనాలను వివరించండి మరియు భారతదేశం యొక్క అభివృద్ధి పథాన్ని అరికట్టండి. “

” ప్రస్తుత రుతుపవనాల సెషన్ నుండి భారత ప్రజలకు చాలా ఆశలు ఉన్నాయి. రైతులు, యువకులు, మహిళలు మరియు సమాజంలోని వెనుకబడిన వర్గాల సంక్షేమం కోసం కీలకమైన బిల్లులు చర్చ మరియు చర్చల కోసం వరుసలో ఉన్నాయి. అన్ని అంశాలపై చర్చించడానికి ప్రభుత్వం సిద్ధంగా ఉందని ప్రధాని చెప్పినదానికన్నా తక్కువ కాదు,

అంతరాయం కలిగించేవారు మరియు అడ్డంకులు తమ కుట్రల ద్వారా భారతదేశ అభివృద్ధి పథాన్ని పట్టాలు తప్పలేరు. రుతుపవనాల సెషన్ పురోగతి యొక్క కొత్త ఫలాలను ఇస్తుంది. https://t.co/cS0MCxe8aO

– అమిత్ షా (@ అమిత్షా) జూలై 19, 2021

“కొద్ది రోజుల క్రితం మహిళలు, ఎస్సీ, ఎస్టీ మరియు ఓబిసి సభ్యులకు అధిక ప్రాధాన్యత ఇవ్వడంతో మంత్రుల మండలి విస్తరించబడింది. అయితే దీనిని జీర్ణించుకోలేని శక్తులు ఉన్నాయి. వారు కూడా జాతీయంగా పట్టాలు తప్పాలని కోరుకుంటారు పురోగతి. ఇది ప్రశ్నకు అర్హమైనది – ఈ వ్యక్తులు ఎవరికి నృత్యం చేస్తున్నారు, వారు భారతదేశాన్ని తక్కువ వెలుగులో చూపించాలనుకుంటున్నారు? వారు సమయానికి ఏ ఆనందం పొందుతారు మరియు భారతదేశాన్ని చెడు వెలుగులో చూపిస్తారు? “అని ఆయన ప్రశ్నించారు.

Pegasus spyware: Congress demands sacking of Amit Shah, probe against PM Modi పెగసాస్ స్పైవేర్: కాంగ్రెస్ అమిత్ షాను తొలగించాలని, పిఎం మోడీ

“చుక్కాని కాంగ్రెస్ చూడటానికి, ఈ బ్యాండ్‌వాగన్‌పైకి దూకడం .హించనిది కాదు. ప్రజాస్వామ్యాన్ని తొక్కడంలో వారికి మంచి గత అనుభవం ఉంది మరియు వారి స్వంత ఇంటిని క్రమం తప్పకుండా, వారు ఇప్పుడు పార్లమెంటులో వచ్చే ప్రగతిశీల ఏదైనా పట్టాలు తప్పడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు, “అని ఆయన అన్నారు.

“బాగా స్థిరపడిన ప్రమాణం అయిన తన మంత్రుల మండలిని ప్రవేశపెట్టడానికి లోక్సభ మరియు రాజ్యసభలలో ప్రధాని లేచినప్పుడు, కాంగ్రెస్ నేతృత్వంలోని ప్రతిపక్షం ఉభయ సభల బావిలో ఉంది. పార్లమెంటరీ నిబంధనలకు వారి గౌరవం ఇదేనా? ఐటి మంత్రి ఈ సమస్య గురించి మాట్లాడుతున్నప్పుడు కూడా అదే ప్రవర్తన కొనసాగింది, “అని ఆయన అన్నారు.

” ప్రజలు ఈ పదబంధాన్ని నాతో తేలికైన సిరలో తరచుగా అనుసంధానించారు కానీ ఈ రోజు నేను తీవ్రంగా చెప్పాలనుకుంటున్నాను – ఎంపిక చేసిన లీకుల సమయం, అంతరాయాలు … ఆప్ కాలక్రమం సమాజియే! ఇది అడ్డంకిదారుల కోసం అంతరాయం కలిగించే వారి నివేదిక. అంతరాయం కలిగించేవారు భారతదేశం పురోగతి చెందడానికి ఇష్టపడని ప్రపంచ సంస్థలు “అని హోం మంత్రి అన్నారు.

” అడ్డంకులు భారతదేశంలో రాజకీయ ఆటగాళ్ళు, వారు భారతదేశాన్ని కోరుకోరు పురోగతి. ఈ కాలక్రమం మరియు కనెక్షన్‌ను అర్థం చేసుకోవడంలో భారత ప్రజలు చాలా మంచివారు. మరియు, మోడీ ప్రభుత్వ ప్రాధాన్యత స్పష్టంగా ఉందని ‘నేషనల్ వెల్ఫేర్’ అని నేను భారత ప్రజలకు భరోసా ఇవ్వాలనుకుంటున్నాను మరియు ఏమి జరిగినా దాన్ని సాధించడానికి మేము కృషి చేస్తాము, “అని ఆయన అన్నారు.

ఇంతలో, హోంమంత్రి అమిత్ షాను తొలగించాలని, ఈ విషయంలో “ప్రధానమంత్రి” నరేంద్ర మోడీ పాత్రపై దర్యాప్తు చేయాలని కాంగ్రెస్ సోమవారం డిమాండ్ చేసింది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments