Saturday, July 31, 2021
HomeGeneralయూరోపియన్ మరణాల సంఖ్య 180 కి చేరుకోవడంతో ఫ్లాష్ వరదలు బవేరియాను తాకింది

యూరోపియన్ మరణాల సంఖ్య 180 కి చేరుకోవడంతో ఫ్లాష్ వరదలు బవేరియాను తాకింది

పశ్చిమ ఐరోపాలో వరదలు సంభవించిన వారి సంఖ్య 180 కి పెరిగింది, రెస్క్యూ వర్కర్స్ నీటిలో పడిపోవటం ద్వారా మిగిలిపోయిన శిధిలాలను లోతుగా తవ్వడంతో

విషయాలు
వరదలు | యూరప్ | జర్మనీ

AP | బెర్లిన్

పాశ్చాత్య యూరప్‌లో వరదలు సంభవించడంతో మరణించిన వారి సంఖ్య రెస్క్యూ వర్కర్స్ నీటిలో పడిపోవటం ద్వారా మిగిలిపోయిన శిధిలాలను లోతుగా తవ్విన తరువాత ఆదివారం 180 కి పైగా పెరిగింది.

పోలీసులు పశ్చిమ జర్మనీకి చెందిన రైన్‌ల్యాండ్-పాలటినేట్ రాష్ట్రంలోని అహర్‌వీలర్ ప్రాంతం నుండి 110 కంటే ఎక్కువ మంది ఉన్నారు మరియు ఈ సంఖ్య ఇంకా పెరిగే అవకాశం ఉందని వారు భయపడ్డారు. జర్మనీలో అత్యధిక జనాభా కలిగిన పొరుగున ఉన్న నార్త్ రైన్-వెస్ట్‌ఫాలియా రాష్ట్రంలో, నలుగురు అగ్నిమాపక సిబ్బందితో సహా 45 మంది చనిపోయినట్లు నిర్ధారించారు. బెల్జియం 27 మంది మరణించినట్లు నిర్ధారించింది.

ఛాన్సలర్ ఏంజెలా మెర్కెల్ ఆదివారం తరువాత అహర్వీలర్ సమీపంలోని షుల్డ్ అనే గ్రామాన్ని సందర్శించాల్సి ఉంది. జర్మనీ అధ్యక్షుడు శనివారం ఈ ప్రాంతానికి వెళ్లి, దీనికి దీర్ఘకాలిక మద్దతు అవసరమని స్పష్టం చేసిన తరువాత ఆమె పర్యటన వస్తుంది.

ఆర్థిక మంత్రి ఓలాఫ్ స్కోల్జ్ బుధవారం జరిగే క్యాబినెట్ సమావేశంలో తక్షణ సహాయ ప్యాకేజీని ఆయన ప్రతిపాదించనున్నారు, 300 మిలియన్ యూరోలు (4 354 మిలియన్లు) అవసరమని బిల్డ్ ఆమ్ సోన్‌టాగ్ వార్తాపత్రికకు చెప్పారు. మునుపటి వరదలతో అనుభవం నుండి బిలియన్ల యూరోలలో ఉండే పునర్నిర్మాణ కార్యక్రమాన్ని అధికారులు ప్రారంభించాలని ఆయన అన్నారు.

జర్మనీ, బెల్జియం మరియు నెదర్లాండ్స్ యొక్క అత్యంత ప్రభావిత ప్రాంతాలలో వర్షం ఆగిపోయింది, పశ్చిమ మరియు మధ్య ఐరోపాలోని ఇతర ప్రాంతాలలో తుఫానులు మరియు వర్షాలు కొనసాగుతున్నాయి. జర్మనీ-చెక్ సరిహద్దు ప్రాంతంలో శనివారం రాత్రి వరదలు సంభవించాయి, గత వారం వరదలు జర్మనీ యొక్క ఆగ్నేయ మూలలో మరియు ఆస్ట్రియాలోని సరిహద్దులో.

అచే నది ఉబ్బిన తరువాత జర్మనీలోని బెర్చ్టెస్గాడెన్ ప్రాంతంలో 65 మందిని తరలించారు. కనీసం ఒక వ్యక్తి మరణించారు.

శనివారం ఆలస్యంగా ఆస్ట్రియన్ పట్టణం హాలెయిన్ గుండా ఒక వరద వరదలు సంభవించాయి, కాని ప్రాణనష్టం జరగలేదు.

ఆస్ట్రియాలోని పలు ప్రాంతాల్లో భారీ వర్షం మరియు తుఫానులు తీవ్ర నష్టాన్ని కలిగించాయి.

వాతావరణ శాస్త్రవేత్తలు తీవ్రమైన వాతావరణం మరియు గ్లోబల్ వార్మింగ్ మధ్య సంబంధం స్పష్టంగా లేదని మరియు వాతావరణ మార్పుల గురించి ఏదైనా చేయవలసిన ఆవశ్యకత కాదనలేనిదని చెప్పారు.

వాతావరణ మార్పు వరదలకు కారణమైందో లేదో శాస్త్రవేత్తలు ఇంకా ఖచ్చితంగా చెప్పలేరు, కాని ఇది ప్రపంచవ్యాప్తంగా ప్రదర్శనలో ఉన్న తీవ్రమైన వాతావరణాన్ని ఖచ్చితంగా పెంచుతుందని వారు నొక్కి చెప్పారు.

(ఈ నివేదిక యొక్క శీర్షిక మరియు చిత్రం మాత్రమే బిజినెస్ స్టాండర్డ్ సిబ్బందిచే పునర్నిర్మించబడి ఉండవచ్చు; మిగిలిన కంటెంట్ ఆటో -ఒక సిండికేటెడ్ ఫీడ్ నుండి ఉత్పత్తి చేయబడింది.)

ప్రియమైన రీడర్,

బిజినెస్ స్టాండర్డ్ మీకు ఆసక్తి కలిగించే మరియు దేశానికి మరియు ప్రపంచానికి విస్తృతమైన రాజకీయ మరియు ఆర్ధిక చిక్కులను కలిగి ఉన్న పరిణామాలపై తాజా సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాన్ని అందించడానికి ఎల్లప్పుడూ కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాలకు మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలోపేతం చేశాయి. కోవిడ్ -19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ క్లిష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక అభిప్రాయాలు మరియు of చిత్యం యొక్క సమయోచిత సమస్యలపై కోపంతో కూడిన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు సమాచారం ఇవ్వడానికి మరియు నవీకరించడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది.

మేము మహమ్మారి యొక్క ఆర్ధిక ప్రభావంతో పోరాడుతున్నప్పుడు, మీ మద్దతు మాకు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడం కొనసాగించవచ్చు. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు చందా పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా చందా మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత చందా మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. మేము ఉచిత, సరసమైన మరియు నమ్మదగిన జర్నలిజాన్ని నమ్ముతున్నాము. మరిన్ని సభ్యత్వాల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని అభ్యసించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది.

నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్ .

డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments