Tuesday, August 3, 2021
HomeGeneralగ్రాండ్ తెఫ్ట్ ఆటో: రైల్వే ట్రాక్స్‌లో రేంజ్ రోవర్‌ను దొంగిలించిన మనిషి, జిటిఎ ప్రజలను గుర్తుచేస్తాడు

గ్రాండ్ తెఫ్ట్ ఆటో: రైల్వే ట్రాక్స్‌లో రేంజ్ రోవర్‌ను దొంగిలించిన మనిషి, జిటిఎ ప్రజలను గుర్తుచేస్తాడు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

దొంగిలించబడిన రేంజ్ రోవర్ ఉన్న వ్యక్తి పోలీసులను తప్పించుకోవడానికి చెస్ట్నట్ రైల్వే స్టేషన్ ట్రాక్స్ మీదుగా కారును నడిపాడు. ఈ సంఘటన GTA గురించి ప్రజలకు గుర్తు చేసింది.

grand theft auto

చిత్రం: ట్విట్టర్ / @ సైప్_అలి

UK లోని చెస్ట్నట్ నుండి వైరల్ అవుతున్న వీడియోలో, దొంగ దొంగిలించబడిన రేంజ్ రోవర్‌ను రైల్వే ట్రాక్‌లపై నడిపించి పోలీసులను తప్పించుకున్నాడు. చమత్కార వీడియో ఆట గురించి ఇంటర్నెట్‌లోని ప్రజలకు గుర్తు చేసింది గ్రాండ్ తెఫ్ట్ ఆటో (జిటిఎ). ఫుటేజీలో, వర్షం పడకపోయినా డ్రైవర్ విండ్‌స్క్రీన్ వైపర్‌లను కలిగి ఉన్నాడు. తరువాత, అతను తలుపు తెరిచి ఉన్న కారును తిప్పికొట్టాడు మరియు ఈ ప్రక్రియలో ఇద్దరు పోలీసు అధికారులను గాయపరిచాడు.

గురువారం ఉదయం 9:30 గంటలకు రేంజ్ రోవర్ దొంగిలించబడినట్లు పోలీసులకు సమాచారం ఇచ్చినట్లు సన్ నివేదించింది. దొంగ కారును ఎసెక్స్ నుండి హెర్ట్‌ఫోర్డ్‌షైర్‌కు నడిపాడు. అధికారులు చెషంట్‌లో కారును గుర్తించి డ్రైవర్‌ను ప్రశ్నించడానికి ప్రయత్నించారు. డ్రైవర్ కారుతో పారిపోవడానికి ప్రయత్నించాడు.

ఇక్కడ వీడియో చూడండి:

వీడియో గేమ్ నుండే:

వీడియోను సంగ్రహించిన అలీ, బిబిసి న్యూస్‌తో మాట్లాడుతూ, “ఇది గ్రాండ్ తెఫ్ట్ ఆటో , వీడియో గేమ్. ” ఈ సంఘటనతో తాను ఎంతగానో రంజింపబడ్డానని, తన రైలును కూడా కోల్పోయానని అలీ చెప్పాడు. రైల్వే స్టేషన్ యొక్క సిసిటివి ఫుటేజ్ నుండి, డ్రైవర్ పోలీసుల నుండి వేగంగా దూసుకెళ్లడం మరియు ట్రాక్స్‌లోకి అడ్డంకిలోకి దూసుకెళ్లడం చూడవచ్చు.

చెస్ట్నట్ స్టేషన్ కార్ల డ్రైవర్లలో ఒకరు దొంగ తప్పించుకోవడానికి ప్రయత్నించినప్పుడు ision ీకొన్న సంఘటనలో గాయపడ్డాడు. వరుస సంఘటనల కారణంగా, గ్రేటర్ ఆంగ్లియా, స్టాన్‌స్టెడ్ ఎక్స్‌ప్రెస్ మరియు లండన్ ఓవర్‌గ్రౌండ్ సేవలు తాత్కాలికంగా ప్రభావితమయ్యాయి. రైల్వే కార్యకలాపాలను తిరిగి ప్రారంభించడానికి మరమ్మతు పనులను వెంటనే ప్రారంభించడానికి కారును రైల్వే లైన్ నుండి తొలగించినట్లు తరువాత తెలిసింది. చిన్న ఆలస్యం తర్వాత రైళ్లు తిరిగి ప్రారంభమయ్యాయి.

నెటిజన్ల ప్రతిచర్యలు:

పోలీసులు నిందితుడిని కనుగొనే ప్రయత్నాలను కొనసాగిస్తున్నప్పుడు, ఈ సంఘటన యొక్క వీడియో సోషల్ మీడియాను తుఫానుగా తీసుకుంది. ఈ చేజ్ ఫ్రీ-రోమింగ్ ఆటను గుర్తుచేస్తుందని నెటిజన్లు పోస్ట్ చేయడంతో వేలాది మంది అలీతో అంగీకరించారు. ఈ సంఘటన కారణంగా, #GTA UK లో ట్రెండింగ్‌లో ఉంది.

ఇది సినిమా సెట్ అయి ఉండాలి. ఇది పిచ్చి! అతను ఆ కారులో ఏమి కలిగి ఉన్నాడు. మడేలిన్

ను కనుగొనడానికి ఆధారాలు – TheDon🇯🇲 (@ DFWorld123) జూలై 15, 2021

తాజాదాన్ని పొందండి వినోద వార్తలు భారతదేశం నుండి & ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ఇప్పుడు మీకు ఇష్టమైన టెలివిజన్ ప్రముఖులు మరియు టెలీ నవీకరణలను అనుసరించండి. రిపబ్లిక్ వరల్డ్ ట్రెండింగ్ బాలీవుడ్ వార్తలు . వినోద ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు ముఖ్యాంశాలతో నవీకరించబడటానికి ఈ రోజు ట్యూన్ చేయండి.

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments