Wednesday, August 4, 2021
HomeEntertainmentBREAKING: బ్లాక్ విడో భారతదేశంలో థియేట్రికల్ విడుదలను దాటవేసింది; నేరుగా డిస్నీ + హాట్‌స్టార్‌లో...

BREAKING: బ్లాక్ విడో భారతదేశంలో థియేట్రికల్ విడుదలను దాటవేసింది; నేరుగా డిస్నీ + హాట్‌స్టార్‌లో విడుదల చేయడానికి

మార్వెల్ సినిమాటిక్ యూనివర్స్‌కు ప్రపంచవ్యాప్తంగా అభిమానులు ఉన్నారు మరియు భారతదేశం దీనికి మినహాయింపు కాదు. ఎవెంజర్స్ చిత్రం మాత్రమే కాదు, వ్యక్తిగత సూపర్ హీరోల చిత్రాలు కూడా పెద్ద తెరపై చాలా బాగా చేశాయి, అది కూడా బహుళ భాషలలో. అందువల్ల, స్కార్లెట్ జోహన్సన్ నటించిన బ్లాక్ విడో విడుదలకు ఉత్సాహం విపరీతంగా ఉంది. ఈ చిత్రం గత సంవత్సరం, ఏప్రిల్ 30, 2020 న విడుదల కానుంది. కానీ కోవిడ్ -19 మహమ్మారి కారణంగా, ఇది పదేపదే ఆలస్యం అయింది. చివరగా, ఇది జూలై 9 న USA, UK మరియు ఇతర మార్కెట్లలోని సినిమాహాళ్లలో విడుదలైంది. భారతదేశంలో చాలా థియేటర్లు మూసివేయబడినందున, పరిస్థితి సాధారణమైనప్పుడు విడుదల అవుతుందని వాణిజ్యం భావించింది.

Black Window skips theatrical release in India; to release directly on Disney+ Hotstar

అయితే, డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ ప్రకటించినప్పుడు పరిశ్రమ మరియు వాణిజ్యం ఆశ్చర్యపోయాయి బ్లాక్ విడో త్వరలో వారి ప్లాట్‌ఫాంపైకి వస్తారు. థియేటర్ విడుదల పూర్తయిన తర్వాత ఈ చిత్రం OTT కి వస్తుందని ట్రేడ్‌లో కొందరు భావించారు. బాలీవుడ్ హంగామా బ్లాక్ విడో పెద్ద తెరపైకి రాదని తెలుసుకున్నారు భారతదేశం.

ఒక మూలం, “ బ్లాక్ విడో సినిమాల్లో భారతదేశంలో విడుదల కావాల్సి ఉంది. కానీ ప్రస్తుతం ఉన్న పరిస్థితి కారణంగా, సినిమాస్ ఎప్పుడు తెరుచుకుంటాయో, సినిమా చూడటానికి ప్రజలు వస్తారా అనేది ఎవరికీ తెలియదు. అందువల్ల దీన్ని నేరుగా డిస్నీ + హాట్‌స్టార్‌లో విడుదల చేయాలని నిర్ణయం తీసుకున్నారు. ఆ విధంగా, భారతదేశంలో వీక్షకులు దీన్ని అధికారికంగా చూడగలుగుతారు. ఈ చిత్రానికి సంచలనం ఇక్కడి ప్రేక్షకుల్లో విపరీతంగా ఉంది. భారీ వ్యూయర్ షిప్ పొందడం ఖాయం. ”

భారతదేశంలోని డిస్నీ + హాట్‌స్టార్‌లో ఎప్పుడు బ్లాక్ విడో అవుతారు అని అడిగినప్పుడు, మూలం,“ భారతదేశంలోని డిస్నీ బృందం త్వరలో దీనిపై పిలుపునిస్తుంది. కానీ ఇది ఆగస్టు రెండవ భాగంలో మాత్రమే అవుతుందని భావిస్తున్నారు. జూలై ముగింపుకు ముందే ఒక ప్రకటన జరగాలి. ” డిస్నీ + హాట్‌స్టార్ ప్రీమియం ప్లాన్‌ను కొనుగోలు చేసిన వారికి ఈ చిత్రం యొక్క ఇంగ్లీష్ వెర్షన్ అందుబాటులో ఉంటుందని కూడా చెప్పబడింది.

ఒక వాణిజ్య నిపుణుడు నిట్టూర్చాడు, “గత నెలలో, కేసులు తగ్గినప్పుడు మరియు మహారాష్ట్ర రాష్ట్రం స్థాయి ఆధారిత అన్‌లాక్ ప్రణాళిక కోసం వెళ్ళింది, వాణిజ్యంలో ఉత్సాహం ఉంది. హాలీవుడ్ పెద్దలు ప్రేక్షకులను తీసుకువస్తారని మరియు ఈ చిత్రాలకు ప్రతిస్పందన ద్వారా ప్రేరేపించబడిందని, బాలీవుడ్ చిత్రనిర్మాతలు దీనిని అనుసరిస్తారని మాకు నమ్మకం ఉంది. బ్లాక్ విడో మనమందరం బ్యాంకింగ్ చేస్తున్న చిత్రాలలో ఒకటి. కానీ ఇప్పుడు సినిమాల్లో ఒక తక్కువ చిత్రం వస్తుంది. ”

మరిన్ని గూ y చారి కంటే. అవెంజర్ కంటే ఎక్కువ. ఆమె కథ చెప్పే సమయం వచ్చింది. మార్వెల్ స్టూడియోస్ ‘ # బ్లాక్ విడో త్వరలో రాబోతోంది! pic.twitter.com/RD003I0BbH

— డిస్నీ + హాట్‌స్టార్‌ప్రిమియం (isDisneyplusHSP) జూలై 15, 2021

బ్లాక్ విడో ఈ రోజు వరకు ప్రపంచవ్యాప్తంగా million 170 మిలియన్లకు పైగా సంపాదించింది. ఇది ఒకేసారి డిస్నీ + ప్రీమియర్, పే-పర్-వ్యూ ప్లాట్‌ఫారమ్‌లో విడుదల చేయబడింది, దీనిలో ప్రపంచవ్యాప్తంగా $ 60 మిలియన్లు సంపాదించినట్లు తెలిసింది.

ఇది కూడా చదవండి: ట్రూ డిటెక్టివ్ స్టార్ స్టీఫెన్ డోర్ఫ్ బ్లాక్ విడోను విమర్శించారు, అతను ‘ఇబ్బంది పడ్డాడు’ ‘చెత్త’ సినిమా

లో కనిపించినందుకు స్కార్లెట్ జోహన్సన్ కోసం )

BOLLYWOOD NEWS

తాజా కోసం మమ్మల్ని పట్టుకోండి బాలీవుడ్ న్యూస్ , కొత్త బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ సేకరణ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ న్యూస్ హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే మ ovies 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments