HomeGeneralకత్రినా కైఫ్ మరియు సల్మాన్ ఖాన్: ఈ సంబంధాన్ని మరింత బలోపేతం చేయడానికి రణబీర్ కపూర్...

కత్రినా కైఫ్ మరియు సల్మాన్ ఖాన్: ఈ సంబంధాన్ని మరింత బలోపేతం చేయడానికి రణబీర్ కపూర్ పరోక్షంగా ఎలా సహకరించారు?

కత్రినా కైఫ్ నేడు బాలీవుడ్ రాణి మరియు భారతదేశంలో అత్యధిక పారితోషికం తీసుకునే నటీమణులలో ఒకరు. ఆమె అందం మరియు ఓంఫ్ ఆమె జీవితంలో మరిన్ని నవీకరణల కోసం సోషల్ మీడియాలో పిచ్చిగా ఆమెను అనుసరిస్తూ మిలియన్ల మంది యువ పురుష హృదయాలను గెలుచుకున్నాయి. కానీ పురుషులలో ఆమె సొంత ఎంపికల విషయానికి వస్తే, కాట్స్ ఇప్పటివరకు అంత స్థిరంగా లేదు. బాలీవుడ్ దివా ఈ రోజు తన పుట్టినరోజును జరుపుకుంటున్నప్పుడు, స్నేహితుడు మరియు గురువు సల్మాన్ ఖాన్‌తో ఆమె వికసించిన సంబంధాన్ని తగ్గించుకోండి.

అందమైన నటిని ఆమె తల్లి ఒంటరి తల్లిదండ్రులుగా పెంచింది, ఆమె సామాజిక కార్యకర్త మరియు అందువల్ల దేశాలను రోజూ మార్చారు. కత్రినా కైఫ్ ప్రకారం, వారు ఒక నగరంలో లేదా దేశంలో కొన్ని నెలలు మాత్రమే ఉండి, మరొక నగరానికి మారారు. ఆమెకు హోమ్ ట్యూటర్స్ బోధించారు మరియు అనేక మంది తోబుట్టువులలో పెరిగారు. కానీ జీవితంలో తండ్రి సంఖ్య లేకపోవడంతో, న్యూయార్క్ నటి బలమైన పురుష సంస్థ యొక్క ఆశ్రయంలో సురక్షితమైన బాల్యాన్ని ఆస్వాదించే అధికారాన్ని ఎప్పుడూ పొందలేదు.

కానీ ఆమె బాలీవుడ్‌లో చేరి సల్మాన్ ఖాన్‌ను కలిసినప్పుడు అది మారిపోయింది. నిస్సందేహంగా, కత్రినా జీవితంలో సల్మాన్ ఉనికి అత్యంత ఆధిపత్యంగా కొనసాగుతోంది. సోహైల్ ఖాన్ యొక్క మైనే ప్యార్ క్యున్ కియా ద్వారా ఆమెను పరిచయం చేయడం నుండి అన్ని హెచ్చు తగ్గులు ద్వారా ఆమెతో ఉండటం వరకు, సూపర్ స్టార్ ఆమెతో అడుగడుగునా ఉన్నారు. బాలీవుడ్ భైజాన్ ఆమెను సంజయ్ లీలా భన్సాలీ మరియు సాజిద్ నాడియాద్వాలాతో సహా వేర్వేరు నిర్మాతల వద్దకు తీసుకెళ్లింది. పెద్ద బడ్జెట్ సినిమాల్లో కాట్స్ ఫీచర్లు ఉండేలా చూసుకోవాలి. నేటికీ, ఆమె అతని చాలా ప్రాజెక్టులలో భాగం. సల్మాన్ హోమ్ ప్రొడక్షన్ భారత్, లేదా ఏక్ థా టైగర్ ఫ్రాంచైజ్ అయినా, కత్రినా ఈ సినిమాలన్నిటిలోనూ ప్రముఖ మహిళ. ఆసక్తికరంగా, ఈ ఫ్లిక్స్ మరియు బ్యాంగ్ బ్యాంగ్ లేదా జిందగి నా మిలేగి డోబారా వంటి మరికొందరు ఆమెను ఈ రోజు సూపర్ స్టార్‌గా మార్చడానికి ఎక్కువగా బాధ్యత వహిస్తారు.

స్క్రీన్ మరియు ఆఫ్‌స్క్రీన్, కత్రినా కైఫ్ ప్రేమలో పడటం సులభం. ఆమెకు చాలా మంది ఆరాధకులు ఉన్నారు, అందువల్ల ఆమె సినిమాలు పనిచేస్తాయి – సల్మాన్ ఖాన్ # HBDKatrinaKaif pic.twitter .com / IMWR9d4xNg

– సంతోషకరమైన పుట్టినరోజు దేవుడు కత్రినా కైఫ్ ❤❤ (att కటుదేవోటీ) జూలై 15, 2021

ఇద్దరి మధ్య విషయాలు అంత బాగా లేనప్పుడు, కత్రినా రణబీర్ కపూర్‌తో డేటింగ్ ప్రారంభించిన సమయం ఉంది. సల్మాన్ ఆమె కంటే చాలా పెద్దవాడు కాగా, రణబీర్ ఆమె వయస్సుకు దగ్గరగా ఉన్నాడు మరియు ఇద్దరు యువ నటులు ఒకరినొకరు ప్రేమలో పడ్డారు. కపూర్ కుటుంబ సభ్యుడు కాట్స్‌తో కలిసి ఉండాలని దీపికా పదుకొనేను మోసం చేయగా, బాలీవుడ్‌కు చెందిన చికానీ చమేలి తొలిసారిగా దబాంగ్ నటుడి నీడల నుండి నిలబడి రణబీర్‌తో కలిసి జీవించడం ప్రారంభించాడు.

దురదృష్టవశాత్తు, ఈ సంబంధం ఎక్కువ కాలం కొనసాగలేదు మరియు జగ్గా జాసూస్ తయారీ సమయంలో ఇద్దరూ విడిపోయారు. అనురాగ్ బసు చిత్రం పూర్తయినప్పటికీ, అజాబ్ ప్రేమ్ కి గజాబ్ కహానీలో అంతకుముందు అభిమానులు ఆస్వాదించిన మ్యాజిక్‌ను ఇది సృష్టించలేకపోయింది. కత్రినా రణబీర్ తో సంబంధాలు పెట్టుకున్న ఈ ఆరు సంవత్సరాలలో, సల్మాన్‌తో ఆమెకున్న సంబంధాలు అంత బాగా లేవు మరియు కత్రినా అతన్ని విడిచిపెట్టిన తీరుతో సూపర్ స్టార్ కలత చెందారు.

కానీ రణబీర్ కత్రినా కైఫ్‌ను విడిచిపెట్టినప్పుడు, సల్మాన్ ఖాన్ ముందుకు అడుగుపెట్టాడు, ఆమెను తిరిగి గురువుగా తీసుకున్నాడు మరియు అప్పటి నుండి అతను ఎప్పుడూ ఆమెకు అతిపెద్ద మద్దతుగా ఉన్నాడు. ప్రస్తుతం, కత్రినా కైఫ్ మరియు విక్కీ కౌషల్ ఒకరితో ఒకరు డేటింగ్ చేస్తున్నారనే బలమైన సంచలనం ఉంది, మరియు వారు త్వరలోనే దీన్ని అధికారికంగా చేసుకోవచ్చు.

ఆసక్తికరంగా, అంతకుముందు సల్మాన్ ఖాన్ ఈ విషయంతో కలత చెందారు కత్రినా ఎవరితోనైనా డేటింగ్ చేస్తోంది, ఈ రోజుల్లో అతను ఆమె ఆనందం గురించి మాత్రమే ఆందోళన చెందుతున్నాడు, ఇది సంవత్సరాలుగా సూపర్ స్టార్ మరియు కాట్స్ మధ్య సంబంధం ప్రేమికుల నుండి, గురువు నుండి బలమైన స్నేహానికి వికసించిందని సూచిస్తుంది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

అస్సాంలో 15 మంది బంగ్లాదేశ్‌కు చెందిన రోహింగ్యాలను అరెస్టు చేశారు

కాలిఫోర్నియా: పాశ్చాత్య అడవి మంటలు చెలరేగడంతో డిక్సీ మంటలు వ్యాపించాయి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అస్సాంలో 15 మంది బంగ్లాదేశ్‌కు చెందిన రోహింగ్యాలను అరెస్టు చేశారు

కాలిఫోర్నియా: పాశ్చాత్య అడవి మంటలు చెలరేగడంతో డిక్సీ మంటలు వ్యాపించాయి

Recent Comments