HomeEntertainmentస్పాయిలర్స్ హెచ్చరిక! కుమ్కుమ్ భాగ్యలో అభి ప్రగ్యాను సవాలు చేస్తాడు; కుండలి భాగ్య...

స్పాయిలర్స్ హెచ్చరిక! కుమ్కుమ్ భాగ్యలో అభి ప్రగ్యాను సవాలు చేస్తాడు; కుండలి భాగ్య యొక్క కొత్త ప్రోమో పెద్ద మలుపులను సూచిస్తుంది!

త్వరిత హెచ్చరికల కోసం

ఇప్పుడే సభ్యత్వాన్ని పొందండి

త్వరిత హెచ్చరికల కోసం

నోటిఫికేషన్‌లను అనుమతించండి

|

కుంకుమ్ భాగ్య మరియు కుండలి భాగ్య టెలివిజన్‌లో ఎక్కువగా ఇష్టపడే ప్రదర్శనలు. టిఆర్పి చార్ట్ యొక్క టాప్ స్లాట్లలో ఉన్న రెండు ప్రదర్శనలు పడిపోయాయి మరియు వాటిని టాప్ 5 స్లాట్లలోకి తీసుకురావడానికి మేకర్స్ తమ వంతు ప్రయత్నం చేస్తున్నారు.

ఇన్ కుంకుమ్ భాగ్య , మనకు తెలిసినట్లుగా, ప్రగ్యా పూర్తిగా మారిపోయి, దివాలా తీసిన అభిపై ప్రతీకారం తీర్చుకోవడానికి తిరిగి వచ్చాడు మరియు మెహ్రా భవనం నుండి బయలుదేరిన చాల్‌లో తన కుటుంబంతో నివసిస్తున్నాడు. రాబోయే ఎపిసోడ్లో, ప్రేక్షకులు ప్రదర్శనలో అభి మరియు ప్రగ్యా యొక్క యుద్ధాన్ని చూస్తారు!

Kumkum Bhagya Spoiler: Abhi Challenges Pragya

కుంకుమ్ భాగ్య స్పాయిలర్: అభి ప్రగ్యాను సవాలు చేస్తుంది

ప్రేక్షకులకు తెలుసు కాబట్టి, అపార్థాలు అభి మరియు ప్రగ్యాలను విడిపోయాయి. మెహ్రా భవనం వేలంపాటతో, రెండూ లాగర్ హెడ్స్ వద్ద ఉన్నాయి! ప్రగ్యా అభిని నాశనం చేయటానికి మొండిగా ఉండి, అతన్ని అవమానించగా, రెండోది ప్రగ్యాతో మాట్లాడుతూ, అతన్ని నాశనం చేయడానికి గత రెండేళ్ళ నుండి తాను ప్రతిదీ సంపాదించానని, అవి తాత్కాలికమే. అతను ఆమె అహాన్ని విచ్ఛిన్నం చేస్తాడని మరియు వేలం ఆపుతాడని అతను ఆమెను సవాలు చేస్తాడు మరియు ప్రగ్యా తన సవాలును బహిరంగంగా అంగీకరిస్తాడు.

Manish Sisodia To Enter Kumkum Bhagya

మనీష్ సిసోడియా కుంకుమ్ భాగ్యలో ప్రవేశించడానికి

అలాగే, టెల్లీచక్కర్ నివేదిక ప్రకారం , కుమ్కుమ్ భాగ్య కోసం మనీష్ సిసోడియా రోప్ చేశారు. అయితే, దీని గురించి మరిన్ని వివరాలు వెల్లడించలేదు.

తాజా టిఆర్‌పి రేటింగ్స్: యే హై చాహటైన్ రిటర్న్స్, ఇండియన్ ఐడల్ 12 అవుట్ ఆఫ్ బార్క్ చార్ట్

Kundali Bhagya Spoiler: Sherlyn & Prithvi Plan To Kill Preeta

కుండలి భాగ్య స్పాయిలర్: ప్రీతాను చంపడానికి షెర్లిన్ & పృథ్వీ ప్లాన్

మరోవైపు, కుంకుమ్ భాగ్య యొక్క స్పిన్-ఆఫ్, కుండలి భాగ్య ఈ రోజు (జూలై 12) నాలుగేళ్లు పూర్తి చేసింది. తాజా ప్రోమో ప్రకారం, ప్రదర్శనలో మేకర్స్ ఒక పెద్ద మలుపును ప్రవేశపెట్టడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు. ప్రేక్షకులకు తెలిసినట్లుగా, ప్రీతకు షెరిల్న్ యొక్క రహస్యం తెలుసు- తన బిడ్డకు నిజమైన తండ్రి రిషబ్ కాదు, పృథ్వీ అని. ప్రీత కుటుంబానికి ఒకటే తెలుస్తుందని షెరిల్న్ మరియు పృథ్వీ ఇద్దరూ ఉద్రిక్తంగా ఉన్నారు.

శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ ఈ షో ద్వారా భర్తీ చేయబడాలి ; మెహందీ హై & ఆప్కి నజ్రాన్ అండర్ స్కానర్?

అంతేకాక, పృథ్వీ కృతికతో వివాహం చేసుకుంటున్నాడు మరియు కుటుంబం నిజం తెలుసుకుంటే తన వివాహం ఆగిపోతుందని అతను భయపడుతున్నాడు. కాబట్టి వీరిద్దరూ ప్రీతను చంపే ప్రణాళికను గీస్తారు.

Kundali Bhagya New Promo: Mahira Exposes Sherlyn & Prithvi

కుండలి భాగ్య కొత్త ప్రోమో: మహీరా షెర్లిన్ & పృథ్వీని బహిర్గతం చేస్తుంది

తాజా ప్రోమో ప్రకారం, ప్రీతకు బదులుగా, షెర్లిన్ ఒక ప్రమాదంతో కలుస్తాడు, ఎందుకంటే మహీరా అనుకోకుండా షెరిల్న్‌ను నెట్టివేస్తాడు. ఈ కారణంగా, షెరిల్న్ తన బిడ్డను కోల్పోతాడు. అందరూ కలవరపడతారు మరియు నింద ప్రీతపై వస్తుంది. అయితే, స్పాయిలర్ ప్రకారం, కరణ్ సహాయంతో ప్రీత తనను తాను నిర్దోషి అని నిరూపిస్తుంది. అలాగే, తరువాత, షెర్లిన్ మరియు పృథ్వీ ప్రమాదానికి మహిరా కారణమని నిరూపించడానికి ప్రయత్నిస్తే, వారి ప్రణాళిక ఘోరంగా విఫలమవుతుంది. తనను తాను నిర్దోషిగా నిరూపించుకోవటానికి, మహీరా తనను నిర్దోషి అని నిరూపించుకోవాలని షెర్లిన్ మరియు పృథ్వీలను బహిర్గతం చేస్తానని ప్రోమో సూచిస్తుంది- షెర్లిన్ పుట్టబోయే బిడ్డ పృథ్వీకి చెందినదని, రిషబ్ యొక్కది కాదని ఆమె చెబుతుంది. ప్రీతాను చంపడానికి వారు ప్రణాళిక వేస్తున్నారని ఆమె కుటుంబానికి కూడా చెబుతుంది.

Mansi Srivastava To Enter Kundali Bhagya

కుండలి భాగ్యంలోకి ప్రవేశించడానికి మాన్సీ శ్రీవాస్తవ

ఇంతలో, ఇష్క్బాజ్ నటి మాన్సీ శ్రీవాస్తవ ప్రవేశిస్తారు కుండలి భాగ్య . ఆమె కాలేజీ నుండి కరణ్ యొక్క బెస్ట్ ఫ్రెండ్ పాత్ర పోషిస్తుంది.

TOI చేత ఒక మూలం ఉటంకించబడింది, “కథాంశంలో ఒక ప్రత్యేక మలుపును పరిచయం చేయడానికి మేము కొత్త పాత్రను కోరుకుంటున్నాము. కాబట్టి, కాలేజీ నుండి కరణ్ బెస్ట్ ఫ్రెండ్ పాత్ర పోషించడానికి మేము మాన్సీలో తిరుగుతున్నాము. ఆమె ప్రవేశం కొనసాగుతున్న నాటకాన్ని పెంచుతుంది. “

కథ మొదట ప్రచురించబడింది: జూలై 12, 2021, 18:01 సోమవారం

Filmibeat

filmibeat line nl

X

స్వీకరించండి ఉచితంగా మూవీ న్యూస్ & గుప్షప్
మీ ఇన్‌బాక్స్‌లో

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

OTT లో క్రొత్తది: 'మిమి,' 'ఇష్క్ అనిపిస్తుంది' మరియు మరిన్ని

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అస్సాంలో 15 మంది బంగ్లాదేశ్‌కు చెందిన రోహింగ్యాలను అరెస్టు చేశారు

కాలిఫోర్నియా: పాశ్చాత్య అడవి మంటలు చెలరేగడంతో డిక్సీ మంటలు వ్యాపించాయి

Recent Comments