HomeEntertainmentసర్కారు వారీ పాటా యొక్క షూట్ హైదరాబాద్లో తిరిగి ప్రారంభమైంది; మొదటి చిత్రం ముగిసింది

సర్కారు వారీ పాటా యొక్క షూట్ హైదరాబాద్లో తిరిగి ప్రారంభమైంది; మొదటి చిత్రం ముగిసింది

|

సుదీర్ఘ విరామం తరువాత, పరశురామ్ యొక్క తదుపరి తారాగణం మరియు సిబ్బంది సర్కారు వారీ పాటా తిరిగి సెట్స్‌లో ఉన్నారు. ఈ చిత్రం షూటింగ్ ఈ రోజు హైదరాబాద్‌లో తిరిగి ప్రారంభమైంది. మహేష్ బాబు కూడా ఈ చిత్రం యొక్క రెండవ షెడ్యూల్‌లో చేరారు.

నక్షత్రం మరియు ది దర్శకుడిని సినిమా మేకర్స్ తొలగించారు. చిత్రాన్ని పంచుకుంటూ, GMB ఎంటర్టైన్మెంట్స్ (ఈ చిత్ర నిర్మాతలలో ఒకరు) తాజా ట్వీట్ ఇలా ఉంది, “సూపర్ స్టార్ తిరిగి AUCTION లోకి వచ్చారు 😎 # సర్కారువారిపాటా దాని షూట్ umes #SVPShootResumes ను తిరిగి ప్రారంభించింది.”

– GMB ఎంటర్టైన్మెంట్ (@GMBents) జూలై 12, 2021

మొదటి షెడ్యూల్ సర్కారు వారీ పాటా దుబాయ్‌లో చుట్టబడింది. COVID-19 మహమ్మారి యొక్క రెండవ తరంగం మరియు తరువాత లాక్డౌన్ కారణంగా ఈ చిత్రం షూటింగ్ 3 నెలలకు పైగా నిలిపివేయబడిందని మీకు తెలియజేద్దాం. ఈ చిత్రం జనవరి 25, 2021 న అంతస్తుల్లోకి వెళ్ళింది.

సర్కారు వారీ పాటా GMB ఎంటర్టైన్మెంట్ సహకారంతో మైత్రి మూవీ మేకర్స్ మరియు 14 రీల్స్ ప్లస్ చేత బ్యాంక్రోల్ చేయబడినది, సంక్రాంతి పండుగ సందర్భంగా జనవరి 2022 లో థియేటర్లలో విడుదల అవుతుంది. యాక్షన్ ఎంటర్టైనర్లో వెన్నెలా కిషోర్ మరియు సుబ్బరాజు కూడా కీలక పాత్రల్లో నటించారు. అధికారిక ధృవీకరణ లేనప్పటికీ, బహుముఖ నటులు సముతిరాకణి మరియు అర్జున్ సర్జాలను ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న చిత్రంలో విరోధులుగా నటించడానికి సంప్రదించినట్లు పుకార్లు వ్యాపించాయి.

నరప్ప: జూలై 20 న అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో ప్రీమియర్ చేయడానికి వెంకటేష్ దగ్గుబాటి నటించారు

ఏజెంట్: అఖిల్ అక్కినేని స్టార్రర్స్ షూట్ పోస్ట్ లాక్డౌన్ ప్రారంభమైంది!

మహేష్ బాబుకు సంగీతం- నటించినది అలా వైకుంఠపురములూ కీర్తి తమన్. ఆర్ మాధి వెంచర్ కోసం కెమెరాను క్రాంక్ చేస్తున్నాడు, ఎడిటింగ్ మార్తాండ్ కె వెంకటేష్ చేత చేయబడ్డాడు.

సంబంధిత గమనికలో, మహేష్ బాబు ఇటీవల త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్‌తో తన తదుపరి విషయాన్ని ప్రకటించారు . తాత్కాలికంగా పేరు పెట్టబడింది # SSMB28, ఈ చిత్రం ఒకసారి అంతస్తుల్లోకి వెళ్తుంది నటుడు సర్కారు వారీ పాటాను పూర్తి చేశాడు. ఈ చిత్రంలోని ఇతర తారాగణం మరియు సిబ్బంది ఇంకా వెల్లడి కానప్పటికీ, పూజా హెగ్డే సూపర్ స్టార్ సరసన నటించవచ్చని ద్రాక్షరసం సూచిస్తుంది. పుకార్లు నిజమని తేలితే, ఈ చిత్రం మహర్షి

తర్వాత మహేష్‌తో పూజా హెగ్డే మూడవ సహకారాన్ని సూచిస్తుంది. (2019).

నటుడు బాహుబలి దర్శకుడు ఎస్.ఎస్.రాజమౌలి.

చదవండి మరింత

Previous articleస్పాయిలర్స్ హెచ్చరిక! కుమ్కుమ్ భాగ్యలో అభి ప్రగ్యాను సవాలు చేస్తాడు; కుండలి భాగ్య యొక్క కొత్త ప్రోమో పెద్ద మలుపులను సూచిస్తుంది!
Next articleబిగ్ బాస్ మరాఠీ పోటీదారు & ఇతరులు ఇగత్పురి రేవ్ పార్టీ రైడ్ కేసులో నాసిక్ కోర్టు ఖండించారు
RELATED ARTICLES

OTT లో క్రొత్తది: 'మిమి,' 'ఇష్క్ అనిపిస్తుంది' మరియు మరిన్ని

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అస్సాంలో 15 మంది బంగ్లాదేశ్‌కు చెందిన రోహింగ్యాలను అరెస్టు చేశారు

కాలిఫోర్నియా: పాశ్చాత్య అడవి మంటలు చెలరేగడంతో డిక్సీ మంటలు వ్యాపించాయి

Recent Comments