HomeEntertainmentరిలయన్స్ ఎంటర్టైన్మెంట్ సీఈఓ షిబాసిష్ సర్కార్ కొత్త కంపెనీలో అజయ్ దేవ్‌గన్, మణిరత్నం, ఇంతియాజ్ అలీ,...

రిలయన్స్ ఎంటర్టైన్మెంట్ సీఈఓ షిబాసిష్ సర్కార్ కొత్త కంపెనీలో అజయ్ దేవ్‌గన్, మణిరత్నం, ఇంతియాజ్ అలీ, రోహిత్ శెట్టి ఇన్వెస్టర్లు.

తిరిగి ఏప్రిల్ 2021 లో, రిలయన్స్ ఎంటర్టైన్మెంట్ యొక్క CEO, షిబాసిష్ సర్కార్, న్యూజెర్సీ-రిజిస్టర్డ్ సంస్థ అయిన ఇంటర్నేషనల్ మీడియా అక్విజిషన్ కార్పొరేషన్ యొక్క మొదటి ప్రత్యేక ప్రయోజన సముపార్జన సంస్థకు నాయకత్వం వహిస్తారని తెలిసింది. రాబోయే 12-18 నెలల్లో నాస్డాక్ ఎక్స్ఛేంజ్లో ఐపిఓ ద్వారా 200 మిలియన్ డాలర్లు – 230 మిలియన్ డాలర్లు సేకరించాలని కంపెనీ లక్ష్యంగా పెట్టుకుంది.

Ajay Devgn, Mani Ratnam, Imtiaz Ali, Rohit Shetty turn investors in Reliance Entertainment CEO Shibasish Sarkar's new company 

ఇప్పుడు, వెరైటీలో వచ్చిన ఒక నివేదిక ప్రకారం, భారతీయ చిత్ర పరిశ్రమ నుండి పెద్ద పేర్లు కంపెనీలో పెట్టుబడులు పెడుతున్నాయి. నటుడు-నిర్మాత-దర్శకుడు అజయ్ దేవ్‌గన్, విద్యుత్ జమ్వాల్, చిత్రనిర్మాతలు మణిరత్నం, రోహిత్ శెట్టి, ఇంతియాజ్ అలీ, లూవ్ రంజన్, మరియు నీరజ్ పాండే ఈ సంస్థలో పెట్టుబడులు పెడుతున్న ప్రముఖులు. షిబాసిష్ సర్కార్ తన కంపెనీలో చైర్మన్, సిఇఒ మరియు ప్రముఖ వాటాదారు.

ఇంకా చాలా పరిశ్రమ పేర్లు ఈ వెంచర్‌కు మద్దతు ఇస్తున్నాయని నివేదిక వెల్లడించింది – టి-సిరీస్ హెడ్ హోంచో భూషణ్ కుమార్, ముంబై మూవీ స్టూడియో, అన్నపూర్ణ స్టూడియోకి చెందిన సుప్రియ యర్లగడ్డ, బివిఎస్ఎన్ ప్రసాద్ యొక్క శ్రీ వెంకటేశ్వర సినీ చిత్ర, ఎస్. శశికాంత్ యొక్క వై నాట్ స్టూడియోస్, దీపా ట్రేసీ స్టోరికల్చర్, విశ్వ ప్రసాద్ ఆఫ్ పీపుల్ మీడియా మరియు సయ్యద్ తాహెర్ అలీ యొక్క తాహెర్ సినీ టెక్నిక్.

బోర్డు డైరెక్టర్లు IMAC లో AP ఇంటర్నేషనల్ గ్రూప్ యొక్క మేనేజింగ్ భాగస్వామి సంజయ్ వాధ్వా, ఫిల్మ్ ఫండర్ లైబ్రరీ పిక్చర్స్ ఇంటర్నేషనల్ యొక్క CEO డేవిడ్ టాగియోఫ్; మరియు స్టాంపేడ్ వెంచర్స్ ప్రస్తుత అధిపతి గ్రెగ్ సిల్వర్‌మన్, మాజీ డిస్నీ ఇండియా ఎగ్జిక్యూటివ్ విశ్వస్ జోషి IMAC లో ఫైనాన్స్ డైరెక్టర్‌గా వ్యవహరిస్తారు; యుఎస్ వ్యాపారవేత్త పాల్ పెలోసి జూనియర్, గ్రీన్లాండ్ ఎగ్జిక్యూటివ్ నిర్మాత దీపక్ నాయర్ మరియు సిబిడబ్ల్యు బ్యాంక్ ఛైర్మన్ సురేష్ రామమూర్తి కొన్ని పెద్ద పేర్లు.

ఇంకా చదవండి: అజయ్ దేవ్‌గన్ తన బాడీగార్డ్ పుట్టినరోజు

నుండి తాజా చిత్రాలలో తన కొత్త బూడిద గడ్డం రూపాన్ని ప్రదర్శించాడు.

BOLLYWOOD NEWS

మమ్మల్ని పట్టుకోండి తాజా బాలీవుడ్ వార్తలు , న్యూ బాలీవుడ్ సినిమాలు నవీకరణ, బాక్స్ ఆఫీస్ సేకరణ , కొత్త సినిమాల విడుదల , బాలీవుడ్ వార్తలు హిందీ , వినోద వార్తలు , బాలీవుడ్ న్యూస్ టుడే & రాబోయే సినిమాలు 2020 మరియు బాలీవుడ్ హంగమాలో మాత్రమే తాజా హిందీ సినిమాలతో నవీకరించండి.

ఇంకా చదవండి

Previous articleపరేష్ రావల్ 40 సంవత్సరాల గైర్హాజరు తర్వాత గుజరాతీ సినిమాకు తిరిగి వస్తాడు
Next articleవచ్చే 3-4 రోజుల్లో పంజాబ్ కాంగ్రెస్‌కు శుభవార్త: రాహుల్ గాంధీని కలిసిన తరువాత హరీష్ రావత్
RELATED ARTICLES

శివకార్తికేయన్ తన కొత్త కుమారుడి పేరును మొదటి అందమైన ఫోటోతో వెల్లడించాడు

యషికా ఆనంద్ తన శరీరానికి జరిగిన నష్టాలు మరియు కోలుకోవడానికి ఎంతకాలం అనే దాని గురించి దిగ్భ్రాంతికరమైన వివరాలను వెల్లడించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here