Sunday, July 25, 2021
HomeTechnologyబడ్జెట్ మొబైల్ హోల్డర్స్ విద్యార్థులు ఆన్‌లైన్ తరగతుల కోసం కొనుగోలు చేయవచ్చు

బడ్జెట్ మొబైల్ హోల్డర్స్ విద్యార్థులు ఆన్‌లైన్ తరగతుల కోసం కొనుగోలు చేయవచ్చు

|

హ్యాండ్స్ ఫ్రీ అనుభవాన్ని ఆస్వాదించడానికి మీ స్మార్ట్‌ఫోన్ కోసం హోల్డర్ కోసం చూస్తున్నారా? మీ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లను హ్యాండ్స్‌-ఫ్రీగా ఉంచడానికి మీకు సహాయపడే సరసమైన బడ్జెట్ మొబైల్ హోల్డర్ల జాబితాను మేము ఇప్పుడు తీసుకువచ్చాము.

Budget Mobile Holder For Online Classes For Students

మా మొబైల్ ఫోన్ జాబితా హోల్డర్లు డిజిటెక్, అమెజాన్ బేసిక్స్, ఎక్స్‌ట్రీమ్ ఎకౌస్టిక్స్, డిజిలెక్స్, గిజ్గా ఎస్సెన్షియల్స్, STRIFF మరియు ELV వంటి బ్రాండ్ల నుండి వచ్చారు. ఈ మొబైల్ హోల్డర్ల ధర రూ. 149, మరియు ఇది రూ. 3,299. ఆన్‌లైన్‌లో అందుబాటులో ఉన్న ఉత్తమ స్మార్ట్‌ఫోన్ హోల్డర్లు ఇక్కడ ఉన్నారు.

Amazon Basics Adjustable Cell Phone Stand

అమెజాన్ బేసిక్స్ సర్దుబాటు చేయగల సెల్ ఫోన్ స్టాండ్

రూ. 469
కీ స్పెక్స్

 • సర్దుబాటు చేయగల సెల్-ఫోన్ స్టాండ్ హ్యాండ్స్-ఫ్రీ సౌలభ్యాన్ని అందిస్తుంది మరియు a సౌకర్యవంతమైన వీక్షణ కోణం
  • ఐఫోన్ మరియు ఆండ్రాయిడ్ పరికరాలతో పనిచేస్తుంది; 4 నుండి 8 అంగుళాలు
    కొలిచే పరికరాలకు సరిపోతుంది

   • మల్టీ-యాంగిల్ డిజైన్-వరకు సర్దుబాటు చేయవచ్చు 270 డిగ్రీలు; పోర్ట్రెయిట్ లేదా ల్యాండ్‌స్కేప్ వీక్షణ కోసం ఫోన్‌లను నిలువుగా లేదా అడ్డంగా ఉంచుతుంది
   • సొగసైన నలుపుతో మన్నికైన అల్యూమినియం శరీరం ముగింపు; తేలికపాటి; స్లిప్ కాని ఉపయోగం కోసం రబ్బరు ప్యాడ్లు; కేబుల్ ఛార్జింగ్ కోసం రంధ్రం
    • కొలతలు 3.2 బై 3 బై 3.9 అంగుళాలు
    • 1 సంవత్సరం పరిమిత వారంటీ
    DIGITEK DSS 001 Mobile Phone Stand/Holder

    డిజిటెక్ DSS 001 మొబైల్ ఫోన్ స్టాండ్ / హోల్డర్

    రూ. 149
    కీ స్పెక్స్

   • సొగసైన డిజైన్‌తో చక్కగా, ఆచరణాత్మకంగా మరియు సార్వత్రిక ఫోన్ స్టాండ్.
   • మీరు ఎక్కడికి వెళ్లినా ఆఫీసు, లివింగ్ రూమ్ వంటి దృ support మైన మద్దతుతో ఇది మీ పరికరాన్ని కలిగి ఉంటుంది. , వంటగది మొదలైనవి.
    • సున్నితమైన అంచు, ఉపరితల పోలీసింగ్ ప్రక్రియ, పోర్టబుల్, తేలికైన కానీ ధృ dy నిర్మాణంగల . ఫేస్-టైమ్ ఉపయోగిస్తున్నప్పుడు మరియు సినిమాలు చూసేటప్పుడు ఎర్గోనామిక్ డిజైన్ అద్భుతమైన వీక్షణను అందిస్తుంది
    • విస్తృత అనుకూలత, అన్ని సెల్ ఫోన్‌లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది
     Xtreme Acoustics SGM-02

     ఎక్స్‌ట్రీమ్ ఎకౌస్టిక్స్ SGM-02

     రూ. 3,299
     కీ స్పెక్స్

    • మీరు సంగీతకారుడు అయితే షాట్ గన్ మైక్రోఫోన్ మీకు అనువైనది , ఒక వ్లాగర్, పోడ్‌కాస్టర్, యూట్యూబర్, ఆన్‌లైన్ కోచ్, అభిరుచి గల యాత్రికుడు లేదా ఫోటోగ్రాఫర్. ఇది ఏక-దిశాత్మకమైనది, ధ్వనిని ఒక దిశ నుండి మాత్రమే సంగ్రహించండి, తద్వారా ఇతర శబ్దాలను తొలగిస్తుంది.
    • Bcapsule: దూర కవరేజ్, ధ్రువ నమూనా- ఏక-దిశాత్మక: ఫ్రీక్వెన్సీ పరిధి: 60Hz ~ 20KHz సిగ్నల్ / శబ్దం: 76dB సున్నితత్వం: -32dB + – 3dB అవుట్‌పుట్ ఇంపెడెన్స్: ≤2.2KΩ కనెక్టర్: 3.5 మిమీ
    • కెమెరా మౌంటు కోసం కఠినమైన షాక్ మౌంట్‌తో వస్తుంది, ఇది మైక్‌ను గట్టిగా మరియు స్థిరంగా ఉంచుతుంది. ఇది అధిక నాణ్యత గల ఎబిఎస్ ప్లాస్టిక్ పదార్థంతో తయారైంది, ఇది 40 ఎమ్పిఎ కంటే ఎక్కువ పీడనంతో వైపులా వక్రీకరించి లేదా గట్టిగా నొక్కితే తప్ప విచ్ఛిన్నం కాదు.
    • బహిరంగ రికార్డింగ్ కోసం గాలి మరియు పర్యావరణ శబ్దాన్ని తగ్గించడానికి బొచ్చుతో కూడిన విండ్‌ప్రూఫ్ షీల్డ్ ఉంటుంది.
    • త్రిపాద స్టాండ్: – తక్కువ బరువు, పోర్టబుల్, తీసుకువెళ్ళడం సులభం మరియు ఉపయోగించడానికి సులభమైనది. కోణాన్ని 360 ° భ్రమణానికి కూడా సర్దుబాటు చేయవచ్చు.
    • హ్యాండ్‌హెల్డ్‌ను కూడా ఉపయోగించవచ్చు . స్థిరమైన మరియు ధృడమైన బేస్. కెమెరా మౌంటు కోసం సులభంగా అటాచ్ చేయగల స్క్రూ (1/4 “) స్ప్రింగ్ మౌంట్.
    • మొబైల్ హోల్డర్ : – లంబ మరియు క్షితిజసమాంతర ఉపయోగం కోసం రెండు స్క్రూ మౌంట్ డిజైన్. పొడిగించిన మన్నిక మరియు రక్షణ కోసం ప్రీమియం ఎబిఎస్ నాణ్యమైన ప్లాస్టిక్ మరియు మృదువైన రబ్బరు.

    Digilex Mobile Phone Stand

    డిజిలెక్స్ మొబైల్ ఫోన్ స్టాండ్

    రూ .425
    కీ స్పెక్స్

    • 【సర్దుబాటు చేయగల ఫోన్ స్టాండ్】: డెస్క్ కోసం ఈ ఫోన్ స్టాండ్ హోల్డర్ ఎర్గోనామిక్ డిజైన్‌పై ఆధారపడుతుంది, మీకు అందించడానికి కోణాలు మరియు ఎత్తు సర్దుబాటు చేయవచ్చు సౌకర్యవంతమైన వీక్షణ కోణం, ఇది మీ భంగిమను పరిష్కరించడానికి మరియు మెడ & వెనుక ఒత్తిడిని తగ్గించడానికి సహాయపడుతుంది.ఇది వీడియో చూడటం, చదవడం మరియు అధ్యయనం చేయడం, ఆటలు ఆడటం, వీడియో ఫోన్ కాల్స్ మరియు వీడియో సమావేశాలు మొదలైన వాటికి అనువైనది.
    • 【నాన్-స్లిప్ & స్టేబుల్】: ఈ డెస్క్‌టాప్ సెల్ ఫోన్ స్టాండ్‌లో భారీ బేస్ మరియు అల్యూమినియం అల్లాయ్ రాడ్ ఉన్నాయి, ఇది బలంగా ఉంది బేరింగ్ సామర్థ్యం, ​​ఇది మీ మొబైల్ ఫోన్ లేదా ఐప్యాడ్‌కు మద్దతు ఇచ్చేంత స్థిరంగా ఉంటుంది, పరికరం మరియు బ్రాకెట్ మధ్య ఉన్న కాంటాక్ట్ ఉపరితలం సిలికాన్ యాంటీ-స్కిడ్ ప్యాడ్‌తో రూపొందించబడింది, ఇది మీ పరికరాన్ని గీతలు మరియు స్లైడింగ్ నుండి గరిష్టంగా కాపాడుతుంది.
    • 【యూజర్ ఫ్రెండ్లీ డిజైన్】: మానవీకరించిన ఛార్జింగ్ పోర్ట్రిజర్వు చేయబడింది, ఫోన్ స్టాండ్ హోల్డర్ ఛార్జింగ్ చేసేటప్పుడు మీ పరికరాన్ని ప్లే చేయడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది, మరియు గాడి యొక్క లోతు ఫోన్‌తో సరిగ్గా సరిపోతుంది మరియు స్క్రీన్‌ను నిరోధించదు, మీరు దీన్ని సినిమాలు చూడటానికి లేదా కుటుంబం మరియు స్నేహితులతో చాట్ చేయడానికి ఉచితంగా ఉపయోగించవచ్చు.
    • 【యూనివర్సల్ కంపాటబిలిటీ】: యూనివర్సల్ కంపాటబిలిటీ: ఈ పూర్తిగా ఫోల్డబుల్ సెల్ ఫోన్ హోల్డర్ అన్ని 4- కి అనుకూలంగా ఉంటుంది. 12.9 అంగుళాల స్మార్ట్ ఫోన్లు మరియు టాబ్లెట్లు. ఐఫోన్ 11 ప్రో ఎక్స్ ఎక్స్ మాక్స్ ఎక్స్ఆర్ ఎక్స్ 8 7 6 ప్లస్, స్విచ్, ఐప్యాడ్ (ఐప్యాడ్ ప్రో 7.9-12.9 ఐప్యాడ్ ఎయిర్ ప్రో మినీ), శామ్సంగ్ గెలాక్సీ ఎస్ 20 / ఎస్ 10 / ఎస్ 10 + / ఎస్ 9 / ఎస్ 9 + / S8 / S8 +, శామ్‌సంగ్ టాబ్, గూగుల్ నెక్సస్, కిండ్ల్, హువావే, ఎల్‌జి, రియల్‌మీ, వన్ ప్లస్, రెడ్‌మి, షియోమి, ఒప్పో, వివో మరియు మొదలైనవి.
    • ప్రయాణానికి సరైన తోడు, ఇల్లు, వ్యాపార యాత్ర మరియు కార్యాలయం, బహుమతుల కోసం కూడా మంచి ఆదర్శ ఎంపిక.

   • Gizga Essentials G32 Anodized Aluminium Mobile Phone Stand Holder

    గిజ్గా ఎస్సెన్షియల్స్ జి 32 యానోడైజ్డ్ అల్యూమినియం మొబైల్ ఫోన్ స్టాండ్ హోల్డర్

    రూ. 149
    కీ స్పెక్స్

   • నిర్మించారు: తేలికపాటి మరియు ఐప్యాడ్ స్టాండ్ ఉన్న అల్యూమినియం మొబైల్ హోల్డర్ పోర్టబుల్ మరియు ఎడ్జీ, ఇది అన్ని ఫోన్‌లతో సంపూర్ణంగా పనిచేస్తుంది
   • వాడుకలో సౌలభ్యం – మొబైల్ ఫోన్ స్టాండ్ చలనచిత్రాలను చూడటానికి, చదవడానికి, సమకాలీకరించడానికి మీ ఫోన్‌ను ఛార్జ్ చేయడానికి డెస్క్ లేదా టేబుల్‌కు సరైనది
   • యాంటీ- స్లిప్ మరియు రబ్బరు ప్యాడ్డ్: – ఈ మొబైల్ హోల్డర్ ఉపరితలాలపై జారిపోకుండా ఉండటానికి స్టాండ్ దిగువన రబ్బరు ప్యాడ్లను కలిగి ఉంది. అనోడైజింగ్ స్టాండ్ ను గోకడం నుండి రక్షించడంలో సహాయపడుతుంది
   • విస్తృత అనుకూలత: అందరికీ అనుకూలమైనది మొబైల్ ఫోన్లు (అన్ని పరిమాణం), ఇబుక్ రీడర్లు మరియు చాలా టాబ్లెట్‌లు (స్క్రీన్ పరిమాణం 8 వరకు)
   • వారంటీ: 6 నెలల తయారీదారు వారంటీ
   • మూలం దేశం: హాంకాంగ్
   • STRIFF Multi Angle Mobile Stand

    STRIFF మల్టీ యాంగిల్ మొబైల్ నిలబడండి

    రూ. 169
    కీ స్పెక్స్

   • పోర్టబుల్ సైజ్] – 85 మిమీ 95 మిమీ, స్ట్రిఫ్ డెస్క్ ఫోన్ స్టాండ్ మడత మరియు మంచం, టేబుల్ మరియు ఇంటికి అనువైన మీ జేబులోకి జారడం సులభం
   • [MULTI ANGLE ADJUSTABLE] – 0 from నుండి 100 ° వరకు 10 విభిన్న కోణాలలో మీకు నచ్చిన కోణానికి నేరుగా సర్దుబాటు చేయండి .మీ స్మార్ట్‌ఫోన్ లేదా మినీ టాబ్లెట్‌ను పోర్ట్రెయిట్ లేదా ల్యాండ్‌స్కేప్ మోడ్‌లో సురక్షితంగా ఉంచండి.
   • [USEFUL DESKTOP CELL PHONE STAND] – మీ స్మార్ట్‌ఫోన్ లేదా మినీ టాబ్లెట్‌ను సౌకర్యవంతమైన కోణంలో పట్టుకోండి, వీడియో చూడటానికి, చదవడానికి, వీడియో రికార్డింగ్‌కు లేదా వెబ్ బ్రౌజ్ చేయడానికి అనువైనది , ఆటలు ఆడటం, ఇంటి సమయం, కార్యాలయం మరియు ప్రయాణంలో ఫేస్‌టైమ్ మరియు ఇతర హ్యాండ్స్‌ఫ్రీ ఆపరేషన్
   • [PREMIUM MATERIAL] – స్లాండ్ నుండి స్టాండ్‌ను రక్షించడానికి దిగువ ఉన్న సుపీరియర్ ఎబిఎస్ మరియు రబ్బరు ప్యాడ్‌లు iding మరియు వాడుకలో మన్నికైనది.
    • [UNIVERSAL COMPATIBILITY] – అందరితో పనిచేస్తుంది 4- 7.9 ఇంచ్ స్మార్ట్‌ఫోన్‌లు, మినీ టాబ్లెట్‌లు మరియు ఐ-రీడర్‌లతో సహా ఐఫోన్ ఎక్స్ 8 8 ప్లస్ 7 7 ప్లస్ 6 ఎస్ 6 ఎస్ ప్లస్ 6 ప్లస్ 5 ఐప్యాడ్ మినీ, గూగుల్ పిక్సెల్ పిక్సెల్ 2 పిక్సెల్ ఎక్స్‌ఎల్, నెక్సస్ 5 ఎక్స్ 6 పి 4 5 7, ఎల్‌జి జి 2 జి 3 జి 4 జి 5 జి 6 వి 10 వి 20 V30 K10 K20, శామ్‌సంగ్ గెలాక్సీ S9 S9 + S8 S8 ప్లస్ S7 ఎడ్జ్ S6 S5 S4 J7 J3 గెలాక్సీ నోట్ 8, HTC, Moto, Nokia, Huawei Android ఫోన్లు మరియు మరిన్ని.
    ELV Aluminum Adjustable Mobile Phone Foldable Holder Stand Dock Mount
    ELV అల్యూమినియం సర్దుబాటు మొబైల్ ఫోన్ ఫోల్డబుల్ హోల్డర్ స్టాండ్ డాక్ మౌంట్

    రూ. 389
    కీ స్పెక్స్

   • మల్టీ-యాంగిల్ సర్దుబాటు స్టాండ్: 270 డిగ్రీల వీక్షణ యొక్క ఉచిత భ్రమణం కోణం ఖచ్చితమైన వీక్షణ కోణాన్ని నిర్ధారిస్తుంది మరియు ఆడియో / వీడియో అనుభవాన్ని మెరుగుపరుస్తుంది
   • స్టైలిష్ డిజైన్: మన్నికైన అల్యూమినియం బాడీ, దృ construction మైన నిర్మాణంతో, మీ ఫోన్‌ను స్థిరంగా ఉంచగలదు
   • జీవితం ఆనందించండి: స్మార్ట్ఫోన్లను మట్టి వేయడం గురించి చింతించకుండా, వీడియో బోధన ద్వారా మీరు వంట నేర్చుకునేటప్పుడు భోజనం వండటం సౌకర్యంగా ఉంటుంది
   • యాంటీ-స్లిప్ ప్యాడ్: మీ పరికరాలను ఉంచడానికి యాంటీ-స్లిప్ ప్యాడ్ ఖచ్చితంగా పనిచేస్తుంది ఉపయోగంలో ఉన్నప్పుడు మరియు రోజువారీ గీతలు మరియు స్లైడింగ్ నుండి నిరోధించండి
   • పూర్తిగా మడత: ELV సెల్ ఫోన్ స్టాండ్ డెస్క్‌ను జేబు పరిమాణానికి పూర్తిగా మడవవచ్చు, ఇది మీకు చాలా స్థలాన్ని ఆదా చేస్తుంది మరియు ఎక్కడైనా తీసుకెళ్లడం సులభం చేస్తుంది; రోజువారీ జీవితానికి చాలా సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది
    • 1 సంవత్సరం తయారీ వారంటీ
    • మూలం ఉన్న దేశం: భారతదేశం
    ELV Car Mount Adjustable Car Phone Holder

    ELV కార్ మౌంట్ సర్దుబాటు చేయగల కార్ ఫోన్ హోల్డర్

    రూ. 319
    కీ స్పెక్స్

   • ఉత్పత్తి లక్షణాలు: ELV ఈజీ వన్ టచ్ మౌంటు సిస్టమ్ లాక్స్ మరియు విడుదలలు పరికరం కేవలం వేలుతో నెట్టడం, రెండు దశల లాకింగ్ లివర్ బహుళ ఉపరితలాలకు అదనపు మౌంటు మద్దతును అందిస్తుంది.
   • సులువుగా యాక్సెస్: పున es రూపకల్పన చేయబడిన దిగువ పాదం మీ అన్ని పరికర పోర్ట్‌లకు ప్రాప్యతను నిర్ధారిస్తుంది.
   • బాటమ్‌లో సూపర్ పవర్ గ్రిప్: సూపర్ స్టిక్కీ జెల్ ప్యాడ్ చాలా ఉపరితలాలకు (అల్లిక ఉపరితలాలతో సహా) సురక్షితంగా అంటుకుంటుంది, ఇంకా తొలగించదగినది.
   • 360 డిగ్రీ రొటేషన్: పూర్తిగా సర్దుబాటు శీఘ్ర పోర్ట్రెయిట్ మరియు ల్యాండ్‌స్కేప్ వీక్షణల కోసం 360 డిగ్రీల భ్రమణంతో, టెలిస్కోపిక్ ARM కొత్త టెలిస్కోపిక్ చేయి పరికరాన్ని దగ్గరగా చూడటానికి 2 అంగుళాలు జతచేస్తుంది.
   • చట్టపరమైన నిరాకరణ: మీరు కొనుగోలు చేసి, వాగ్దానం చేసినట్లుగా ఉత్పత్తిని అందుకోకపోతే, దయచేసి వస్తువును తిరిగి ఇచ్చి, విక్రేత – ఐస్‌మార్ట్ టెక్నాలజీ నుండి క్రమాన్ని మార్చండి. ఇతర అమ్మకందారులు నకిలీ ఉత్పత్తులను విక్రయిస్తున్నారు. అసలు ధృవీకరించబడిన తయారీదారు మరియు విక్రేత – ఇస్మార్ట్ టెక్నాలజీ నుండి కొనుగోలు చేసే వరకు ఇస్మార్ట్ టెక్నాలజీ వారి పేలవమైన నాణ్యతకు ఎటువంటి బాధ్యత తీసుకోదు.
   • SPYKART Cell Phone Mobile Stand Holder

    SPYKART సెల్ ఫోన్ మొబైల్ స్టాండ్ హోల్డర్

    రూ. 399
    కీ స్పెక్స్

   • మందమైన మరియు భారీ బ్రాకెట్: ఈ సెల్ ఫోన్‌తో బ్రాకెట్ కోస్ మొబైల్ హోల్డర్ స్టాండ్, మందంగా మరియు భారీగా ఉంటుంది, ఇది మీ మొబైల్ ఫోన్‌కు వణుకు లేకుండా స్థిరమైన మద్దతును అందిస్తుంది. ఈ సెల్ ఫోన్ మొబైల్ స్టాండ్ హోల్డర్‌ను మంచం, టేబుల్, ఆఫీస్, బెడ్‌రూమ్ కోసం ఉపయోగించవచ్చు.
   • సర్దుబాటు పొడవు: ఈ సెల్ ఫోన్ ఒబైల్ స్టాండ్ హోల్డర్ సర్దుబాటు పొడవుతో వస్తుంది, పైకి క్రిందికి తిప్పవచ్చు మరియు బ్రాకెట్ వివిధ సందర్భాల్లో విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతుంది.
   • మల్టీ-ఫంక్షన్: సెల్ ఫోన్ మొబైల్ స్టాండ్ హోల్డర్ ప్రత్యక్ష ప్రసారం మరియు టీవీ చూడటానికి మంచి సహాయకుడు. నిలువు తెరను ప్రత్యక్ష ప్రసారం కోసం ఉపయోగించవచ్చు మరియు క్షితిజ సమాంతర తెరను టీవీ చూడటానికి ఉపయోగించవచ్చు. ఈ సెల్ ఫోన్ మొబైల్ స్టాండ్ మొబైల్ ఫోన్‌లకు వర్తిస్తుంది.
   • యాంటీ-స్లిప్ మరియు యాంటీ- స్క్రాచ్: ఈ సెల్ ఫోన్ మొబైల్ స్టాండ్ హోల్డర్ యాంటీ-స్లిప్ సిలికాన్ ప్యాడ్‌తో వస్తుంది, ఇది మొబైల్ ఫోన్‌ను స్లైడింగ్ చేయకుండా నిరోధించగలదు, మొబైల్ ఫోన్‌ను గోకడం నుండి కూడా కాపాడుతుంది.
   • మార్కెట్లో లభించే అన్ని సెల్ ఫోన్, మొబైల్, స్మార్ట్‌ఫోన్‌లకు అనుకూలంగా ఉంటుంది
   • SWAPKART Flexible Mobile Stand Holder

    SWAPKART ఫ్లెక్సిబుల్ మొబైల్ స్టాండ్ హోల్డర్

    రూ. 349
    కీ స్పెక్స్

   • సెల్ ఫోన్ హోల్డర్, లేజీ బ్రాకెట్, క్లిప్-ఆన్ హోల్డర్ ఏదైనా డెస్క్ మీద క్లిప్ చేయబడిందా, బెడ్ రూమ్, ఆఫీస్, బాత్రూమ్, కిచెన్ కోసం మొబైల్ స్టాండ్. ఫోన్‌లో వీడియోలను చూడటానికి మరియు సంగీతాన్ని ఆస్వాదించడానికి, బెడ్ రూమ్, జిమ్, ఆఫీస్, పఠనం, సినిమాలు చూడటం, ఒక టేబుల్ లేదా డెస్క్‌లో సంగీతం వినడం కోసం పర్ఫెక్ట్. చాలా అనుకూలమైనది
    • విభిన్న కోణం మరియు దూర మడతలకు అనువైన చేయి మీ ప్రకారం చూసే కోణానికి మడతలు ఉత్తమ ఆవిష్కరణల సౌలభ్యం, మొబైల్ బెడ్ స్టాండ్ హోల్డర్ అనేది ఒక బహుళార్ధసాధక మొబైల్ యాక్సెసరీ, ఇది సినిమాలు చూడటానికి, ఇంటర్నెట్‌ను బెడ్‌లో బ్రౌజ్ చేయడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. ఇది మీ టేబుల్, ఆఫీస్ డెస్క్ వంటి ఇతర ఉపరితలాలకు కూడా అటాచ్ చేయవచ్చు.
    • మల్టీ ఫంక్షన్ క్లిప్ , క్లిప్‌ను డెస్క్‌టాప్ ఫోన్ / టాబ్లెట్ స్టాండ్‌గా ఉపయోగించడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది. వేర్వేరు కోణం మరియు దూరానికి అనువైన ఆర్మ్, అల్యూమినియం-మెగ్నీషియం అల్లాయ్ మెటీరియల్‌తో తయారు చేయబడింది
    • 700 మి.మీ / 28 ఇంచ్ లాంగ్ గూసెనెక్ ఫ్లెక్సిబుల్ టెలిస్కోపిక్ ఆర్మ్ హోల్డర్‌తో యుక్తి, సరైన దూరం వద్ద స్థానం ఫోన్ మరియు సౌకర్యవంతమైన వీక్షణ కోసం కోణం 3. బలమైన మద్దతు యూనివర్సల్ గొట్టం కోణాన్ని ఏకపక్షంగా మార్చవచ్చు. పొడవైన, సౌకర్యవంతమైన చేయి వేర్వేరు కోణాలు, ఎత్తులు మరియు దూరాలలో ఉంచడానికి మిమ్మల్ని అనుమతిస్తుంది
    • చాలా తేలికపాటి – కేవలం 100 గ్రాములు, విమానం-గ్రేడ్ మెగ్నీషియం మిశ్రమం, తక్కువ బరువు మరియు చాలా బలంగా తయారవుతుంది. అన్ని Android మొబైల్‌లతో అనుకూలంగా ఉంటుంది
 • భారతదేశంలో ఉత్తమ మొబైల్స్

  ఇంకా చదవండి

  RELATED ARTICLES

  LEAVE A REPLY

  Please enter your comment!
  Please enter your name here

  - Advertisment -

  Most Popular

  Recent Comments