HomeTechnologyమీరు ఇప్పుడు Google డిస్క్‌లోని ఇతర వినియోగదారులను నిరోధించవచ్చు

మీరు ఇప్పుడు Google డిస్క్‌లోని ఇతర వినియోగదారులను నిరోధించవచ్చు

గూగుల్ డ్రైవ్ చాలా విషయాలలో రాణిస్తుంది మరియు సౌలభ్యం వాటిలో చెఫ్. వ్యక్తిగతంగా ఫైల్‌లను నిల్వ చేయడం, సమకాలీకరించడం మరియు సవరించడం ఒక విషయం, కానీ ప్లాట్‌ఫాం యొక్క నిజమైన శక్తి దాని సహకార అంశాలలో ఉంటుంది, ప్రత్యేకించి మీరు కార్యాలయంలో లేదా జి సూట్ బిజినెస్ వంటి గూగుల్ చెల్లించిన కొన్ని ఆఫర్‌లను ఉపయోగిస్తే. అయితే, ఆ శక్తి కోసం, గూగుల్ డ్రైవ్ యొక్క భాగస్వామ్య విధానం ఎల్లప్పుడూ ఉదారంగా ఉంటుంది, వాస్తవానికి మరొక వ్యక్తితో ఏదైనా పంచుకోవటానికి ఎటువంటి పరిమితి లేదా ధృవీకరణ యొక్క రెండవ పొర లేదు. మీరు చేయాల్సిందల్లా షేరింగ్ ఇంటర్‌ఫేస్‌లో చెల్లుబాటు అయ్యే జిమెయిల్‌ను నమోదు చేయండి మరియు ఆ వనరు ఇతర యూజర్ యొక్క “నాతో భాగస్వామ్యం చేయబడింది” విభాగంలో కనిపిస్తుంది. సహజంగానే, ఇది అయాచిత స్పామ్ మరియు ఇతర దుర్వినియోగ కంటెంట్‌ను అనుమతిస్తుంది. మీరు ఇప్పటికే “తీసివేయి” నొక్కే కంటెంట్, కానీ అది ఇప్పటికీ, శోధించేటప్పుడు వంటి ఇతర ప్రదేశాలలో కొన్ని సార్లు తిరిగి ఉపరితలం చేయవచ్చు. ఇది గొప్ప సెటప్ కాదు.

You can now block other users on Google Drive

సరే, తిరిగి మేలో గూగుల్ ప్రకటించింది దీనికి “అధునాతన కౌంటర్-దుర్వినియోగం మరియు బెదిరింపు-విశ్లేషణ సామర్థ్యాలతో గూగుల్ వర్క్‌స్పేస్ యూజర్లు మరియు నిర్వాహకులను ఆయుధాలు చేయడం” కోసం నవీకరణల సమితి ఉంది. ఈ లక్షణాలలో ఒకటి మరొక Google డ్రైవ్ వినియోగదారుని నిరోధించే సామర్ధ్యం. ఇప్పుడు ఈ ఫీచర్ అధికారికంగా నాట్లు వేయడం ప్రారంభించింది మరియు అదృష్టవశాత్తూ, ఇది గూగుల్ కస్టమర్లకు చెల్లించడానికి మాత్రమే పరిమితం కాదు. ఉచిత వ్యక్తిగత ఖాతాలు కూడా అందుతున్నాయి.

You can now block other users on Google Drive

మరొక వినియోగదారుని నిరోధించడానికి మీరు కొన్ని అవాంఛనీయ కంటెంట్‌పై కుడి క్లిక్ చేసి, చెప్పిన యూజర్ షేర్ చేసి, ఆపై “బ్లాక్” ఎంపికను నొక్కండి. ఇది మూడు విషయాలను చేస్తుంది:

  • భవిష్యత్తులో మీతో ఏదైనా కంటెంట్‌ను భాగస్వామ్యం చేయకుండా మరొక వినియోగదారుని నిరోధించండి. ఉదాహరణకు, మరొక వినియోగదారుకు స్పామ్ లేదా దుర్వినియోగ కంటెంట్‌ను పంపిన చరిత్ర ఉంటే ఇది ఉపయోగకరమైన నియంత్రణ అవుతుంది.
  • అన్నీ తొలగించండి ఇప్పటికే ఉన్న ఫైల్‌లు మరియు ఫోల్డర్‌లు మరొక వినియోగదారు భాగస్వామ్యం చేస్తాయి. ఒక నిర్దిష్ట వినియోగదారు నుండి ఒకేసారి భాగస్వామ్యం చేయబడిన అన్ని స్పామ్ లేదా దుర్వినియోగ కంటెంట్‌ను వదిలించుకోవడానికి ఇది సులభమైన మార్గం.
  • మరొకదాన్ని తొలగించండి మీ కంటెంట్‌కి వ్యక్తి యొక్క ప్రాప్యత, మీరు ఇంతకు ముందు వారితో భాగస్వామ్యం చేసినప్పటికీ.

చాలా చక్కగా , డ్రైవ్‌లో ఒక నిర్దిష్ట Google ఖాతాను బ్లాక్ చేయడం కూడా ఇతర Google సేవల్లో ఒక విధంగా లేదా మరొక విధంగా బ్లాక్ చేయడాన్ని గమనించవచ్చు. సమాచారం ఆ ముందు కొంచెం తక్కువగా ఉంది, కానీ ఇది ఇంకా ప్రస్తావించదగినది. చాలా సందర్భాలలో, నిరోధించటం యొక్క అదనపు పొరలు సమస్యగా కాకుండా బోనస్‌గా ఉంటాయని అనుకోవడం చాలా సురక్షితం.

మూలం | వయా

ఇంకా చదవండి

Previous articleపోకో ఎక్స్ 3 జిటి 67W ఛార్జింగ్ కలిగి ఉన్నట్లు నిర్ధారించింది
Next articleటోక్యో ఒలింపిక్స్: రజత పతకం సాధించినందుకు మిరాబాయి చానుకు ప్రధాని మోదీ శుభాకాంక్షలు తెలుపుతూ 'భారతదేశం ఉల్లాసంగా ఉంది'
RELATED ARTICLES

పోకో ఎక్స్ 2 యూనిట్లు భారతదేశంలో MIUI 12.5 నవీకరణను పొందడం ప్రారంభించాయి

నోకియా 110 4 జి భారతదేశంలో ప్రారంభించబడింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

“క్రిస్టియన్ మాంత్రికుల” కోసం చర్చ్ ఆఫ్ న్యూ ఎన్చాన్మెంట్ వర్చువల్ చర్చిగా దాని తలుపులు తెరుస్తుంది.

డిజిటల్ అడాప్షన్ ACKO ఆటో ఇన్సూరెన్స్ వ్యాపారం ఒక సంవత్సరంలో 120 శాతం వృద్ధి చెందడానికి సహాయపడుతుంది

Recent Comments