HomeGeneralచంకీ పాండేస్ భార్య భావన పెన్స్ ఉత్తమ అత్తగారికి హృదయపూర్వక నోట్

చంకీ పాండేస్ భార్య భావన పెన్స్ ఉత్తమ అత్తగారికి హృదయపూర్వక నోట్

చివరిగా నవీకరించబడింది:

ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లోకి తీసుకెళ్లి, చంకీ పాండే భార్య భవానా పాండే తన అత్తగారు మరణం గురించి ఎమోషనల్ నోట్ పంచుకున్నారు మరియు చిరస్మరణీయ చిత్రాలను పంచుకున్నారు.

Chunky Panday's wife

ఇమేజ్: చంకీ పాండే ఇన్‌స్టాగ్రామ్

చంకీ పాండే తల్లి, స్నేహలతా పాండే ఇటీవల కన్నుమూసినప్పుడు, చిత్ర పరిశ్రమకు చెందిన అనేక మంది కళాకారులు చివరి నివాళులు అర్పించారు. అనన్య పాండే కూడా తన అమ్మమ్మకు హృదయపూర్వక నివాళిని పంచుకుంది మరియు ఆమె తనను ఎంతగా ప్రేమిస్తుందో పేర్కొంది. ఇటీవల, చంకీ పాండే భార్య, భవన పాండే తన ‘అత్తగారు’ తో ఆమె చేసిన కొన్ని చిరస్మరణీయ ఫోటోలలో పడి, ఆమె తనకు ఎలా ప్రేరణగా ఉందో వెల్లడించారు.

భవన పాండే తన అత్తగారికి నివాళి

చంకీ పాండే భార్య భావన పాండే ఇటీవల తన ఇన్‌స్టాగ్రామ్ హ్యాండిల్‌లోకి తీసుకెళ్లి, ఇటీవల 85 ఏళ్ళ వయసులో కన్నుమూసిన ఆమె అత్తగారు స్నేహలతా పాండేకు హృదయపూర్వక నివాళిని పంచుకున్నారు. మొదటిదానిలో, ఆమె వారిద్దరితో కలిసి ఒక అందమైన త్రోబాక్ చిత్రాన్ని పంచుకుంది, దీనిలో వారి ముఖం మీద సంతోషకరమైన చిరునవ్వులు ఉన్నట్లు చూడవచ్చు. తరువాతి వాటిలో, ఆమె వారి మరొక ఫోటోను జోడించి, ఆపై తన కుమార్తెతో కలిసి తన అత్తగారి చిత్రాన్ని పోస్ట్ చేసింది. ఇంకా, ఆమె తన అత్తగారి యొక్క మరింత చిరస్మరణీయమైన మరియు ప్రతిష్టాత్మకమైన చిత్రాలను జోడించింది.

క్యాప్షన్‌లో, ఆమె తన అత్తగారు “ఉత్తమ తల్లి, అత్తగారు, తన పిల్లలకు అమ్మమ్మ” అని పేర్కొంది. ఆమె ‘సాధ్యమైన ప్రతి విధంగా ప్రేరణ’ అని కూడా పేర్కొంది !!!!! ప్రేమిస్తున్నాను ! మిస్ యు! రెస్ట్ ఇన్ పీస్ ‘. ఆమె ‘ఉత్తమమైనవారిని ఆశీర్వదించింది’ మరియు ‘ఎప్పటికప్పుడు సరదాగా ఉండే వ్యక్తి’

వంటి ప్రముఖ హ్యాస్టాగ్‌లను కూడా జోడించింది. వ్యాఖ్యల విభాగం. నీలం కొఠారి సోని, రిద్దిమా కపూర్ సాహ్ని, సోనాలి బెంద్రే, సుజ్జాన్ ఖాన్, అపూర్వా మెహతా మరియు అనేకమంది తన కుటుంబాన్ని పలకరించడానికి సంతాపం వ్యక్తం చేశారు మరియు ఆమె అత్తగారు ‘మధురమైనది’ మరియు ‘ప్రేమగల అమ్మమ్మ’ కూడా అని పేర్కొన్నారు. చాలా మంది అభిమానులు వ్యాఖ్యల ద్వారా నివాళులర్పించారు మరియు వ్యాఖ్యల విభాగంలో నమస్తే చిహ్నాలను పోశారు. భవన పాండే యొక్క ఇన్‌స్టాగ్రామ్ పోస్ట్‌పై కొన్ని ప్రతిచర్యలను చూడండి.

Bhavana Panday

Bhavana Panday

Bhavana Panday

భవానా మరియు చంకీ పాండే కుమార్తె అనన్య కూడా తన అమ్మమ్మ మరణం గురించి హృదయపూర్వక సందేశాన్ని పంచుకున్నారు. ఆమె గుర్తుచేసుకుంది, “ఆమె పుట్టినప్పుడు గుండె వాల్వ్ లోపించినందున ఆమె కొన్ని సంవత్సరాలు దాటి జీవించదని వైద్యులు చెప్పారు, కానీ నా డాడీ నివసించారు మరియు ఎలా.” ఆమె తనను ఎంతగా ప్రేరేపించిందో కూడా చెప్పింది మరియు “తన శక్తి మరియు కాంతిని పెంచుకోవటానికి చాలా కృతజ్ఞతలు” అని చెప్పింది. తనతో గడిపిన సమయాన్ని గుర్తుచేస్తూ, అనన్య ఇలా అన్నారు, “ఆమె పట్టుకోవటానికి మృదువైన చేతులు ఉన్నాయి, ఉత్తమ లెగ్ మసాజ్‌లు ఇచ్చాయి, ఆమె స్వయంగా ప్రకటిత (మరియు చాలా రాజకీయంగా తప్పు) అరచేతి రీడర్ మరియు నన్ను ఎప్పుడూ నవ్వించడంలో విఫలమైంది. మా కుటుంబం యొక్క జీవితం. మీరు ఎప్పటికీ మరచిపోకుండా ఉండటానికి ఇష్టపడతారు డాడీ – నేను నిన్ను చాలా ప్రేమిస్తున్నాను. ”

చిత్రం: చంకీ పాండే ఇన్‌స్టాగ్రామ్

పొందండి తాజా వినోదం వార్తలు భారతదేశం నుండి మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా. ఇప్పుడు మీకు ఇష్టమైన టెలివిజన్ ప్రముఖులు మరియు టెలీ నవీకరణలను అనుసరించండి. రిపబ్లిక్ వరల్డ్ ట్రెండింగ్ బాలీవుడ్ వార్తలు . వినోద ప్రపంచం నుండి అన్ని తాజా వార్తలు మరియు ముఖ్యాంశాలతో నవీకరించబడటానికి ఈ రోజు ట్యూన్ చేయండి.

మొదట ప్రచురించబడింది:

ఇంకా చదవండి

Previous articleనీట్ యుజి 2021 ను పంజాబీ, మలయాళం, ఉర్దూ సహా 13 భాషల్లో నిర్వహించనున్నారు
Next articleగగాన్యన్ కోసం 'వికాస్ ఇంజిన్' విజయవంతంగా పరీక్షించినందుకు ఇలోర్‌ను ఎలోన్ మస్క్ అభినందించారు
RELATED ARTICLES

అస్సాంలో 15 మంది బంగ్లాదేశ్‌కు చెందిన రోహింగ్యాలను అరెస్టు చేశారు

కాలిఫోర్నియా: పాశ్చాత్య అడవి మంటలు చెలరేగడంతో డిక్సీ మంటలు వ్యాపించాయి

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

అస్సాంలో 15 మంది బంగ్లాదేశ్‌కు చెందిన రోహింగ్యాలను అరెస్టు చేశారు

కాలిఫోర్నియా: పాశ్చాత్య అడవి మంటలు చెలరేగడంతో డిక్సీ మంటలు వ్యాపించాయి

Recent Comments