Wednesday, August 4, 2021
HomeHealthగురు దత్ పుట్టినరోజు: సిఐడి నుండి విషాద విచ్ఛిన్నం వరకు, అతని మరియు వహీద్ రెహమాన్...

గురు దత్ పుట్టినరోజు: సిఐడి నుండి విషాద విచ్ఛిన్నం వరకు, అతని మరియు వహీద్ రెహమాన్ ప్రేమ కథ వైపు తిరిగి చూస్తే

దర్శకుడు, రచయిత మరియు నిర్మాత, గురుత్ దత్ అని ప్రపంచానికి సుపరిచితుడైన వసంత కుమార్ శివశంకర్ పడుకొనే ఒక పురాణం. అతను ఇంత గొప్ప చిత్రాలను ప్రేక్షకులకు ఇచ్చాడు, ఈ రోజు కూడా అతని చిత్రాలను ప్రజలు తిరిగి చూస్తున్నారు. దత్ హిందీ సినిమాను చిక్కగా అచ్చువేసి, ప్రజలు పరిశ్రమను ఎలా చూస్తారో మార్చారు. కానీ వృత్తిలో ముందంజలో ఉన్నప్పుడు, అతని వ్యక్తిగత జీవితంలో కొన్ని రాతి క్షణాలు ఉన్నాయి.

ఇది కూడా చదవండి: విదు వినోద్ చోప్రా గురు దత్ కు నివాళి

ఈ రోజు నక్షత్రం యొక్క 96 వ జయంతిని సూచిస్తుంది మరియు అతని జీవితంలో కష్టతరమైన దశలలో ఒకదాన్ని తిరిగి చూస్తే, చూద్దాం ఆ సమయంలో అతను వహీదా రెహమాన్‌తో ప్రేమలో పాల్గొన్నాడు. గీతా దత్‌ను వివాహం చేసుకున్న ఈ నటుడు అందమైన రెహమాన్‌తో ప్రేమలో పడ్డాడు, కాని వారి ప్రేమకథ ఒక విషాదకరమైన ముగింపును కలుసుకుంది, అలాగే అందరికీ తెలుసు, ఇద్దరూ ఎప్పుడూ కలవలేదు.

ఇది దత్ తన చిత్రం సిఐడి కోసం సరికొత్త ముఖం కోసం చూస్తున్నప్పుడు అన్నీ ప్రారంభమయ్యాయి. రెహమాన్ అప్పుడు సౌత్ చిత్రాలలో పనిచేస్తున్నాడు మరియు దత్ కోసం కలుసుకున్నాడు ఒక వేడుకలో మొదటిసారి. ఈ నటుడు తన అందంతో ఆకట్టుకున్నాడు మరియు CID యొక్క స్క్రీన్ టెస్ట్ కోసం రమ్మన్ను రమ్మని కోరాడు. నటి ఈ పాత్రను దక్కించుకుంది మరియు అది చెప్పబడుతోంది

ప్రేమ పెరుగుతూనే ఉంది మరియు దత్ రెహమాన్‌తో కలిసి పనిచేయడం కొనసాగించాడు. అతని చిత్రం ప్యసా లో దివంగత నటుడు దిలీప్ కుమార్ నటించాల్సి ఉంది, కాని అతను సన్నిహితంగా ఉండటానికి ఈ చిత్రంలో రెహమాన్ సరసన నటించాలని నిర్ణయించుకున్నాడు. ఆమె. రెహ్మాన్ ప్యసా లో కూడా దత్ కొన్ని సన్నివేశాలను మార్చాడని పుకారు ఉంది. ఈ చిత్రం విజయవంతమైంది మరియు తెరపై వీరిద్దరి కెమిస్ట్రీని ప్రజలు ఇష్టపడతారు. ప్రేమ మరింత వికసించింది మరియు ఇద్దరి మధ్య ఏదో జరుగుతోందనే మాట బయటపడింది.

గురు దత్ రెహమాన్‌తో పిచ్చిగా ప్రేమలో ఉన్నాడు. అతను తన చుట్టూ ఉండటానికి ఇష్టపడతాడు. ఆమె మేకప్ రూమ్ ఎప్పుడూ అతని ప్రక్కనే ఉండేది, మరియు నటి ఏ ఇతర ప్రాజెక్ట్‌లోనైనా పనిచేసేటప్పుడు కూడా, ఆమె అదే వానిటీని ఉపయోగించుకునేది. విషయాలు తీవ్రంగా మారాయి మరియు గీతా దత్ వారి సంబంధం గురించి సూచనను పొందారు. తనకు, వహీదాకు మధ్య ఎంచుకోవాలని ఆమె దత్‌ను కోరింది. కఠినమైన ఎంపిక చేసుకొని, దత్ రెహమాన్‌తో విడిపోయాడు మరియు అతని భార్య నుండి కూడా వేరుగా ఉండేవాడు.

వహీదా రెహ్మాన్ మరియు గురు దత్ ప్రేమ వికసించటానికి గీతా దత్ కారణమని చెప్పబడింది. లోతువైపు కూడా వెళ్ళింది. ఈ నటుడు 39 సంవత్సరాల వయసులో, అక్టోబర్ 10, 1964 న కన్నుమూశారు. అప్పుడు అతని మరణం ఆత్మహత్య లేదా ప్రమాదవశాత్తు అధిక మోతాదు అయి ఉండవచ్చునని చెప్పబడింది.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments