HomeGeneralకెనడాకు చెందిన హిప్-హాప్ ఆర్టిస్ట్ ఫిల్లీ.సి తన తాజా హిప్ హాప్ సింగిల్స్‌తో మునిగిపోతున్నాడు

కెనడాకు చెందిన హిప్-హాప్ ఆర్టిస్ట్ ఫిల్లీ.సి తన తాజా హిప్ హాప్ సింగిల్స్‌తో మునిగిపోతున్నాడు

ఫిల్లీ.సి మరియు అతని తాజా బాంజర్లతో హిప్ హాప్ సంగీతం యొక్క క్రొత్త రుచిని కనుగొనండి. అతను కెనడాకు చెందిన ఉబెర్-టాలెంటెడ్ హిప్-హాప్ కళాకారుడిగా గౌరవించబడ్డాడు, అతని పేరును అక్కడ ఉంచాడు.

అంటారియో, కెనడా జూలై 15, 2021 ( ఇష్యూవైర్.కామ్ ) – సున్నితమైన ప్రొడక్షన్స్ మరియు అద్భుతమైన లిరికల్ ఫ్లోను కలిగి ఉంది, ఫిల్లీ.సి హిప్ హాప్ సన్నివేశంలో తన సున్నితమైన బాంగర్లతో కొత్త తరంగాన్ని సృష్టిస్తోంది. రాపర్ మత్తులో ఉన్న రాపింగ్ నైపుణ్యాలను కలిగి ఉంది, ఇది శ్రోతలకు చక్కగా రూపొందించిన సౌండ్ డిజైన్‌తో పాటు ప్రధాన హుక్‌ని అందిస్తుంది. అతను ఇటీవల నిర్మించిన ‘ BAllOUT ‘ రెట్నిక్ బీట్స్ దాని మనోహరమైన పొడవైన కమ్మీలతో భారీ సంచలనం సృష్టిస్తున్నాయి. దాని లిరికల్ విధానం నుండి విస్తరించిన శక్తి మరియు తీవ్రత ఉంది. ‘ఇష్యూస్’ అనే మరో బ్యాంగర్ శ్రోతలకు ఆకర్షణీయమైన సాహిత్యంతో పాటు అతని అద్భుతమైన ప్రాస నైపుణ్యాలను చూపించింది. బాస్-హెవీ బీట్స్‌తో పాటు స్పష్టమైన మరియు భావోద్వేగ సమతుల్యత అందరినీ ఆకర్షిస్తుంది. దీనిని డ్నిక్ నిర్మించారు. బహుముఖ కెనడా నుండి హిప్-హాప్ కళాకారుడు , అతను తన భయంకరమైన రాపింగ్ నైపుణ్యాలను ప్రపంచమంతటా వ్యాపిస్తున్నాడు. విమోచనలో పరిశీలనాత్మకతతో బహుళ లీనమయ్యే క్షణాలు ప్రతి ట్రాక్‌లో అతని వ్యక్తిత్వాన్ని ప్రతిబింబిస్తాయి. ఇంతకుముందు విడుదలైన ‘ట్రయల్స్’ దాని ఆకర్షణీయమైన వర్డ్‌ప్లే మరియు అద్భుతమైన సంగీత అమరికతో చాలా దృష్టిని ఆకర్షించింది. దీనిని బీట్‌డెమన్స్ ఉత్పత్తి చేస్తుంది. MjNichols తో ‘జస్ట్ చాప్డ్’ మరొక హిట్. అతని సంగీత వృత్తిలో, రాపర్ మరింత శక్తివంతమయ్యాడు మరియు హిప్ హాప్ యొక్క పరిణామం శ్రోతలను, ముఖ్యంగా హిప్ హాప్ ts త్సాహికులను ఆకట్టుకోవడంలో విఫలం కాదు. తన సంగీత ప్రయాణంలో పూర్తిస్థాయిలో విజయం సాధించిన అతను కొన్ని పేరు పెట్టడానికి ‘ ఇగోట్ ‘, ‘నో వర్డ్స్’ మొదలైన కొన్ని మైలురాళ్లను సృష్టించాడు. ఆ ప్రమాదాలను వరుసగా DEF DA GOD మరియు Dinamico Beats ఉత్పత్తి చేశాయి. రాపర్ అనేక సింగిల్స్‌ను తన స్థిరత్వాన్ని కొనసాగిస్తూ, ఆఫర్‌ను మరింతగా ఎదురుచూస్తున్నాడు. సంతకం చేయని కళాకారుడిగా, అతను అనేక ఇతర నిర్మాతలకు పనిచేశాడు, ఇప్పుడు అతను స్టాక్‌టీమ్ రికార్డ్స్‌తో పనిచేయడానికి ఎదురు చూస్తున్నాడు. అతని అద్భుతమైన సంగీత ప్రాతినిధ్యాలను వినడానికి, సౌండ్‌క్లౌడ్‌లో ఫిల్లీ.సి ను అనుసరించండి మరియు ప్రయాణంలో చేరండి. అతను Instagram మరియు ట్విట్టర్ . అతని రాబోయే సంగీతం మరియు ప్రయోగాత్మక ప్రాజెక్టులపై మరిన్ని నవీకరణలను పొందడానికి అక్కడ అతనిని అనుసరించండి. సౌండ్‌క్లౌడ్ అనేది మ్యూజిక్ స్ట్రీమింగ్ అనువర్తనం, ఇక్కడ మీరు అతని పాటలను వినవచ్చు: https://soundcloud.com/stackteamrecords మీడియా సంప్రదింపు

మ్యూజిక్ ప్రమోషన్ క్లబ్ https://musicpromotion.club

టాగ్లు: ఫిల్లీ.సి , కెనడాకు చెందిన హిప్-హాప్ కళాకారుడు , హిప్ హాప్, రాప్ముసిక్ , సౌండ్‌క్లౌడ్ , స్టాక్‌టీమ్ రికార్డ్స్ , ఉచ్చు
ఇంకా చదవండి

Previous articleఅసెంబ్లీలో ఒక ఎమ్మెల్యే రివాల్వర్‌ను ఖాళీ చేస్తే, దీనిపై హౌస్ సుప్రీం: కేరళ హౌస్ రుకస్ పై ఎస్సీ
Next articleలోకల్టి యాప్ భారతదేశంలో టీకాలు వేయడానికి 50,000 మంది ప్లస్ వినియోగదారులకు సహాయం చేస్తుంది
RELATED ARTICLES

ప్రధానమంత్రి శ్రీ నరేంద్ర మోడీ ఉత్తర ప్రదేశ్ లోని వారణాసిలో ప్రశాద్ ప్రాజెక్టులను ప్రారంభించి అంకితం చేశారు

జూన్ 2021 కొరకు భారతదేశ విదేశీ వాణిజ్యం

రక్షా మంత్రి కృత్రిమ మేధస్సుతో నడిచే గ్రీవెన్స్ మేనేజ్‌మెంట్ అప్లికేషన్‌ను ప్రారంభించింది;

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ప్రధానమంత్రి శ్రీ నరేంద్ర మోడీ ఉత్తర ప్రదేశ్ లోని వారణాసిలో ప్రశాద్ ప్రాజెక్టులను ప్రారంభించి అంకితం చేశారు

జూన్ 2021 కొరకు భారతదేశ విదేశీ వాణిజ్యం

రక్షా మంత్రి కృత్రిమ మేధస్సుతో నడిచే గ్రీవెన్స్ మేనేజ్‌మెంట్ అప్లికేషన్‌ను ప్రారంభించింది;

Recent Comments