HomeEntertainmentఎక్స్‌క్లూజివ్! కృష్ణ కౌరవ్ కుమ్కుమ్ భాగ్యలో తన పాత్రపై బీన్స్ చిందించాడు, షబీర్ అహ్లువాలియాతో...

ఎక్స్‌క్లూజివ్! కృష్ణ కౌరవ్ కుమ్కుమ్ భాగ్యలో తన పాత్రపై బీన్స్ చిందించాడు, షబీర్ అహ్లువాలియాతో తనకున్న బంధం గురించి మాట్లాడుతుంటాడు, అతను భూమి నుండి భూమికి అత్యంత వ్యక్తి

కృష్ణ కౌరవ్ కుంకుమ్ భాగ్యలో తన పాత్ర గురించి మాట్లాడుతారు.

ముంబై: జీ టీవీ షో కుంకుమ్ భాగ్య చిన్న స్క్రీన్లలో అద్భుతాలు చేస్తోంది. ఈ ప్రదర్శన ఇప్పుడు 7 సంవత్సరాలకు పైగా విజయవంతంగా నడుస్తోంది మరియు ఇది ఇప్పటికీ ప్రేక్షకులకు ఇష్టమైనది. కుంకుమ్ భాగ్య అనేక మలుపులు మరియు కథలో ఎలా మారాయో చూశాము. ఈ కార్యక్రమంలో అభి మరియు ప్రగ్యా ప్రధాన పాత్రల్లో శ్రీతి and ా మరియు షబీర్ అహ్లువాలియా నటిస్తున్నారు. కొన్నేళ్ల క్రితం జరిగిన లీపును పోస్ట్ చేయండి, కృష్ణ కౌల్, పూజా బెనర్జీ మరియు ముగ్ధా చాఫేకర్ శ్రీతి మరియు షబీర్ లతో పాటు ప్రధాన పాత్రల్లో కనిపిస్తారు. రేహ్నా పండిట్, లీనా జుమాని కూడా కీలక పాత్రల్లో కనిపిస్తారు. ALSO READ: కుంకుమ్ భాగ్య, 9 జూలై 2021, వ్రాతపూర్వక నవీకరణ కుంకుమ్ భాగ్య ఇటీవలే అన్ని పాత్రలు పూర్తిగా మారిన ఒక లీపును చూశారని మనందరికీ తెలుసు. అభి, ప్రగ్యా నుండి వారి తెరపై కుమార్తెలు రియా మరియు ప్రాచీ వరకు కూడా. అభి యొక్క విధి లీపు తర్వాత పూర్తిగా మారిందని మనందరికీ తెలుసు మరియు అతను ఇక ధనవంతుడు కాదు. నిజానికి, అతను తన కుటుంబంతో ఒక శాలువలో నివసిస్తున్నాడు. షో పోస్ట్‌లో అనేక కొత్త పాత్రలు ప్రవేశపెట్టబడ్డాయి మరియు వాటిలో ఒకటి నటుడు కృష్ణ కౌరవ్, స్టార్ ప్లస్ షో మెహందీ హై రాచ్నే వాలిలో కనిపించారు. అదే చాల్ లో నివసించే అభి బెస్ట్ ఫ్రెండ్ ప్రశాంత్ పాత్రలో కృష్ణుడు నటించాడు. తన పాత్ర గురించి మరియు తన సహనటులతో, ముఖ్యంగా షబీర్ అహ్లువాలియాతో తన షూటింగ్ అనుభవం గురించి మాట్లాడిన కృష్ణుడితో టెల్లీచక్కర్ సన్నిహితంగా ఉన్నాడు. కృష్ణుడు, ” షబీర్ చాలా మంచి వ్యక్తి. అతను చాలా డౌన్ టు ఎర్త్ మరియు చాలా సహాయకారి. మేము అన్ని సన్నివేశాలను కలిసి చర్చిస్తాము. అతనికి వైఖరి లేదు మరియు నక్షత్రాల తంత్రాలు లేవు. ” అతని పాత్ర గురించి మరింత మాట్లాడుతూ, ” నా పాత్ర దాదాపు ఒక సంవత్సరం పాటు ప్రదర్శనలో కొనసాగుతుంది. విశ్రాంతి, నేను ప్రదర్శనలో ఎప్పుడు ఉంటానో నాకు తెలియదు. నేను నిరంతరం షబీర్‌తో సన్నివేశాలను చిత్రీకరిస్తున్నాను. ” అభి మరియు ప్రగ్యా యొక్క శత్రుత్వం ఇప్పుడే ప్రారంభమైందని, ఇది కొంతకాలం కొనసాగుతుందని కృష్ణుడు వెల్లడించాడు. ఇంకా, కృష్ణుడిని హాయ్ అడిగారు, అతను అభి మరియు ప్రగ్యాను తిరిగి కలుస్తాడు, దానికి అతను అవకాశం ఉందని చెప్పాడు. కృష్ణ కౌల్, శ్రీతి, ా, పూజా బెనర్జీ వంటి ప్రదర్శనలో మిగిలిన తారాగణం మరియు సిబ్బంది అద్భుతమైన సహనటులు అని కృష్ణ ప్రశంసించారు. అన్ని తాజా నవీకరణల కోసం టెలీచక్కర్‌తో ఉండండి. ఇంకా చదవండి: OMG! ఈ విధంగా అలియా ప్రగ్యా వద్దకు తిరిగి వచ్చి కుంకుమ్ భాగ్య

లో అందరి జీవితాలను తలక్రిందులుగా చేస్తుంది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleవిచారంగా! ఈ టిక్ టోక్ తారల అకాల మరణం షాక్ తరంగాలను పంపింది
Next articleపారిస్ హిల్టన్ 'బాస్ పసికందులా ఎలా పని చేయాలో' చూపిస్తుంది
RELATED ARTICLES

శివకార్తికేయన్ తన కొత్త కుమారుడి పేరును మొదటి అందమైన ఫోటోతో వెల్లడించాడు

యషికా ఆనంద్ తన శరీరానికి జరిగిన నష్టాలు మరియు కోలుకోవడానికి ఎంతకాలం అనే దాని గురించి దిగ్భ్రాంతికరమైన వివరాలను వెల్లడించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

पति हमारी संस्कृति, मैंने उनसे शादी की तो तो जूते होंगे … तानी्तानी ऐक्ट्रेस बोली

మీ ఆహారంలో చేర్చడానికి ఉత్తమ రోగనిరోధక శక్తిని పెంచే గింజలు

Recent Comments