HomeEntertainmentఈ రోజు హాలీవుడ్ వార్తలను ట్రెండింగ్ చేస్తోంది: పర్మిషన్ టు డాన్స్ కోసం ఎల్టన్ జాన్...

ఈ రోజు హాలీవుడ్ వార్తలను ట్రెండింగ్ చేస్తోంది: పర్మిషన్ టు డాన్స్ కోసం ఎల్టన్ జాన్ నుండి బిటిఎస్ అరవడం, బ్లాక్ విడో డైరెక్టర్ తమకు రాబర్ట్ డౌనీ జూనియర్ యొక్క ఐరన్ మ్యాన్ యొక్క అతిధి పాత్ర ఎందుకు లేదని మరియు మరిన్ని

సరే, ఈ రోజు BTS మరియు MCU లకు చెందినది, ఎందుకంటే వారు మన హృదయాలను పరిపాలించారు మరియు వారి వృత్తిపరమైన పనికి ప్రశంసలు పొందారు. BTS వారి తాజా ట్రాక్ పర్మిషన్ టు డాన్స్ కోసం ప్రముఖ ఆంగ్ల గాయకుడు-గేయరచయిత ఎల్టన్ జాన్ నుండి అరవగా, బ్లాక్ విడో డైరెక్టర్ కేట్ షార్ట్ ల్యాండ్ రాబర్ట్ డౌనీ జూనియర్ . యొక్క ఐరన్ మ్యాన్ ఇన్ స్కార్లెట్ జోహన్సన్ యొక్క చిత్రం. కాబట్టి, ఆనాటి న్యూస్‌మేకర్లను కలుద్దాం … ఇది కూడా చదవండి – ఈ రోజు ట్రెండింగ్‌లో ఉన్న హాలీవుడ్ వార్తలు: BTS సభ్యులు సుగా మరియు జె-హోప్ ARMY కి కృతజ్ఞతలు తెలుపుతున్నారు , బ్లాక్ విడోవ్ బాక్స్ ఆఫీస్ వద్ద బంపర్ ఓపెనింగ్ మరియు మరిన్ని

ఎల్‌టన్ జాన్ నుండి పర్మిషన్ టు డాన్స్ కూడా చదవండి – హాలీవుడ్ న్యూస్ వీక్లీ రివైండ్: బిటిఎస్ మరియు ఎడ్ షీరాన్ యొక్క కొత్త ట్రాక్ పర్మిషన్ టు డాన్స్ అభిమానుల ఉన్మాదాన్ని సృష్టిస్తుంది; స్కార్లెట్ జోహన్సన్ యొక్క మొదటి గర్భం పట్టణం యొక్క చర్చ అవుతుంది మరియు మరిన్ని

ఇవన్నీ సరైనవి అనిపించినప్పుడు, నేను @ bts_bighit # PermissionToDance

– ఎల్టన్ జాన్ (@eltonofficial) జూలై 10, 2021

BTS యొక్క తాజా ట్రాక్, డాన్స్‌కు అనుమతి ఇప్పటికే గ్లోబల్ చార్ట్‌బస్టర్‌గా ఉద్భవించింది మరియు ARMY తన ప్రేమను పెప్పీ ట్రాక్‌లో పడుతుండగా, ప్రముఖ గాయకుడు ఎల్టన్ జాన్ BTS యొక్క సాహిత్యాన్ని వక్రీకరించి, తన ట్విట్టర్ ఖాతాలో ఇలా వ్రాశాడు, “ఇదంతా సరైనదని అనిపించినప్పుడు, నేను పాటు పాడతాను tsbts_bighit #PermissionToDance. ” అసలు సాహిత్యం: “ఇదంతా తప్పు అనిపించినప్పుడు, ఎల్టన్ జాన్‌తో పాటు పాడండి.” ఇది కూడా చదవండి – ఈ రోజు ట్రెండింగ్‌లో ఉన్న హాలీవుడ్ న్యూస్: బ్లాక్ విడో నటి స్కార్లెట్ జోహన్సన్ మరియు భర్త కోలిన్ జోస్ట్ వారి ఆశతో మొదటి బిడ్డ, షారన్ స్టోన్ 25 ఏళ్ల రాపర్ RMR మరియు మరిన్ని

బ్లాక్ విడో దర్శకుడు ఈ చిత్రంలో రాబర్ట్ డౌనీ జూనియర్ యొక్క ఐరన్ మ్యాన్ యొక్క అతిధి పాత్ర ఎందుకు లేదని వెల్లడించారు

తిరిగి 2019 లో, రాబర్ట్ డౌనీ జూనియర్ యొక్క ఐరన్ మ్యాన్ బ్లాక్ విడోలో అతిధి పాత్రలో ఉంటాడని పుకార్లు వచ్చాయి. ఇతర MCU పాత్రల యొక్క అతిధి పాత్రలకు సంబంధించిన చర్చలు అని కేట్ షార్ట్ ల్యాండ్ చిత్ర దర్శకుడు వెల్లడించగా, వారు తరువాత మంచి కోసం మనసు మార్చుకున్నారు. గేమ్‌రాడార్ + మరియు టోటల్ ఫిల్మ్‌తో మాట్లాడుతూ, “మొదట్లో, అన్ని విషయాల గురించి, విభిన్న పాత్రల గురించి చర్చలు జరిగాయి” అని అన్నారు. ఆమె, “మేము నిర్ణయించుకున్నది, మరియు కెవిన్ నిజంగా గొప్పవాడని నేను అనుకుంటున్నాను, ‘ఆమెకు అబ్బాయిలు అవసరం లేదు.’ ఆమెకు మద్దతు అవసరమని మేము భావించలేదు. ఆమె ఒంటరిగా నిలబడాలని మేము కోరుకుంటున్నాము. మరియు ఆమె అలా చేస్తుంది. “

జెండయా టామ్ హాలండ్ మరియు స్పైడర్ మ్యాన్: నో వే హోమ్ తారాగణం

టామ్ హాలండ్ మరియు జెండయా ఇటీవల స్పైడర్ మ్యాన్: నో వే హోమ్ షూటింగ్‌ను ముగించారు. పుకార్లు ఉన్న టామ్ హాలండ్‌తో ఆమె పున un కలయిక గురించి మాట్లాడుతూ, ఆమె ఇ! న్యూస్ డైలీ పాప్, “ఇది చాలా సరదాగా ఉంది, ఇది కూడా ఒక రకమైన తీపి చేదు.” ఆమె ఇలా చెప్పింది, “కాబట్టి, మనమందరం కేవలం క్షణం ఆనందించడానికి సమయం తీసుకుంటున్నాము, ఒకరితో ఒకరు ఉండటం మరియు ఆ అనుభవానికి చాలా కృతజ్ఞతలు. ఎందుకంటే నేను అప్పటినుండి చేస్తున్నాను, నా ఉద్దేశ్యం, నేను మొదటిదాన్ని చేసాను సినిమా , నా వయసు 19. మాకు ముందు చాలా భిన్నమైన స్పైడీస్ ఉన్నాయి మరియు ప్రతి ఒక్కరినీ గర్వించేలా చేస్తాయి. రెండు ప్రధాన లెగసీ ఫ్రాంచైజీలలో భాగం కావడం చాలా అదృష్టంగా భావిస్తున్నాను, నేను ess హిస్తున్నాను. “

యుఎస్ఎ బాక్స్ ఆఫీస్

స్కార్లెట్ జోహన్సన్ యొక్క బ్లాక్ విడో, బ్లాక్ విడో బీట్స్ ఫాస్ట్ అండ్ ఫ్యూరియస్ 9 గత వారాంతంలో బాక్సాఫీస్ వద్ద విజేతగా నిలిచింది, ఎందుకంటే ఇది యుఎస్ఎ బాక్సాఫీస్ వద్ద అతిపెద్ద ఓపెనింగ్ వారాంతపు వసూళ్లలో 80 మిలియన్ డాలర్ల వసూళ్లతో విన్ డీజిల్ యొక్క ఫాస్ట్ అండ్ ఫ్యూరియస్ 9, ఇది మొదటి వారాంతంలో $ 70 సంపాదించింది.

తైకా వెయిటిటి తన ‘క్రేజీ చిత్రం’ థోర్: లవ్ అండ్ థండర్

చిత్రనిర్మాత తైకా వెయిటిటి ఇటీవల తన ‘క్రేజీ చిత్రం’ థోర్: లవ్ అండ్ థండర్ గురించి సామ్రాజ్యానికి చెప్పినట్లుగా తెరిచారు, “మీరు ఈ చిత్రంలోని అన్ని అంశాలను వ్రాస్తే, అది అర్ధవంతం కాదు. ఇది తయారు చేయకూడదు. మీరు ఒక గదిలోకి నడిచి, ‘నాకు ఇది కావాలి మరియు ఇది కావాలి’ అని చెబితే. అందులో ఎవరు ఉన్నారు? ఈ ప్రజలు. మీరు దాన్ని ఏమి పిలవబోతున్నారు? లవ్ అండ్ థండర్. నా ఉద్దేశ్యం, మీరు మరలా పని చేయరు. బహుశా నేను దీని తరువాత కాదు. “అతను ఇలా అన్నాడు,” ఇది క్రేజియర్. భిన్నమైనది ఏమిటో నేను మీకు చెప్తాను. ఈ చిత్రంలో చాలా ఎక్కువ ఎమోషన్ ఉంటుంది. మరియు చాలా ఎక్కువ ప్రేమ. మరియు చాలా ఎక్కువ ఉరుము. ఇంకా చాలా ఎక్కువ థోర్, మీరు ఫోటోలను చూసినట్లయితే. “

బాలీవుడ్ లైఫ్ కోసం వేచి ఉండండి బాలీవుడ్ , హాలీవుడ్ , దక్షిణ , టీవీ మరియు వెబ్-సిరీస్ . మాతో చేరడానికి క్లిక్ చేయండి ఫేస్బుక్, ట్విట్టర్ , యూట్యూబ్ మరియు ఇన్స్టాగ్రామ్.
మమ్మల్ని అనుసరించండి ఫేస్బుక్ మెసెంజర్ తాజా నవీకరణల కోసం.

ఇంకా చదవండి

Previous articleHello world!
Next articleవిరాట్ కోహ్లీ-అనుష్క శర్మ నుండి రాణి ముఖర్జీ-ఆదిత్య చోప్రా వరకు: వారి హష్-హుష్ వివాహాలతో అభిమానులను ఆశ్చర్యపరిచిన సెలెబ్ జంటలు
RELATED ARTICLES

శివకార్తికేయన్ తన కొత్త కుమారుడి పేరును మొదటి అందమైన ఫోటోతో వెల్లడించాడు

యషికా ఆనంద్ తన శరీరానికి జరిగిన నష్టాలు మరియు కోలుకోవడానికి ఎంతకాలం అనే దాని గురించి దిగ్భ్రాంతికరమైన వివరాలను వెల్లడించింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here