HomeGENERALటి 20 ప్రపంచ కప్‌కు ముందు యుఎఇ పిచ్‌లపై ఐపిఎల్ ఆలోచన ఇస్తుందని దక్షిణాఫ్రికా కోచ్...

టి 20 ప్రపంచ కప్‌కు ముందు యుఎఇ పిచ్‌లపై ఐపిఎల్ ఆలోచన ఇస్తుందని దక్షిణాఫ్రికా కోచ్ అభిప్రాయపడ్డాడు

చివరిగా నవీకరించబడింది:

యుఎఇలో పరిస్థితులు ప్రోటీస్ ఉపయోగించిన దానికంటే చాలా భిన్నంగా ఉంటాయని బౌచర్ చెప్పారు, ఇక్కడ బ్యాట్స్ మెన్ 180 నుండి 200 పరుగులకు సులభంగా “బాష్” చేయవచ్చు.

South Africa, IPL, T20 World Cup, IPL 2021, West Indies vs South Africa, BCCI, ICC, World T20, England vs India, Mark Boucher

(చిత్ర క్రెడిట్ : PTI / AP)

ఐసిసి టి 20 ప్రపంచ కప్ కోసం యుఎఇలో పరిస్థితులు కరేబియన్‌లో మాదిరిగానే ఉంటాయని దక్షిణాఫ్రికా క్రికెట్ జట్టు ప్రధాన కోచ్ మార్క్ బౌచర్ అభిప్రాయపడ్డారు. ప్రపంచ టి 20 ప్రారంభానికి ముందే గల్ఫ్ దేశంలో జరగనున్న ఐపిఎల్ ముగిసిన తర్వాత యుఎఇలో వికెట్లు ఎండిపోతాయని బౌచర్ పేర్కొన్నాడు. ఐపిఎల్ ముగిసిన తర్వాత యుఎఇలో పార్ స్కోరు ఎలా ఉంటుందనే దానిపై జట్లు మరియు ఆటగాళ్లకు ఒక ఆలోచన వస్తుందని బౌచర్ అభిప్రాయపడ్డారు. యుఎఇలో పరిస్థితులు దక్షిణాఫ్రికా ఆటగాళ్లను స్వదేశానికి తిరిగి తీసుకురావడానికి ఉపయోగించే పరిస్థితుల కంటే చాలా భిన్నంగా ఉంటాయని, ఇక్కడ బ్యాట్స్ మెన్ 180 నుండి 200 పరుగుల వరకు సులభంగా “బాష్” చేయవచ్చు.

‘స్పిన్నర్లు భారీ పాత్ర పోషించరు’

బౌచర్, తర్వాత ESPNcricinfo తో మాట్లాడారు వెస్టిండీస్‌తో జరిగిన టి 20 ఐ సిరీస్ ముగింపు, యుఎఇలో జరిగే టి 20 ప్రపంచ కప్‌లో స్పిన్నర్లు “భారీ” పాత్ర పోషిస్తారని తాను భావించడం లేదని అన్నారు. ఐర్లాండ్ సిరీస్‌లో తన ఆటగాళ్లందరూ తిరిగి ఫామ్‌లోకి రావాలని ప్రోటీస్ హెడ్ కోచ్ కోరుకుంటాడు, కాబట్టి ప్రపంచ కప్‌కు ముందు దాని బలమైన లైనప్‌ను జట్టు నిర్ణయించగలదు. మార్క్యూ ఐసిసి ఈవెంట్ అక్టోబర్ 17 మరియు నవంబర్ 14 మధ్య యుఎఇలో జరగనుంది, ఇక్కడ సస్పెండ్ చేయబడిన ఐపిఎల్ 2021 యొక్క మిగిలిన మ్యాచ్‌లు కూడా ప్రపంచ కప్ ప్రారంభానికి ముందు బిసిసిఐ చేత నిర్వహించబడతాయి.

“మేము ఇక్కడ చూసినట్లుగా ముఖ్యంగా బ్యాక్ ఎండ్‌లో బ్యాటింగ్ చేయడం కఠినంగా ఉంటుంది. మనకు ఉంటుంది ఐపిఎల్‌ను చూడటం ద్వారా మరియు ప్రపంచ కప్ ప్రారంభ భాగంలో వికెట్లు ఎలా ఆడుతున్నాయో అంచనా వేయడం ద్వారా స్కోర్‌లు ఎలా ఉండబోతున్నాయనే ఆలోచన. స్పిన్నర్లు భారీ పాత్ర పోషిస్తారని నేను అనుమానిస్తున్నాను. అన్ని సిలిండర్లపై కాల్పులు జరపడం, మా బలమైన లైనప్ ఏమిటో మాకు ఒక ఆలోచన వచ్చింది మరియు అది జరిగిన తర్వాత, మీరు అదనపు 15-20 పరుగులను కనుగొనడం ముగుస్తుంది, ఈ పరిస్థితులలో ఎదుర్కోవటానికి చాలా కష్టమైన మొత్తం అవుతుంది, ముఖ్యంగా ఇది చాలా పొడిగా ఉన్నప్పుడు, “బౌచర్ వార్తా సంస్థ ANI చేత చెప్పబడింది.

దక్షిణాఫ్రికా మరియు వెస్టిండీస్ గత నెల రోజులుగా రెండు టెస్టులు ఆడుతున్నాయి. మరియు ఐదు ట్వంటీ 20 ఇంటర్నేషనల్స్. రెండు టెస్టుల్లోనూ దక్షిణాఫ్రికా వెస్టిండీస్‌ను ఓడించింది. ఫైనల్ గేమ్‌లో 25 పరుగుల తేడాతో శనివారం కీరోన్ పొలార్డ్ నేతృత్వంలోని జట్టును 3-2 తేడాతో ఓడించి, ఐదు మ్యాచ్‌ల టి 20 సిరీస్‌ను ప్రోటీస్ గెలుచుకుంది. కరేబియన్‌లో ఐదు మ్యాచ్‌ల టి 20 ఐ సిరీస్‌లో పార్ స్కోరు 160 పరుగులు.

(చిత్ర క్రెడిట్: PTI / AP)

ఇంకా చదవండి

Previous articleఫ్లిప్‌కార్ట్ హోల్‌సేల్ బీహార్‌లో కార్యకలాపాలను విస్తరించింది
Next articleధ్యాన ప్రయోజనాలు తేలికపాటి అభిజ్ఞా బలహీనత ఉన్న రోగులకు ప్రారంభ అల్జీమర్స్: అధ్యయనం
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

Recent Comments