HomeTECHNOLOGYహెచ్‌డిఆర్ సామర్థ్యంతో డెల్ అల్ట్రాషార్ప్ వెబ్ కెమెరా 4 కె భారతదేశంలో ప్రారంభించబడింది

హెచ్‌డిఆర్ సామర్థ్యంతో డెల్ అల్ట్రాషార్ప్ వెబ్ కెమెరా 4 కె భారతదేశంలో ప్రారంభించబడింది

|

వీడియో కాన్ఫరెన్సింగ్ లేదా వీడియో కాలింగ్ ఇప్పుడు పని మరియు వ్యక్తిగత జీవితంలో ఒక భాగంగా మారింది. చాలా ఆధునిక స్మార్ట్‌ఫోన్‌లు అధిక రిజల్యూషన్ కెమెరాలను అందిస్తున్నప్పటికీ, చాలా ల్యాప్‌టాప్‌లు మరియు బాహ్య వెబ్ కెమెరాలు ఇప్పటికీ 720p రిజల్యూషన్‌లో నిలిచి ఉన్నాయి. అందువల్ల, ప్రపంచవ్యాప్తంగా అధిక రిజల్యూషన్ ఉన్న వెబ్ కెమెరాల కోసం ఖచ్చితంగా డిమాండ్ ఉంది.గ్లోబల్ లాక్‌డౌన్ జరిగిన కేవలం ఒక వారంలో, 62 మిలియన్ల వీడియో కాన్ఫరెన్సింగ్ అనువర్తనాలు ఉన్నాయని మీకు తెలుసా, మరియు ఈ మార్కెట్ సమీక్ష గుర్తును తాకిందని భావిస్తున్నారు 2026 నాటికి B 50 బిలియన్ల ఆదాయంలో. డెల్ ఇప్పుడు తన మొట్టమొదటి వెబ్ కెమెరాను ప్రకటించింది – డెల్ అల్ట్రాషార్ప్ వెబ్ కెమెరా 4 కె, ప్రొఫెషనల్ మరియు వ్యక్తిగత ఉపయోగం కోసం తయారు చేయబడింది.

డెల్ అల్ట్రాషార్ప్ వెబ్ కెమెరా 4 కె ఫీచర్స్

డెల్ అల్ట్రాషార్ప్ వెబ్ కెమెరా రూపకల్పన చేసేటప్పుడు 4 కె, సంస్థ మొదట విశ్లేషించింది DSLR కెమెరాలు , ఇవి అగ్రశ్రేణిని అందించడానికి ప్రసిద్ది చెందాయి ప్రతి లైటీలో చిత్ర నాణ్యత ng పరిస్థితి. డెల్ అల్ట్రాషార్ప్ డిఎస్ఎల్ఆర్ లాంటి ఇమేజ్ క్వాలిటీని ఉత్పత్తి చేయాలని వారు కోరుకుంటున్నారని కంపెనీ పేర్కొంది మరియు ఇది కూడా ఉపయోగించడం సులభం.

డెల్ అల్ట్రాషార్ప్ మల్టీ-ఎలిమెంట్ లెన్స్ సెటప్‌తో 4 కె సోనీ స్టార్విస్ సిఎమ్ఓఎస్ సెన్సార్‌తో పనిచేస్తుంది. స్టిల్ మరియు వీడియో మోడ్‌లలో తక్కువ-కాంతి ఇమేజింగ్ సామర్థ్యాన్ని మెరుగుపరచడానికి ఇది ఆటో శబ్దం తగ్గింపు మరియు హెచ్‌డిఆర్ వంటి లక్షణాలను కూడా అందిస్తుంది. ఇది AI- శక్తితో కూడిన ఆటో-ఫ్రేమ్ లక్షణాన్ని కూడా కలిగి ఉంది, ఇది విషయం ఎల్లప్పుడూ ఫ్రేమ్ మధ్యలో ఉందని నిర్ధారిస్తుంది మరియు ఇది 65 °, 78 ° మరియు 90 ° ఫీల్డ్ వీక్షణను అందిస్తుంది. చివరగా, వెబ్ కెమెరా 5x డిజిటల్ జూమ్‌ను కూడా అందించగలదు.

విండోస్ హలో ప్రామాణీకరణగా ఉపయోగించవచ్చు

డెల్ అల్ట్రాషార్ప్ వెబ్ కెమెరా 4 కెలో ఇన్ఫ్రారెడ్ సెన్సార్ కూడా ఉంది, అందువల్ల, విండోస్ 10 ఓఎస్‌లో నడుస్తున్న పిసి లేదా ల్యాప్‌టాప్‌ను ప్రామాణీకరించడానికి దీనిని ఉపయోగించవచ్చు. ఇది వివిధ జోడింపులతో కూడా వస్తుంది, ఇది గేమ్ స్ట్రీమింగ్ వంటి లక్షణాల కోసం మానిటర్‌లోకి ఎక్కడం లేదా ఆన్‌లైన్ తరగతికి హాజరుకావడం సులభం చేస్తుంది.

డెల్ అల్ట్రాషార్ప్ వెబ్ కెమెరా 4 కె ధర మరియు లభ్యత

డెల్ అల్ట్రాషార్ప్ వెబ్ కెమెరా 4 కె జూన్ 29 నుండి భారతదేశంలో మరియు ప్రపంచవ్యాప్తంగా రూ. 18,999. అడిగే ధర కోసం, ఇది మంచి వెబ్ కెమెరా లాగా కనిపిస్తుంది, ముఖ్యంగా ఇన్ఫ్రారెడ్ సెన్సార్, 4 కె వీడియో రికార్డింగ్, హెచ్‌డిఆర్ మరియు సెన్సార్‌ను కవర్ చేయడానికి భౌతిక టోపీ వంటి అదనపు భద్రతా లక్షణాలను పరిగణనలోకి తీసుకుంటుంది.

భారతదేశంలో ఉత్తమ మొబైల్స్

 • Huawei P30 Pro

  56,490

 • Apple iPhone 12 Pro

  1,19,900

 • Samsung Galaxy S20 Plus

  54,999

 • Samsung Galaxy S20 Ultra

  86,999

 • Samsung Galaxy S20 Ultra

  69,999

 • Vivo X50 Pro

  49,990

 • Xiaomi Mi 10i

  20,999

 • Samsung Galaxy Note20 Ultra 5G

  1,04,999

 • Xiaomi Mi 10 5G

  44,999

 • Xiaomi Mi 10 5G

   64,999
 • Samsung Galaxy A51

  22,999

 • Samsung Galaxy A51

  49,999

 • Redmi Note 8

  11,499

 • Samsung Galaxy S20 Plus

   54,999

  • OPPO F15

  • 17,091
 • Apple iPhone SE (2020)

  • 31,999

  • Vivo S1 Pro

   17,091

  • Realme 6

   13,999

  • OPPO F19

   18,990

  • Apple iPhone XR

   • 39,600

   కథ మొదట ప్రచురించబడింది: మంగళవారం, జూన్ 29, 2021 , 19:30

   Tecno Phantom X

   ఇంకా చదవండి

   Previous articleఏమీ లేదు చెవి (1) టిడబ్ల్యుఎస్ జూలై 27 న భారతదేశంలో ప్రారంభించనుంది: ఏమి ఆశించాలి?
   Next articleరియల్మే ఎక్స్ 7 మాక్స్ 5 జి / జిటి నియో సమీక్ష
   RELATED ARTICLES

   వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

   రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

   LEAVE A REPLY

   Please enter your comment!
   Please enter your name here

   - Advertisment -

   Most Popular

   వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

   రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

   అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

   Recent Comments