HomeGENERALస్నేహ రానా ఇంగ్లాండ్ సిరీస్ కనుగొన్నట్లు ప్రధాన కోచ్ రమేష్ పోవర్ చెప్పారు

స్నేహ రానా ఇంగ్లాండ్ సిరీస్ కనుగొన్నట్లు ప్రధాన కోచ్ రమేష్ పోవర్ చెప్పారు

వోర్సెస్టర్: భారత మహిళా క్రికెట్ జట్టు ప్రధాన కోచ్,”> రమేష్ పోవర్ ప్రశంసలు కురిపించారు “> స్నేహ్ రానా , ఆమెను ఇంగ్లాండ్‌తో జరిగిన సిరీస్‌లో” కనుగొను “అని పిలుస్తుంది.
భారతదేశం ఇంగ్లాండ్‌ను నాలుగు వికెట్ల తేడాతో ఓడించింది వోర్సెస్టర్లోని న్యూ రోడ్‌లో శనివారం జరిగిన మూడో వన్డే. మిథాలీ 75 పరుగులతో అజేయంగా నిలిచినందున కెప్టెన్ నాక్ ఆడాడు. చివరికి, మూడు ఫోర్ల సహాయంతో కేవలం 22 బంతుల్లోనే 24 పరుగుల తేడాతో రానా కూడా కీలక ఆట ఆడాడు. అంతకుముందు, ఈ మ్యాచ్‌లో లారెన్ వుడ్‌హిల్‌ను అవుట్ చేస్తూ 7-0-31-1 గణాంకాలను రానా బౌలింగ్ చేశాడు.
“స్నేహ రానా ఈ సిరీస్‌ను కనుగొన్నాడు. సౌతాంప్టన్‌లో ప్రాక్టీస్ సెషన్స్‌లో ఆమె బౌలింగ్ చేస్తున్న విధానం, మేము ఆమెకు అవకాశం ఇవ్వాలి అని అనుకున్నాము. ప్లే 11 లో ఇద్దరు ఆఫ్-స్పిన్నర్లను ఆడటం చాలా కష్టమైన నిర్ణయం, కానీ ఆమె తన పాత్రను ప్రధానంగా పోషించింది. మరియు ఆమెకు నిజంగా సంతోషంగా ఉన్నాను ఎందుకంటే ఆఫ్-స్పిన్నర్ కావడం వల్ల నేను ప్రతిభను చూడగలను. ఆమె క్రంచ్ పరిస్థితులలో ఆడగల ఆటగాడు, ప్రస్తుతం మాకు ఇది అవసరం “అని రమేష్ పోవర్ బిసిసిఐ ట్వీట్ చేసిన వీడియోలో చెప్పారు.

ఉత్కంఠభరితమైన ముగింపు -ఒక అద్భుతమైన విజయం -ఒక కెప్టెన్ నాక్ 🙌 # టీమ్‌ఇండియా హెడ్ కోచ్ @ ఇమ్రేష్‌పోవర్ మమ్మల్ని దేని ద్వారా తీసుకువెళతాడు… https: // t. co / BbykXUAH73

– BCCI (@BCCI) 1625393334000

మ్యాచ్ గురించి మాట్లాడుతూ పోవర్ మాట్లాడుతూ, “బౌలర్లు మమ్మల్ని ఆటలో తిరిగి తీసుకువచ్చారు మరియు మనం నేర్చుకోవాలి అని అనుకుంటున్నాను ఈ సిరీస్ నుండి చాలా విషయాలు. ఫీల్డింగ్ మరియు బౌలింగ్ బాగా అభివృద్ధి చెందాయి మరియు మేము ప్రపంచ కప్‌ను లక్ష్యంగా చేసుకుంటే బ్యాటింగ్ కూడా మెరుగుపడాలని అనుకుంటున్నాను. “
మ్యాచ్ సందర్భంగా భారత కెప్టెన్ “> మిథాలీ రాజ్ ఇంగ్లండ్‌కు చెందిన షార్లెట్ ఎడ్వర్డ్స్‌ను అధిగమించి మహిళల క్రికెట్‌లో అత్యధిక పరుగులు సాధించిన ఆటగాడిగా నిలిచాడు. 317 అంతర్జాతీయ మ్యాచ్‌ల్లో 10,277 పరుగులతో 38 ఏళ్ల వయసున్న మహిళా క్రికెట్‌లో అత్యధిక పరుగులు సాధించిన వ్యక్తి.
“అక్కడ ప్రశంసించే ప్రతి పదానికి ఆమె అర్హురాలని నేను భావిస్తున్నాను, ఆమె 22 సంవత్సరాలుగా అద్భుతంగా ఉంది. ఆమె చాలా మంది అమ్మాయిలకు రోల్ మోడల్. నేటి ఆటలో, ఆమె మాకు ఒంటరిగా మ్యాచ్ గెలిచింది. తక్కువ బౌన్స్ ట్రాక్‌లో 220 మందిని వెంబడిస్తూ, ఆమె మమ్మల్ని లైన్‌లోకి తీసుకువెళ్ళింది, “పోవర్ మిథాలీ గురించి చెప్పాడు.
43 ఏళ్ల వ్యూహకర్త కూడా వర్షం కురిపించాడు అనుభవజ్ఞుడిపై ప్రశంసలు”> జులాన్ గోస్వామి అతను చెప్పినట్లుగా:” మహిళా క్రికెట్ యొక్క ఇతిహాసాలలో జులాన్ గోస్వామి ఒకటి మరియు ఆమె నీతి, సన్నాహాలు మరియు జట్టు, డ్రెస్సింగ్ రూమ్ మరియు యువ ఆటగాళ్ళ పట్ల నిబద్ధత కలిగి ఉన్న విధానం ఒక జట్టుగా మాకు చాలా తేడా ఉంది. “
ఇంగ్లండ్ మరియు ఇండియన్ ఇప్పుడు మరోసారి టి 20 ఐలలో మొదటిసారి నార్తాంప్టన్‌లో మళ్లీ కలుస్తాయి. బహుళ ఆకృతి శ్రేణి.

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

రేపు కోవిన్ గ్లోబల్ కాన్‌క్లేవ్‌లో ప్రసంగించనున్నారు

మహిళా మరియు శిశు అభివృద్ధి మంత్రిత్వ శాఖ వ్యాఖ్యానాలు / సలహాలను ఆహ్వానిస్తుంది. వ్యక్తుల అక్రమ రవాణా (నివారణ, సంరక్షణ మరియు పునరావాసం) బిల్లు, 2021

భారతదేశ COVID-19 టీకా కవరేజ్ 35 Cr మార్కును దాటింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments