HomeTECHNOLOGYషియోమి ఆకట్టుకునే 200W ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ వాస్తవానికి రియాలిటీ అవుతుంది

షియోమి ఆకట్టుకునే 200W ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ వాస్తవానికి రియాలిటీ అవుతుంది

మేలో మి 11 లైన్ ప్రకటన నుండి షియోమి ఆకట్టుకునే ఛార్జింగ్ “ఫ్లెక్స్” గుర్తుందా? షియోమి నివేదించిన 200W వద్ద Mi 11 ప్రో ఛార్జింగ్‌ను ప్రదర్శించింది మరియు కేవలం 15 నిమిషాల్లో 0 నుండి 100% వరకు వెళుతుంది. ఈ విధమైన ఛార్జింగ్ వేగం ఉపయోగకరంగా ఉందా లేదా రాబడిని తగ్గించే స్థాయికి మించి ఉందా అనే చర్చకు మేము రాలేము. బదులుగా, ఇది నిస్సందేహంగా గొప్ప పిఆర్ స్టంట్ అనే దానిపై మేము దృష్టి పెడతాము, ఈ ప్రక్రియలో కొన్ని ప్రపంచ రికార్డులను బద్దలు కొట్టినట్లు షియోమి కూడా పేర్కొంది. షియోమి టెక్ షియోమి హైపర్‌ఛార్జ్ అని పిలిచింది మరియు మి 11 ప్రో ఉపయోగించిన వాస్తవం వలె, మొత్తం విషయం చుట్టూ ఉన్న కొన్ని అదనపు వివరాలు వెలుగులోకి రావడానికి ఎక్కువ సమయం పట్టలేదు. డెమోలో దాని సాధారణ 5,000 mAh కు బదులుగా 4,000 mAh బ్యాటరీని కలిగి ఉంది మరియు 800 ఛార్జింగ్ సైకిళ్లను కలిగి ఉంది, ఆ బ్యాటరీ దాని సామర్థ్యంలో 20% కోల్పోయింది. ఇది చెడ్డదిగా అనిపిస్తుంది, కాని 400 ఛార్జీల తర్వాత 60% నిలుపుకున్న బ్యాటరీ సామర్థ్యాన్ని అధికారిక చైనా అవసరాల కంటే మంచిది. కానీ, మేము తప్పుకుంటాము.

Xiaomi Mi 11 Pro Xiaomi HyperCharge test
షియోమి మి 11 ప్రో షియోమి హైపర్‌ఛార్జ్ పరీక్ష

దుమ్ము క్లియర్ అయిన తర్వాత సాధారణ ఏకాభిప్రాయం ఏమిటంటే, ఒక కారణం లేదా మరొక కారణంగా, 200W ఛార్జింగ్ టెక్ ఎప్పుడైనా వాస్తవ తుది వినియోగదారు పరికరాలకు రావడం లేదు. బాగా, మొత్తం కథను చెప్పనవసరం లేదు మరియు 200W ఛార్జింగ్ మీరు అనుకున్నదానికంటే దగ్గరగా ఉండవచ్చు.

వాస్తవానికి 200W ఛార్జింగ్ టెక్ వెనుక ఉన్న సంస్థను నువోల్టా టెక్నాలజీస్ అంటారు – ఛార్జింగ్ డిజైన్ మరియు సిలికాన్ స్థలంలో ప్రధాన ఆటగాడు. కొత్త నివేదిక ప్రకారం, సంస్థ ఇటీవల రెండవ తరం పంప్ ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ చిప్‌ను విడుదల చేసింది. షియోమి హైపర్‌ఛార్జ్ వెనుక అదే. స్పష్టంగా నువోల్టా ఎన్‌యు 2205 అనేది పరిశ్రమలో అత్యధిక విద్యుత్ ఉత్పత్తిని కలిగి ఉన్న సింగిల్ ఫాస్టెస్ట్ ఛార్జింగ్ చిప్, ఇది 100W కి చేరుకోగలదు. డ్యూయల్-సెల్ 4: 2 పంప్ ఫాస్ట్-ఛార్జింగ్ ఆర్కిటెక్చర్‌కు మద్దతిచ్చే ఏకైక చైనీస్ చిప్ ఇది, ఇది విభజించబడిన బ్యాటరీలో మొత్తం 200W యొక్క కమ్యుటేటివ్ మొత్తం సాధించబడుతుంది.

100W single chip charging
100W సింగిల్ చిప్ ఛార్జింగ్

స్పష్టంగా, NU2205 ప్రస్తుతం మార్కెట్లో ఒక ప్రత్యేకమైన సమర్పణ. డ్యూయల్-సెల్ ఫాస్ట్ ఛార్జింగ్ స్థలంలో విదేశీ కంపెనీల గుత్తాధిపత్యాన్ని విచ్ఛిన్నం చేయగలిగినందుకు నువోల్టా టెక్నాలజీస్ ప్రత్యేకించి గర్వంగా ఉంది. అన్నింటికన్నా ఉత్తమమైనది, ఇది షియోమి మరియు దాని పరికరాల కంటే గొప్ప వార్త కావచ్చు. షియోమి ఇప్పటికీ సాంకేతిక పరిజ్ఞానాన్ని ప్రొడక్షన్ ఫోన్‌లో ఉంచిన మొదటి వ్యక్తి అయినప్పటికీ, మేము గదిని సరిగ్గా చదువుతుంటే, NU2205 ను విస్తృతంగా అందించి ఇతర తయారీదారులకు కూడా అమ్మవచ్చు. ఉత్తేజకరమైన సమయాలు ఖచ్చితంగా!

మూలం (చైనీస్ భాషలో) | వయా

ఇంకా చదవండి

Previous article27 వ వారం, 2021 లాంచ్ రౌండప్: శామ్‌సంగ్ గెలాక్సీ ఎ 22, టెక్నో స్పార్క్ గో 2021, వివో ఎక్స్ 60 టి ప్రో + మరియు మరిన్ని
Next articleఅమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష
RELATED ARTICLES

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments