HomeENTERTAINMENTశాంతను పండిట్ సోలో సాంగ్‌తో తిరిగి వస్తాడు 'అలీజా నన్ను లెక్కించవద్దు'

శాంతను పండిట్ సోలో సాంగ్‌తో తిరిగి వస్తాడు 'అలీజా నన్ను లెక్కించవద్దు'

న్యూ Delhi ిల్లీ నిర్మాత మరియు గాయకుడు-గేయరచయిత యొక్క కొత్త ఆల్బమ్ ‘మిల్క్ టీత్’ ఆగస్టు 13 న విడుదల అవుతుంది

గాయకుడు-పాటల రచయిత మరియు నిర్మాత శాంతను పండిట్. ఫోటో: కరంజిత్ సింగ్

ఇది ముగిసినప్పుడు, శాంతను పండిట్ యొక్క కొత్త ఆల్బమ్ మిల్క్ టీత్స్ – ఇటీవల విడుదలైన లీడ్ సింగిల్ “అలిజా నన్ను లెక్కించవద్దు” – ముందుగానే ఉంది హిమాచల్ ప్రదేశ్ నుండి వచ్చిన ఫోన్‌లో, న్యూ Delhi ిల్లీ-జాతి గాయకుడు-గేయరచయిత 2017 లో పైన పేర్కొన్న అసౌకర్య పియానో-నేతృత్వంలోని ట్రాక్‌తో సహా పాటలను ఎలా రికార్డ్ చేయడం ప్రారంభించాడనే దాని గురించి మాట్లాడుతారు.

అతను ఇలా అంటాడు, “నేను స్టీఫన్స్ వద్ద ఒక సెషన్ చేసాను ఇల్లు వెంటనే పీటర్ క్యాట్ రికార్డింగ్ కో పూర్తయింది [2019 album] బిస్మిల్లా . నేను కార్తీక్ [Pillai, producer, multi-instrumentalist] కి ఏదైనా వస్తువులను ప్యాక్ చేయవద్దని చెప్పాను, ఎందుకంటే నేను డ్రమ్స్ ఉపయోగించాలనుకుంటున్నాను. ” వాస్తవానికి బాస్ మరియు డ్రమ్మర్ అక్షయ్ డియోకులియర్ [from media company RECK] పై జయంత్ మంచంద నటించారు. చివరికి, సెషన్‌లోని ఐదు పాటల్లో మూడు పాటలు మిల్క్ టీత్ , ఇది ఆగస్టు 13 న పాగల్ హైనా ద్వారా విడుదల అవుతుంది. పండిట్ జతచేస్తుంది, “ఇది ఒక ఫ్రాంకెన్‌స్టైయిన్ విషయం. ఈ ప్రక్రియ చాలా కాలం కొనసాగింది. నేను ఎక్కడ ఉన్నా, నేను రికార్డ్ చేసాను. ”

ఈ పాట యొక్క చివరి వెర్షన్‌లో పీటర్ క్యాట్ సభ్యులు ఉన్నారు, ఇందులో పియానో ​​మరియు బాస్, ధ్రువ్ భోలా, డ్రమ్మర్ కరణ్ సింగ్, ఇంకా ట్రంపెట్ మరియు క్లారినెట్ రోహిత్ గుప్తా సినిమా టచ్ జోడించనున్నారు. పిళ్ళై సెషన్లకు ఇంజనీర్‌గా పనిచేస్తుండగా, పండిట్ 10-ట్రాక్ మిల్క్ టీత్

లో ఉత్పత్తి మరియు మిక్సింగ్ విధులను నిర్వహిస్తుంది. , అతను గత ఐదేళ్ళలో నెమ్మదిగా తీయడం ప్రారంభించాడు.

2014 లోనే పండిట్ ప్రారంభించాడు అతని తొలి EP ఉడుము సెల్లార్ లో మరియు ఆ పాటలు వారి స్వంత ప్రయాణాన్ని తీసుకున్నాయి ఆర్టిస్ట్ ఇండీ బ్యాండ్ రన్‌తో కలిసి పనిచేశాడు! ఇట్స్ ది కిడ్, సింగర్-గేయరచయిత డిట్టి అకా అదితి వీణ మరియు భోలా యొక్క ప్రాజెక్ట్ బౌల్స్ . అతను 2018 లో మార్నింగ్ మౌర్నింగ్ అనే వేరే మోనికర్ క్రింద సంగీతాన్ని విడుదల చేశాడు మరియు ఇప్పుడు తన పేరుతో సంగీతాన్ని విడుదల చేయడానికి తిరిగి వచ్చాడు. ఏడు సంవత్సరాల క్రితం నుండి “సాల్ట్ ఇన్ ది సీ” మరియు “ది క్లైమ్” వంటి పాటల కోసం అతనికి తెలిసిన వారికి, “అలీజా నన్ను లెక్కించవద్దు” మార్నింగ్ మౌర్నింగ్ యొక్క ప్రయోగాన్ని మిళితం చేసి, దాని పరికరాలతో ఇండీ యుక్తి యొక్క పొరలను జతచేస్తుంది. .

“అలీజా నన్ను లెక్కించవద్దు” మరియు ఇతర పాటలను ప్రారంభించటానికి ఒక మ్యూజిక్ వీడియోను పరిశీలిస్తున్నప్పుడు పాలు పళ్ళు , పండిట్ తాను వేచి ఉన్నానని చెప్పాడు. “నేను దీనిని బయట పెట్టడానికి సంవత్సరాలు వేచి ఉన్నాను. ఆల్బమ్ సాంకేతికంగా నవంబర్ 2019 నుండి జరిగింది. ”

“ అలీజా క్రింద నన్ను లెక్కించవద్దు ”. మరిన్ని ప్లాట్‌ఫారమ్‌లపై ప్రసారం చేయండి ఇక్కడ .

ఇంకా చదవండి

Previous article'వాడా కరో': ఇండిపాప్ స్టార్ సునీతా రావు వాతావరణ మార్పు గీతాన్ని విడుదల చేశారు
Next articleదిస్ ఈజ్ మై మ్యూజిక్: జైడెన్
RELATED ARTICLES

ఆనంద్ ఎల్ రాయ్ నిర్మాణానికి నఖ్రూవాలి పేరుతో సన్నీ కౌషల్ ముందుకు వచ్చాడు

బ్రేకింగ్: సంజయ్ లీలా భన్సాలీ హీరా మండి కోసం సోనాక్షి సిన్హా లాక్ చేయబడింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఐపిఎల్ 2021: యుఎఇలో రెండవ దశకు ఈ ఆటగాడు తన లభ్యతను ధృవీకరించడంతో Delhi ిల్లీ రాజధానులకు భారీ ost పు

ఇండియా వర్సెస్ ఎస్ఎల్ 2021: శిఖర్ ధావన్ కెప్టెన్ అయితే టి 20 ప్రపంచ కప్ స్థానాన్ని దక్కించుకోవాల్సిన అవసరం ఉందని వివిఎస్ లక్ష్మణ్ అన్నారు

Recent Comments