HomeGENERALరుతుపవనాలు జూలై 10 లో Delhi ిల్లీకి చేరుకునే అవకాశం ఉంది; 15 సంవత్సరాలలో...

రుతుపవనాలు జూలై 10 లో Delhi ిల్లీకి చేరుకునే అవకాశం ఉంది; 15 సంవత్సరాలలో చాలా ఆలస్యం: IMD

ఈ ఏడాది జూలై 10 న నైరుతి రుతుపవనాలు Delhi ిల్లీకి చేరుకుంటాయని భారత వాతావరణ శాఖ సోమవారం తెలిపింది, ఇది చాలా ఆలస్యం రుతుపవనాలు ) గత 15 సంవత్సరాలలో రాజధానిలో. “ రుతుపవనాలు పశ్చిమ ఉత్తర ప్రదేశ్ యొక్క మిగిలిన భాగాలపై, పంజాబ్, హర్యానా మరియు రాజస్థాన్ మరియు Delhi ిల్లీలోని మరికొన్ని భాగాలపై జూలై 10 న ముగుస్తుంది” అని IMD ఒక ప్రకటనలో తెలిపింది. వాతావరణ వ్యవస్థ జూలై 10 నుండి వాయువ్య మరియు మధ్య భారతదేశంలో వర్షపాతం పెరిగే అవకాశం ఉంది. IMD యొక్క ప్రాంతీయ అంచనా కేంద్రం అధిపతి కుల్దీప్ శ్రీవాస్తవ ప్రకారం, రుతుపవనాలు 2012 లో జూలై 7 మరియు 2006 లో జూలై 9 న రాజధానికి చేరుకున్నాయి. 2002 లో, July ిల్లీకి జూలై 19 న మొదటి రుతుపవనాలు కురిశాయి. 1987 లో జూలై 26 న వర్షాకాలం ఆలస్యంగా నమోదైంది.

ఈ నివేదిక యొక్క శీర్షిక మరియు చిత్రాన్ని బిజినెస్ స్టాండర్డ్ సిబ్బంది పునర్నిర్మించి ఉండవచ్చు; మిగిలిన కంటెంట్ సిండికేటెడ్ ఫీడ్ నుండి స్వయంచాలకంగా ఉత్పత్తి అవుతుంది.)

ప్రియమైన రీడర్,

మీకు ఆసక్తి ఉన్న మరియు దేశానికి మరియు ప్రపంచానికి విస్తృతమైన రాజకీయ మరియు ఆర్ధిక చిక్కులను కలిగి ఉన్న పరిణామాలపై నవీనమైన సమాచారం మరియు వ్యాఖ్యానాన్ని అందించడానికి బిజినెస్ స్టాండర్డ్ ఎల్లప్పుడూ కృషి చేస్తుంది. మా సమర్పణను ఎలా మెరుగుపరచాలనే దానిపై మీ ప్రోత్సాహం మరియు స్థిరమైన అభిప్రాయం ఈ ఆదర్శాలకు మా సంకల్పం మరియు నిబద్ధతను మరింత బలోపేతం చేశాయి. కోవిడ్ -19 నుండి ఉత్పన్నమయ్యే ఈ క్లిష్ట సమయాల్లో కూడా, విశ్వసనీయమైన వార్తలు, అధికారిక అభిప్రాయాలు మరియు of చిత్యం యొక్క సమయోచిత సమస్యలపై కోపంతో కూడిన వ్యాఖ్యానాలతో మీకు సమాచారం ఇవ్వడానికి మరియు నవీకరించడానికి మేము కట్టుబడి ఉన్నాము.
అయితే, మాకు ఒక అభ్యర్థన ఉంది. మహమ్మారి యొక్క ఆర్ధిక ప్రభావంతో మేము పోరాడుతున్నప్పుడు, మీ మద్దతు మాకు మరింత అవసరం, తద్వారా మేము మీకు మరింత నాణ్యమైన కంటెంట్‌ను అందించడం కొనసాగించవచ్చు. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు చందా పొందిన మీలో చాలా మంది నుండి మా చందా మోడల్ ప్రోత్సాహకరమైన ప్రతిస్పందనను చూసింది. మా ఆన్‌లైన్ కంటెంట్‌కు మరింత చందా మీకు మరింత మెరుగైన మరియు మరింత సంబంధిత కంటెంట్‌ను అందించే లక్ష్యాలను సాధించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. మేము ఉచిత, సరసమైన మరియు నమ్మదగిన జర్నలిజాన్ని నమ్ముతున్నాము. మరిన్ని సభ్యత్వాల ద్వారా మీ మద్దతు మేము కట్టుబడి ఉన్న జర్నలిజాన్ని అభ్యసించడంలో మాకు సహాయపడుతుంది. నాణ్యమైన జర్నలిజానికి మద్దతు ఇవ్వండి మరియు బిజినెస్ స్టాండర్డ్ కు సభ్యత్వాన్ని పొందండి. డిజిటల్ ఎడిటర్

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఐపిఎల్ 2021: యుఎఇలో రెండవ దశకు ఈ ఆటగాడు తన లభ్యతను ధృవీకరించడంతో Delhi ిల్లీ రాజధానులకు భారీ ost పు

ఇండియా వర్సెస్ ఎస్ఎల్ 2021: శిఖర్ ధావన్ కెప్టెన్ అయితే టి 20 ప్రపంచ కప్ స్థానాన్ని దక్కించుకోవాల్సిన అవసరం ఉందని వివిఎస్ లక్ష్మణ్ అన్నారు

Recent Comments