HomeENTERTAINMENTరణబీర్ కపూర్ Delhi ిల్లీ బెల్లీలో ఎందుకు భాగం కాలేడు అనే దాని గురించి బీన్స్...

రణబీర్ కపూర్ Delhi ిల్లీ బెల్లీలో ఎందుకు భాగం కాలేడు అనే దాని గురించి బీన్స్ చిందించినప్పుడు!

bredcrumb

bredcrumb

|

అభినే డియోస్ Delhi ిల్లీ బెల్లీ ఇమ్రాన్ ఖాన్, కునాల్ రాయ్ కపూర్ మరియు వీర్ దాస్ నటించిన గురువారం (జూలై 1, 2021) 10 సంవత్సరాలు గడిచింది. ఈ మైలురాయిని జరుపుకునేటప్పుడు, చిత్రనిర్మాత కొన్ని ప్రచురణలతో మాట్లాడుతున్నప్పుడు మెమరీ లేన్లో నడిచారు. ఈ చిత్రంలో తాషిగా నటించడానికి ఇమ్రాన్ ఖాన్‌ను ఖరారు చేయడానికి ముందు Delhi ిల్లీ బెల్లీకి బలమైన పోటీదారుడు.

గా స్పాట్‌బాయ్‌లోని ఒక నివేదిక ప్రకారం, బాంబే వెల్వెట్ నటుడు కోడిగుడ్డు ప్రీమియర్‌లో తన తల్లిదండ్రులతో కలిసి సినిమా చూడటం ఇబ్బందికరంగా ఉంటుందని అతను భావించాడు. సీనియర్ జర్నలిస్ట్ సుభాష్ కె ha ాకు రణబీర్ మాట్లాడుతూ, “ఈ చిత్రాన్ని నా తల్లిదండ్రులతో ప్రీమియర్లో చూడటం నాకు ఎంత ఇబ్బందికరంగా ఉంటుందో నేను ఆలోచించాను, నేను వైదొలిగాను.”

ఎక్స్‌క్లూజివ్! 10 సంవత్సరాల Delhi ిల్లీ బెల్లీ: అభినే డియో: ఇమ్రాన్ ఖాన్ కాకపోతే, సీక్వెల్ లో తాషి ఉండరు

మరోవైపు, డియో పిటిఐతో ఇలా అన్నారు, “మేము మాట్లాడిన వ్యక్తులలో రణబీర్ ఒకరు ఆ దశలో. అతను స్క్రిప్ట్ విన్నాడు. ప్రారంభ దశలో, మేము వివిధ వ్యక్తులను చూస్తున్నాము మరియు రణబీర్ ఈ చిత్రానికి చాలా బలమైన పోటీదారు అని నిజాయితీగా భావించారు. కానీ, అది వివిధ కారణాల వల్ల పని చేయలేదు. “

అయితే, రణబీర్ కపూర్ యొక్క నష్టం ఇమ్రాన్ ఖాన్ యొక్క లాభం అని తేలింది, ఎందుకంటే అతని నటనకు మంచి సమీక్షలు వచ్చాయి.

అభినే డియో అమితాబ్ బచ్చన్ ఆంఖేన్ 2 నుండి తప్పుకున్నట్లు ధృవీకరించాడు; ఫిల్మ్ షెల్వ్డ్ అని వెల్లడించింది!

ఇంతలో, అభినే డియో ఫిల్మ్‌బీట్ Delhi ిల్లీ బెల్లీ bredcrumb కు కొనసాగింపుగా తెరవబడింది మరియు “పదేళ్ల తరువాత Delhi ిల్లీ బెల్లీ అని తెలుసుకోవడం హృదయపూర్వకంగా ఉంది , ప్రజలు ఇప్పటికీ ఆ చిత్రానికి సీక్వెల్ చూడాలనుకుంటున్నారు.ఇది ఇప్పటికీ ప్రజల మనస్సులో సంబంధితంగా మరియు తాజాగా ఉంది. నేను కూడా సీక్వెల్ చేయాలనుకుంటున్నాను. అయితే, అక్కడ విషయాలు ఉన్నాయి మనకు ఏదో కావాలి కాబట్టి ఇది జరగదు. అక్షత్ మొదటి భాగం రాయడానికి తొమ్మిది సంవత్సరాలు పట్టింది. కాబట్టి, ఇది రచయితకు స్క్రిప్ట్ లేదా ఆలోచనగా రావాలి. అతను దాని గురించి నమ్మకం కలిగి ఉంటేనే, అది. “

అభినే డియోస్ Delhi ిల్లీ బెల్లీ తన ఖరీదైన వజ్రాలను తప్పుగా ఉంచినప్పుడు తెలియకుండానే క్రూరమైన గ్యాంగ్‌స్టర్‌కు గురి అయ్యే ముగ్గురు కష్టపడే రూమ్‌మేట్స్ చుట్టూ తిరిగారు.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఆమె స్క్రిప్ట్ విన్నప్పుడు శౌర్య An ర్ అనోకి కి కహానీ యొక్క డెబట్టమా అరిచింది; ప్రదర్శన ప్రసారం అవుతుందనే పుకార్లకు ప్రతిస్పందిస్తుంది
Next articleసమంతా బ్యాక్‌లెస్ టాప్‌లో ఉక్కిరిబిక్కిరి అవుతూ అభిమానులను .పిరి పీల్చుకుంటుంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

రేపు కోవిన్ గ్లోబల్ కాన్‌క్లేవ్‌లో ప్రసంగించనున్నారు

మహిళా మరియు శిశు అభివృద్ధి మంత్రిత్వ శాఖ వ్యాఖ్యానాలు / సలహాలను ఆహ్వానిస్తుంది. వ్యక్తుల అక్రమ రవాణా (నివారణ, సంరక్షణ మరియు పునరావాసం) బిల్లు, 2021

భారతదేశ COVID-19 టీకా కవరేజ్ 35 Cr మార్కును దాటింది

కేంద్ర విద్యాశాఖ మంత్రి నిపున్ భారత్ ను రేపు ప్రారంభించనున్నారు

Recent Comments