HomeGENERAL'మత విద్వేషాన్ని వ్యాప్తి చేసినందుకు' ట్విట్టర్ ఇండియా, ఎండి మనీష్ మహేశ్వరిపై ఫిర్యాదు.

'మత విద్వేషాన్ని వ్యాప్తి చేసినందుకు' ట్విట్టర్ ఇండియా, ఎండి మనీష్ మహేశ్వరిపై ఫిర్యాదు.

మత విద్వేషాన్ని వ్యాప్తి చేసినందుకు ట్విట్టర్ ఇండియా మేనేజింగ్ డైరెక్టర్ మనీష్ మహేశ్వరి మరియు లాభాపేక్షలేని సంస్థపై Delhi ిల్లీ పోలీస్ సైబర్ సెల్ ముందు ఫిర్యాదు చేశారు.

న్యాయవాది ఆదిత్య దాఖలు ట్విట్టర్ కమ్యూనికేషన్స్ ఇండియా ప్రైవేట్ లిమిటెడ్, ట్విట్టర్ ఇండియా ఎండి, మనీష్ మహేశ్వరి, ట్విట్టర్ ఇండియా పబ్లిక్ పాలసీ మేనేజర్ షాగుఫ్తా కమ్రాన్, అలాగే అర్మిన్ నవాబీ, సుసన్నా మాకింటైర్, రిపబ్లిక్ నాస్తికుడి స్థాపకుడు మరియు CEO. సమాజంలో కోపం, అసౌకర్యం, ప్రమాదం, అడ్డంకి, అవమానం, గాయం, నేర బెదిరింపు, శత్రుత్వం, ద్వేషం మరియు అనారోగ్య సంకల్పం కలిగించే ఉద్దేశ్యం.

“ఇది ఇక్కడ పేర్కొనడానికి కూడా స్థలం కాదు ఈ పోస్ట్లు h మన మత విశ్వాసాలను అవమానించడానికి హిందువుల మతపరమైన భావాలను ఆగ్రహానికి గురిచేయడానికి ఉద్దేశించిన యూజర్ ఉద్దేశపూర్వకంగా ఉంచారు, “అని న్యాయవాది అన్నారు.

తన ఫిర్యాదులో, న్యాయవాది,” ట్విట్టర్ ఇది మైక్రోబ్లాగింగ్ వెబ్‌సైట్ / ప్లాట్‌ఫాం అర్మిన్ నవాబ్ మరియు నాస్తిక్ రిపబ్లిక్‌తో జూలై 2011 నుండి ఈ దైవదూషణ కంటెంట్‌ను చూపిస్తోంది. నాస్తిక్ రిపబ్లిక్ యొక్క వినియోగదారు ప్రొఫైల్ హిందూ మతం మరియు ఇతర మతాల గురించి ఇటువంటి దైవదూషణ విషయాలతో నిండి ఉంది. ) కూడా చదవండి | 92 మంది ప్రయాణిస్తున్న ఫిలిప్పీన్స్ సైనిక విమానం కూలిపోయింది; 40 మందిని రక్షించారు, 17 మంది చనిపోయారు

“మరోవైపు ట్విట్టర్, ఒక ముఖ్యమైన సోషల్ మీడియా ఇంటర్మీడియరీ (SSMN) గా తీసుకుంది అటువంటి కంటెంట్‌ను తొలగించడానికి ఎటువంటి చర్యలు లేవు, కానీ భారతీయ చట్టాలను ఉల్లంఘిస్తే నేరానికి సహచరుడిగా వ్యవహరిస్తున్నారు మరియు అలాంటి దైవదూషణ మరియు అవమానకరమైన విషయాలను చూపిస్తున్నారు. “

ట్విట్టర్ తన ప్లాట్‌ఫామ్ ద్వారా ఇన్ఫర్మేషన్ టెక్నాలజీ యాక్ట్, 2000 లోని సెక్షన్ 79 వెలుగులో, 1860 లో భారత శిక్షాస్మృతిలోని నిబంధనలను ఉల్లంఘించే హిందూ మతం గురించి ద్వేషపూరిత ప్రసంగాన్ని ఉద్దేశపూర్వకంగా ప్రచారం చేయడం, అలాంటి అభ్యంతరకరమైన విషయాలను తొలగించడానికి మనీష్ మహేశ్వరి మరియు షాగుఫ్తా కమ్రాన్ ఉద్దేశపూర్వకంగా ఎటువంటి చర్య తీసుకోలేదు. మత విద్వేషాన్ని ప్రోత్సహించడం మరియు దేశంలో సామాజిక ప్రశాంతతకు భంగం కలిగించే ఉద్దేశ్యంతో ఒక నెల గడిచిన తరువాత కూడా దాని వేదిక నుండి.

తన పేరున్న నిందితులందరిపై వెంటనే ఎఫ్ఐఆర్ నమోదు చేయాలని న్యాయవాది అభ్యర్థించారు. ఫిర్యాదు చేసి, నిరోధించడానికి వారిని అరెస్టు చేయాలని Delhi ిల్లీ పోలీసులను కోరారు నేరం యొక్క మరింత కమిషన్.

ఇంకా చదవండి

Previous articleకోవిడ్ -19: భారతదేశం యొక్క క్రియాశీల కేసులు 10,000 కన్నా ఎక్కువ తగ్గాయి; సానుకూలత రేటు 2.34%
Next articleభారతదేశంలో మూడవ తరంగ కరోనావైరస్ రెండవ కన్నా ఘోరంగా ఉంటుందా? శాస్త్రవేత్త వివరించాడు
RELATED ARTICLES

రేపు కోవిన్ గ్లోబల్ కాన్‌క్లేవ్‌లో ప్రసంగించనున్నారు

మహిళా మరియు శిశు అభివృద్ధి మంత్రిత్వ శాఖ వ్యాఖ్యానాలు / సలహాలను ఆహ్వానిస్తుంది. వ్యక్తుల అక్రమ రవాణా (నివారణ, సంరక్షణ మరియు పునరావాసం) బిల్లు, 2021

భారతదేశ COVID-19 టీకా కవరేజ్ 35 Cr మార్కును దాటింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments