HomeSPORTSభారతదేశం మరియు యాషెస్ టెస్టులు దూసుకుపోతున్నందున ఇంగ్లాండ్ విశ్రాంతి మరియు భ్రమణం 'మా వెనుక' ఉందని...

భారతదేశం మరియు యాషెస్ టెస్టులు దూసుకుపోతున్నందున ఇంగ్లాండ్ విశ్రాంతి మరియు భ్రమణం 'మా వెనుక' ఉందని జో రూట్ భావిస్తున్నారు

జో రూట్ ఇంగ్లాండ్ వివాదాస్పదమైన విశ్రాంతి మరియు భ్రమణ విధానాన్ని భారత్‌తో జరిగిన టెస్ట్ సిరీస్‌కు ముందు మరియు మన వెనుక “వెనుకబడి” ఉంచవచ్చని భావిస్తున్నారు.

ఇంగ్లాండ్ వరుసగా రెండు సిరీస్‌ల కోసం (భారతదేశంలో మరియు శ్రీలంకకు వ్యతిరేకంగా) అందుబాటులో ఉన్న బలమైన టి 20 ఐ జట్టును ఎంపిక చేసింది. ), శీతాకాలంలో ఏ సమయంలోనైనా వారికి పూర్తి బలం కలిగిన టెస్ట్ స్క్వాడ్ అందుబాటులో లేదు.

కానీ రూట్, ఇంగ్లాండ్ టెస్ట్ కెప్టెన్, ఇప్పుడు తన ఆటగాళ్లందరినీ (గాయాలు కాకుండా) తదుపరి 10 టెస్టులకు అందుబాటులో ఉంచుతాడని ates హించాడు, అలాంటి సిరీస్ – మరియు ముఖ్యంగా యాషెస్ – “మీరు ఏమి చేస్తారు” అని సూచిస్తున్నారు.

మరియు ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్ (డబ్ల్యుటిసి) యొక్క కొత్త చక్రం ప్రారంభించబోతున్న తరుణంలో, రూట్ తదుపరి ఫైనల్‌లో పాల్గొనడం కంటే ఆసక్తిగా ఉంది టీవీ, గత వారం అగాస్ బౌల్‌లో ప్రారంభ కార్యక్రమంలో న్యూజిలాండ్ భారతదేశాన్ని ఓడించింది.

“మేము ఇప్పుడు కొంత కాలానికి వస్తున్నాయి ముందు విశ్రాంతి మరియు భ్రమణం మా వెనుక ఉంచబడ్డాయి, “రూట్ చెప్పారు. “ప్రతిఒక్కరూ ఆరోగ్యంగా ఉంటే, అనుసరించాల్సిన వాటి కోసం మా ఉత్తమ బృందాన్ని అందుబాటులో ఉంచబోతున్నాం. ఇది నిజంగా ఉత్తేజకరమైనది మరియు నేను ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నాను.

“రెండు అద్భుతమైన ప్రతిపక్షాలకు వ్యతిరేకంగా మాకు చాలా కఠినమైన టెస్ట్ మ్యాచ్‌లు ఉన్నాయి, కాని ఇది కొంత బలమైన క్రికెట్ ఆడటానికి మాకు గొప్ప అవకాశం మరియు ప్రతి ఒక్కరూ ఫిట్ మరియు అందుబాటులో ఉంటే మనకు ఉంటుంది మంచి జట్టు.

“నేను అనుకుంటున్నాను, వచ్చే ఐదు టెస్ట్ మ్యాచ్‌లలో, మేము మా బలమైన జట్టును ఆడటానికి ప్రయత్నిస్తూ ఉండండి లేదా ఆ ఆటలకు మా బలమైన జట్టు అందుబాటులో ఉంది.ఇది, మీరు ఏమి చేస్తున్నారో నేను అనుకుంటాను: ఈ లీడ్-ఇన్ కోసం మరియు ప్రత్యేకంగా యాషెస్ కోసం మిమ్మల్ని మీరు సిద్ధం చేసుకోండి. ప్రతిఒక్కరూ గరిష్ట స్థాయికి చేరుకున్నారని నిర్ధారించుకోండి

“WTC ఫైనల్‌ను చూడటం మరియు దానిలో భాగం కాకపోవడం, మీరు కోరుకునేలా చేస్తుంది అలాంటి ప్రత్యేకమైన వాటిలో ఒక భాగంగా ఉండండి. మేము మొదటిసారి చేసినదానికంటే కొంచెం ముందుకు వెళ్ళడానికి ఇప్పుడు మాకు అవకాశం ఉంది. పూర్తి స్థాయి ఆటగాళ్ళతో మంచి ఆరంభం కోసం నేను ఆశాజనకంగా ఎదురు చూస్తున్నాను. “

రూట్ వ్యక్తపరుస్తున్నారా అతని సొంత ఆకాంక్షలు లేదా కొత్త ఇసిబి విధానం అస్పష్టంగా ఉంది. ఎందుకంటే ఇటీవలి కాలంలో అతను తన బలహీనమైన బృందాలపై కంపెనీ శ్రేణిని కొనసాగించినప్పుడు, అతని బాడీ లాంగ్వేజ్ కొంత నిరాశను సూచించిన సందర్భాలు ఉన్నాయి. ఇంగ్లాండ్ పూర్తిగా ఆడటం చూడటం పూర్తిగా సాధ్యమే నిరాడంబరమైన శ్రీలంక ప్రతిపక్షానికి వ్యతిరేకంగా T20I జట్టు, అతని బలహీనమైన టెస్ట్ జట్టు వారి ఏడు సంవత్సరాల అజేయమైన ఇంటి రికార్డును కోల్పోయిన కొద్ది వారాల తరువాత, తన నిరాశను మరింత బహిరంగ మార్గంలో వ్యక్తపరచటానికి అతన్ని ప్రేరేపించి ఉండవచ్చు. ఎలాగైనా, ఇంగ్లాండ్ నిర్వహణ అతని అభిప్రాయాలకు సంబంధించి ఇకపై ఎటువంటి సందేహం ఉండదు.

అంతిమంగా, వారి బలమైన పక్షాన్ని ఎంచుకునే ఇంగ్లాండ్ సామర్థ్యానికి కీలకం ఆస్ట్రేలియా ప్రభుత్వంతో అబద్ధం చెప్పవచ్చు. క్రికెట్ ఆస్ట్రేలియా ద్వారా ECB, ఒక డిస్పెన్షన్ కోసం అభ్యర్థించింది, ఇది కుటుంబాలను జట్టులో చేరడానికి వీలు కల్పిస్తుంది. r.

ఈ సదుపాయాన్ని మంజూరు చేయకపోతే, అది కనిపిస్తుంది ఆల్-ఫార్మాట్ ప్లేయర్స్ – మరియు ముఖ్యంగా టి 20 ప్రపంచ కప్ మరియు యాషెస్‌లో పాల్గొన్న వారు – ఒకే సాగతీతలో ఎక్కువ కాలం తమ కుటుంబాలకు దూరంగా లేరని నిర్ధారించడానికి తిప్పడం కొనసాగుతుంది.

“కుటుంబాలు ఆస్ట్రేలియాలో ఉంటాయని నేను నిజంగా ఆశిస్తున్నాను” అని రూట్ చెప్పారు. “ఇది ఆ పర్యటనలో చాలా ముఖ్యమైన అంశం. మనకు లభించిన క్రికెట్ మొత్తంతో ఇది చాలా ముఖ్యమైనది.

“నేను మీకు సమాధానం ఇవ్వలేను. ఇది నాకు వాస్తవంగా తెలిసినది కాదు, ఇంకా కాదు, కానీ నేను చాలా ఆశాజనకంగా ఉన్నాను. “

ప్రపంచ కప్‌కు ముందు ఇంగ్లాండ్ టి 20 ఐ జట్టుకు రీకాల్ గెలవాలనే తన నిరంతర ఆశయాన్ని కూడా రూట్ వ్యక్తం చేశాడు.

“ప్రతి క్రీడాకారుడు ఆ జట్టులో భాగం కావాలని కోరుకుంటున్నాను, “రూట్ అన్నాడు.” ఇది ఒక అద్భుతమైన జట్టుగా కనిపిస్తుంది. ప్రస్తుతం దాని వెలుపల ఉన్న వ్యక్తిగా, వారు కొన్ని అద్భుతమైన క్రికెట్ ఆడుతున్నారు. ఇది ఫార్మాట్‌లో చేసినంత బలంగా ఉంది. ఆ తుది జట్టులో ఎవరైతే ఆ ప్రపంచ కప్‌లోకి వెళుతున్నారో వారు పూర్తి విశ్వాసం కలిగి ఉంటారు ఎందుకంటే వారు అక్కడ ఉండటానికి అర్హులని వారికి తెలుసు. “

అయితే, రూట్ యొక్క బ్యాటింగ్‌పై దృష్టి కేంద్రీకరించినప్పుడు, అది అతని బౌలింగ్ కావచ్చు, అది అతనిని గుర్తుకు తెచ్చుకుంటుంది. అతను ఈ వేసవిలో ఇప్పటివరకు ఇంగ్లాండ్ యొక్క మొదటి ఎంపిక టెస్ట్ స్పిన్నర్‌గా ఉన్నాడు మరియు ఒక శీతాకాలంలో భారతదేశంలో తొలి ఐదు వికెట్లు. లియామ్ లివింగ్స్టోన్ మాదిరిగా, అతను ఆఫ్-స్పిన్ మరియు లెగ్-స్పిన్ రెండింటినీ బౌలింగ్ చేయగలడు మరియు కార్లోస్ బ్రాత్‌వైట్ యొక్క చివరి జోక్యం కోసం కాకపోతే, ప్లేయర్ ఆఫ్ ది మ్యాచ్ చివరి ప్రపంచ టి 20 ఫైనల్లో .

“వాస్తవానికి, నేను పాల్గొనడానికి ఇష్టపడతాను, “రూట్ కొనసాగించాడు.” నేను చేయగలిగేది పరుగులు చేయడమే మరియు నేను అందుబాటులో ఉన్న ఆటలలో ఒక కేసును ప్రయత్నించండి. నేను నిజంగా ఆందోళన చెందుతున్నాను: ఫార్మాట్ ఏమైనప్పటికీ నేను చేయగలిగినంత ప్రదర్శించడానికి ప్రయత్నిస్తున్నాను. నేను తగినంతగా చేస్తే మీకు ఎప్పటికీ తెలియదు, దాని చివరలో నాకు అవకాశం ఉండవచ్చు.

“ఇది పరిపూర్ణమైనది కాదు, షెడ్యూల్. మేము అందరికంటే చాలా ఎక్కువ క్రికెట్ ఆడుతున్నాము మరియు కొన్ని సమయాల్లో రాజీ పడవలసి ఉంది. నేను అన్ని ఫార్మాట్లలో ఇంగ్లాండ్ తరఫున ఆడటానికి వీలైనంత వరకు ఆరాటపడుతున్నాను. “

జార్జ్ డోబెల్ ESPNcricinfo

లో సీనియర్ కరస్పాండెంట్. ఇంకా చదవండి

Previous articleరెండవ ప్రపంచ టెస్ట్ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో ఇంగ్లండ్ vs ఇండియా కిక్
Next articleటూర్ డి ఫ్రాన్స్: మాథ్యూ వాన్ డెర్ పోయెల్ నాయకత్వం వహించడంతో తడేజ్ పోగాకర్ తుఫానుల సమయం-విచారణ
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments