HomeHEALTHతాప్సీ పన్నూ మరియు కంగనా రనౌత్ మరొక పరిహాసంలో పాల్గొంటారు

తాప్సీ పన్నూ మరియు కంగనా రనౌత్ మరొక పరిహాసంలో పాల్గొంటారు

తాప్సీ పన్నూ మరియు కంగనా రనౌత్ తరచుగా ఆన్‌లైన్ పరిహాసానికి పాల్పడ్డారు, అక్కడ వారిద్దరూ వారి మాటలను తగ్గించరు. ఇద్దరూ దానిని ఒకదానికొకటి తీవ్రంగా తిరిగి ఇస్తారు, మరియు ఈ శబ్ద యుద్ధం తరచుగా దృష్టి కేంద్రంగా మారుతుంది. నిన్న, ఇద్దరు నటీమణులు మరోసారి ఆన్‌లైన్ పరిహాసానికి పాల్పడ్డారు, అది స్పష్టంగా చేదు నోట్‌లో ముగిసింది.

ఇది కూడా చదవండి: హసీన్ దిల్‌రూబా: తాప్సీ పన్నూ విక్రాంత్ మాస్సే మరియు హర్షవర్ధన్ రాణే ఆమెతో సన్నిహిత దృశ్యాలను చిత్రీకరించడానికి భయపడ్డారని వెల్లడించారు

పన్నూ ఒక ఇంటర్వ్యూలో చెప్పినప్పుడు ఇదంతా ప్రారంభమైంది ఆమె కొన్ని ‘ఎ-లిస్టర్స్’ చేత లక్ష్యంగా ఉంది, ఎందుకంటే ఆమె ‘ముఖ్యమైనది’. నటి బాలీవుడ్ బబుల్ తో మాట్లాడుతూ, “నాకు చాలా విషయం. నేను చెప్పేది, నేను చేసేది చాలా ముఖ్యమైనది. దృష్టిని ఆకర్షించడానికి నేను పెద్దగా చేయవలసిన అవసరం లేదు. నా పరిపూర్ణ ఉనికిని కదిలించింది. నా ఉనికి చాలా ప్రభావం చూపుతుందని నేను చాలా ఆనందంగా ఉన్నాను. ఆ దృష్టిని తిరిగి ఇవ్వడానికి నాకు అంత సమయం లేదు. నాకు జీవితంలో పెద్ద మరియు మంచి పనులు ఉన్నాయి. ”

అంతకుముందు మంగళవారం, ఆమె హిందూస్తాన్ టైమ్స్ రనౌత్ ఆమె వ్యక్తిగత జీవితానికి ‘అసంబద్ధం’. ట్విట్టర్‌లో రనౌత్ ఉనికిని ఆమె కోల్పోతుందా అనే ప్రశ్నకు సమాధానమిస్తూ, పన్నూ, “లేదు, నేను ఆమెను కోల్పోను… ఆమె ఒక నటుడు, ఆమె ఆ విషయంలో సహోద్యోగి. కానీ అంతకన్నా ఎక్కువ, ఆమె నా జీవితంలో ఎటువంటి v చిత్యాన్ని కలిగి లేదు. నాకు ఆమె పట్ల మంచి లేదా చెడు భావాలు లేవు… ”

తాప్సీ పన్నూ చేసిన ఈ వ్యాఖ్యకు స్పందన వచ్చింది. రన్నౌత్ మరియు ఆమె సోదరి ఇద్దరూ పన్నూ యొక్క ప్రకటనపై స్పందించి, బద్లా నటి తనను తిరస్కరించిన చిత్రాలలో నటించమని నిర్మాతలను ‘వేడుకుంటుంది’ అని అన్నారు. పన్నూను ‘బి-గ్రేడ్’ నటుడు అని, కంగనా రనౌత్ మరియు ఆమె సోదరి రంగోలి చందేల్ ఇద్దరూ ఇంతకుముందు ‘శాస్తి కాపీ’ అని పిలుస్తారు.

తాప్సీ పన్నూ మరియు కంగనా రనౌత్ ఇద్దరూ మంచి ప్రాజెక్టులు కలిగి ఉన్నారు వారి కిట్టీలలో. పన్నూ తదుపరి హసీన్ దిల్‌రూబా లో కనిపిస్తుంది. దోబారా కోసం అనురాగ్ కశ్యప్‌తో తిరిగి కలుస్తుంది. ఈ చిత్రాన్ని ఏక్తా కపూర్, సునీర్ ఖేతర్‌పాల్ సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్నారు. ఇది కాకుండా, నటి తన కిట్టిలో రష్మి రాకెట్, లూప్ లాపెటా కూడా ఉంది. కంగనా విషయానికొస్తే, ప్రస్తుతం ఆమె తన బృందంతో ధడక్ షూటింగ్‌లో ఉంది.

ఇంకా చదవండి

Previous articleఈ రుతుపవనాలను నిల్వ చేయడానికి ఆరు గ్రూమింగ్ ఎస్సెన్షియల్స్
Next articleఅశ్విన్ మరియు మిథాలీ ఖేల్ రత్న అవార్డుకు ఎంపికయ్యారు; బుమ్రా మరియు ఇతరులు అర్జున అవార్డుకు ఎంపికయ్యారు
RELATED ARTICLES

ఫిలిప్పీన్స్‌లో సి -130 సైనిక విమానం కూలిపోవడంతో 40 మందిని రక్షించారు

ఇంగ్లాండ్ వర్సెస్ ఇండియా మహిళలు: అక్కడ ఉండి భారత్ తరఫున ఆట గెలవాలని కెప్టెన్ మిథాలీ రాజ్ అన్నారు

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments