HomeSPORTSటోక్యో గేమ్స్: జూలై 5 నాటికి ఒలింపిక్స్ కోసం భారత జెండా మోసేవారి పేరును ప్రకటించే...

టోక్యో గేమ్స్: జూలై 5 నాటికి ఒలింపిక్స్ కోసం భారత జెండా మోసేవారి పేరును ప్రకటించే అవకాశం IOA కు ఉందని సోర్సెస్ తెలిపింది

టోక్యో గేమ్స్: COVID-19 మహమ్మారి కారణంగా ఒలింపిక్స్ గత సంవత్సరం నుండి వాయిదా పడింది. © AFP

టోక్యో గేమ్స్ మూలలో, ఇండియన్ ఒలింపిక్ అసోసియేషన్ (IOA) జూలై 5 లోగా షోపీస్ ఈవెంట్ ప్రారంభోత్సవానికి జెండా మోసేవారి పేరును ప్రకటించండి. “జూలై 5 న పేర్లను ప్రకటించాలని IOA యోచిస్తోంది. మనకు కొన్ని పేర్లు ఉన్నాయి, వీటిని మేము క్రమబద్ధీకరిస్తున్నాము, కానీ ప్రస్తుతానికి, ఇది ప్రధానంగా ఉంది పివి సింధు మరియు బజరంగ్ పునియా కానీ మళ్ళీ అది అధికారికం కాదు. జూలై 5 నాటికి తుది పేర్లు ప్రకటించబడతాయి “అని తెలిసిన అభివృద్ధి వర్గాలు ANI కి చెప్పారు.

ఇంతలో, స్పోర్ట్స్ అథారిటీ ఆఫ్ ఇండియా (SAI ) మరియు IOA టోక్యో-బౌండ్ అథ్లెట్లను సున్నితం చేయడానికి తమ ప్రయత్నాలను కొనసాగించింది. ప్రైడ్ ‘జపనీస్ సంస్కృతిని అర్థం చేసుకోవడానికి మరియు దేశానికి ఆదర్శ రాయబారులుగా ఉండటంతో సాధ్యమయ్యే అడ్డంకులను పరిష్కరించడానికి వారికి సహాయపడింది.

మంగళవారం జరిగిన సెషన్‌లో బ్యాడ్మింటన్ క్రీడాకారులు, టేబుల్ టెన్నిస్ క్రీడాకారులు పివి సింధు, సాయి ప్రణీత్, మణికా బాత్రా, సత్యన్ జ్ఞానశేఖరన్ తదితరులు పాల్గొన్నారు. ప్రఖ్యాత మీడియా ప్రొఫెషనల్ జాయ్ భట్టాచార్జ్య గో స్పోర్ట్స్ ఫౌండేషన్ జ్ఞాన భాగస్వామి అయిన సెషన్‌ను మోడరేట్ చేశారు.

“ఇది అద్భుతమైన సెషన్, మేమంతా ఒలింపిక్స్ గురించి చాలా సంతోషిస్తున్నాము. మనమందరం ఆనందిస్తాము ఒలింపిక్స్ మరియు మా ఉత్తమమైనదాన్ని ఇవ్వండి “అని పివి సింధు, 2016 ఒలింపిక్ గేమ్స్ రజత పతక విజేత అన్నారు. “మా ప్రయాణానికి మరియు టోక్యోలో ఉండటానికి మరియు డోపింగ్ నిరోధానికి సంబంధించిన సెషన్లు సమాచారమైనవి మరియు మాకు సహాయపడతాయి.”

ఒలింపిక్స్‌లో అడుగుపెట్టిన టేబుల్ టెన్నిస్ క్రీడాకారిణి సుతీర్థ ముఖర్జీ మూడు సెషన్ల నుండి ఆమె నేర్చుకున్నందుకు చాలా సంతోషంగా ఉంది, “ఇవి చాలా ఆసక్తికరంగా ఉన్నాయి. నేను జపాన్ గురించి చాలా నేర్చుకున్నాను మరియు నేను అక్కడికి చేరుకున్న తర్వాత అంచనాల గురించి, ఇది నా మొదటి ఒలింపిక్స్ కానున్నందున నేను నిజంగా సంతోషిస్తున్నాను” అని ఆమె చెప్పారు. .

పదోన్నతి

అథ్లెట్లు యువ అథ్లెట్ల వీడియోను చూశారు భారత ఒలింపిక్స్‌కు చెందిన అథ్లెట్లకు వారి శుభాకాంక్షలు. వీడియోలో పాల్గొన్న యువ అథ్లెట్లలో వెయిట్ లిఫ్టర్ జెరెమీ లాల్రినుంగా, షూటర్లు షాహు మానే మరియు శ్రేయాంకా సదాంగి, బ్యాడ్మింటన్ ప్లేయర్ మాల్వికా బాన్సోడ్ మరియు ఈతగాడు సువనా భాస్కర్ ఉన్నారు.

స్పోర్ట్స్ అథారిటీ ఆఫ్ ఇండియా మరియు ఇండియన్ ఒలింపిక్ అసోసియేషన్ టోక్యో-బౌండ్ అథ్లెట్ల కోసం మూడు-సెషన్ సెన్సిటైజేషన్ కార్యక్రమాలను నిర్వహిస్తున్నారు.

ఈ వ్యాసంలో పేర్కొన్న విషయాలు

ఇంకా చదవండి

Previous articleటూర్ డి ఫ్రాన్స్ స్టేజ్ 6 విన్ తర్వాత ఎడ్డీ మెర్క్స్ రికార్డ్‌లో మార్క్ కావెండిష్ ముగుస్తుంది
Next article“సెంటర్ కోర్ట్ బెకాన్స్”: రవిశాస్త్రి వింబుల్డన్ నుండి పిక్ షేర్ చేస్తుంది
RELATED ARTICLES

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

వీక్లీ పోల్ ఫలితాలు: ఫోల్డబుల్స్ తర్వాత రోలబుల్ ఫోన్లు తదుపరి పెద్ద విషయం

రియల్మేస్ డిజో తన మొట్టమొదటి మొబైల్ ఫోన్‌ను టీజ్ చేస్తుంది

అమాజ్‌ఫిట్ GTS 2 సమీక్ష

Recent Comments