HomeENTERTAINMENTటీవీ నటి షాగుఫ్తా అలీ పని లేకపోవడం వల్ల ఆర్థిక సంక్షోభాన్ని ఎదుర్కొంటుంది, ఆమెకు అనేక...

టీవీ నటి షాగుఫ్తా అలీ పని లేకపోవడం వల్ల ఆర్థిక సంక్షోభాన్ని ఎదుర్కొంటుంది, ఆమెకు అనేక ఆరోగ్య సమస్యలు ఉన్నాయని వెల్లడించింది

bredcrumb

bredcrumb

|

చాలా కాలంగా టీవీ, సినీ పరిశ్రమలో భాగమైన టీవీ నటి షాగుఫ్తా అలీ ఒక గందరగోళ దశలో ఉన్నారు ఆమె జీవితం. పని లేకపోవడంతో నటి పెద్ద ఆర్థిక సంక్షోభాన్ని ఎదుర్కొంటోంది. ఇది మాత్రమే కాదు, ఆమె అనేక ఆరోగ్య సమస్యలకు గురవుతోందని, అది ఆమెను మరింత కష్టతరమైన ప్రదేశంలో ఉంచుతోందని కూడా ఆమె వెల్లడించింది.

ది వో రెహ్నే వాలి మెహ్లాన్ కి నటి స్పాట్‌బాయ్‌తో పరిస్థితి గురించి మాట్లాడారు . గత 20 సంవత్సరాలుగా తనకు ఆరోగ్య సమస్యలు ఉన్నాయని నటి వెల్లడించింది. ఆమె క్యాన్సర్ బతికి ఉన్నది, పరిశ్రమ నుండి ఆమెకు దగ్గరగా ఉన్న వ్యక్తులకు మాత్రమే తెలుసు. తన వృత్తిపరమైన కట్టుబాట్ల కోసం ఏకకాలంలో పనిచేస్తూనే రొమ్ము క్యాన్సర్‌కు కూడా కీమోథెరపీ చేయించుకున్నామని షాగుఫ్తా అలీ చెప్పారు. ఏదేమైనా, ఆ సమయంలో ఆమె చిన్నది మరియు చాలా పని తన దారిలోకి వస్తోందని, అందువల్ల ఆమె ప్రతిదీ నిర్వహించగలిగింది, అయితే గత కొన్నేళ్ళు ముఖ్యంగా మహమ్మారి ప్రారంభమైన తరువాత, ఆమెపై కష్టతరమైనదని షాగుఫ్తా చెప్పారు.

తాజా టిఆర్‌పి రేటింగ్స్: ఇండియన్ ఐడల్ 12 5 వ స్థానానికి తిరిగి వస్తుంది; తారక్ మెహతా కా ఓల్తా చాష్మా అవుట్ ఆఫ్ బార్క్ చార్ట్

6 సంవత్సరాల క్రితం డయాబెటిస్‌తో బాధపడుతున్నట్లు నటి వెల్లడించింది మరియు అప్పటి నుండి, ఆమె చాలా ఆరోగ్య సమస్యలను ఎదుర్కొంటోంది. ఒత్తిడి కారణంగా ఆమె చక్కెర స్థాయిలు పెరగడంతో ఆమె కాళ్ళు మరియు కళ్ళు కూడా ప్రతికూలంగా ప్రభావితమయ్యాయి. ఇంకా, షాగుఫ్తా అలీ తన ఆరోగ్య సంక్షోభంతో పాటు ఈ ఆర్థిక సమస్యలతో పోరాడుతున్నాడు, అది మరింత కష్టతరం చేస్తుంది.

సాత్ నిభానా సాథియా 2 షూటింగ్ అకస్మాత్తుగా ఆగిపోయింది; నటులలో గందరగోళాన్ని సృష్టిస్తుంది

ది ఏక్ వీర్ కి అర్దాస్: వీర గత నాలుగు సంవత్సరాల నుండి తక్కువ పని తన దారిలోకి వస్తోందని మరియు అవి కార్యరూపం దాల్చిన తర్వాత కొన్ని ప్రాజెక్టులను కూడా కోల్పోయామని నటి చెప్పింది. మహమ్మారి కొట్టడానికి ముందే తాను ఒక సినిమా కోసం చిత్రీకరించానని, అది కూడా పూర్తి కాలేదని షాగుఫ్తా అలీ తెలిపారు. తాను పనిచేసిన చివరి పూర్తి స్థాయి ప్రాజెక్ట్ షో సాథ్ నిభానా సాథియా అని నటి తెలిపింది. పరిశ్రమలో తన 36 ఏళ్ళలో, గత 4 సంవత్సరాలు ఆమెకు చెత్తగా ఉన్నాయని ఆమె అన్నారు. తాను ఇప్పుడు కొన్ని పెద్ద ఆర్థిక సంక్షోభాలను ఎదుర్కొంటున్నానని, దీనివల్ల ఆమె తన ఆస్తులను చాలా వరకు అమ్మవలసి వచ్చిందని షాగుఫ్తా వెల్లడించింది. ఈ కష్ట దశలో ప్రజలు తమకు మద్దతు ఇస్తారని తాను ఆశిస్తున్నానని నటి పోర్టల్‌తో అన్నారు.

కథ మొదట ప్రచురించబడింది : జూలై 5, 2021, 16:51 సోమవారం

ఇంకా చదవండి

RELATED ARTICLES

ఆనంద్ ఎల్ రాయ్ నిర్మాణానికి నఖ్రూవాలి పేరుతో సన్నీ కౌషల్ ముందుకు వచ్చాడు

బ్రేకింగ్: సంజయ్ లీలా భన్సాలీ హీరా మండి కోసం సోనాక్షి సిన్హా లాక్ చేయబడింది

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

- Advertisment -

Most Popular

ఐపిఎల్ 2021: యుఎఇలో రెండవ దశకు ఈ ఆటగాడు తన లభ్యతను ధృవీకరించడంతో Delhi ిల్లీ రాజధానులకు భారీ ost పు

ఇండియా వర్సెస్ ఎస్ఎల్ 2021: శిఖర్ ధావన్ కెప్టెన్ అయితే టి 20 ప్రపంచ కప్ స్థానాన్ని దక్కించుకోవాల్సిన అవసరం ఉందని వివిఎస్ లక్ష్మణ్ అన్నారు

Recent Comments